ನೀವು ತಿಳಿದಿಲ್ಲದ 4 ವಿಷಯಗಳು ಗೂಗಲ್ ಸಹಾಯಕವನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು – ಫೈನಾನ್ಷಿಯಲ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್

ಹೆಚ್ಚು ಹೆಚ್ಚು ಮನೆಗಳನ್ನು ಈಗ ಆಪಲ್ನ ಹೋಮ್ಪಾಡ್, ಅಮೆಜಾನ್’ಸ್ ಅಲೆಕ್ಸಾ, ಮತ್ತು ಗೂಗಲ್ ಅಸಿಸ್ಟೆಂಟ್ನಂತಹ ಧ್ವನಿ-ನಿಯಂತ್ರಿತ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳಿಂದ ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ, ಅದು ಇದೀಗ ತನ್ನ ಆಟದನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ವಿಕಸನಗೊಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ.

ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಸಾಧನಗಳು ಬೆಳಕು ಬಲ್ಬ್ಗಳು, ಥರ್ಮೋಸ್ಟಾಟ್ಗಳು ಮತ್ತು ತಾವು ಪೂರ್ವಭಾವಿಯಾಗಿ ಹಾಳಾಗುವಂತಹ ಓವನ್ಗಳಂತಹಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗದ್ದಲ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ, ಆಪಲ್ನ ಸಿರಿ, ಅಮೆಜಾನ್ ನ ಅಲೆಕ್ಸಾ ಮತ್ತು ಗೂಗಲ್ ಸಹಾಯಕ ಮೊದಲಾದವುಗಳನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಹೆಚ್ಚು ಹೆಚ್ಚು ಮನೆಗಳನ್ನು ಈಗ ಆಪಲ್ನ ಹೋಮ್ಪಾಡ್, ಅಮೆಜಾನ್’ಸ್ ಅಲೆಕ್ಸಾ, ಮತ್ತು ಗೂಗಲ್ ಅಸಿಸ್ಟೆಂಟ್ನಂತಹ ಧ್ವನಿ-ನಿಯಂತ್ರಿತ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳಿಂದ ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ, ಅದು ಇದೀಗ ತನ್ನ ಆಟದನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ವಿಕಸನಗೊಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಮತ್ತು ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಸಾಕಷ್ಟು ಸೂಕ್ತವಾಗಿವೆ. ತನ್ನ ಮನೆಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಅಲೆಕ್ಸಾವನ್ನು ಪಡೆಯುವ ವೈರಲ್ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ? ಅಲ್ಲದೆ, Google ಸಹಾಯಕವು ತುಂಬಾ ಉಪಯುಕ್ತವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಅಲ್ಲಿ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ತುಂಬಾ ಕೆಲವು ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಇಲ್ಲಿವೆ:

ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಸಾಧನಗಳಿಗೆ Google ಸಹಾಯಕವನ್ನು ಕೇಂದ್ರವಾಗಿ ಮಾಡಿ

Google ಸಹಾಯಕಕ್ಕಾಗಿ ಮಕಾಲೆ ಕುಲ್ಕಿನ್ರ ‘ಹೋಮ್ ಅಲೋನ್’ ಜಾಹೀರಾತು ಎಂದು ನೀವು ಕಂಡು ಬಂದಲ್ಲಿ, Google ಸಹಾಯಕ ನೀವು ಕೇಳುವ ಏನಾದರೂ ಮಾಡಬಹುದು ಎಂದು ನಿಮಗೆ ಈಗಾಗಲೇ ತಿಳಿದಿದೆ.

ಗೂಗಲ್ ಸಹಾಯಕ ಏಕೈಕ ವಾಯ್ಸ್-ಕಂಟ್ರೋಲ್ಡ್ ಹಬ್ ಆಗಬಹುದು, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಫಿಲಿಪ್ಸ್ ಹ್ಯೂ ಲೈಟ್ ಬಲ್ಬ್ನಿಂದ ಹನಿವೆಲ್ ಥರ್ಮೋಸ್ಟಾಟ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಸಾಧನಗಳು ಏಕೈಕ ಮೂಲದಿಂದ ನಿಯಂತ್ರಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಸಾಧನಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಟ್ಯಾಬ್ಗಳನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ. ಸರಳವಾಗಿ Google ಸಹಾಯಕವನ್ನು ತೆರೆಯಿರಿ, ಮೇಲಿನ-ಬಲ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿರುವ ಮೆನು ಐಕಾನ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ ಮತ್ತು ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿರುವ ಯಾವುದೇ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿ.

ಕೊಲ್ಲಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ಪ್ಯಾಮ್ ಕರೆಗಳನ್ನು ಇರಿಸಿ

ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಮತ್ತು ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 3 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಅನ್ನು ಗೂಗಲ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗೊಳಿಸಿದೆ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಕರೆಗಳಿಗೆ ಉತ್ತರಿಸಲು ಸಹಾಯಕವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ಕೇವಲ ‘ಕರೆಸ್ಕ್ರೀನ್’ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಸಹಾಯಕ ನಿಮ್ಮ ಪರವಾಗಿ ಕರೆಗೆ ಉತ್ತರಿಸುವರು. ನಂತರ ಅದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ನೀವು ಸಂಭಾಷಣೆಯ ನಕಲು ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಹಾಯಕನನ್ನು ಸಹ ಪಡೆಯಬಹುದು.

ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಮೆಚ್ಚಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಲೈನ್ ಮಾಡಿ ಅಥವಾ ಸುದ್ದಿ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳನ್ನು ಕೇಳಿ

ಈಗಾಗಲೇ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರೊಂದಿಗಿನ ಚಲನಚಿತ್ರ ರಾತ್ರಿ ಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ? ನಂತರ ಪೋವ್ ಕಾರ್ನ್ ಒಲೆಯಲ್ಲಿ ಪಾಪ್ಸ್ ಮಾಡುವಂತೆ ನೀವು ಪ್ರೀತಿಸುವ ಟಿವಿಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಅಥವಾ ಕಂತುಗಳನ್ನು ಕ್ಯೂ ಮಾಡಲು ಸಹಾಯಕನಾಗಿ Google ಸಹಾಯಕಕ್ಕೆ ಧ್ವನಿ ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ನೀಡಿ.

ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ನಿಮ್ಮ Android ಸಾಧನದಲ್ಲಿ ಸಹ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಮತ್ತು ನೀವು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಿರುವಿರಿ; “ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ಲೇ ಬರ್ಡ್ ಬಾಕ್ಸ್” ಎಂದು ಹೇಳಿ ಮತ್ತು ಗೂಗಲ್ ಸಹಾಯಕ ಅದನ್ನು ಸೆಳೆಯುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸೆಕೆಂಡ್ಗಳ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಆದ್ಯತೆಯ ಸಾಧನದಲ್ಲಿ ಪ್ಲೇ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಕೆಲವು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಸಾಧನಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಸಾಧನಗಳು Google ಸಹಾಯಕವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೂ, ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್ನಲ್ಲಿಯೂ ಅದನ್ನು ಹೊಂದಲು ತುಂಬಾ ಸುಲಭ.

ಕೆಲಸಕ್ಕಾಗಿ ಹೊರಡುವ ಮೊದಲು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಧರಿಸುವುದನ್ನು ನಿರತರಾಗಿರುವಾಗ, ನೀವು Google ಸಹಾಯಕನನ್ನು ಕರೆಯಬಹುದು ಮತ್ತು “ಸುದ್ದಿ ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ” ಎಂದು ಹೇಳಬಹುದು; ಸಹಾಯಕ ನಿಶ್ಚಿತ ಮೂಲಗಳಿಂದ ಅಥವಾ ನೀವು ಕೇಳುವ ಮಾಧ್ಯಮ ವೆಬ್ಸೈಟ್ನಿಂದ ನಿಮಗಾಗಿ ಕಥೆಗಳನ್ನು ಓದುವುದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ.

ಶಾಪಿಂಗ್ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಮಾಡಿ ಅಥವಾ ನೇಮಕಾತಿಗಳ, ಇಮೇಲ್ಗಳ ಮೇಲೆ ಚೆಕ್ ಅನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

ನೀವು ಶಾಪಿಂಗ್ ಮಾಡುವಾಗ ಮುಂದಿನ ಬಾರಿ ನೀವು ಏನು ಮರೆತು ಹೋಗುವುದಿಲ್ಲ. Google ಸಹಾಯಕವನ್ನು “ನನ್ನ ಐಟಂ ಪಟ್ಟಿಗೆ [ಐಟಂ] ಸೇರಿಸಿ” ಎಂದು ಕೇಳಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಮಾಡುತ್ತೇನೆ. ಸಹಾಯಕವು ನಿಮಗೆ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಒಂದೇ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಇರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ನೀವು ಓದಬಹುದು ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಏನನ್ನೂ ಮರೆತುಬಿಡಬೇಡಿ.

ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ ಇಮೇಲ್ ಅಥವಾ ಅಪಾಯಿಂಟ್ಮೆಂಟ್ ಸಂಬಂಧಿತ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಲು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ನೀವು Gmail ಮತ್ತು Google ಡ್ರೈವ್ ಅನ್ನು Google ಸಹಾಯಕಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಬಹುದು.

ಲೈವ್ ಪಡೆಯಿರಿ ಸ್ಟಾಕ್ ಬೆಲೆಗಳು ಆಫ್ ಬಿಎಸ್ಇ ಮತ್ತು ಎನ್ಎಸ್ಇ ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚಿನ NAV ಯನ್ನು, ಬಂಡವಾಳ ಮ್ಯೂಚುಯಲ್ ನಿಧಿಗಳು , ನಿಮ್ಮ ತೆರಿಗೆ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಆದಾಯ ತೆರಿಗೆ ಕೋಷ್ಟಕ , ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ಗೊತ್ತು ಟಾಪ್ ಲಾಭಗಳಿಸುವವರು , ಟಾಪ್ ಸೋಲುವವರು & ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಇಕ್ವಿಟಿ ಫಂಡ್ಸ್ . ಫೇಸ್ಬುಕ್ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮಂತೆಯೇ ಮತ್ತು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ.