ಸಿಂಬಾ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಸಂಗ್ರಹಣೆ ಭವಿಷ್ಯ ಜನವರಿ 1: ರಣ್ವೀರ್ ಸಿಂಗ್ 130 ಕೋಟಿ ರೂ

ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಈ ವರ್ಷದ ಮೋಡದ ಒಂಬತ್ತು ಆಗಿರಬೇಕು. 2018 ರಿಂದ ಅವರ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ಮತ್ತು ಕಠಿಣ ಕಾರ್ಯವು ಫಲಪ್ರದವಾಗಿದ್ದು, ಸಿಂಬಾಬಾ ಗಲ್ಲಾ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಘೋರವಾಗುತ್ತಿದ್ದು, ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ ಅದನ್ನು ಮಾಡಲಿದ್ದಾರೆ. ಸಿಂಬಾ ಈಗಾಗಲೇ 96.5 ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದೆ. ಇದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ದಿನ 5 ರಂದು 100 ಕೋಟಿ ರೂ. ಈ ಚಿತ್ರವು ಡಿಸೆಂಬರ್ 28 ರಂದು ತೆರೆಕಂಡಿತು ಮತ್ತು ಅಂದಿನಿಂದ ಹಣದ ಸುತ್ತುವ ವಿನೋದದಲ್ಲಿದೆ.

ಡಿಸೆಂಬರ್ 4 ರಂದು ಡಿಸೆಂಬರ್ 4 ರಂದು ಸಿಂಬಾ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ 21.24 ಕೋಟಿ ರೂ. ಡಿಸೆಂಬರ್ 21 ರಂದು ಷಾರೂಖ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಝೀರೊ ಬಿಡುಗಡೆಯ ನಂತರ ಬಾಲಿವುಡ್ ಗಲ್ಲಾ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದ ಒಣ ಹಂತವನ್ನು ಅಂತ್ಯಗೊಳಿಸಿದ ಅಂಕಿ ಅಂಶಗಳು ಡಿಸೆಂಬರ್ 28 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಸಿಂಬಾ, ಅದರ ಆರಂಭಿಕ ದಿನದಂದು ಶೂನ್ಯವನ್ನು ಓಡಿಸಿತ್ತು.

ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ಸ್ನಾಯುಗಳು ರೋಹಿತ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರ ಸ್ವಂತ ಬ್ರಾಂಡ್ನ ಬ್ರಾಂಡ್ನೊಂದಿಗೆ ಸೇರಿ ಸಿಂಬಾ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ವೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಸಿಂಬಾಬಾದ ವ್ಯವಹಾರವು ಸಿಂಬಾದ ಬಿಡುಗಡೆಯ ಮುಂಚೆ ವಾರದಲ್ಲಿ ಝೀರೋ ಮತ್ತು ಕೆಜಿಎಫ್ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಯಿತು, ಎರಡೂ ಬೃಹತ್-ಬಜೆಟ್ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಋಣಾತ್ಮಕ ವಿಮರ್ಶೆಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಬೆರೆಸಿದವು.

ಸಿಂಬಾ ಡಿಸೆಂಬರ್ 28 ರಂದು 20.72 ಕೋಟಿ ರೂ.ಗೆ ತೆರೆಯಿತು ಮತ್ತು ಅಂದಿನಿಂದಲೂ ಏರಿಕೆ ಕಾಣುತ್ತಿದೆ.

ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಸಂಖ್ಯೆಗಳ BREAK ಅಪ್ ಎಸ್ಪಿ FAR ನಲ್ಲಿ ನೋಡೋಣ:

ದಿನ 1 (ಡಿಸೆಂಬರ್ 28) – ರೂ 20.72 ಕೋಟಿ

ದಿನ 2 (ಡಿಸೆಂಬರ್ 29) – ರೂ 23.33 ಕೋಟಿ

ದಿನ 3 (ಡಿಸೆಂಬರ್ 30) – ರೂ 31.06 ಕೋಟಿ

ದಿನ 4 (ಡಿಸೆಂಬರ್ 31) – ರೂ 21.24 ಕೋಟಿ

4 ದಿನಗಳು – ಒಟ್ಟು ಸಂಗ್ರಹ – ರೂ 96.35 ಕೋಟಿ

ಜನವರಿ 1 ರಂದು, ಹೆಚ್ಚಿನ ಜನರಿಗೆ ರಜಾ ದಿನ ಸಿಮ್ಬಾ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು 30 ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸಲಿದೆ. ಹೊಸ ವರ್ಷದ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು ಬಂದಾಗ ಒಟ್ಟು ಮೊತ್ತ 130 ಕೋಟಿ ರೂ.ಗಳಾಗಿದ್ದು, ವ್ಯಾಪಾರ ವಿಶ್ಲೇಷಕರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ನೋಡಿ: ಸಿಮ್ಮಾಬಾ ಚಲನಚಿತ್ರ ವಿಮರ್ಶೆ

