ಜಾತಕ ಡಿಸೆಂಬರ್ 24, 2018: ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಾಗಿ ದೈನಂದಿನ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ನೋಡೋಣ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ

ಡಿಸೆಂಬರ್ 24 ರಂದು ಜಾತಕ ನವೀಕರಣಗಳು

ಡಿಸೆಂಬರ್ 24 ರ ಜಾತಕ ನವೀಕರಣಗಳು | ಫೋಟೋ ಕ್ರೆಡಿಟ್: Instagram

ಪ್ರತಿ ಹೊಸ ದಿನವೂ, ಬಹಳಷ್ಟು ಹೊಸ ಅವಕಾಶಗಳು ಮತ್ತು ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತದೆ. ನಿಮಗಾಗಿ ಅಂಗಡಿಯಲ್ಲಿ ಏನೆಂದು ತಿಳಿದಿರುವುದು ಯಾವಾಗಲೂ ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮ ಮತ್ತು ಕೆಟ್ಟದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಸಿದ್ಧವಾಗಲಿದೆ. ದಿನ ನಿಮಗಾಗಿ ಅಂಗಡಿಯಲ್ಲಿ ಏನೆಂದು ತಿಳಿಯಲು ನೀವು ಬಯಸಿದರೆ, ಇಲ್ಲಿಯೇ ಎಲ್ಲಾ ರಾಶಿ ಚಿಹ್ನೆಗಳಿಗಾಗಿ ಉಚಿತ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಭವಿಷ್ಯಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ. ನಿಮ್ಮ ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ಮತ್ತು ಮಾಸಿಕ ಜಾತಕವನ್ನು ನೀವು ತಿಳಿಯಲು ಬಯಸಿದರೆ, ನೀವು ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಬಹುದು .

ಆದ್ದರಿಂದ, ನಿಮ್ಮ ದಿನವನ್ನು ಬ್ಯಾಂಗ್ನಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ವೆಬ್ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ಜಾತಕ ಮುನ್ನೋಟಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ!

ಮೇಷ ರಾಶಿಯ

ಇಂದು, ನಿಮ್ಮ ಕಲಾತ್ಮಕ ಸ್ತ್ರೆಅಕ್ ಅನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಲು ನೀವು ಬಯಸಬಹುದು. ಆದ್ದರಿಂದ, ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯ ಗೋಡೆಗಳನ್ನು ರೋಮಾಂಚಕ ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸಬಹುದು, ಅಥವಾ ಹಳೆಯ ಬಳಕೆಯಾಗದ ಪೀಠೋಪಕರಣಗಳನ್ನು ಕಲಾ ಡೆಕೊ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ಮುಟ್ಟುವುದು. ನೀವು ಹಳೆಯ ಮ್ಯಾಚ್ಬಾಕ್ಸ್ ಸಂಗ್ರಹಣೆ ಕುರಿತು ಸಹಾನುಭೂತಿ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಪುನಃಸ್ಥಾಪಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸಬಹುದು. ಅಂತಹ ನೆರವೇರಿಸುವ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳನ್ನು ಗಣೇಶನು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುತ್ತಾನೆ.

ಟಾರಸ್

ಇಂದು, ನೀವು ಹೊಸ ಜಂಟಿ ಉದ್ಯಮಗಳಲ್ಲಿ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಮತ್ತು ನಿರ್ಣಾಯಕರಾಗಿ ಉಳಿಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ, ಗಣೇಶನನ್ನು ಊಹಿಸುತ್ತದೆ. ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ನಿಮ್ಮ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಬೀಳಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಿಯತಮೆಯೊಂದಿಗೆ ಮೇಣದಬತ್ತಿಯ ಭೋಜನದೊಂದಿಗೆ ಒತ್ತಡವನ್ನು ಹೊಡೆಯಿರಿ, ಗಣೇಶ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಜೆಮಿನಿ

ನಿಮ್ಮ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಆತ್ಮ ಮತ್ತು ವಿರೋಧಾಭಾಸವು ಇಂದು ಮುಂಚೂಣಿಯಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ಸೂಚನೆಗಳು ಇವೆ, ಗಣೇಶ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಇದು ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು, ಆದರೆ ಇಂದು ನೀವು ಕೊಲೆಯಿಂದ ದೂರ ಹೋಗಬಹುದು! ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ನೀವು ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು-ಕಾಯುವ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ, ನೀವು ನಿಮ್ಮ ತಮಾಷೆ ಮತ್ತು ಕಲ್ಪನಾತ್ಮಕ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತೀರಿ.

ಕ್ಯಾನ್ಸರ್

ಒಂದು ಸಂಚಿಕೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಅಸಮಾಧಾನಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ; ಆದ್ದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಕೋಪವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಿ, ಗಣೇಶನನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಉದ್ಯೋಗ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಅಡಚಣೆ. ನೀವು ಪ್ರಾಚೀನ ವಸ್ತುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಆಸಕ್ತಿ ತೋರಿಸಬಹುದು.

