ಸೋನಿ ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯಾ ಎಕ್ಸ್ಝಡ್ 4 ಅನ್ಸುಟು ಸ್ಕೋರ್ ಪ್ರತಿ ಫೋನ್ನ ಮುಂದಿದೆ – ಗಿಜ್ಮೋಚಿನಾ

ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯಾ ಎಕ್ಸ್ಝಡ್ 4 ಈ ವರ್ಷ ಸೋನಿಯ ಮುಂಬರುವ ಪ್ರಮುಖ ಫೋನ್ ಆಗಿದ್ದು, ಸ್ನ್ಯಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 855 ಪ್ರೊಸೆಸರ್ನೊಂದಿಗೆ ಅದರ ಪೂಲ್ ಅನ್ನು ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ಫೋನ್ ಒಳಗೆ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಎಷ್ಟು ಶಕ್ತಿಯುತವಾಗಿದೆ ಎಂದು ನೀವು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸಿದರೆ, ನೀವು ಅದರ ಆನ್ಟುಟು ಸ್ಕೋರ್ ಅನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಬೇಕು.

AnTuTu ಸ್ಕೋರ್ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ @I_Leak_VN ನಿಂದ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲ್ಪಟ್ಟಿತು ಮತ್ತು ಅದು ಸೋನಿ ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯಾ XZ4 ಎಂದು ನಂಬಲಾದ ಮಾದರಿ ಸಂಖ್ಯೆ i8134 ನೊಂದಿಗೆ ಸಾಧನವೆಂದು ಪೋಸ್ಟ್ ಹೇಳುತ್ತದೆ.

# ಲೀಕ್

i8134 ಅಂಟುತು ಬೆಂಚ್ಮಾರ್ಕ್ 🤪🤪🤪

ನೀವು ಯಾವ ರೀತಿಯ ಸಾಧನವನ್ನು ಆಲೋಚಿಸುತ್ತೀರಿ? 🤪🤪 pic.twitter.com/GvATq3wtKJ

– I_Leak_VN (@I_Leak_VN) ಜನವರಿ 1, 2019

ಸಾಧನವು 395,721 ಅಂಕಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದೆ, ಇದು ನಾವು ಪ್ರೊಸೆಸರ್ನ ಇತರ ಬೆಂಚ್ಮಾರ್ಕ್ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಲ್ಲಿ ನೋಡಿದ್ದಕ್ಕಿಂತ ಗಣನೀಯವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ. ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 855 ಈಗಾಗಲೇ ಆಪಲ್ ಎ 12 ಬಯೋನಿಕ್ ಮತ್ತು ಕಿಟ್ 980 ಅನ್ನು ಆನ್ಟುಟುನಲ್ಲಿ ಬೀಳಿಸುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಈ ಹೊಸ ಫಲಿತಾಂಶವು ಇನ್ನೂ ಅಂತರವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸುತ್ತದೆ.

ಶೋಚನೀಯವಾಗಿ, ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯಾ XZ4 ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಮಾಹಿತಿಯಿಲ್ಲ, ಅದು ಬೆಂಚ್ಮಾರ್ಕ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪ್ರದರ್ಶನ ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್, RAM, ಸಂಗ್ರಹಣೆ ಮತ್ತು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆವೃತ್ತಿ ಚಾಲನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಬರುತ್ತದೆ.

ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ: ಸೋನಿ ಎಕ್ಸ್ಪೀರಿಯಾ ಎಕ್ಸ್ಎ 3 ಪ್ಲಸ್ / ಅಲ್ಟ್ರಾ ಬೆಲೆ ಮತ್ತು ಬಣ್ಣ ರೂಪಾಂತರಗಳು ಸೋರಿಕೆಯಾದ

Xperia XZ4 ಅಸಾಧಾರಣ ಎತ್ತರದ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು 21: 9 ಆಕಾರ ಅನುಪಾತದೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಲು ವದಂತಿಗಳಿವೆ. ಇದು ಸೋನಿಯ ಸಾಮಾನ್ಯ ಪ್ರದರ್ಶನ ಎಂಜಿನ್ಗಳನ್ನು ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ ಹೊಂದಲಿದೆ ಎಂದು ನಮಗೆ ಯಾವುದೇ ಸಂದೇಹವಿಲ್ಲ. ಫೋನ್ 3.5.5 ಆಡಿಯೊ ಜ್ಯಾಕ್ ಮತ್ತು 46.5W ವೇಗದ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ಗೆ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ.

( ಮೂಲ , ವಯಾ )