ಐಪಿಎಲ್ 2019 ರ ಹರಾಜಿನಲ್ಲಿ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ಗೆ ಯುವರಾಜ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ

ಯುವರಾಜ್ ಸಿಂಗ್ ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ಗೆ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು

ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ಗೆ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಯುವರಾಜ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು ಫೋಟೋ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಪಿಟಿಐ

ಇಂಡಿಯನ್ ಸ್ಟ್ಯಾಲ್ವರ್ಟ್ ಯುವರಾಜ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರನ್ನು ಮುಂಬಯಿ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ಅವರು 2019 ರ ಹರಾಜಿನಲ್ಲಿ ಖರೀದಿಸಿ, ಅವರ ಮೂಲ ಬೆಲೆ 1 ಕೋಟಿ ರೂ. ಎಡಗೈ ಆಲ್-ರೌಂಡರ್ ಜೈಪುರ್ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯ ಆರಂಭಿಕ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಮಾರಲಾಗಲಿಲ್ಲ. ಅವರ ಮಾಜಿ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಕಿಂಗ್ಸ್ ಇಲೆವೆನ್ ಪಂಜಾಬ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಯಾವುದೇ ಫ್ರಾಂಚೈಸಿಯು ಅವರಿಗೆ ಆಸಕ್ತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಲಿಲ್ಲ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅವರು ಹರಾಜಿನಲ್ಲಿ ಎರಡನೇ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಬೆಡ್ಡರ್ ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾದರು ಮತ್ತು ಮುಂಬೈ ತನ್ನ ಬೇಸ್ ಬೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಪಡೆದರು.

ಕಳೆದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಯುವರಾಜ್ ಅವರು ಕೆಎಫ್ಐಪಿ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಐಪಿಎಲ್ 2019 ಹರಾಜುಗಿಂತ ಮುಂಚೆಯೇ ಫ್ರಾಂಚೈಸಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದರು. ಎಡಗೈ ಆಲ್-ರೌಂಡರ್ ಕಳೆದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಎಂಟು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಆಡಿದ್ದರು ಮತ್ತು 10.83 ರ ಸರಾಸರಿಯಲ್ಲಿ ಕೇವಲ 65 ರನ್ ಗಳಿಸಿದರು. ಹೇಗಾದರೂ, ಅವರು ಮುಂಬೈ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಲೈನ್ ಅಪ್ ಅನುಭವ ಮತ್ತು ಆಳದಲ್ಲಿ ತೆರೆದಿಡುತ್ತದೆ.

ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ನಿಂದ ಹೊರಬಂದ ನಂತರ, ಯುವರಾಜನ್ನು ಮುಂಬಯಿ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ತಂಡದ ನಾಯಕ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಅವರು ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು. ಇವರು ತಮ್ಮ ತಂಡದ ಸಹ ಆಟಗಾರನನ್ನು ‘ವೀರರ ನಗರ’ಕ್ಕೆ ಸ್ವಾಗತಿಸಲು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ಗೆ ಕರೆತಂದರು. “ಯುವಕನ ನಗರಕ್ಕೆ ಸ್ವಾಗತ @ YUVSTRONG12,” ರೋಹಿತ್ ಯುವರಾಜನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸುತ್ತಾ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದರು.

ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಚೆಂಡನ್ನು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಹಿಟ್ಟರ್ಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾದ ಯುವರಾಜ್ ಕಳೆದ ಜೂನ್ನಲ್ಲಿ ವೆಸ್ಟ್ ಇಂಡೀಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಏಕದಿನ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಭಾರತಕ್ಕೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು. ಅವರು 2019 ರ ವಿಶ್ವಕಪ್ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಮಿಶ್ರಣದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಲ್ಲ ಮತ್ತು ಫಾರ್ಮ್ ಮತ್ತು ಫಿಟ್ನೆಸ್ ಎರಡರಲ್ಲೂ ಹೆಣಗಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಮುಂದಿನ ವರ್ಷ ಐಪಿಎಲ್ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಯುವರಾಜ್ ಅವರ ವಿಮರ್ಶಕರು ತಪ್ಪಾಗಿ ಸಾಬೀತಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಭಾರತೀಯ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆಯಲು ತಮ್ಮ ಹಕ್ಕನ್ನು ಸಮರ್ಥಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಮುಂಬಯಿ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ ಯುವರಾಜ್ ಅವರ ಆರನೇ ಹೊಸ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಆಗಲಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಹಿಂದೆ ದೆಹಲಿ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ಸ್ (ಹಿಂದಿನ ಡೇರ್ಡೆವಿಲ್ಸ್), ಪುಣೆ ವಾರಿಯರ್ಸ್, ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರು, ಕೆಎನ್ಸಿಐಪಿ ಮತ್ತು ಸನ್ರೈಸರ್ಸ್ ಹೈದರಾಬಾದ್ ತಂಡವನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಐಪಿಎಲ್ನಲ್ಲಿ ಯುವರಾಜ್ ಅವರು ಒಟ್ಟು 128 ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಆಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು 24.78 ರ ಸರಾಸರಿಯಲ್ಲಿ 2658 ರನ್ಗಳು ಮತ್ತು 129.68 ರ ಸ್ಟ್ರೈಕ್ ರೇಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.