ಪ್ಯಾಟೌಡಿಯಿಂದ ಮೆರ್ರಿ ಕ್ರಿಸ್ಮಸ್: ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್, ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್, ಟೈಮುರ್ ಅವರ ಕುಟುಂಬದ ಚಿತ್ರ ಆರಾಧ್ಯವಾಗಿದೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ

ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್, ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಟೈಮುರ್ ಅಲಿ ಖಾನ್

ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್, ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ತೈಮುರ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಫೋಟೋ ಕ್ರೆಡಿಟ್: Instagram

ಟೈಮೂರ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಅವರ ಜನ್ಮದಿನದಂದು, ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಮೆರ್ರಿ ಕ್ರಿಸ್ಮಸ್ ಅವರನ್ನು ಕೇಪ್ ಟೌನ್ನಿಂದ ಒಂದು ಮುದ್ದಾದ ಛಾಯಾಚಿತ್ರವನ್ನು ಬಯಸಿದರು. ಕಡಲತೀರದ ಮೇಲೆ, ಸಾಫ್ ಅವರ ಸಾಂದರ್ಭಿಕ ನೀಲಿ ಪಟ್ಟೆ ಶರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಬಿಳಿ ಕಿರುಚಿತ್ರಗಳು ಅವರ ಪತ್ನಿ ಕರೀನಾಳೊಂದಿಗೆ ಬಿಳಿಯ ಉಡುಪಿನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ತೈಮೂರ್ನಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷದಿಂದ ಒಡ್ಡುತ್ತದೆ. ಕರೀನಾಳ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ಕುಟುಂಬದ ಚಿತ್ರವು ಪದಗಳಿಗಿಂತ ಆರಾಧ್ಯವಾಗಿದೆ.

ಈ ಪೋಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ, “ಮೆಟಾ ಕ್ರಿಸ್ಮಸ್ ಪಟೌಡಿಯಿಂದ ಕೇಪ್ ಆಫ್ ಗುಡ್ ಹೋಪ್” ಎಂಬ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಇದೆ. ದಕ್ಷಿಣ ಆಫ್ರಿಕಾದಲ್ಲಿನ ಕುಟುಂಬದ ರಜೆಯ ಹಲವಾರು ಫೋಟೋಗಳು ವಾಣಿಜ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣದ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಅನ್ನು ತೆರೆದಿವೆ. ಸೈಫ್ ಅವರ ಸಾಂದರ್ಭಿಕ ಆತ್ಮವಾಗಿದ್ದಾಗ, ಬಾಲಿವುಡ್ನಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಸೊಗಸುಗಾರ ದಿವಾಸ್ಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬನಾದ ಕರೀನಾ, ಗುಲಾಬಿ ಸುತ್ತಿನ ಮೋಜಿನ ಸನ್ಗ್ಲಾಸ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಬಂಡಾನ ಹೆಡ್ಬ್ಯಾಂಡ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು. ಸೈಫ್ ಮತ್ತು ಕರೀನಾ ಈ ತಿಂಗಳ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ತೈಮೂರ್ಗಾಗಿ ಕೌಬಾಯ್-ವಿಷಯದ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಸಂತೋಷಕೂಟವನ್ನು ಎಸೆದರು.

ರಜೆಯ ಗುರಿಗಳನ್ನು ಹೊಡೆಯುವುದು, ಪಟೌಡಿ ಕುಟುಂಬವು ಖಂಡಿತಾ ರಜಾದಿನದ ಬಗ್ಗೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿ ತಿಳಿದಿರುತ್ತದೆ. ಈ ವರ್ಷದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ, ಅವರು ಲಂಡನ್ ನಲ್ಲಿ ಬೇಸಿಗೆ ರಜೆಯಲ್ಲಿದ್ದರು, ಇಡೀ ಕಪೂರ್ ವಂಶದವರು ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ನ ಬೀದಿಗಳನ್ನು ರೋಮಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಕಳೆದರು. ನಂತರ ಅವರು ಸೋಲಾ ಅಲಿ ಖಾನ್, ಕುನಾಲ್ ಕೆಮ್ಮು ಮತ್ತು ಟೈಮುರ್ ಅವರ ಸೋದರಸಂಬಂಧಿ ಇನ್ಯಾ ನಮು ಕೆಮ್ಮು ಸೇರಿಕೊಂಡ ಮಾಲ್ಡೀವ್ಸ್ ಮಿನಿ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ಹೋಗಿದ್ದರು.

ಅವರ ಕ್ರಿಸ್ಮಸ್ ಕುಟುಂಬ ಫೋಟೋವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ …

ಹಲವಾರು ಫೋಟೋಗಳಲ್ಲಿ, ಸೈಫ್ ಸಮುದ್ರ ತೀರದಲ್ಲಿ ಟೈಮೂರ್ನೊಂದಿಗೆ ಆಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಕುಟುಂಬದ ಚಿತ್ರಗಳು ನಮಗೆ ಬೀಚ್ ವೈಬ್ಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿವೆ.

(ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಕೇಪ್ ಟೌನ್ನಿಂದ ಪೋಸ್ಟ್ಕಾರ್ಡ್ಗಳು: ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್, ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಟೈಮುರ್ ತಮ್ಮ ಇತ್ತೀಚಿನ ಫೋಟೋಗಳಲ್ಲಿ ಬೀಚ್ ವೈಬ್ಗಳನ್ನು ನೀಡಿ )

ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಸೋನಿಯಾ ಕಪೂರ್ ಅಹುಜಾ, ಸ್ವರಾ ಭಾಸ್ಕರ್ ಮತ್ತು ಶಿಖಾ ತಲ್ಸಾನಿಯರೊಂದಿಗೆ ಕರೀನಾ ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ವೀರೆ ಡಿ ವಿವಾಹದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಳು. ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್, ಅಲಿಯಾ ಭಟ್, ವಿಕಿ ಕೌಶಲ್, ಭೂಮಿ ಪೆಡ್ನೆಕರ್, ಜನ್ವಿ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಅನಿಲ್ ಕಪೂರ್ ಒಳಗೊಂಡ ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ತಾಕ್ತ್ಗೆ ಸಹ ಅವರು ಸಹಿ ಹಾಕಿದ್ದಾರೆ. ಇದಲ್ಲದೆ ಅಕ್ಷಯ್ ಕುಮಾರ್, ದಿಲ್ಜಿತ್ ದಾಸಾಂಜ್ ಮತ್ತು ಕಿರಾ ಅಡ್ವಾಣಿ ಅವರ ಎದುರು ಮುಂಬರುವ ಚಿತ್ರ ಗುಡ್ ನ್ಯೂಸ್ಗೆ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಆರಂಭವಾಗಲಿದೆ. ಸ್ವಲ್ಪ ಹಿಂದೆಯೇ ದಿಲ್ಜಿತ್ ಮತ್ತು ಕಿರಾ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಆರಂಭಿಸಿದರು.

ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಸೈಫ್ ತಮ್ಮ ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ನಿರತರಾಗಿದ್ದಾರೆ.