ವಿವೊ ನೆಕ್ಸ್ ಭಾರತದಲ್ಲಿ 5,000 ರೂ. ಕಡಿತವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ಚೀನೀ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ತಯಾರಕ

ವಿವೋ

ಅದರ ಪ್ರಮುಖ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಬೆಲೆ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದೆ –

ವಿವೊ ನೆಕ್ಸ್

– ಭಾರತದಲ್ಲಿ ರೂ 5,000. 44,990 ರೂ.ಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾದ ಈ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸೆಟ್ ಈಗ 39,990 ರೂ.

ವಿವೋ ನೆಕ್ಸ್ ಅಮೆಜಾನ್ ನೀಡುತ್ತದೆ

ಹೊಸ ಬೆಲೆ ಈಗಾಗಲೇ ಅಮೆಜಾನ್ ಇಂಡಿಯಾ ವೆಬ್ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸುತ್ತಿದೆ ಜೊತೆಗೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಪ್ರಯೋಜನಕ್ಕಾಗಿ ಖರೀದಿದಾರರಿಗೆ ಹೊಸ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ವಿವಾ ನೆಕ್ಸ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಖರೀದಿಗೆ ಖರೀದಿದಾರರು ರೂ. 21,000 ರಿಯಾಯಿತಿ ನೀಡಬಹುದು, ಅವರು ವಿನಿಮಯಕ್ಕಾಗಿ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ನೀಡಿದರೆ. ಇಎಂಐ ಖರೀದಿಯಲ್ಲಿ ಹೌದು ಬ್ಯಾಂಕ್ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ 10% ತ್ವರಿತ ರಿಯಾಯಿತಿ ಇದೆ. ಎಚ್ಡಿಎಫ್ಸಿ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ, ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ಹೊಂದಿರುವವರಿಗೆ 5% ತ್ವರಿತ ರಿಯಾಯಿತಿ ಮತ್ತು ಡೆಬಿಟ್ ಕಾರ್ಡುದಾರರಿಗೆ 10% ತ್ವರಿತ ರಿಯಾಯಿತಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಬಜಾಜ್ ಫಿನ್ಸೆರ್ ಇಎಂಐ ಕಾರ್ಡುಗಳಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಮುಖ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡುಗಳು ಮತ್ತು ಆಯ್ದ ಡೆಬಿಟ್ ಕಾರ್ಡುಗಳಲ್ಲಿ ಇಎಂಐ ಯಾವುದೇ ವೆಚ್ಚವಿಲ್ಲ. ಕೊನೆಯದಾಗಿ, ಖರೀದಿದಾರರಿಗೆ 5,000 ರೂ. ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವಿನಿಮಯವನ್ನು ಅಪಪಾರಿಯೋ ರಿಟೇಲ್ ಪ್ರೈವೇಟ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್ನಿಂದ ಖರೀದಿಸಬಹುದು.

ವಿವೊ ನೆಕ್ಸ್ ವಿಶೇಷಣಗಳು

ವೈವೊ ನೆಕ್ಸ್ 6.59-ಇಂಚಿನ ಸೂಪರ್ AMOLED ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಅನ್ನು ಒಂದು ಹಂತದಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲದೆ ಪ್ಲೇ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಪರದೆಯ FHD + (1080×2316 ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳು) ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ ಮತ್ತು 91.2% ಸ್ಕ್ರೀನ್-ಟು-ದೇಹ ಅನುಪಾತವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಆನ್ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಸ್ಕ್ಯಾನ್ ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್ ಪ್ರದರ್ಶನದೊಂದಿಗೆ ಇದು 19.3: 9 ಆಕಾರ ಅನುಪಾತವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ವಿಯೋ ನೆಕ್ಸ್ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 8.1 ಓರಿಯೊವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ಫನ್ ಟಚ್ ಓಎಸ್ v4.0 ನಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 845 ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು 8 ಜಿಬಿ RAM ಮತ್ತು ಅಡ್ರಿನೊ 630 ಜಿಪಿಯುಗಳಿಂದ ಪೂರಕವಾಗಿದೆ. ಕ್ಯಾಮೆರಾದಂತೆ, ಎಫ್ / 2.0 ಅಪರ್ಚರ್ನೊಂದಿಗೆ 8 ಎಂಪಿ ಸಂವೇದಕವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಹಿಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸೆಟಪ್ ಅನ್ನು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, f / 1.8 ದ್ಯುತಿರಂಧ್ರ ಮತ್ತು f / 2.4 ದ್ಯುತಿರಂಧ್ರದೊಂದಿಗೆ 12MP + 5MP ಸಂವೇದಕವಿದೆ.

4000mAh ಬ್ಯಾಟರಿಯಿಂದ ಬೆಂಬಲಿತವಾದ, ಹ್ಯಾಂಡ್ಸೆಟ್ ಟೈಪ್-ಸಿ ಪೋರ್ಟ್ ಮೂಲಕ ‘ಡ್ಯುಯಲ್-ಎಂಜಿನ್’ ವೇಗದ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಟೆಕ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ.

ವಿವೋ ನೆಕ್ಸ್ ಡ್ಯುಯಲ್ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಆವೃತ್ತಿ ಭಾರತಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತಿದೆ?

ಡಿಸೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ, ಕಂಪನಿಯು ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ವಿವೋ ನೆಕ್ಸ್ – ವೈವೋ ನೆಕ್ಸ್ ಡ್ಯುಯಲ್ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಆವೃತ್ತಿಗೆ ಉತ್ತರಾಧಿಕಾರಿಯಾಯಿತು. ಕಂಪೆನಿಯು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚಿನ ನೆಕ್ಸ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಯೋಜಿಸುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಆದ್ದರಿಂದ ಬೆಲೆ ಕಡಿತವನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದೆ. ಹೆಸರೇ ಸೂಚಿಸುವಂತೆ, ಹ್ಯಾಂಡ್ಸೆಟ್ ಎರಡು ಪರದೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ – ಎರಡೂ ಮುಂಭಾಗ ಮತ್ತು ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಇದು ಸಾಧನದ USP ಆಗಿದೆ. ಇದೀಗ, ವಿವೋ ಚೀನಾ ಬೆಲೆ ಮತ್ತು ನೆಕ್ಸ್ ಡ್ಯುಯಲ್ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಆವೃತ್ತಿಗೆ ಲಭ್ಯತೆಯನ್ನು ಮಾತ್ರ ಘೋಷಿಸಿದೆ. ಇದು ಡಿಸೆಂಬರ್ 29 ರಿಂದ 4,998 ಯುವಾನ್ (ಅಂದಾಜು ರೂ 52,000) ಕ್ಕೆ ಮಾರಾಟವಾಗಲಿದೆ.