ಸಲ್ಮಾನ್ ಅಲಿ ಇಂಡಿಯನ್ ಐಡಲ್ ಸೀಸನ್ 10 – ದಿ ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್ ಗೆಲ್ಲುತ್ತಾನೆ

ಸಲ್ಮಾನ್ ಅಲಿ ವಿಗ್ರಹ
ಭಾರತೀಯ ಐಡಲ್ 10 ವಿಜೇತ ಸಲ್ಮಾನ್ ಅಲಿ.

ಸಲ್ಮಾನ್ ಅಲಿ ಭಾನುವಾರ ರಾತ್ರಿ ಹಾಡುವ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋ ಇಂಡಿಯನ್ ಐಡಲ್ ಸೀಸನ್ 10 ವಿಜೇತ ಎಂದು ಘೋಷಿಸಲಾಯಿತು. ಝೀರೋ ತಾರೆಗಳಾದ ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್, ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ಮತ್ತು ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ಅವರು ಫೈನಲಿಸ್ಟ್ಗಳ ಮೇಲೆ ಉತ್ಸಾಹದಿಂದ ಅಂತಿಮ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದರು. ಸಲ್ಮಾನ್ ಹೊರತಾಗಿ, ನಿತಿನ್ ಕುಮಾರ್, ಅಂಕುಶ್ ಭರದ್ವಾಜ್, ನೀಲಂಜನಾ ರೇ ಮತ್ತು ವಿಭೋರ್ ಪರಾಶರ್ ಅವರು ಇತರ ಅಂತಿಮ ಆಟಗಾರರಾಗಿದ್ದರು.

ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಲ್ಲಿ ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚಿನ, ಸಲ್ಮಾನ್ ಇಂಡಿಯನ್ ಐಡಲ್ 10 ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಗೆದ್ದ ಅತ್ಯಂತ ಸ್ಪಷ್ಟವಾದ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ. ಹರಿಯಾಣದ ಮೇವಾಟ್ನಿಂದ ಬಂದ ಸಲ್ಮಾನ್ ಈ ಋತುವಿನ ಉದ್ದಕ್ಕೂ ತನ್ನ ಶಕ್ತಿಯುತ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳೊಂದಿಗೆ ಜನರನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿದ. ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಕಳೆಯುವುದರಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ ಪ್ರಸಿದ್ಧರು ಅವನ ಮೇಲೆ ಹೊಗಳಿಕೆಯನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲಾರರು. ಶಾರುಖ್ ಅವರು ಅಂತಿಮ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಲ್ಮಾನ್ ಅವರಿಗೆ “ಸಜ್ದಾ” ಹಾಡಲು ಸಹ ಸಿಕ್ಕರು, ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವರು ನೃತ್ಯ ಮತ್ತು ಲಿಪ್-ಸಿಂಕ್ ಮಾಡಿದರು. ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಪೀಡಿತ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಅವರನ್ನು ಸೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಭೇಟಿ ಮಾಡಿದಾಗ ಯುವ ಗಾಯಕ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಬಿಡಲಾಗಿತ್ತು. ಈ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಗೆಲ್ಲಲು ಸಲ್ಮಾನ್ 2 ಕೋಟಿ ಮತಗಳನ್ನು ಪಡೆದರು.

ಸಲ್ಮಾನ್ ಅಲಿ ಗೆಲ್ಲುತ್ತಾನೆ
ಸಲ್ಮಾನ್ ಅಲಿ ಇಂಡಿಯನ್ ಐಡಲ್ 10 ಟ್ರೋಫಿ ಮತ್ತು 25 ಲಕ್ಷ ರೂ.
ಸಲ್ಮಾನ್ ಅಲಿ
ಹರಿಯಾಣದ ಮೆವತ್ನಿಂದ ಬಂದ ಸಲ್ಮಾನ್ ಅಲಿ, ಈ ಋತುವಿನ ಉದ್ದಕ್ಕೂ ತನ್ನ ಶಕ್ತಿಯುತ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳೊಂದಿಗೆ ಜನರನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿದ.

ಮನೇಶ್ ಪಾಲ್ ಆಯೋಜಿಸಿದ್ದ ಇಂಡಿಯನ್ ಐಡಲ್ 10 ಅನ್ನು ಜುಲೈನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಯಿತು. ಇದನ್ನು ನೆಹ ಕಕ್ಕರ್, ಅನು ಮಲಿಕ್ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲ್ ದಾದ್ಲಾನಿ ತೀರ್ಮಾನಿಸಿದರು. ಅನು ಮಲಿಕ್ ವಿರುದ್ಧ ಮೆಟ್ಯೂ ಆರೋಪಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿ, ಸಂಗೀತ ಮೆಸ್ಟ್ರೋ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರಾಗಿ ಕೆಳಗಿಳಿದರು. ಅತಿಥಿ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರಾಗಿ ವಿವಿಧ ಸಂಗೀತಗಾರರು ಈ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು, ಜಾವೆದ್ ಅಲಿ ಸರಣಿಯ ನಂತರದ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಸರಣಿಗಳಿಗೆ ಅಂಟಿಕೊಂಡರು.

ಸ್ಟಾರ್-ಸ್ಟೆಡ್ಡ್ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಫೈನಲ್ ಸೂಪರ್ ಡ್ಯಾನ್ಸರ್ 3 ತಂಡವನ್ನು ಸಹ ನೋಡಿದೆ. ಶಿಲ್ಪಾ ಶೆಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಗೀತಾ ಕಪೂರ್ ತಮ್ಮ ಮುಂಬರುವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸಿದಾಗ, ಟಿಆರ್ಪಿ ಮಾಮಾ ಪರಿತೋಷ್ ತ್ರಿಪಾಠಿ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರೊಂದಿಗೆ ಸಂವಹನ ನಡೆಸಿದರು, ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಅವಕಾಶ ನೀಡಿದರು. ಕಿಕಲ್ ಶರ್ಮಾ ಷೋ ಮುಂಬರುವ ಋತುವನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸಲು ಕಿಕ ಶಾರದಾ ವೇದಿಕೆ ಅಲಂಕರಿಸಿದರು. ಆತಿಥೇಯ ಮಿನೀಶ್ ಪೌಲ್ಗಾಗಿ ರಾತ್ರಿ ವಿಶೇಷ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವಾಯಿತು, ವಿಶೇಷವಾದ ವೀಡಿಯೋವನ್ನು ಅವರು ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಶ್ಲಾಘಿಸಿದರು.

ಓದಿ | ಇಂಡಿಯನ್ ಐಡಲ್ 10 ಅಂತಿಮ: ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು

ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಅವರ ಸಂಗೀತ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಮ್ಯಾಜಿಕ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಿದರು. ಪ್ರಖ್ಯಾತ ಸಂಗೀತಗಾರರಾದ ಜಾವೇದ್ ಅಲಿ, ಸುರೇಶ್ ವಾಡ್ಕರ್, ಬಪ್ಪಿ ಲಹಿರಿ ಮತ್ತು ಅಲ್ಕಾ ಯಾಗ್ನಿಕ್ರೊಂದಿಗೆ ಅಗ್ರ ಐದು ಜನರಿಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡಲಾಯಿತು.

ವಿಜೇತ ಟ್ರೋಫಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಲ್ಮಾನ್ ಅಲಿ 25 ಲಕ್ಷ ರೂಪಾಯಿ ಬಹುಮಾನವನ್ನು ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ.