ಟೈಮ್ಸ್ ಸ್ಕ್ವೇರ್, ನ್ಯೂ ಇಯರ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ ಮೇಲೆ ಚೆಂಡನ್ನು ಬೀಳಿಸಲು ಮೂರು ಇತರ ಸ್ಥಳಗಳು ಮಾತ್ರವಲ್ಲ

ಚೆಂಡನ್ನು ಡ್ರಾಪ್ ಆನಂದಿಸಲು ಸ್ಥಳಗಳು

ಚೆಂಡನ್ನು ಡ್ರಾಪ್ ಆನಂದಿಸಲು ಸ್ಥಳಗಳು

ನಾವು ಸುಂದರವಾದ ವರ್ಷದ ಹಿಂದೆ ಹೋಗಲು ಮತ್ತು ಸಂತೋಷ, ಸಂತೋಷ, ಹಾಸ್ಯ, ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಭರವಸೆಯಿಂದ ತುಂಬಿರುವ ವರ್ಷವನ್ನು ಆಚರಿಸಲು ಬಹುತೇಕ ಸಮಯವಾಗಿದೆ. ಜನವರಿ 1 ರಂದು ಸೂರ್ಯ ಉದಯವಾಗುವ ತನಕ ಕೆಲವರು ಹೊರಹೋಗುವ ಮತ್ತು ಪಾರ್ಟಿ ಮಾಡುವಾಗ, ಇತರರು ತಮ್ಮ ಪಿಜೆಗಳಲ್ಲಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿಯೇ ಉಳಿಯಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ, ಕೆಲವೊಂದು ಪಿಜ್ಜಾದಲ್ಲಿ ಆದೇಶ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬ ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಸುಂದರ ರಾತ್ರಿ ಆನಂದಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಚೆಂಡನ್ನು ಬಿಡಿ ನೋಡುವಂತೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಮುಂದೆ 2019, ಹೊಸ ವರ್ಷದ ಅತ್ಯಂತ ಉತ್ಸಾಹ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷ ಸ್ವಾಗತಿಸಿದೆ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲಿ ನೋಡುತ್ತಿರುವ.

ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ನಂತಹ ಸ್ಥಳವಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಟೈಮ್ಸ್ ಸ್ಕ್ವೇರ್ನಲ್ಲಿ ಚೆಂಡನ್ನು ಬಿಡುವುದು ಹೊಸ ವರ್ಷದ ಆಚರಣೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಮಾನಾರ್ಥಕವಾಗಿದೆ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಬೇಸರ ಮತ್ತು ಹೊಸ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಹೇಗೆ ರಿಂಗ್ ಮಾಡುವುದು ಎಂದು ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಡುವ? ಹಾಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ಪಟಾಕಿಗಳ ನಡುವೆ ಟೈಮ್ಸ್ ಸ್ಕ್ವೇರ್ನಲ್ಲಿ ಚೆಂಡನ್ನು ಬೀಳಿಸಲು ಲೈವ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡಿ. ಸುಂದರ ಬಿಳಿ ಚಳಿಗಾಲವನ್ನು ಆನಂದಿಸಲು ಪ್ರವಾಸಿಗರು ಲಂಡನ್ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ. ಥೇಮ್ಸ್ ನದಿಯ ಅದ್ಭುತ ಹಿನ್ನೆಲೆಯೊಂದಿಗೆ ಲಂಡನ್ ಐನಲ್ಲಿ ಸಿಡಿಮದ್ದುಗಳ ಅಪೂರ್ವ ಪ್ರದರ್ಶನ.

ಚೆಂಡನ್ನು ಬಿಡುವುದು ಮತ್ತು ಹೊಸ ವರ್ಷದ ಆಚರಣೆಗಳ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ದುಬೈ ನಂತಹ ಸ್ಥಳವಿಲ್ಲ. ಬುರ್ಜ್ ಖಲೀಫಾದಲ್ಲಿ ಅದ್ಭುತವಾದ ಮತ್ತು ಅದ್ಭುತ ಪ್ರದರ್ಶನದೊಂದಿಗೆ, ನೀವು ನೋಡಲು ಬೇರೇನೂ ಇಲ್ಲ. ಹತ್ತಿರವಿರುವ ಮನೆ, ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಬ್ರಿಗೇಡ್ ರಸ್ತೆ ಟೈಮ್ಸ್ ಸ್ಕ್ವೇರ್ನಂತೆಯೇ ಸುಂದರವಾದ ಚೆಂಡನ್ನು ಬಿಡುವುದಕ್ಕೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದೆ.

ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಹೊಸ ವರ್ಷದ ಶುಭಾಶಯಗಳನ್ನು ಬಯಸುತ್ತಿರುವಲ್ಲಿ!