ಕಂಗನಾ ರಾನೌತ್ ತಾಯಿ ಮಣಿಕಾರ್ಣಿಕಾ ಟ್ರೇಲರ್ ವೀಕ್ಷಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಇದು ಹೇಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿತು – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಕಂಗನಾ Ranaut ಮೊದಲ ಟ್ರೇಲರ್ ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ತನ್ನ ಒಳ ಯೋಧ ಛೂ ಮಣಿಕರ್ಣಿಕಾ ಮಂಗಳವಾರ ಬೃಹತ್ ವೈಭವದಿಂದ ಮಧ್ಯೆ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ. ಈ ಟ್ರೇಲರ್ ಮಹಾಕಾವ್ಯ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಮತ್ತು ಅವಧಿಯ ನಾಟಕವನ್ನು ಲೇವಡಿ ಮಾಡಿತು ಮತ್ತು ಮಣಿಕಾರ್ಣಿಕಾ ರಿಪಬ್ಲಿಕ್ ಡೇ ಬಿಡುಗಡೆಗಾಗಿ ಪೋಯ್ಸ್ಡ್ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ. ಟ್ರೇಲರ್ಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದಾಗ, ಕಂಗಾನಾ ತಾಯಿ ತನ್ನ ಮಗಳ ಕೆಲಸದ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಮ್ಮೆಪಡುತ್ತಾನೆ.

ಕಂಗಾನಾ ಅವರ ಸಹೋದರಿ ರಂಗಲಿ ಅವರ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ಪ್ರಕಾರ, ಅವರ ತಾಯಿಯು ಟ್ರೈಲರ್ ಅನ್ನು ನೋಡಿ “ಪ್ರಪಂಚದ ಎಲ್ಲಾ ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳಲ್ಲಿ ನಾನು ನನ್ನ ಖುಷಿಯಾಗಿದ್ದೇನೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ರಂಗೊಲಿ ತಾಯಿ-ಮಗಳ ಜೋಡಿಯನ್ನೂ ಮುಂಬೈಯಲ್ಲಿ ಟ್ರೇಲರ್ ಉಡಾವಣೆಗಾಗಿ ಅಲಂಕರಿಸಲಾಯಿತು. ಕಂಗಾನಾ ಸ್ತ್ರೀ ಸೈನಿಕರ ‘ಸೈನ್ಯ’ ಸುತ್ತಲೂ ಕೆಂಪು ಸೀರೆಯಲ್ಲಿ ಈವೆಂಟ್ಗೆ ಬಂದರು.

ಕಾಂಗಾನವು ಆಕೆಯ ಪೋಷಕರೊಂದಿಗಿನ ಅವಳ ಕಷ್ಟ ಸಂಬಂಧದ ಬಗ್ಗೆ ಹಿಂದೆ ತೆರೆದಿರುತ್ತದೆ. : ನಾನು ಜನಿಸಿದಾಗ, ನನ್ನ ಹೆತ್ತವರು, ನನ್ನ ತಾಯಿ ವಿಶೇಷವಾಗಿ, ಅವರು ಮತ್ತೊಂದು ಹೆಣ್ಣು ಮಗುವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು ಎಂಬ ಸಂಗತಿಯೊಂದಿಗೆ ಪದವಿಗೆ ಬರಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. ಅತಿಥಿಗಳಿಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದ ಪ್ರತಿ ಬಾರಿ ಅಥವಾ ಒಂದು ಸಭೆ ನಡೆಸಿರುವುದರಿಂದ, ಈ ಕಥೆಯನ್ನು ನನ್ನ ಮುಂದೆ ನನ್ನ ಅನಪೇಕ್ಷಿತ ಮಗು ಎಂದು ಪುನರಾವರ್ತಿಸಿರುವುದರಿಂದ ನಾನು ಈ ಕಥೆಗಳನ್ನು ವಿವರವಾಗಿ ತಿಳಿದಿದ್ದೇನೆ “ಎಂದು 2016 ರಲ್ಲಿ ಪಿಟಿಐ ಹೇಳಿದೆ.

ಐತಿಹಾಸಿಕ ಮಹಾಕಾವ್ಯದಲ್ಲಿ ರಾಣಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿಬಾಯಿಯನ್ನು ಅವರು ಅಭಿನಯಿಸುತ್ತಾರೆ, ಇದು ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಯೋಧ ರಾಣಿಯ ಜೀವನಚರಿತ್ರೆಯಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ, ಅವರು 1857 ರಲ್ಲಿ ಬ್ರಿಟೀಷರ ವಿರುದ್ಧ ದಂಗೆಯನ್ನು ನಡೆಸಿದರು.

ಕಂಗನಾ ಈ ಚಿತ್ರದೊಂದಿಗೆ ನಿರ್ದೇಶನವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಇದು ಮೂಲ ನಿರ್ದೇಶಕರಾದ ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ ಜಗರ್ಲಾಡಿಯವರು ಸೃಜನಾತ್ಮಕ ಭಿನ್ನತೆಗಳು ಮತ್ತು ಘರ್ಷಣೆಗಳ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಹೊರಟರು. ಕಾಂಗಾನಾ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಮರುಹಂಚಿಕೆ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಿರುವುದು ಎಂದು ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ವರದಿಯಾದರೂ, ಇತ್ತೀಚಿನ ವರದಿಗಳು ಅವರ ಕೊಡುಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಮಹತ್ವದ್ದಾಗಿವೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಜಗರ್ಲಾಮುದಿ ಮತ್ತು ಕಾಂಗಾನ ಎರಡೂ ಚಿತ್ರದ ಸಹ-ನಿರ್ದೇಶಕ ಸಾಲಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಮಣಿಕಾರ್ಣಿಕಾ ಅವರು ಹೃತಿಕ್ ರೋಷನ್ ಅವರ ಸೂಪರ್ 30 ರೊಂದಿಗೆ ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಘರ್ಷಣೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಈ ಚಿತ್ರವು ಗಣಿತ ಶಿಕ್ಷಕನ ಬಗ್ಗೆ ಒಂದು ಚಲನಚಿತ್ರವಾಗಿದೆ. ನಿರ್ದೇಶಕ ವಿಕಾಸ್ ಬಹ್ಲ್ # ಮೆಟ್ಯೂ ಚಳವಳಿಯ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಲೈಂಗಿಕ ಕಿರುಕುಳದ ಆರೋಪ ಹೊರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ನಂತರ ಈ ಚಿತ್ರವು ತನ್ನದೇ ಆದ ವಿವಾದದ ಮೂಲಕ ಬಂದಿದೆ. ಕಂಗನಾ ಮತ್ತು ಹೃತಿಕ್ ಅವರು ವಿರೋಧಿ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ರಾಣಿ ನಟರು ಹಿಂದೆ ಹೃತ್ತ್ಯಾಕ್ನ ಕಿರುಕುಳವನ್ನು ಆರೋಪಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಎರಡೂ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಜನವರಿ 25 ರಂದು ಹೊರಬರುತ್ತವೆ.

ಹೆಚ್ಚು @htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಡಿಸೆಂಬರ್ 19, 2018 19:25 IST