ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ 12 ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಫಿನಾಲೆ: ದೀಪಿಕಾ ಕಾಕರ್ ವಿಜೇತರು, ದೀಪಕ್ ಠಾಕೂರ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಹಣದ ಭಾಗವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್

ನವ ದೆಹಲಿ:

ಅಭಿನಂದನೆಗಳು, ದೊಡ್ಡ ಜಯಕ್ಕಾಗಿ ದಿಪಿಕ ಕಾಕರ್! ಟಿವಿ ನಟಿ ದಿಪಿಕಾ ಕಾಕರ್ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ 12 ವಿಜೇತರನ್ನು ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಭಾನುವಾರ ರಾತ್ರಿ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಫೈನಲ್ನಲ್ಲಿ ಘೋಷಿಸಿದರು. ದೊಡ್ಡ ಘೋಷಣೆಗಿಂತ ಮುಂಚೆ, ದಿಪಿಕಾ ಕಾಕರ್ ಮತ್ತು ಶ್ರೀಶಾಂತ್ ಅವರು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಮೇರೆಗೆ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದರು, ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಮೇಲಿನ ಅಂತಿಮ ಫೈನಲಿಸ್ಟ್ಗಳಾಗಿದ್ದರು. ಡಿಪಿಕಾ ಕಾಕರ್ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ 12 ಟ್ರೋಫಿ ಮತ್ತು 30 ಲಕ್ಷ ರುಪಾಯಿ ಹಣದೊಂದಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ಗೆಲುವನ್ನು ಆಚರಿಸಿದಾಗ, ಶ್ರೀಶಾಂತ್ ಪ್ರದರ್ಶನದ ರನ್ನರ್ ಅಪ್ ಆಗಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿದರು. ದೀಪಿಕಾ ಮತ್ತು ಶ್ರೀಶಾಂತ್, ರೊಮಿಲ್ ಚೌಧರಿ, ಕರಣ್ವಿರ್ ಬೊಹ್ರಾ ಮತ್ತು ದೀಪಕ್ ಠಾಕೂರ್ ಅವರಲ್ಲದೆ, ಟಾಪ್ 5 ರ ಅಂತಿಮ ಐದು ಆಟಗಾರರ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿಯೂ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ. ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ 12 ರ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಫೈನಲ್ನಲ್ಲಿ, ಡಿಪಿಕ , ಶ್ರೀಶಾಂತ್ ಮತ್ತು ದೀಪಕ್ ಅವರಿಗೆ ಅಂತಿಮ ಹಣವನ್ನು ಬಹುಮಾನದ ಹಣದಿಂದ (ರೂ 20 ಲಕ್ಷ) ನೀಡಲಾಗುವುದು ಮತ್ತು ದೀಪಕ್ ಅವರು ಅದರೊಂದಿಗೆ ಮನೆಗೆ ಹೋಗಿ.

ವಿಜೇತ # BB12 @ms_dipika . # BB12GrandeFinale # BiggBoss12Finale pic.twitter.com/HpBdq4nfnd

– COLORS (@ COLORTSTV) ಡಿಸೆಂಬರ್ 30, 2018

ಅಗ್ರ ಮೂರು ಅಂತಿಮ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಪೈಕಿ ಕನಿಷ್ಠ ಮತಗಳನ್ನು ಪಡೆದ ದೀಪಕ್ ಠಾಕೂರ್, ಬಹುಮಾನದ ಹಣದಿಂದ 20 ಲಕ್ಷ ರೂ.ಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾದರು, ಇದು ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ನ ಎಲ್ಲಾ ಋತುಗಳಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ನಿರ್ಗಮನ ಹಣವಾಗಿದೆ .

ಪ್ರದರ್ಶನದ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಫೈನಲ್ ಅನ್ನು ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಅವರು ಉನ್ನತ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಕೊಂಡೊಯ್ಯುವ ಮೂಲಕ ಅಭಿನಂದನೆ ಮಾಡಿದರು – ಅವರು ಹುರಿಯನ್ನು ಹುಟ್ಟುಹಾಕಿದರು ಮತ್ತು ಷಾಂಪೇನ್ ಅನ್ನು ಬೇರ್ಪಡಿಸಿದರು! ವಿಜೇತ ಪ್ರಕಟಣೆಯ ಮುಂಚೆಯೇ, ಬಂಡೆಯ-ತೂಗಾಡುವ ಕ್ಷಣವು ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಗೀತಸಂಪುಟಗಳ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ಮನೆಯೊಳಗೆ ಫೈನಲಿಸ್ಟ್ಗಳನ್ನು ತನ್ನ ಹಾಡುಗಳಿಗೆ ಸೇರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದರೊಂದಿಗೆ ಒಂದು ಬ್ಲಾಕ್ಬಸ್ಟರ್ ಸಂಚಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಕಾರಣವಾಯಿತು, ಪ್ರತಿ ವರ್ಷವೂ. ದಿಪಿಕಾ ಕಾಕರ್ ಮತ್ತು ಶ್ರೀಶಾಂತ್ ಜೊತೆ, ಸಲ್ಮಾನ್ ಪಾರ್ಟ್ನರ್ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾರೆಕ್ಟರ್ ಧೀಲಾ ಅವರ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಗೀತೆಗೆ ನೃತ್ಯ ಮಾಡಿದರು .

