ದಿ 13 ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕೆಟೋ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ ಅಕೌಂಟ್ಸ್ ಫಾರ್ ಲೋ-ಕಾರ್ಬ್ ಇನ್ಸ್ಪಿರೇಷನ್ – menshealth.com

Healthy Breakfast for Weight Loss and Vitality

ಗೆಟ್ಟಿ ಇಮೇಜಸ್ IGphotography

ಕೀಟೊ ಆಹಾರ ಯಾವಾಗಲೂ ಅನುಸರಿಸಲು ಸುಲಭವಲ್ಲ. ನೀವು ನಿರ್ಬಂಧಿತ ತಿನ್ನುವ ಯೋಜನೆಗೆ ಹೊಸತಿದ್ದರೆ-ಅಥವಾ ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ಅದರಲ್ಲಿದ್ದರೆ-ನೀವು ಮನೆಯಲ್ಲಿಯೇ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ಪಥ್ಯದ ಸಲಹೆ ಮತ್ತು ಕೊಲೆಗಾರ ಪಾಕವಿಧಾನಗಳಿಗಾಗಿ Instagram ನಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಕೀಟೊ ಎಲ್ಲಾ-ನಕ್ಷತ್ರಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಲು ಬಯಸಬಹುದು.

ನಿಮ್ಮ ಕ್ಯಾಲೋರಿ ಸೇವನೆಯ ಸುಮಾರು 80 ಪ್ರತಿಶತದಷ್ಟು ಕೊಬ್ಬಿನಿಂದ ಪಡೆಯುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಬ್ಸ್ಗಳನ್ನು ದಿನಕ್ಕೆ 50 ಗ್ರಾಂನಷ್ಟು ಸೀಮಿತಗೊಳಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಕೀಟೋ ಕರೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಕೀಟೋಸಿಸ್ನಲ್ಲಿ ಉಳಿಯಲು ಈ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಬೇಕು-ಕೊಬ್ಬು ಸುಡುವ ಮೋಡ್-ಆದರೆ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ನಲ್ಲಿ ಉಳಿಯಲು ಸ್ಫೂರ್ತಿ ಇಲ್ಲದಿದ್ದಾಗ ಆ ಪಿಜ್ಜಾದ ಕಡಿತವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಇದು ಪ್ರಲೋಭನಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

ಕೀಟೊ ಆಹಾರವನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪ ಸುಲಭವಾಗಿಸಲು, ಈ 12 ಕೀಟೋ-ಕೇಂದ್ರಿತ Instagram ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ. ಅವರು ಕಡಿಮೆ ಕಡಿಮೆ ಕಾರ್ಬನ್, ಹೆಚ್ಚಿನ ಕೊಬ್ಬು ಪಾಕವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತಾರೆ-ಬೂಜ್ ಮತ್ತು ಕಾಫಿಯ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ನಿಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ಸೌಕರ್ಯದ ಆಹಾರಗಳು, ಕೀಟ ಸ್ನೇಹಿ ಮೇಕ್ ಓವರ್ನೊಂದಿಗೆ.

ಜಾಹೀರಾತು – ಕೆಳಗೆ ಓದುವಿಕೆ ಮುಂದುವರಿಸಿ

@ 100 ದಿನಗಳು

ಬ್ಲಾಗರ್ ಲೆಕ್ಸ್ ಕೆಟೋ ಮೇಲೆ 63 ಪೌಂಡ್ಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿತು, ಮತ್ತು ಅವರು ಕೆಟೋ ಜೀವನಶೈಲಿಯನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪಕಾಲದಿಂದ ಹೊರಹಾಕಿರುವಾಗ ಫೆಬ್ರವರಿ 2017 ರಲ್ಲಿ ಅವರು ಮತ್ತೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದರು. ಬೇಕನ್ ಸಸ್ಯಾಹಾರಿ ಚೀಸ್ ನೊಂದಿಗೆ ಸಸ್ಯಾಹಾರಿಗಳಂತೆ ಕೆಲವು ಕೊಲೆಗಾರ ಪಾಕವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಅವಳು ಹೊಂದಿದ್ದಳು, ಸಮತೋಲನಕ್ಕೆ ಹಣವನ್ನು ತರುವ ಮೂಲಕ ತೂಕವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು- ನಿಮ್ಮ ತೂಕದ ನಷ್ಟದ ಮೇಲೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲವೆಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ!

