ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಂ 10 ಎಫ್ಸಿಸಿ ನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಯಿತು, ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ & ವಿವರಗಳು – ಐಜಯಾನ್ ನೆಟ್ವರ್ಕ್

‘ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಮ್’ ಬ್ರ್ಯಾಂಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸಾಗಿಸುವ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳ ಹೊಸ ಮಧ್ಯ ಸರಣಿಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಎಲ್ಲಾ ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ. ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಂ 20 ಹಿಂದೆ ಆಕ್ಟಾ-ಕೋರ್ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮತ್ತು ಜಂಬೊ 5,000 ಎಮ್ಎಎಚ್ ಮೂಲಕ ಸೋರಿಕೆಯಾಯಿತು. ಇದು ಕಿರಿಯ ಸಹೋದರನಾಗಿದ್ದು, ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಮ್ 10 ಎಫ್ಸಿಸಿಯ ಅನುಮೋದನೆಯನ್ನು ಕೂಡಾ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದೆ. ಎಫ್ಸಿಸಿ ಲಿಸ್ಟಿಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಮ್ 10 ನ ಪ್ರಮುಖ ವಿಶೇಷಣಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ.

ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಂ 10 ವಿಶೇಷಣಗಳು

ಎಫ್ಸಿಸಿ ಪಟ್ಟಿಯ ಪ್ರಕಾರ ಮುಂಬರುವ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಂ 10 155.7 ಎಂಎಂ ಉದ್ದ ಮತ್ತು 75.8 ಎಂಎಂ ಅಗಲವಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಸಾಧನದ ದಪ್ಪ ಮತ್ತು ತೂಕ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಮಾಹಿತಿ ಇಲ್ಲ. ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ನ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಾರೆ ಕರ್ಣೀಯ ಉದ್ದ 6.5 ಇಂಚುಗಳು ಅಥವಾ 165.5 ಮಿಮೀ ಇರುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಗಾತ್ರವು 6.03 ಇಂಚು ಅಥವಾ 153.2 ಎಂಎಂ.

ಸಂಪರ್ಕದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ, ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ M10 4G VoLTE, 802.11 Wi-Fi ಮತ್ತು Bluetooth 4.2 ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ. ಪಟ್ಟಿಯು ಬ್ಯಾಟರಿಯ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದ ವಿವರಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸದಿದ್ದರೂ, ಅದು “EB-BA750ABN” ಬ್ಯಾಟರಿಯ ಮಾದರಿ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ಹಿಂದೆ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಗ್ಯಾಲಾಕ್ಸಿ ಎ 8 ಗಳಲ್ಲಿ ಅದೇ ಬ್ಯಾಟರಿ ಕೂಡ ಇರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇದು 3,400 ಎಮ್ಎಹೆಚ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಹೊಂದಿದೆ.

ಹುಡ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ, ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ M10 ನಲ್ಲಿ ಎಕ್ಸ್ನೊಸ್ 7870 SoC ಹೊಂದಿದೆ. Exynos 7870 ಅನ್ನು 14 nm FinFET ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ತಯಾರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಮಾಲಿ- T830 GPU ಜೊತೆಗೆ ಒಂದು ಆಕ್ಟಾ-ಕೋರ್ CPU ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಎಂಟು ಕಾರ್ಟೆಕ್ಸ್- A53 ಕೋರ್ಗಳನ್ನು 1.6 GHz ಆವರ್ತನದಲ್ಲಿ ಗಡಿಯಾರ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಎಫ್ಸಿಸಿ ಪಟ್ಟಿ ಕ್ಯಾಮರಾ ವಿವರಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸದಿದ್ದರೂ, ನ್ಯಾಶ್ವಿಲ್ಲೆ ಚಾಟರ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಂ 10 ಪ್ರಕಾರ 13 ಎಮ್ಪಿ ಹಿಂಬದಿಯ ಕ್ಯಾಮರಾ ಮತ್ತು 5 ಸಂಸದ ಮುಂಭಾಗದ ಸೆಲ್ಫ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಇರುತ್ತದೆ.

ಬೆಲೆ ಮತ್ತು ಆರಂಭ

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಒಕ್ಟಾ-ಕೋರ್ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ನೊಂದಿಗೆ ಹುವಾವೇ Y7 ಪ್ರೊ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು

ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ M10 ನ ಅಧಿಕೃತ ಬೆಲೆ ಮಾತ್ರ ಅದರ ಬಿಡುಗಡೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಬಹಿರಂಗಗೊಳ್ಳಲಿದೆ ಆದರೆ ವಿಶೇಷ 15 ಜಿ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಮಾಡಬಹುದು. 2019 ರ Q1 ರಲ್ಲಿ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ.