ತಮಿಂ ಇಕ್ಬಾಲ್ ವಿಶೇಷ ಕೈಮಲ್ಲಿ ವಿಕ್ಟೋರಿಯನ್ಸ್ ಎರಡನೇ ಬಿಪಿಎಲ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿ – ಕ್ರಿಕ್ಬಝ್ – ಕ್ರಿಕ್ಬಝ್

ಬ್ಯಾಂಗ್ಲೇಡೆಸ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ 2019

<ಸಮಯದ ದಿನಾಂಕ = "2019-02-08T17: 38: 43 + 00: 00" itemprop = "datePublished">

< ವಿಭಾಗ> <ವಿಭಾಗ ಐಟಂಪಾರ್ಪ್ = "ಚಿತ್ರ" ಐಟಂಗಳನ್ನುಕೋಪ್ = "" ಐಟಂಟೈಪ್ = "http://schema.org/ImageObject">  ತಾಮಿಮ್ ಇಕ್ಬಾಲ್ 141 * ರನ್ನು 11 ಸಿಕ್ಸರ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊಡೆದಿದೆ.

ತಮೀಮ್ ಇಕ್ಬಾಲ್ ಅವರ 141 * ರನ್ನು 11 ಸಿಕ್ಸರ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊಡೆದರು. © BCB

ಢಾಕಾ ಡೈನಮೈಟ್ಗಳು ಸ್ಥಿರತೆ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಹಿಂದೆ ತಮ್ಮನ್ನು ತಾಳಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಅವರು ತಮ್ಮ ಅಸ್ತಿತ್ವದ ನಾಲ್ಕು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಮೂರು ಫೈನಲ್ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆಡಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ 2017 ಋತುವಿನ ದೆವ್ವಗಳು ಎಲ್ಲ ತುಂಬಾ ಪರಿಚಿತ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಹಿಂದಿರುಗಿದವು ಮತ್ತು ಮತ್ತೆ ಎರಡನೇ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಎರಡನೆಯದನ್ನು ಮುಗಿಸಿದರು, ಮತ್ತೆ ಕೊಮಿಲ್ಲಾ ವಿಕ್ಟೋರಿಯರಿಗೆ ಅವರ ಎರಡನೆಯ ಬಿಪಿಎಲ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ನೀಡಿತು.

ಒಂಬತ್ತನೆಯ ಓವರ್ನಲ್ಲಿ ಆಂಡ್ರೆ ರಸ್ಸೆಲ್ ಋತುವಿನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕ್ಯಾಚಿಂಗ್ ಪ್ರಯತ್ನಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಎಸೆದ ನಂತರ ಅಂತಿಮ ಪಂದ್ಯವು ಜೀವನಕ್ಕೆ ಬಂದಿತು. ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ಅವರು ಮರುಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಅವರು ಬಂಪ್ ಬಾಲ್ ಅನ್ನು ಹೊಡೆದರು ಎಂದು ತೋರಿಸಿದರು. ಆ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಒಂಬತ್ತು ಓವರುಗಳ ನಂತರ, ಕೊಮಿಲ್ಲಾ ವಿಕ್ಟೊರಿಯನ್ನರು ಶಕೀಬ್ ಅಲ್ ಹಸನ್ರಿಂದ ಬ್ಯಾಟ್ ಮಾಡಲು ಕೇಳಿದ ನಂತರ ಆಟದ ವೇಗವನ್ನು ಇನ್ನೂ ಬಲವಂತಪಡಿಸಲಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಏಳು-ಓವರ್ಗಳ ಶಾಂತ ಸ್ಕೋರಿಂಗ್ ದರದಲ್ಲಿ ಬೆರೆತರು.