@ ರುಲ್ಡ್ಮೀ

ಈ Instagram ಖಾತೆಯನ್ನು ಒಂದು ಕೀಟೊ ಜೀವನಶೈಲಿ ವಾಸಿಸಲು ಸಹಾಯಕವಾಗಿದೆಯೆ ಸಲಹೆಗಳು ತುಂಬಿರುತ್ತದೆ. ಕಾರ್ಯನಿರತ ವಾರದ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ, ಅಥವಾ ವಾರದಲ್ಲಿ ಮುಂದಕ್ಕೆ ಬೃಹತ್ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಮಾಡಲು ಸುಲಭವಾದ ಟನ್ಗಳಷ್ಟು ಪಾಕವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಇದು ಹೊಂದಿದೆ. ಹೃತ್ಪೂರ್ವಕ ಊಟದಿಂದ ಹೋಗಿ ಕೀಟೋ ಸ್ನ್ಯಾಕ್ಸ್ನಿಂದ, ಅದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಮುಚ್ಚಿದೆ.

@ ಫುಡ್ರೀಮರ್

ಬ್ಲಾಗ್ಗೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದೆ ನಾನು ದಿನ ಡ್ರೀಮ್ ಬಗ್ಗೆ , ಈ ಕಡಿಮೆ ಕಾರ್ಬ್ ಮಹಿಳೆ ಕೀಟೋ-ಅನುಮೋದಿತ ಸಿಹಿಭಕ್ಷ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಂಸ ಪಾಕವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ, ಹಾಗೆಯೇ ನಿಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ comforting ಭಕ್ಷ್ಯಗಳು makeovers. ಲೇಖಕ ಕ್ಯಾರೊಲಿನ್ ಕೆಟೋ ಜನರು ಅದನ್ನು ಊಹಿಸಲು ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆ ನಿರ್ಬಂಧಿತ ತೋರುತ್ತದೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

@cheeseisthenbread

ಬ್ಲಾಗರ್ ಕ್ರಿಸ್ಟಿನಾ ಕ್ವೆಸಡಿಲ್ಲಾಗಳು, ಸ್ಲೈಡರ್ಗಳು, ಚೀಸ್ ಕ್ರಿಸ್ಪ್ಸ್, ಬ್ರೇಕ್ಫಾಸ್ಟ್ ಸ್ಯಾಂಡ್ವಿಚ್ಗಳು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುವಂತಹ ಟನ್ಗಳಷ್ಟು ಕೀಟೊ ಪಾಕವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕಳಪೆ ಮತ್ತು ಹುರಿದ ಆಹಾರಗಳನ್ನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಯಾರೋ ನೀವು ಆಗಿದ್ದರೆ, ಆರೋಗ್ಯಕರ ಆವೃತ್ತಿಗಳಿಗಾಗಿ ಈ ಪುಟವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ, ಅದು ಇನ್ನೂ ಅದೇ ರುಚಿ ಮತ್ತು ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ.

@thecastawaykitchen

ಕೀಟೋ ಮತ್ತು ಪಾಲಿಯೋಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ವಕೀಲರಾಗಿರುವವರು, ಸ್ವಾದವನ್ನು ಬಲಿ ಮಾಡದೆ ಕ್ರಿಸ್ಟಿನಾವು ಆ ಕಾರ್ಬನ್ಗಳನ್ನು ಕಟ್ಟಿಹಾಕುವ ಬಗ್ಗೆ. ಅವಳು ಅದ್ಭುತವಾದ ಸೂಪ್, ಚಾಕೊಲೇಟ್ ಸಿಹಿಭಕ್ಷ್ಯಗಳು, ಮಾಂಸದ ಚೆಂಡುಗಳು, ಸ್ಪಾಗೆಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನವುಗಳನ್ನು ಬಿಚ್ಚಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಅದು ಎಲ್ಲರೂ ಅದ್ಭುತವಾಗುತ್ತಿದೆ. ಈ ಪಾಕವಿಧಾನಗಳು ಕೀಟೋ-ಅನುಮೋದಿತವಾಗಿದ್ದವು ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿರುವುದಿಲ್ಲ.

@ ಆರೋಗ್ಯಕರ

ಕೆಟೋ ಡಯಟ್ ಪಾಡ್ಕ್ಯಾಸ್ಟ್ನ ಹೋಸ್ಟಿಂಗ್ ಲೀನ್ನ ವೋಗೆಲ್ ಕೆಟೊ ಆಹಾರದ ಒಳ್ಳೆಯ ಮತ್ತು ಕೆಟ್ಟ ಕೊಡುಗೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ-ಕೆಟೊ ಫ್ಲೂನೊಂದಿಗೆ ಬರುವ ವಿಪತ್ತುಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಅವಳು ಹೆದರುತ್ತಿಲ್ಲ. ಕೆಟೊದಲ್ಲಿ ನಿಜವೆಲ್ಲವನ್ನೂ ಕಲಿಯಲು, ಅವಳು ಹೋಗಬೇಕಾದ ಮಹಿಳೆ.

