ಹ್ಯಾಪಿ ನ್ಯೂ ಇಯರ್ 2019 Whatsapp ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್ಗಳು ಶುಭಾಶಯಗಳು: ಹೊಸ ವರ್ಷದ ಶುಭಾಶಯಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು ಟಾಪ್ WhatsApp ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳು – ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್

ಹ್ಯಾಪಿ ನ್ಯೂ ಇಯರ್, ಹ್ಯಾಪಿ ನ್ಯೂ ಇಯರ್ 2019, ಹ್ಯಾಪಿ ನ್ಯೂ ಇಯರ್ ವಿಸ್ಟಾಪ್ ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್ಗಳು, ಹ್ಯಾಪಿ ನ್ಯೂ ಇಯರ್ ಶುಭಾಶಯಗಳನ್ನು, ಹ್ಯಾಪಿ ನ್ಯೂ ಇಯರ್ ಸ್ಟೇಟಸ್, ಹ್ಯಾಪಿ ನ್ಯೂ ಇಯರ್ ವಿಸ್ಟಾಪ್ ಶುಭಾಶಯಗಳನ್ನು, ಹ್ಯಾಪಿ ಹೊಸ ವರ್ಷದ WhatsApp ಸ್ಥಿತಿ, ಹ್ಯಾಪಿ ನ್ಯೂ ಇಯರ್ WhatsApp ಚಿತ್ರಗಳು, ಹ್ಯಾಪಿ ನ್ಯೂ ಇಯರ್ 2019 ಶುಭಾಶಯಗಳನ್ನು , ಹೊಸ ವರ್ಷದ 2019 ಸ್ಥಿತಿ, WhatsApp ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್ಗಳು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್, ಹೊಸ ವರ್ಷದ WhatsApp ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್ಗಳನ್ನು
ಹ್ಯಾಪಿ ನ್ಯೂ ಇಯರ್ 2019 WhatsApp ಸ್ಟಿಕರ್ಗಳು ಬಯಸುತ್ತಾನೆ: WhatsApp ಸ್ಟಿಕರ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳು, ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಪ್ಯಾಕ್, ನೀವು ಹೊಸ ವರ್ಷದ ಶುಭಾಶಯಗಳನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬಹುದು.

ಹ್ಯಾಪಿ ನ್ಯೂ ಇಯರ್ 2019 WhatsApp ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್ಗಳನ್ನು ಅಪೇಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ: WhatsApp ಸ್ಟಿಕರ್ಗಳು ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಶುಭಾಶಯಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು ಜನಪ್ರಿಯ ಮಾರ್ಗವಾಗಿದೆ. ಹ್ಯಾಪಿ ನ್ಯೂ ಇಯರ್ 2019 ಇಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಲಕ್ಷಾಂತರ ಬಳಕೆದಾರರು ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರು, ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಇಚ್ಛಿಸುತ್ತಾರೆ.

WhatsApp ತನ್ನ ಗ್ರಂಥಾಲಯಕ್ಕೆ ಹ್ಯಾಪಿ ನ್ಯೂ ಇಯರ್ ಸ್ಟಿಕರ್ ಪ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸದಿದ್ದರೂ, ಮೂರನೇ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡುವ ಆಯ್ಕೆ ಇದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಆಪಲ್ ಸ್ಟೋರ್ ನೀತಿಗಳನ್ನು ಉಲ್ಲಂಘಿಸಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಹಲವು ಆಪಲ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುವುದರ ಮೂಲಕ ಐಒಎಸ್ನಲ್ಲಿನ ಆಯ್ಕೆಗಳು ಸೀಮಿತವಾಗಬಹುದು.

ಇಲ್ಲಿ ಕೆಲವು WhatsApp ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳು, ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ಯಾಕ್ಗಳು, ನೀವು ಹೊಸ ವರ್ಷದ ಶುಭಾಶಯಗಳನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬಹುದು

ಹೊಸ ವರ್ಷದ WhatsApp ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್ಗಳು 2019

ಹೊಸ ವರ್ಷದ WhatsApp ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್ಗಳು 2019 ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಸುಮಾರು 13MB ಮತ್ತು ಪ್ಲೇ ಸ್ಟೋರ್ನಿಂದ ಉಚಿತವಾಗಿ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಬಹುದು. ಇದು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಹೊಸ ವರ್ಷದ ಶುಭಾಶಯಗಳನ್ನು ಸ್ಥಳೀಯ ಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ ಕಳುಹಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ದೇವರುಗಳ ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್ಗಳು ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್ ಪ್ಯಾಕ್ ವೈಯಕ್ತಿಕ, ದೇವರು, ಕನ್ನಡ, ಮಲಯಾಳಂ ಮುಂತಾದ ವೈಯಕ್ತಿಕ ದೇವರುಗಳ ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಹೊಸ ವರ್ಷದ ಶುಭಾಶಯಗಳನ್ನು WhatsApp ಗೆ ಸೇರಿಸಬಹುದು.

