ಅಟ್ಲೆಟಿಕೊ ಡೆ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ – ಮ್ಯಾನೇಜಿಂಗ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಲಾ ಲಿಗಾ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ತಂಡವನ್ನು ಘೋಷಿಸಿತು

ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ತಂಡವು ಅಟ್ಲೆಟಿಕೊ ಡಿ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಶನಿವಾರ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಡರ್ಬಿ ಅವರ ತಂಡವನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿತು.

ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ತಂಡ :

ಗೋಲ್ಕೀಪರ್ಗಳು : ನವಾಸ್, ಕೋರ್ಟ್ಟಿಸ್, ಅಲ್ಟ್ಯೂಬ್.

ಡಿಫೆಂಡರ್ಸ್ : ಕಾರ್ವಜಲ್, ರಾಮೋಸ್, ವರಾನೆ, ನ್ಯಾಚೊ, ಮಾರ್ಸೆಲೊ, ರೆಗ್ಯುಲೊನ್.

ಮಿಡ್ಫೀಲ್ಡರ್ಸ್ : ಕ್ರೂಸ್, ಮೊಡ್ರಿಕ್, ಕ್ಯಾಸೆಮಿರೊ, ವಾಲ್ವರ್ಡೆ, ಅಸೆನ್ಸಿಯೊ, ಸೆಬಾಲ್ಸ್.

ಫಾರ್ವರ್ಡ್ಸ್ : ಮೇರಿಯಾನೋ, ಬೆನ್ಝೀಮಾ, ಬೇಲ್, ಲ್ಯೂಕಾಸ್ ವ್ಯಾಜ್ಕ್ವೆಜ್, ವಿನಿಕಾಸ್ ಜೂನಿಯರ್.

ಇಸ್ಕೊ ತನ್ನ ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಯೊಂದಿಗೆ ಲಭ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಲಾರೆಂಟ್ ಅವರು ಕಳೆದ ಬುಧವಾರ ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ತೊಡೆಸಂದು ಗಾಯದಿಂದ ಚೇತರಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ನ ಆಟವನ್ನು ಅವರು ಮಿಡ್ವೀಕ್ ಆಟವನ್ನು ಆಡಲಿಲ್ಲವೆಂದು ಹೇಳಿದ್ದಕ್ಕಿಂತಲೂ ಅಟೆಲೆಟಿಕೊ ಆಟಗಾರರು ಹೆಚ್ಚು ಉದ್ಯೋಗಗಳುಳ್ಳ ಕಾಲುಗಳಲ್ಲಿರುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಲಾಸ್ ಬ್ಲಾಂಕೋಸ್ ಈ ಒಂದನ್ನು ಬದುಕಲು ದಾರಿ ಹುಡುಕಬೇಕಾಗಬಹುದು.

ಪ್ರತಿ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಡರ್ಬಿಯ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆಯ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಸೊಲಾರಿ ಇಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ತಿರುಗುವಿಕೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಲಾಸ್ ಬ್ಲಾಂಕೋಸ್ ಕಳೆದ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಬಾರ್ಸಿಯಾ ತಂಡದ ನಾಯಕತ್ವವನ್ನು ಎಂಟು ಪಾಯಿಂಟ್ಗಳಾಗಿ ಕತ್ತರಿಸಿರುವುದರಿಂದ ಅವರು ತಮ್ಮ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚಿನ ಒತ್ತಡವನ್ನು ತಂದು, ಲಾ ಲಿಗಾ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಾಗಿ ಇನ್ನೂ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಬಹುದೇ ಎಂದು ನೋಡಿ.

ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಹೇಗೆ, ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಲಾ ಲಿಗಾ

ದಿನಾಂಕ : 02/09/2019

ಸಮಯ : 16:15 CEST, 10:15 PM EST, 07:15 PM ಪೆಸಿಫಿಕ್.

ಸ್ಥಳ : ವಂಡಾ ಮೆಟ್ರೋಪಾಲಿಟನ್, ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್, ಸ್ಪೇನ್.

ಲಭ್ಯವಿರುವ ಟಿವಿ : ಬೀನ್ ಕ್ರೀಡೆ (ಯುಎಸ್ಎ) , ಮೊವಿಸ್ಟಾರ್ ಪಾರ್ಟಿಡಾಜೋ (ಸ್ಪೇನ್) .

ಲಭ್ಯವಿರುವ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ : ಬೆಯಿನ್ ಕ್ರೀಡೆ (ಯುಎಸ್ಎ) , ಫುಬೊ.ಟಿವಿ (ಉತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಮತ್ತು ಕಾನೂನು ಸ್ಟ್ರೀಮ್ನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರತಿ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಆಟ , ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಲು ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಸದಸ್ಯರಿಗೆ ರಿಯಾಯಿತಿಯ ಲಾಭ).