ಸಿಂಘಾಮ್ ಫ್ರಾಂಚೈಸ್ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಸಿಂಬಾ, ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ನನ್ನು ಭ್ರಷ್ಟಾಚಾರದ ನಂತರ ಮಹಿಳಾ ಹಕ್ಕುಗಳ ಹೋರಾಟಗಾರನನ್ನು ತಿರುಗಿಸುವ ಭ್ರಷ್ಟ ಪೋಲೀಸ್ ಎಂದು ನೋಡುತ್ತಾನೆ. ಈ ಚಲನಚಿತ್ರವು ಸಾರಾ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಅವರ ಎರಡನೆಯ ಚಲನಚಿತ್ರವಾಗಿದೆ. ಸಾರಾ 2018 ರ ನವೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ಅಭಿಷೇಕ್ ಕಪೂರ್ನ ಕೇದಾರನಾಥ್ ಅವರ ಬಾಲಿವುಡ್ ಚೊಚ್ಚಲ ಪ್ರವೇಶ ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಚಲನಚಿತ್ರದಲ್ಲಿನ ಅವರ ಅಭಿನಯವು ವಿಮರ್ಶಕರು ಮತ್ತು ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಂದ ಒಂದೇ ರೀತಿಯ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಿತು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಸಿಂಬಾದಲ್ಲಿ ಸಾರಾಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಇರುವುದಿಲ್ಲ, ಅಲ್ಲಿ ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪರದೆಯ ಸಮಯವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ.

ರೋಹಿತ್ ಶೆಟ್ಟಿ ನಿರ್ದೇಶನದ, ಸಿಂಬಾ ಅಕ್ಷಯ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರ ಅದ್ಭುತ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಸಿಂಗಮ್ ಫ್ರಾಂಚೈಸಿಯ ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರ ಖಿಲಾಡಿಯನ್ನು ಪ್ರಧಾನ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣುವ ಸುಳಿವು ಇದೆ.

2018 ರಲ್ಲಿ ರಂವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ಎರಡನೇ ಬ್ಲಾಕ್ಬಸ್ಟರ್ ಸಿಮ್ಬಾ ಮಾರ್ಕ್ಸ್. ಇದು 2018 ರಲ್ಲಿ ಬ್ಲಾಕ್ಬಸ್ಟರ್ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಮುಂದೂಡಲ್ಪಟ್ಟ ರಣ್ವೀರ್ ಅಭಿನಯದ ಪದ್ಮಾವತ್ ಆಗಿತ್ತು ಮತ್ತು ಸಿಂಬಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಈ ವರ್ಷವನ್ನು ಸಿಂಗರ್ ಸಿಂಗ್ ಕೊನೆಗೊಳಿಸಿದರು.

ನೋಡಿ: ಒಂದೇ ತಾಯಿಯಿಂದ ಬೆಳೆಸಲ್ಪಟ್ಟ ಸಾರಾ ಅಲಿ ಖಾನ್ ನಿಮ್ಮ ಸಾಮಾನ್ಯ ನಕ್ಷತ್ರ ಮಗು ಅಲ್ಲ

ನೋಡೋಣ : ಸಿಂಬಾ ಚಂಡಮಾರುತವು ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ರ ಶೂನ್ಯವನ್ನು ನಾಶಮಾಡುತ್ತದೆ, ಯಶ್ನ ಕೆಜಿಎಫ್

ಇವನ್ನೂ ನೋಡಿ: ಸಾರಾ ಅಲಿ ಖಾನ್ Simmba ಪಾತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ನನಗೆ ಬೇಡಿಕೊಂಡರು, ರೋಹಿತ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ

ವಾಚ್: ಬಾಬಾ ರಾಮ್ದೇವ್ ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ರನ್ನು ಪುಶ್-ಅಪ್ ಯುದ್ಧದಲ್ಲಿ ಸೋಲಿಸಿದಾಗ

ನೈಜ ಸಮಯ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಪಡೆಯಿರಿ

ಸುದ್ದಿ

ಎಲ್ಲಾ-ಹೊಸ ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೇ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ. ನಿಂದ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