ಲಿಯೋ

ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರಿಂದ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಸುದ್ದಿ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ನೀವು ಸಹಕಾರ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತೀರಿ. ನೀವು ಇಂದು ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಭಾವನೆ ಹೊಂದುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ತಿಳುವಳಿಕೆ ಸ್ವಭಾವವು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಸುಲಭಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಇಂದು ನೀವು ಭಾವನೆಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಸಂವೇದನೆಯ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿರಬಹುದು ಎಂದು ಗಣೇಶ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಕನ್ಯಾರಾಶಿ

ನಿಮ್ಮ ಸೃಜನಶೀಲ ಪ್ರತಿಭೆಗಳು ಇಂದು ವೃದ್ಧಿಯಾಗುತ್ತವೆ. ಗಣನೀಯ ಸಮಯದವರೆಗೆ ನೀವು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಕಾಪಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದ ನಿಮ್ಮ ಆಸ್ತಿಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಸಂತಸಪಡುತ್ತೀರಿ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಸಂಜೆ ನೀವು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಸೇರ್ಪಡಿಕೆಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಉಪಚಟುವಟಿಕೆಗಳನ್ನು ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲು ಬಯಸಬಹುದು.

ತುಲಾ

ಗಣೇಶನು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಅರ್ಥಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಮತ್ತು ಈಡೇರಿಸುವುದನ್ನು ನೀವು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುವಿರಿ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾನೆ ಏಕೆಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿ ಕಲಾತ್ಮಕ ಪ್ರಭಾವವನ್ನು ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಸಂಜೆ, ನೀವು ಶಾಪಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ಹೋಗಬಹುದು, ಬಹುಶಃ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯ ಹೊಸ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸಲು. ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ, ಒಂದು ರೋಮಾಂಚಕಾರಿ ದಿನ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಕಾಯುತ್ತಿದೆ.

ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋ

ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ, ನೀವು ಆರೋಗ್ಯ ಜಾಗೃತರಾಗಬಹುದು. ಗಣೇಶ ಪ್ರಕಾರ, ಇಂದಿನ ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ ಆರೋಗ್ಯಕರ ತಿನ್ನುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯಕರ ಜೀವನವನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತದೆ. ನಿಯಮಿತವಾದ ವ್ಯಾಯಾಮ ಆಡಳಿತವು ದೈನಂದಿನ ಚಟುವಟಿಕೆಯ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಅಗ್ರಗಣ್ಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಇಂದು, ನೀವು ಗಾಢವಾದ ನಿಜವಾದ ಅರ್ಥವನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ, ‘ಕೆಲಸ ಪೂಜೆ’. ನಿಮ್ಮ ದಿನನಿತ್ಯದ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಅನುಷ್ಠಾನಗೊಳಿಸುವುದು ನಿಮಗೆ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ತರುತ್ತದೆ.

ಧನು ರಾಶಿ

ಭವಿಷ್ಯದ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ, ಇಂದು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಲು, ಗಣೇಶನಿಗೆ ಸಲಹೆ ನೀಡಬೇಕು. ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ ನಿಲ್ಲಿಸಿರುವ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಲು ಇನ್ನಷ್ಟು ಕಠಿಣ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ. ರೊಮಾನ್ಸ್ ಸ್ಫೂರ್ತಿದಾಯಕವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಿಹಿವಾದ ವಾಸನೆಯನ್ನು ಆನಂದಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಸಾಮಾನ್ಯ ರೂಟಿಂಗ್ನಿಂದ ವಿರಾಮ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ.

ಮಕರ ಸಂಕ್ರಾಂತಿ

ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರಿಗೆ ನೀವು ತುಂಬಾ ಹತ್ತಿರವಿರುವಿರಿ ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ಅಗತ್ಯವಿದ್ದಾಗ ಅವರು ಸಹಾಯ ಕೈಯನ್ನು ಸಾಲವಾಗಿ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ಯಶಸ್ಸಿನ ಲ್ಯಾಡರ್ ಅನ್ನು ಏರಲು ಮತ್ತು ಮೇಲ್ಮುಖವಾದ ಚಲನೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಆರಾಮದಾಯಕವಾಗಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಸಂತೋಷವು ನಿಮ್ಮ ಬಳಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ, ಅದಕ್ಕೆ ನೀವು ಬೆಲೆಯನ್ನು ಪಾವತಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಲಘುವಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ, ಗಣೇಶನಿಗೆ ಸಲಹೆ ನೀಡುವುದು

ಕುಂಭ ರಾಶಿ

ನೀವು ಇಂದು ಮೇಘ ಒಂಬತ್ತಿನಲ್ಲಿರುತ್ತೀರಿ! ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ಮಾನ್ಯತೆ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಫಲವನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಮೂಲಕ, ನಿಮ್ಮ ಮಾನದಂಡಗಳನ್ನು ಸೋಲಿಸಲು ಮತ್ತು ಬಾರ್ ಅನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ನೀವು ಪ್ರೇರೇಪಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದೀರಿ. ನೀವು ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ಕೆಲಸ ಮಾಡಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಮೇಲಧಿಕಾರಿಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿ ಮತ್ತು ಉತ್ಪಾದಕರಾಗಲು ಬಯಸುವುದರಿಂದ ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಯತ್ನಗಳನ್ನು ಮಾಡಬೇಕಾಗಬಹುದು. ನಿಮ್ಮನ್ನು ನೆಲೆಸಿಕೊಳ್ಳಿ, ಗಣೇಶನಿಗೆ ಸಲಹೆ ನೀಡು.

ಮೀನ

ವೃತ್ತಿನಿರತರು ಮತ್ತು ಉದ್ಯಮಿಗಳಿಗೆ ಇಂದು ಪ್ರಗತಿಪರ ದಿನ ಎಂದು ಭರವಸೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಹೊಸ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುವವರಿಗೆ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ನೀಡಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬ, ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಸಾಮರಸ್ಯ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತೀರಿ. ನಿಮಗಾಗಿ ಒಂದು ಪ್ರಗತಿಶೀಲ ಅವಧಿ ಇಂದಿನಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ, ಗಣೇಶ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.