< ನಾಟಕದ ನಾಟಕೀಯ ಹಂತವು ಪ್ರಚೋದಕವಾಗಿದ್ದರೂ ಇಲ್ಲವೋ ಎಂಬುದು ಒಂದು ಪ್ರಚೋದಕವಾಗಿದ್ದರೂ, ಒಂದು ಸ್ವಿಚ್ ತಮೀಮ್ನೊಳಗೆ ಫ್ಲಿಕೆಡ್ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿತ್ತು, ಏಕೆಂದರೆ ಆತ 24 ರಿಂದ 34 ರವರೆಗಿನ ಅರ್ಧಶತಕಕ್ಕೆ ತೆರಳಿದ. "gtc: suffix =" "gtc: mediawiki-xid = ಕೇವಲ 31 ರನ್ ಗಳಿಸಿತ್ತು. ಅವರ ಹೆಚ್ಚು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಪಾಲುದಾರ - ಅನಾಮುಲ್ ಹಕ್ ಆದರೂ, ಮರೆಯಲಾಗದ 30-ಚೆಂಡು 24 ಕ್ಕೆ ಹೊರಟರು.

ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದ ನಂತರ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಇನ್ನಷ್ಟು ಪ್ರತಿಭೆ , ಈ ಬಾರಿ ಡೈನಮೈಟ್ಸ್ಗೆ ವಿಕೆಟ್ ಗಳಿಸಿದರು. ಇದು ಶಕೀಬ್ ಅಲ್ ಹಸನ್ ಅವರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪ್ರಯತ್ನದ ಮೂಲಕ ಬಂದಿತು – ತಮೀಮ್ನೊಂದಿಗೆ ತಪ್ಪಾಗಿ ಸಂವಹನ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ನೇರ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣವು ಶಾಸುರ್ ರಹಮಾನ್ ಅವರ ಕ್ರೀಸ್ನ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದೆ. ತಮೀಮ್ ಜೊತೆ ರೆಹಮಾನ್ಗೆ ಪ್ರತಿ ಕಾರಣವೂ ಇದೆ, ಆದರೆ ನಂತರದವರು ಸಂವೇದನೆಯ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಪ್ರದರ್ಶನದಿಂದ ಅದನ್ನು ಮಾಡಿದರು.

41 ರಿಂದ 70 ರ ತಮೀಮ್ ಮತ್ತೊಂದು ಮುಂದಕ್ಕೆ 15 ನೇ ಓವರ್ನಲ್ಲಿ ರುಬೆಲ್ ಹುಸೈನ್ ನಂತರ ಹಾದು ಹೋಗು. ಇಮರುಲ್ ಕೇಯ್ಸ್ ಮೊದಲ ಬಾಲ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ಟ್ರೈಕ್ ಅನ್ನು ತಿರುಗಿಸಿ, ವಿನೋದವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ಐದು-ಹೊಡೆಯುವ ಎರಡು ಫೋರ್ಗಳು ಮತ್ತು ಎರಡು ಸಿಕ್ಸರ್ಗಳಿಂದ 22 ರನ್ಗಳನ್ನು ತಾಮಿಮ್ ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದನು.

ವಿಕ್ಟೋರಿಯರ ಸ್ಕೋರಿಂಗ್ ದರವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸುವಾಗ ತಮೀಮ್ 90 ರ ದಶಕಕ್ಕೆ ಏರಿತು, ಆದರೆ ಸುನಿಲ್ ನಾರೈನ್ ಅವರು 16-11ರಲ್ಲಿ ಎರಡು ರನ್ಗಳ ಅಂತರದಿಂದ 4-11-18-0 ಅಂಕಗಳೊಂದಿಗೆ ಮುಗಿಸಿದರು. ಆಮಿರೆ ರಸ್ಸೆಲ್ – 6.0.4.2.4.6, 22 ರನ್ಗಳಿಂದ ನಂತರದ ಸಮಯಕ್ಕೆ ತಾಮಿಮ್ ಅದನ್ನು ಮಾಡಿದರು.

ಈ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ, ತಾಮೀಮ್ ಹೋದರು ಅವರ ಮೂರು-ಅಂಕಿಗಳ ಸ್ಕೋರ್ ಅನ್ನು ಅವನು ಎದುರಿಸಿದ 50 ನೇ ಬಾಲ್ ಅನ್ನು ಕೇವಲ 141 ರನ್ ಗಳಿಸಲಿಲ್ಲ – 10 ಬೌಂಡರಿ ಮತ್ತು 11 ಸಿಕ್ಸರ್ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡ ಒಂದು ಪ್ರಬಂಧ. ಕ್ರಿಸ್ ಗೇಲ್ ನಡೆಸಿದ ಟ್ವೆಂಟಿ -20 ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯ ಫೈನಲ್ನಲ್ಲಿ ತಾಮೀಮ್ ಅವರ ನಾಕ್ ಕೇವಲ ಐದು ಅಂಕಗಳಷ್ಟಿದೆ. 2017 ರ ಕ್ರೀಡಾಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಇದೇ ರೀತಿಯ ವಿರೋಧದ ವಿರುದ್ಧ ಪ್ರಾಸಂಗಿಕವಾಗಿ ಇದು ಬಂದಿತು. ಕಳೆದ ಆರು ಓವರ್ಗಳಲ್ಲಿ ವಿಕ್ಟೋರಿಯರಿಗೆ 85 ರನ್ ಗಳಿಸಿದ ಢಾಕಾ ಡೈನಮೈಟ್ಸ್ 200 ರನ್ಗಳ ಚೇಸ್ ಮೂಲಕ.

ತಮೀಮ್ನ 141 * ಸಾಕಾಗಲಿಲ್ಲವಾದರೆ, ಸುನಿಲ್ ನರೈನ್ ರನ್ ಚೇಸ್ನ ಎರಡನೇ ಬಾಲ್ ಅನ್ನು ಬಿದ್ದು – ಅತ್ಯುತ್ತಮ ರನ್ ವೇಗದ ಬೌಲರ್ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಸೈಫುದ್ದೀನ್ರಿಂದ. ಆದರೆ ಉನಾಲ್ ತರಂಗ ಮತ್ತು ರೋನಿ ತಾಲೂಕ್ದಾರ್ ಡೈನಮೈಟ್ಗಳು ಮಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಖಾತರಿಪಡಿಸಿದರು – ಕನಿಷ್ಠ ಚೇಸ್ನಲ್ಲಿ ಅದು ಮೊದಲಿಗಲ್ಲ.

“itemBrop =” articleBody “>

ಮೊದಲ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಸಿಂಗೂಡಿನ್ಗೆ ಥರಂಗ ಸಿಲುಕಿದಾಗ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ. ಪವರ್ಪ್ಲೇನ ಉಳಿದ ಐದು ಓವರ್ಗಳು ತಾಲೂಕುದರ್ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಬಲವಾದ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಪಾಲುದಾರನಾಗಿದ್ದವು, ಏಕೆಂದರೆ ಅವನು 20 ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ 40 ಎಸೆತಗಳಿಂದ ಎತ್ತರವಾಗಿ ನಿಂತಿದ್ದರಿಂದ ಡೈನಮೈಟ್ಗಳು ಇನ್ನೂ 71 ಓಟಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿದ್ದರು.

ಹೆಚ್ಚು ಕ್ಷೇತ್ರರಕ್ಷಣೆಗಾರರು ಬೇಲಿವನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಿದಂತೆಯೇ ಗಡಿಗಳ ಕೋಲಾಹಲ ಮುಂದುವರೆಯಿತು. ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳುವಿಕೆಯು ಕಠಿಣವಾದ ಬೆನ್ನಟ್ಟಿನಿಂದ ಏನು ಮಾಡಬೇಕೆಂಬುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ಬೆದರಿಕೆ ಹಾಕಿತು, ತಿಸಾರ ಪೆರೆರಾ ದೃಶ್ಯಕ್ಕೆ ಬಂದಾಗ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಮೊದಲ ಓವರ್ನಲ್ಲಿ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಮುರಿಯಿದರು, ತಂಗಾಂಗವನ್ನು 27-ಬಾಲ್ 48 ಕ್ಕೆ ಕಳುಹಿಸಿದರು. ಆದರೂ, ಅರ್ಧ-ವೇದಿಕೆಯ ಹಂತದಲ್ಲಿ, ಡೈನಮೈಟ್ಸ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಚೇಸ್ನ ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಪೋಲಿಷ್ ಮಾಡಲು ಹೆಚ್ಚು ಬೇಕಾಗಿತ್ತು.

itemprop = “articleBody”>

ಪೆರೆರಾದಿಂದ ಕೇವಲ ಮೂರು ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ನಾಲ್ಕು ವಿಕೆಟ್ಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಲು ರಸ್ಸೆಲ್ ತಪ್ಪು ಚೆಂಡನ್ನು ಹೊಡೆದಿದ್ದರಿಂದ ಡೈನಮೈಟ್ಗಳು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟರೆ ಅದು ಸಾಕಷ್ಟು ಹೊರಗುಳಿಯಲಿಲ್ಲ. ಕೊನೆಯ ನಾಲ್ಕು ಓವರ್ಗಳಲ್ಲಿ 58 ರನ್ಗಳನ್ನು ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ಕೆಳ-ಕ್ರಮಾಂಕವನ್ನು ಉರುಳಿಸಲು ಪೋಲಾರ್ಡ್ ಬೇಗನೆ ಮತ್ತೊಂದು ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ನೊಂದಿಗೆ ಹೊರಬಿದ್ದನು. 17 ನೇ ಓವರ್ನಲ್ಲಿ ಡೈನಮೈಟ್ಗಳು ತಮ್ಮ ಏಳನೇ ವಿಕೆಟ್ ಕಳೆದುಕೊಂಡಿವೆ, ಆದರೆ ಅಂತ್ಯದವರೆಗೂ ಆಟವನ್ನು ಎಳೆಯುವ ಪ್ರಯತ್ನ ಇನ್ನೂ ಇತ್ತು.

ಮಹಮ್ಮುಲ್ ಹಸನ್ ವಿಕ್ಟೋರಿಯರಿಗೆ ಒಂದು ಕಾರಣವನ್ನು ನೀಡಿದರು. ಸಾಯುತ್ತಿರುವ ಕ್ಷಣಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು ಬೆರೆತಾಗ ಅವರು 18 ನೇ ಓವರ್ನಲ್ಲಿ ಪೆರೆರಾನ ಕೊನೆಯ ಎರಡು ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ ಎರಡು ಸತತ ಸಿಕ್ಸರ್ಗಳನ್ನು ವಶಪಡಿಸಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು 19 ನೆಯ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಧಾಟಿಯಲ್ಲಿ ಆರಂಭಿಸಿದರು. ಆದರೆ, ಡೈನಮೈಟ್ಗಳು 17 ರನ್ಗಳಿಂದ ಕಡಿಮೆಯಾದಾಗ ಈ ಗುರಿ ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚು ಸಾಧನೆಯಾಗಿದೆ.

ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ಅಂಕಗಳು 20 ಓವರ್ಗಳಲ್ಲಿ 199 ವಿಕೆಟ್ ಕಮಿಲ್ಲಾ ವಿಕ್ಟೋರಿಯರ್ಸ್ 199/3 (ತಮೀಮ್ ಇಕ್ಬಾಲ್ 141) 20 ಓವರುಗಳಲ್ಲಿ ಢಾಕಾ ಡೈನಮೈಟ್ಸ್ 182/9 (ರೋನಿ ತಾಲೂಕ್ದಾರ್ 66, ಉಪುಲ್ ತರಂಗ 48, ವಾಹಾಬ್ ರಿಯಾಜ್ 3-28) 17 ರನ್ಗಳಿಂದ ಸೋಲಿಸಿದರು

ವಿಭಾಗ itemprop = “articleBody”>

© Cricbuzz