ಆಮಿರ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಹೊಸ ವರ್ಷದ ಸಂಕಲ್ಪಗಳನ್ನು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ, ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್ – ಅವರು ಇನ್ನೂ ತಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಚಿತ್ರ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ

ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಹಾರೈಕೆಗಳ ಹೊರತಾಗಿಯೂ ಹ್ಯಾಪಿ ನ್ಯೂ ಇಯರ್, ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್ ಅಮೀರ್ ಖಾನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಅವರ ನಿರ್ಣಯಗಳನ್ನು 2019 ಕ್ಕೆ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಯಶಸ್ವೀ ಸಿನೆಮಾಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದ ದಂಗಲ್ ಸ್ಟಾರ್ ಅವರು ಇನ್ನೂ ತನ್ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಮಾಡಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ಅದು ಮುಂಬರುವ ವರ್ಷಕ್ಕೆ ಅವರ ನಿರ್ಧಾರವಾಗಿದೆ. ಬಾಲಿವುಡ್ನ ಮಿರ್ ಪರ್ಫೆಕ್ಷನಿಸ್ಟ್ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮಕ್ಕೆ ಹೊಸ ವರ್ಷದ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು.

“ಹಾಯ್ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಸಂತೋಷದ ಹೊಸ ವರ್ಷವನ್ನು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ, ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಶಾಂತಿ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷ” ಎಂದು 53 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು.

ನಂತರ ಅವರು 2018 ರಲ್ಲಿ ನನ್ನ ತಪ್ಪುಗಳಿಂದ ಕಲಿತದ್ದನ್ನು “ಉನ್ನತ ಆಕಾರದಲ್ಲಿ ಹಿಂತಿರುಗಿ”, “ನಾನು ಇನ್ನೂ ನನ್ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ,” “ಹೊಸದನ್ನು ಕಲಿಯಿರಿ” ಎಂಬ ಹೊಸ ಹೊಸ ವರ್ಷದ ತೀರ್ಮಾನಗಳನ್ನು ಪೆನ್ಗೆ ಹೋದರು. , “ನನ್ನ ತಾಯಿ, ನನ್ನ ಮಕ್ಕಳು ಮತ್ತು (ಪತ್ನಿ) ಕಿರಣ್ (ರಾವ್) ರೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯ ಕಳೆಯುತ್ತಾರೆ.”

“ನಾನು ತಿಳಿದಿರುವ ಅಥವಾ ತಿಳಿದಿರದ ಯಾರನ್ನಾದರೂ ನೋಯಿಸಬಲ್ಲೆ, ಎಲ್ಲರಿಗೂ ನನ್ನ ಪ್ರೀತಿ!” ಎಂದು ಕ್ಷಮೆಯಾಚಿಸುವ ಮೂಲಕ ಆಮಿರ್ ಈ ತೀರ್ಮಾನವನ್ನು ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳಿಸಿದರು.

ಹಿಂದಿನ ದಿನ, ಹಿಂದೊಸ್ತಾನ್ ನಟನ ಥಗ್ಸ್ ಟ್ವಿಟರ್ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಹೊಸ ನಿರ್ಮಾಣ ರುಬರೋ ರೋಶ್ನಿ ಅನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದರು. ರಾವ್ ಜೊತೆಗೆ ಅವರ ಅಮೀರ್ ಖಾನ್ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ಸ್ ನಿರ್ಮಿಸಿದ ಸಾಹಸೋದ್ಯಮವನ್ನು ದೂರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಜನವರಿ 26 ರಂದು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಹೆಚ್ಚು @htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಜನವರಿ 01, 2019 20:31 IST