ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ಮತ್ತು ಎಸ್.ಎಸ್ ರಾಜಮೌಳಿ ಅವರವರು ಪ್ರಭಾಸ್ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ

ಪ್ರಭಾಸ್, ರಾಣಾ ದಗುಗುಬಾಟಿ, ಎಸ್ಎಸ್ ರಾಜಮಾಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಕರಣ್ ಜೋಹರ್

ಪ್ರಭಾಸ್, ರಾಣಾ ದಗುಗುಬಾಟಿ, ಎಸ್ ಎಸ್ ರಾಜಮೌಳಿ ಮತ್ತು ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ | ಫೋಟೋ ಕ್ರೆಡಿಟ್: Instagram

ಕರಾನ್ ಜೋಹರ್ ಅವರ ಚಾಟ್ ಶೋ ಕಾಫಿ ವಿತ್ ಕರನ್ ನಿಸ್ಸಂದೇಹವಾಗಿ ಒಂದು ಬ್ಲಾಕ್ಬಸ್ಟರ್ ಹಿಟ್ ಆಗಿದೆ. ಕೆಡಬ್ಲ್ಯುಕೆ ಪ್ರಸ್ತುತ ಆರನೆಯ ಋತುವಿನಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಈಗ ತನಕ ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ, ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್, ಅಮೀರ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಹಲವು ಬಾಲಿವುಡ್ ಚಿತ್ರಕಲಾವಿದರು ಕಾಫಿ ಮಂಚವನ್ನು ಅಲಂಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬಾಹುಬಲಿಯ ನಿರ್ದೇಶಕ ಎಸ್ಎಸ್ ರಾಜಮೌಳಿ ಮತ್ತು ಚಲನಚಿತ್ರದ ಪ್ರಮುಖ ನಟರಾದ ಪ್ರಭಾಸ್ ಮತ್ತು ರಾಣಾ ದಗುಗುಟಿಯು ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು.

ಸಂಚಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಈ ಮೂವರು ಕೆಲವು ಮಹಾ ರಹಸ್ಯಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದಾಗ, ರಾಜಮೌಳಿ ಮತ್ತು ಕರಣ್ ಅವರು ಪ್ರಭಾಸ್ಗೆ ಬ್ರಾಟ್ ಎಂದು ಕರೆದರು. ಹಳೆಯ ಘಟನೆಯನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ ರಾಜಮೌಳಿ ಹೀಗೆ ಹೇಳಿದರು, “ನಾವು ಪ್ರಭಾಸ್ನ ತೋಟದಮನೆಗೆ ಹೋದಾಗ, ಯಾವಾಗಲೂ ಆಹಾರದ ಸಮೃದ್ಧತೆಯು ಯಾವಾಗಲೂ ಇರುತ್ತದೆ, ಅವರು ತಿನ್ನುತ್ತಾಳೆ 10 ಕೋಳಿ, ಮೀನು, ಮಟನ್, ಎಲ್ಲವೂ. ಒಂದು ದಿನ, ನಾವು 2:30 ತನಕ ಅಲ್ಲಿ ವಾಲಿಬಾಲ್ ಆಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ”

“ಪಂದ್ಯದ ನಂತರ, ಪ್ರಭಾಸ್ ಮೇಲಕ್ಕೇರಿತು, ಮೇಜಿನ ಮೇಲೆ ಬರುತ್ತಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಮೇಜಿನ ಮೇಲೆ ಅಂತಹ ಭಾರೀ ಹರಡುವಿಕೆ ಇದ್ದರೂ, ಅವರು ಕೆಲವು ರೀತಿಯ ಮೆಣಸಿನ ಪುಡಿಯನ್ನು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು” ನಾನು ಅದನ್ನು ಪಡೆಯದಿದ್ದರೆ, ನಾನು ಏನನ್ನೂ ತಿನ್ನುವುದಿಲ್ಲ. “ಅವರ ಸೋದರಳಿಯು ಮನೆಗೆ ತೆರಳಿದಳು, ತನ್ನ ಹೆಂಡತಿ ಎಚ್ಚರವಾಯಿತು, ಮೆಣಸಿನಕಾಯಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ನಂತರ ಪ್ರಭಾಸ್ ತಿನ್ನುತ್ತಾಳೆ” ಎಂದು ಏಸ್ ಚಿತ್ರನಿರ್ಮಾಪಕ ಮತ್ತಷ್ಟು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಇದಕ್ಕೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದ ಕರಣ್, “ನೀನು ಅಂತಹ ಬ್ರಾಟ್, ಪ್ರಭಾಸ್.” ರಾಜಮೌಳಿ ಕೂಡಾ ಪ್ರಭಾಸ್ ಎಂದು ಕರೆದರು. (ಸಹ ಓದಿ: ಬಾಹುಬಲಿ ಸ್ಟಾರ್ ಪ್ರಭಾಸ್ ಸ್ತ್ರೀ ಗಮನವನ್ನು ತನ್ನ ಆಲೋಚನೆಗಳು ಚೆಲ್ಲುತ್ತದೆ, ಜನರು ದೂರದ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುವ ಅದು ಉತ್ತಮ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ )

ಇದಲ್ಲದೆ, ನಟಿ ಅನುಷ್ಕಾ ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಅವರ ಸಂಬಂಧಿ ವದಂತಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಭಾಸ್ ಕೂಡಾ ತೆರೆದರು.

ಅವರು ಅನುಷ್ಕ ಜೊತೆ ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಕರಣ್ ನಟನನ್ನು ಕೇಳಿದಾಗ, “ಇಲ್ಲ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು ಮತ್ತು “ಯಾವುದೇ ಇಬ್ಬರೂ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಒಟ್ಟಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಅವರು ಲಿಂಕ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ನಾನು ಅನುಶ್ಕನನ್ನು ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿಲ್ಲ. (ರಾಜಮೌಳಿ) ನೀವು ಬಯಸಿದರೆ. ”

ಹೆಚ್ಚಿನ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಟ್ಯೂನ್ ಮಾಡಿ!