ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ 12: ಸೊಮಿ ಖಾನ್ ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಪ್ರದರ್ಶನದಿಂದ ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್ನಿಂದ ಹೊರಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟರು

ಸೊಮಿ ಖಾನ್
ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಸೀಸನ್ 12 ರಿಂದ ಹೊರಬರಲು ಸೋಮಿ ಖಾನ್ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸ್ಪರ್ಧಿ.

ಭಾನುವಾರ ಹೋಸ್ಟ್ ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ , ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ 12 ರಿಂದ ಸೊಮಿ ಖಾನ್ ಅವರನ್ನು ವಜಾ ಮಾಡಿದರು. ಅಂತಿಮ ಪಂದ್ಯದ ಒಂದು ವಾರ ಮುಂಚೆ ಜೈಪುರ್ ಹುಡುಗಿಗೆ ನಿರಾಶೆಯಾಯಿತು. ಸೋಮಿಯೊಂದಿಗೆ , ದೀಪಿಕಾ ಕಾಕರ್ , ಶ್ರೀಶಾಂತ್ , ಕರಣ್ವಿರ್ ಬೋಹ್ರಾ , ದೀಪಕ್ ಠಾಕೂರ್ ಮತ್ತು ರೊಮಿಲ್ ಚೌಧರಿ ಅವರನ್ನು ಈ ವಾರ ನಾಮನಿರ್ದೇಶನ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಸುರ್ಬಿ ರಾಣಾ, ಅವಳ ಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಫೈನಲ್ಗೆ ಟಿಕೆಟ್ ಗೆದ್ದು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಉಳಿದರು.

ಚಿಕ್ಕ ಹುಡುಗಿ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ನಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳಲು 5-ಸ್ಟಾರ್ ಹೋಟೆಲ್ನಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್ ಕೆಲಸವನ್ನು ತೊರೆದಳು. ಸೊಮಿ ಅವಳ ಸಹೋದರಿ ಸಬಾ ಖಾನ್ನೊಂದಿಗೆ ಮನೆಯೊಳಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದಳು. ಇಬ್ಬರೂ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸ ತೋರಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಋತುವಿನ ಪ್ರಬಲ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಪೈಕಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿದ್ದರು. ಅವರ ವರ್ತನೆ ಮತ್ತು ಭಾವೋದ್ರೇಕವು ಅವರಿಗೆ ಡ್ಯಾಬಂಗ್ ಸಿಸ್ಟರ್ಸ್ ಎಂಬ ಅಡ್ಡಹೆಸರು ದೊರೆಯಿತು.

ಸಬಾ ಅವರು ಆರಂಭಿಕ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಹೊರಬಂದರೂ, ಫೈನಲ್ಗಳನ್ನು ಬದುಕಲು ಮತ್ತು ತಲುಪಲು ತನ್ನ ಮಟ್ಟದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನು ಸೊಮಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ. ಈ ಆಟದ ಕಡೆಗೆ ಅವರ ಘನತೆ ಮತ್ತು ನಿರ್ಣಯವು ಅವರ ಪುರಸ್ಕಾರಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದುಕೊಂಡಿತು. ಅನೇಕ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ, ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಆತಿಥ್ಯ ವಹಿಸಿದಳು, ಸೊಮಿಯು ತನ್ನ ಕೆಲಸವನ್ನು ಪ್ರತಿ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿಯೂ ಮೆಚ್ಚಿಕೊಂಡಳು. ಸೊಮಿ ಹೊರಹಾಕುವಿಕೆಯಿಂದ ರಕ್ಷಿಸಲು ಹ್ಯಾಪಿ ಕ್ಲಬ್ ಕೂಡಾ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿತು. ಆದರೆ ಈ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಚಾರಿಟಿ ಎಂದು ಸಲ್ಮಾನ್ ಕರೆದನು, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಸೊಮಿಯು ತಮ್ಮ ಸಹಾಯವನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಿದನು.

ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್.ಕಾಮ್ ನಡೆಸಿದ ಸಮೀಕ್ಷೆಯ ಪ್ರಕಾರ, ಸೊಮಿಯು ಗರಿಷ್ಠ ಮತಗಳನ್ನು (51.36%) ಪಡೆದರು. ಶೇಕಡಾ 13.06%, 11.78% ಮತ್ತು ಕ್ರಮವಾಗಿ 27% ರಷ್ಟು ಶ್ರೀಶಾಂತ್, ರೋಮಿಲ್ ಮತ್ತು ದಿಪಿಕ ಮತದಾನದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

ಸೋಮಿ ದೀಪಕ್ ಠಾಕೂರ್ನಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬ ಅಭಿಮಾನಿಯಾಗಿದ್ದಾಗ, ಅವಳನ್ನು ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಹಿಂಬಾಲಿಸಿದನು, ರೊಮಿಲ್ ಚೌಧರಿಯ ಮೇಲೆ ಅವಳ ಹೃದಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಳು. ಸಮಯ ಮತ್ತು ಮತ್ತೆ, ರೊಮಿಲ್ ಮತ್ತು ಸೊಮಿಯ ಸ್ನೇಹವನ್ನು ಪ್ರಶ್ನಿಸಲಾಗಿತ್ತು ಆದರೆ ಇಬ್ಬರೂ ಬಾಧಿಸಲಿಲ್ಲ. ರೊಮಿಲ್ ಅವರ ಹೆಂಡತಿ ಮನೆಯೊಳಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದಾಗ ಮತ್ತು ರೋಮಿಯಲ್ರ ತಂಗಿಯಾಗಿ ಸೊಮಿಯನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದಾಗ ವಿಷಯಗಳು ಬದಲಾಯಿತು. ಕುತೂಹಲಕಾರಿಯಾಗಿ, ಸೋಮಿ ವಿರುದ್ಧ ದೀಪಕ್ ಮತ್ತು ರೋಮಿಲ್ರ ಮತದಾನ ಈ ವಾರದ ನಾಮನಿರ್ದೇಶನಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಯಿತು.

ಸೊಮಿ ಖಾನ್ನ ನಿರ್ಗಮನದೊಂದಿಗೆ, ದೀಪಿಕಾ ಕಾಕರ್, ಶ್ರೀಶಾಂತ್, ಕರಣ್ವಿರ್ ಬೊಹ್ರಾ, ದೀಪಕ್ ಠಾಕೂರ್, ಸುರ್ಬಿ ರಾಣಾ ಮತ್ತು ರೊಮಿಲ್ ಚೌಧರಿ ಈಗ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ 12 ಟ್ರೋಫಿಗಾಗಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲಿದ್ದಾರೆ.