ಹೊಸ ವರ್ಷದ ಸ್ಮೈಲ್ಸ್: ತೈಮೂರ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಹಸು ನೋಡಿದ ಭಯವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಾಗ – ಅದು ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಮಾಡಿತು – Scroll.in

ಅದು ಉತ್ಪಾದಿಸುವ ವಿಷಯದ ಮೇಲೆ ಸ್ವತಃ ಪ್ರಚೋದಿಸುವ ಸುದ್ದಿಪತ್ರಿಕೆಯ ಭಾಗವಾಗಿ, ನನ್ನ ತಪ್ಪಿತಸ್ಥ ಸಂತೋಷವು ನಿಷ್ಪ್ರಯೋಜಕವಾಗಿದೆ, ನಿಕ್ಯಾಂಕಾ ಮತ್ತು ಡೀಪ್ವೀರ್ ರೀತಿಯ ಬಾಲಿವುಡ್ ಗಾಸಿಪ್ ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೆ ನಾನು ಅನೇಕವೇಳೆ ಮುಜುಗರದಿದ್ದೇನೆ. ಇಟಲಿಯಲ್ಲಿನ ವಿವಾಹ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಅತಿಥಿ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಯಾರು ಇದನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ? ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಅವರ ಉಡುಪನ್ನು ಜೋಡಿಸಲು ಎಷ್ಟು ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ? ಪರಿಸರದ ಪ್ರಜ್ಞೆ ಪಿಸಿ (ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಪ್ರಾರಂಭಿಕವಲ್ಲದಿದ್ದರೂ) ಹೇಗೆ ತನ್ನ ದೊಡ್ಡ ದಿನದಂದು ಬೆಂಕಿಹಚ್ಚುವಿಕೆಯನ್ನು ಅನುಮತಿಸಬಹುದು?

ಆದರೆ ಬಾಲಿವುಡ್ ಮತ್ತು ಗಾಸಿಪ್ ಮಾರಾಟವನ್ನು ಅರ್ಥೈಸುವ ಯಾರೋ ಒಬ್ಬರು, ಎರಡು ವರ್ಷಗಳ ವಯಸ್ಸಿನವನಾಗಿದ್ದಾಗ ಅವರ ತಂದೆಗೆ ಸಹಜವಾಗಿ ನೈಸರ್ಗಿಕವಾದದ್ದು, ಒಂದು ಜೀವಿ ಅನೇಕ ಬಾರಿ ತನ್ನ ಗಾತ್ರವನ್ನು ಸುದ್ದಿ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವಂತೆ ನೋಡಿದಾಗ ಅದು “ಅಸಂಬದ್ಧವಾಗಿದೆ” ಪ್ರಕಟಣೆ “( ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ ಗುಂಪು). ನಟಿಯರಾದ ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಮಗ ಮತ್ತು ತೈಲ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಅವರು ವಾದಯೋಗ್ಯವಾಗಿ ಬಾಲಿವುಡ್ನ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಮಗುವಾಗಿದ್ದಾರೆ – ಅವನಿಗೆ ಹಲೋ ಹೇಳಲು ಬಂದ ಹಸುವಿನಿಂದ ಹೆದರಿಕೆಯಿತ್ತು.

ವಿಷಯ, ಯಾವುದೇ ವಿಷಯ, ಬೆಳಕಿನ ವೇಗದಲ್ಲಿ ಔಟ್ ಹಾಕಲು ಮಾಧ್ಯಮ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ನಡುವೆ ಇಲಿ ಓಟದ ಫಲಿತಾಂಶವೇ ಅಥವಾ ನಮ್ಮ ಪ್ರಖ್ಯಾತರಿಗೆ ನಾವು ಹೆಚ್ಚು ನೋಡುತ್ತೇವೆಯೇ?

ಈ ವಾಕ್ಯವನ್ನು ಈ ಲೇಖನವು ಕೊನೆಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ: “ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ, ಆದಾಗ್ಯೂ, ಬೇಬಿ ಟಿಮ್ನ ಆರಾಧ್ಯ ವೀಡಿಯೋ, ಬೆಕ್ಕುಗೆ ‘ಮಿಯಾಂವ್’ ಎಂದು ಹೇಳಿದಾಗ ತಾಯಿ ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಖಾನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಳು.”

ನನ್ನ ಜೀವನದ ಎರಡು ನಿಮಿಷಗಳು ನಾನು ಎಂದಿಗೂ ಮರಳಿ ಹೋಗುವುದಿಲ್ಲ.