ಹೊಸ ವರ್ಷದ ಸ್ಟಿಕರ್ಗಳು (WhatsAppApps)

ಹೊಸ ವರ್ಷದ ಸ್ಟಿಕರ್ಗಳು ಸುಮಾರು 8.36MB ಗಾತ್ರದಲ್ಲಿರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಪ್ಲೇ ಸ್ಟೋರ್ನಲ್ಲಿ ರೇಟಿಂಗ್ ಪಿಎಫ್ 4.4 ನಕ್ಷತ್ರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಇದು ಹೊಸ ವರ್ಷಕ್ಕೆ ಸುಮಾರು ಒಂಭತ್ತು ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್ ಪ್ಯಾಕ್ಗಳನ್ನು ಹಿಂದಿದಲ್ಲಿ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಒಂದು ಹೊಸ ವರ್ಷದ ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್ ಕೌಂಟ್ಡೌನ್ ಸಹ ಇದೆ, ಆದರೂ ಇದೀಗ ಅದನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಸ್ವಲ್ಪ ವಿಳಂಬವಾಗಿರಬಹುದು. ವಿವಿಧ ಶೈಲಿಗಳ ಹೊಸ ವರ್ಷದ ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್ಗಳನ್ನು ಅವರು ಆದ್ಯತೆ ನೀಡುವಂತೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು. ಜೊತೆಗೆ, ಚಾಟ್ ಗುಳ್ಳೆಗಳೊಂದಿಗಿನ ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್ ಪ್ಯಾಕ್ ಸಹ ಲಭ್ಯವಿದೆ.

ಸಹ ಓದಿ: ಇಂದಿನಿಂದ ಈ ಫೋನ್ಗಳಲ್ಲಿ WhatsApp ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ: ಪೂರ್ಣ ಪಟ್ಟಿ ಇಲ್ಲಿದೆ

WhatsApp ಗಾಗಿ ಸ್ಟಿಕರ್ಗಳು – WAStickerApps

ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಹೊಸ ವರ್ಷದ ಪ್ಯಾಕ್ಗಳು ​​ಸೇರಿದಂತೆ ಹಲವಾರು ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್ ಪ್ಯಾಕ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಪ್ರಸ್ತುತ, ಹ್ಯಾಪಿ ನ್ಯೂ ಇಯರ್ ಮೂರು ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್ ಪ್ಯಾಕ್ಗಳು ​​ಇವೆ 2019 ಒಂದು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮತ್ತು WhatsApp ಸೇರಿಸಬಹುದು. ಜೊತೆಗೆ, ಕ್ರಿಸ್ಮಸ್ ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್ ಪ್ಯಾಕ್ಗಳಿವೆ. ಈ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನ ಭಾಗವಾಗಿರುವ ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್ ಪ್ಯಾಕ್ಗಳಲ್ಲಿ ಎಮೊಜಿಗಳು, ಶುಭೋದಯ, ಉತ್ತಮ ರಾತ್ರಿ, ಜನ್ಮದಿನಾಂಕ, ಮೇಮ್ಸ್ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನವು ಸೇರಿವೆ. WhatsApp-WASticker ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳ ಸ್ಟಿಕರ್ಗಳು ಸುಮಾರು 6MB ಗಾತ್ರದಲ್ಲಿರುತ್ತವೆ.

ಹೊಸ ವರ್ಷದ ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್ ಪ್ಯಾಕ್ಸ್: WASticker ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳು

ಹೊಸ ವರ್ಷದ ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್ ಪ್ಯಾಕ್: WASticker ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳು 17MB ನಲ್ಲಿ ಗಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಭಾರೀ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಅನನ್ಯ ಹೊಸ ವರ್ಷದ ಬ್ಯಾಡ್ಜ್ 2019 ಸ್ಟಿಕರ್ ಪ್ಯಾಕ್ ಬರುತ್ತದೆ. ಜೆನೆರಿಕ್ ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಮಾಣಿತ ಹೊಸ ವರ್ಷದ 2019 ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್ ಪ್ಯಾಕ್ ಕೂಡ ಇದೆ. ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು Play Store ನಿಂದ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಇದು ಐರನ್ ಮ್ಯಾನ್, ಅಮ್ರೆಲ್ ಸೂಪರ್ ಹೀರೋಸ್, ಜನ್ಮದಿನ ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್ಗಳು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಇತರ ಸ್ಟಿಕರ್ ಪ್ಯಾಕ್ಗಳನ್ನು ಸಹ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.