#RomilChoudhary , #DeepakThakur , @ms_dipika , @ sreesanth36 ಔರ್ @KVBohra ಹೈ kaafi khush ಟಾಪ್ 5 ತಕ್ pahunchkar ಔರ್ @BiggBoss ನೆ ಡಿ ಇಸ್ಕಿ ಬಧಾಯಿ! # BB12 # BB12GrandFinale # BiggBoss12 pic.twitter.com/Vi9xAHIuFn

– COLORS (@ COLORTSTV) ಡಿಸೆಂಬರ್ 30, 2018

. @ms_dipika , @ ಶ್ರೀಶಾಂತ್ 36 ಔರ್ @ ಬೀಂಗ್ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ರಾಹೇ ಹೈ ಆಪ್ಕಾ ದಿಲ್ ಜೀತ್ನೆ # ಬಿಬಿ 12 ಗ್ರಾಂಡ್ಫಿನೇಲ್ ಮೇನ್ ಎಕ್ ಶಂದರ್ ಅಭಿನಯ ಕೆ ಸಾತ್! ಇವತ್ತು ರಾತ್ರಿ 9 ಗಂಟೆಗೆ ಅವರನ್ನು ನೋಡಲು ನೀವು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದೀರಾ? # ಬಿಬಿ 12 # ಬಿಗ್ಬಿಎಸ್ 12 @ ಜಿಎಂಪಿಫಿಝ್ @ ಟಾಪ್ ಪೋಮೊಬೈಲ್ ಇಂಡಿಯಾ @ TheGarnierMan @letsDroom pic.twitter.com/Jgl0GWVNWZ

– ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ (@ ಬಿಗ್ಬಾಸ್) ಡಿಸೆಂಬರ್ 30, 2018

# ಬಿಬಿ 12 ಗ್ರಾಂಡ್ಫಿನೇಲ್ ಖಂಡಿತವಾಗಿ ನೀವು @ ಬೀಂಗ್ಸಲ್ಮನ್ಖನ್ ಮತ್ತು @ ಶ್ರೀಶಾಂತ್ 36 ರ ಮೇಲೆ ಮತ್ತೆ ಗಾಗಾಗೆ ಹೋಗುವಿರಿ . ಬೆಳಗ್ಗೆ 9 ಗಂಟೆಗೆ ತಮ್ಮ ಅದ್ಭುತ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಟುನೈಟ್ ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ! # ಬಿಬಿ 12 # ಬಿಗ್ಬಿಎಸ್ 12 @ ಜಿಎಂಪಿಫಿಝ್ @ ಟಾಪ್ ಪೋಂಬೊಮೊಂಡಿಯಾ @ ದಿ ಗಾರ್ನಿಯರ್ ಮಾನ್ @ ಡೆಸ್ಟೂಮ್ pic.twitter.com/xKEa0BtIfu

– ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ (@ ಬಿಗ್ಬಾಸ್) ಡಿಸೆಂಬರ್ 30, 2018

ಪ್ರದರ್ಶನದ ಮೂಲಕ ಪರಸ್ಪರ ನಿಂತಿರುವ ಶ್ರೀಶಾಂತ್ ಮತ್ತು ದೀಪಿಕಾ ಕಾಕರ್, ಯಹ್ ಲಡ್ಕಾ ಹೈ ದಿವಾನಾ ಮತ್ತು ತು ಜೋ ಮಿಲಾ ಹಾಡುಗಳಿಗೆ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಮೂಲಕ ಅವರ ನೈಜ ಜೀವನದ ಬಾಂಧವ್ಯವನ್ನು ಜಾರಿಗೆ ತಂದರು.

. @ sreesanth36 ಮತ್ತು @ms_dipika ತಂದೆಯ ಆರಾಧ್ಯ ಸಂಬಂಧ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಲೆಕ್ಕವಿಲ್ಲದಷ್ಟು ಹಾರ್ಟ್ಸ್ ಸಾಧಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಅವರ ನೃತ್ಯ ಪ್ರದರ್ಶನ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ತಮ್ಮ ಏರಿಳಿತದ ನಿಖರ ಪ್ರಾತಿನಿಧ್ಯ! # BB12 # BiggBoss12 # BB12GrandFinale # BiggBoss12Finale pic.twitter.com/EDe63SfXZR

– COLORS (@ COLORTSTV) ಡಿಸೆಂಬರ್ 30, 2018

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ರೊಮಿಲ್ ಚೌಧರಿ, ಶ್ರೀಶಾಂತ್ ಮತ್ತು ಕರಣ್ವಿರ್ ಬೋಹ್ರಾ ಸಹ ಪ್ರದರ್ಶನದ ರೀತಿಯ ನೃತ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಕಾಲಿ ಬಾಲಿಗೆ ಬೆಂಕಿಯ ವೇದಿಕೆಯನ್ನಿಟ್ಟುಕೊಂಡರು. ಸೊಮಿ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ದೀಪಕ್ ಠಾಕೂರ್ ಸಹ ಪ್ರಣಯ ಸಂಖ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದರು.

