ಜೋಸ್ ಮೌರಿನ್ಹೋ ಅವರು ಪಾಲ್ ಪೊಗ್ಬಾ ಮೂಲಗಳಿಂದ 'ಇಳಿದು ಹೋಗಬೇಕೆಂದು' ಮ್ಯಾನ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್

<ಚಿತ್ರ> <ಮೂಲ ಮಾಧ್ಯಮ = "(ನಿಮಿಷ-ಅಗಲ: 376px)"> ಫಿಗರ್ ಡೇಟಾ-ಸೆರೆಬ್ರೊ-ಐಡಿ = “5c1974c0ca84b736ba07b767” ಡೇಟಾ-ಸೋರ್ಸ್ = “ಇಂಟ್ಲ್” ಡೇಟಾ-ವೀಡಿಯೋ = “ಸ್ಥಳೀಯ, 640,360,3731834” play
ಜೋಸ್ ಮೌರಿನ್ಹೋಗೆ ಮುಂದಿನ ಯಾವುದು? (2:39)

ಜೋಸ್ ಮೌರಿನ್ಹೋ ಇದೀಗ ಸರಕುಗಳನ್ನು ಹಾನಿಗೊಳಿಸಿದ್ದಾನೆಯಾ? ತರಬೇತುದಾರರಿಗೆ ವಿಶೇಷವಾದ ಒಂದು ಮರಳುವುದನ್ನು ಯಾವಾಗ ಮತ್ತು ಅಲ್ಲಿ ನಾವು ನೋಡಬಹುದೆಂಬುದನ್ನು ಗೇಬ್ ಮಾರ್ಕೋಟಿಯು ದೃಢೀಕರಿಸುತ್ತಾನೆ. (2:39)

8:41 pm IST

  • ಮಾರ್ಕ್ ಓಂಗೆನ್ ಹಿರಿಯ ಲೇಖಕ, ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಎಫ್ಸಿ

ಮಂಚೆಸ್ಟರ್ – ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ನಲ್ಲಿ ಜೋಸ್ ಮೌರಿನ್ಹೋ ಪಾಲ್ ಪೊಗ್ಬಾ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧವು ಅಂತಹ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಕ್ಷೀಣಿಸಿತು ಓಲ್ಡ್ ಟ್ರ್ಯಾಫೋರ್ಡ್ನಲ್ಲಿನ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಆಗಿ ತನ್ನ ಕೊನೆಯ ವಾರಗಳಲ್ಲಿ ಪೋರ್ಚುಗೀಸರು ಮಿಡ್ಫೀಲ್ಡರ್ನಿಂದ “ದೂರವಿರಲು” ಅವರ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಕನಿಷ್ಠ ಒಬ್ಬ ಸದಸ್ಯನಿಗೆ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ, ಮೂಲಗಳು ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಎಫ್ಸಿಗೆ ತಿಳಿಸಿವೆ.

ಮೌರಿನ್ಹೋ ಮತ್ತು ಪೋಗ್ಬಾ ಹೆಚ್ಚು ಬೇರ್ಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಜನವರಿಯಲ್ಲಿ ವೆಂಬ್ಲಿಯಲ್ಲಿ ಟೊಟೆನ್ಹ್ಯಾಮ್ ವಿರುದ್ಧ 2-0 ಸೋಲಿನ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರನು ಬದಲಿ ಆಟಗಾರನಾಗಿ ಬದಲಾದ ಕಾರಣ, ಆದರೆ ಮೌರಿನ್ಹೋ ಅವರನ್ನು ಮಂಗಳವಾರ ಲೂಟಿ ಮಾಡಿದ್ದರಿಂದ, ಅಸಮಾಧಾನವು ಡ್ರೆಸ್ಸಿಂಗ್ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಹರಡಿತು.

avior = “article_related”>

ಮೌರಿನ್ಹೋ ಅವರು ಈ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ವರದಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದಾಗ, ಪೋಗ್ಬಾವನ್ನು ಸೇಂಟ್ ಮೇರಿಸ್ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಸೌತಾಂಪ್ಟನ್ ವಿರುದ್ಧ 2-2 ಡ್ರಾಗಳ ನಂತರ ಅವರು “ವೈರಸ್” ಎಂದು ವಿವರಿಸಿದ್ದರು. ಫ್ರಾನ್ಸ್ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯರಿಂದ ಪ್ರಭಾವಕ್ಕೊಳಗಾಗುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು, ತನ್ನ ಹಿರಿಯ ಆಟಗಾರರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಒಬ್ಬರ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬನನ್ನು ಒತ್ತಾಯಿಸಿದರು.

ಅಚ್ಚರಿಯೆಂದರೆ, ಮೌರಿನ್ಹೋದ ಸಂದೇಶವು ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಡ್ರೆಸ್ಸಿಂಗ್ ಕೋಣೆಗೆ ಪ್ರಸಾರವಾಯಿತು, ಅಲ್ಲಿ ಅಲ್ಲಿನ ಆಳ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಕಡೆಗೆ ಅನಾರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗಿದ್ದು, ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಎಫ್ಸಿಗೆ “90 ಪ್ರತಿಶತ” ಆಟಗಾರರು ಮಾಜಿ ಚೆಲ್ಸಿಯಾ ಮತ್ತು ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ತರಬೇತುದಾರರಿಗೆ ಅವರ ಗೌರವಾನ್ವಿತ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಡ್ರೆಸ್ಸಿಂಗ್ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಮೌರಿನ್ಹೋ ಅವರು ಉಸ್ತುವಾರಿ ವಹಿಸಿಕೊಂಡರೆ, ಮುಂದಿನ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಓಲ್ಡ್ ಟ್ರಾಫರ್ಡ್ನಿಂದ ಹೊರಬರಲು ಹಲವಾರು ಆಟಗಾರರನ್ನು ಸಿದ್ಧಪಡಿಸಲಾಗಿತ್ತು, ಆದರೆ ಮಂಗಳವಾರ ಹೊರಬಂದ ನಂತರ ತಂಡವು ಈಗ ಗಣನೀಯವಾಗಿ ಬದಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ತಂಡಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ. “ಅವರ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಮತ್ತು ಅವರ ಜೀವನವನ್ನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಆನಂದಿಸುತ್ತಿದೆ.”

ಮೌರಿನ್ಹೋ ಡಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಎಡ್ ವುಡ್ವರ್ಡ್ ಅವರ ಕೆಲಸವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿರುವುದಾಗಿ ತಿಳಿಸಿದ ಬಳಿಕ ಮಂಗಳವಾರ ಡ್ರೆಸ್ಸಿಂಗ್ ಕೋಣೆಗೆ ಅಂತಿಮ ಭೇಟಿ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ.

<ಚಿತ್ರ> <ಮೂಲ ಡೇಟಾ- ಮಾಧ್ಯಮ = "(ನಿಮಿಷ-ಅಗಲ: 376px)"> <ಮೂಲ ಡೇಟಾ- ಮಾಧ್ಯಮ = " max-width: 375px) "> play

2:

ಯುನೈಟೆಡ್ ತಂಡದ ಕ್ಯಾರಿಂಗ್ಟನ್ ತರಬೇತಿ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಮೌರಿನ್ಹೋ ಅವರು ಹಲವಾರು ಆಟಗಾರರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗಿದ್ದರು, ಆದರೆ ಕ್ಲಬ್ನ ಕೆಲವು ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳಿಗೆ ಇದು “ಭಾವನಾತ್ಮಕ” ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಹೇಳಿದೆ, ಆಟಗಾರರಲ್ಲಿ ಮನಸ್ಥಿತಿ ಲವಲವಿಕೆಯ ಮತ್ತು ಸಂಭ್ರಮಾಚರಣೆಯಾಗಿದೆ ವಿಷಾದದ ಒಂದು ಬದಲಿಗೆ.

ಕ್ಯಾರಿಂಗ್ಟನ್ ಸುತ್ತ ಋಣಾತ್ಮಕ ಗಾಳಿಯ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ಮತ್ತು ಮೊ ಯೂರೋನ್ಹೊ, ಮೂಲಗಳು ಹೇಳುವಂತೆ ಪೋಗ್ಬಾ ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ, ಆಟಗಾರರ ಅತೃಪ್ತಿ ಕ್ಲಬ್ನಲ್ಲಿ ಅಲ್ಲದ ಪ್ಲೇಯಿಂಗ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಕಠಿಣ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದೆ.

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಒಂದು ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಉನ್ನತ ಪ್ರೊಫೈಲ್ ಆಟಗಾರ ಒಂದು ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಆಟಕ್ಕೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಹಕ್ಕುದಾರರೊಂದಿಗಿನ ಒಪ್ಪಂದದ-ನಿರ್ಬಂಧಿತ ಸಂದರ್ಶನವನ್ನು ಮಾಡಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದ ನಂತರ ತರಬೇತಿ ಮೈದಾನದಿಂದ. ಆದರೆ ತಂಡದ ಸಹ ಆಟಗಾರನ ಪ್ರದರ್ಶನವಿಲ್ಲ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದ ಪೋಗ್ಬಾ ಕ್ಲಬ್ನ ಮಾಧ್ಯಮ ಇಲಾಖೆಯ ಸದಸ್ಯರು ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ನ ನಿಯಮಗಳ ಫೌಲ್ ಉಲ್ಲಂಘಿಸಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸ್ವಯಂ ಸೇವಕರಾಗಿದ್ದರು.