@ ಎರಿತ್ಹೈಮ್ಹಂಗ್ರಿ

ಕೀಟೋ ಬ್ಲಾಗರ್ ಮೆಲ್ಲಿಸಾ ಎಂಬುದು ರುಚಿಕರವಾದ ಮತ್ತು ಸಮೃದ್ಧ-ರುಚಿಯ ಕೀಟೊ ಪಾಕವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಚಾವಟಿ ಮಾಡುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನೈಸರ್ಗಿಕವಾಗಿದೆ, ಅದು ನಿಮಗೆ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ. ಹೆಚ್ಚು ರಚನಾತ್ಮಕ ಯೋಜನೆಗಾಗಿ ನೋಡುತ್ತಿರುವವರಿಗೆ ಅವರು ಕೆಟೋ ಸವಾಲುಗಳನ್ನು ಕೂಡಾ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಸೂಪ್ ಮತ್ತು ಭಕ್ಷ್ಯಗಳಿಂದ ಸಿಹಿಭಕ್ಷ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಉಪ್ಪೇರಿಗೆ, ಎಲ್ಲವೂ ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ.

@ gnomgnom.yum

ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಕೆಟೊ-ಸ್ನೇಹಿ ಮತ್ತು ಇಳಿಮುಖವಾದ ಬೇಯಿಸಿದ ಸರಕುಗಳಿಗೆ ಹೋಗುವುದು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಬ್ಲಾಗ್. ಕುಕೀಸ್, ಬ್ರೌನಿಗಳು, ಮತ್ತು ಕೇಕ್ಗಳಿಂದ ಬಿಸಿ ಚಾಕೊಲೇಟ್ ಮತ್ತು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಮಾರ್ಷ್ಮಾಲೋಸ್ ಗೆ, ಸಿಹಿ ಕೊಠಡಿಗಾಗಿ ಉಳಿಸಲು ಯಾವುದೇ ಕೊರತೆ ಇಲ್ಲ.

@ಕೆಕೋಡಿಯಟ್_ಅಪ್

ಕಡಿಮೆ-ಕಾರ್ಬ್ ಲಿವಿಂಗ್ ಮಾರ್ಟಿನಾ ಸ್ಲಾಜೆರೊವಾ ತನ್ನ ಥೈರಾಯ್ಡ್ ರೋಗವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದೆ. ಕೆಟೋ ಜೀವನಶೈಲಿ ಮತ್ತು ಪಾಕವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಯಾರಿಗಾದರೂ ಸರಳಗೊಳಿಸಲು ಮತ್ತು ಪೋಷಣೆ ಮಾಡಲು ನ್ಯಾವಿಗೇಟ್ ಮಾಡಲು ಅವರು ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾರೆ.

@castiron_keto

ನೀವು ಸೂಪರ್ ಸರಳ, ಒಂದು ಪ್ಯಾನ್ ಕೆಟೊ ಪಾಕವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಬಯಸಿದರೆ, ಈ ವ್ಯಕ್ತಿ ನಿಮ್ಮ ಮನುಷ್ಯ. ಉತ್ತಮ ಭಾಗ? ಸುಲಭ ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸುವ ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ತೊಳೆಯುವುದು. ಮೊಟ್ಟೆ, ಸ್ಟೀಕ್, ಸೂಪ್, ಮಾಂಸದ ಚೆಂಡುಗಳು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನವುಗಳಂತಹ ಟನ್ಗಳಷ್ಟು ಕೆಟೊ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ. ಜೊತೆಗೆ, ಅವರ ಎಲ್ಲಾ ಫೋಟೋಗಳು ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾದ ಮತ್ತು ಸುಂದರವಾಗಿರುತ್ತದೆ- ನೀವು ಎಎಸ್ಎಪಿ ಅವರ ಪಾಕವಿಧಾನಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ವಿಪ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸುವಿರಾ.

@ ಫೆಸೆಲೊವೆಂಡ್ಲೋಕ್ಕಾರ್ಬ್

ಪೀಸ್, ಲವ್ ಮತ್ತು ಲೋ ಕಾರ್ಬ್ನ ಬ್ಲಾಗರ್ನಲ್ಲಿರುವ ಕೀಂಡ್ರ ಹೋಲಿ, ಕೆಟೊ ಪಾಕವಿಧಾನಗಳು ಮತ್ತು ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಸಾಮಗ್ರಿಗಳ ಉತ್ತಮ ಮಿಶ್ರಣವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಅವಳು ಕೆಟೋ ಹ್ಯಾಪಿ ಅವರ್ನ ಲೇಖಕರಾಗಿದ್ದೀರಿ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಪಾನೀಯಗಳನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಕೆಟೋ-ಸ್ನೇಹಿ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಅವಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಆವರಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಳು.

ಜಾಹೀರಾತು – ಕೆಳಗೆ ಓದುವಿಕೆ ಮುಂದುವರಿಸಿ