# ಸೊಮಿಖಾನ್ ಮತ್ತು # ದೀಪಕ್ಥಾಕುರ್ ಒಂದು ಪ್ರಣಯ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸುಂದರವಾಗಿರುತ್ತದೆ! ನೀವು ಈ ಅದ್ಭುತ ಕ್ಷಣ ವೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದೀರಾ? # BB12 # BiggBoss12 # Biggoss12Finale pic.twitter.com/wJGPLhMTqB

– COLORS (@ COLORTSTV) ಡಿಸೆಂಬರ್ 30, 2018

ಪ್ರಕಟಣೆಯ ಮುಂಚೆಯೇ, ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಹದಗೆಟ್ಟ ವಾತಾವರಣವು ಹಾಸ್ಯಮಯ ಭಾರತಿಯ ಪ್ರವೇಶದೊಂದಿಗೆ ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಹರಡಿತು, ಅವರು ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಜೊತೆಗೆ ದಿಲ್ ದಯಾನ್ ಗಲ್ಲನ್ಗೆ ಒಂದು ಸುಂದರ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದರು. ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರ ವೈವಾಹಿಕ ಪ್ರಸ್ತಾಪದ ಬಗ್ಗೆ ಹಾಸ್ಯಭರಿತವಾದ ಹಾಸ್ಯವನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ ಭಾರ್ತಿ ಅವರು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ಬಿರುಕು ಬಿಟ್ಟರು.

# ಬಿಬಿ 12 ಗ್ರಾಂಡ್ಫಿನೇಲ್ ಮೇನ್ ಲಗೇಗಾ ಹಂಗಮಾ ಕಾ ಟಾಡ್ಕಾ ಜಬ್ @ ಬೀಂಗ್ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಮಿಲೇಂಗೆ # ರೋಹಿತ್ಶೆಟ್ಟಿ ಔರ್ # ಕೆಕೆಕೆ 9 ಕೆ ಖಿಲಾಡಿಯನ್ ಸೆ! # BB12 ನಲ್ಲಿ 9 ಗಂಟೆಗೆ ತಮ್ಮ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಗುಪ್ಶಾಪ್ ಟುನೈಟ್ ಅನ್ನು ಕ್ಯಾಚ್ ಮಾಡಿ. # BiggBoss12 pic.twitter.com/Xq35nf9Nwm

– ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ (@ ಬಿಗ್ಬಾಸ್) ಡಿಸೆಂಬರ್ 30, 2018

ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಫೈನಲ್ ಉದಾಹರಣೆಗಳು Simmba ನಿರ್ದೇಶಕ ರೋಹಿತ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರ ಡೇರ್ಡೆವಿಲ್ Khatron ಕೆ ಖಿಲಾಡಿ ಗಳು ರಿಧಿಮಾ ಪಂಡಿತ್, ಜಾಸ್ಮಿನ್ ಭಾಸಿನ್ ಮತ್ತು ಆದಿತ್ಯ ನಾರಾಯಣ್ ಜೊತೆ ಮಹಾ ಪ್ರವೇಶ ನಡೆಸಿತು.

# ಆದಿತ್ಯ ನಾರಾಯಣ್ ಕೆ ಸಾಥ್ ಮಿಲ್ ಕರ್ ಮಚಾಯೆಂಂಗಿ @ ಭರ್ತಿ_ಲ್ಯಾಲ್ಲಿ # ಬಿಬಿ 12 ಗ್ರಾಂಡ್ಫಿನೇಲ್ ಮೇನ್ ಧುಮ್ ಔರ್ ಸಾಥ್ ಹೈ ಹೋಗಿ ಖಿಲಾಡಿಯನ್ ಕೆ ಸಾಥ್ ನೋಕ್ ಜೋಕ್. ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 9 ಗಂಟೆಗೆ ಮನರಂಜನೆಯ ನಿಮ್ಮ ಡೋಸ್ಗೆ ಟ್ಯೂನ್ ಮಾಡಿ. # BB12 # BiggBoss12 @iamappyfizz @oppomobileindia @TheGarnierMan @letsdroom pic.twitter.com/XYLuOnakYj

– ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ (@ ಬಿಗ್ಬಾಸ್) ಡಿಸೆಂಬರ್ 30, 2018

ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ 12 ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಈ ವರ್ಷದ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಆತಿಥ್ಯ ನೀಡಲು ಮತ್ತು ಮನೆಯೊಳಗೆ 105 ದಿನಗಳು ಉಳಿದಿರುವ ಫೈನಲಿಸ್ಟ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಸುತ್ತುವ ಮೂಲಕ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು.