ಲಿವರ್ಪೂಲ್ Vs ಬೋರ್ನ್ಮೌತ್ ಮುನ್ನೋಟ: ಸಂಭವನೀಯ ಲೈನ್ಅಪ್ಗಳು, ಭವಿಷ್ಯ, ತಂತ್ರಗಳು, ತಂಡ ಸುದ್ದಿ, ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಆಡ್ಸ್ & ಕೀ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು – ಹಾರ್ಡ್ ಟ್ಯಾಕಲ್

ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಟೇಬಲ್ನಲ್ಲಿ ಬೋರ್ನ್ಮೌತ್ ವಿರುದ್ಧ ಈ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಎದುರುವಾಗಲೆಂದು ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಅಗ್ರಸ್ಥಾನವನ್ನು ಮರಳಿ ಗೆಲ್ಲುವ ಗುರಿ ಹೊಂದಿದೆ.

ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಸಿಟಿ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಮಾನ್ಯತೆಗಳ ಶೃಂಗಸಭೆಗೆ ಮರಳಿ ನೋಡಿದ ನಂತರ, ಆನ್ಫೀಲ್ಡ್ನಲ್ಲಿ ಶನಿವಾರದಂದು ಎಡ್ಡಿ ಹೋವೆ ಅವರ ಬೋರ್ನ್ಮೌಥ್ ವಿರುದ್ಧ ತಲೆಗೆ ಹೋಗುವಾಗ ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಅವರು ಪೋಲ್ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಪುನಃ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಕಳೆದ ರಾತ್ರಿ ಸೋಮವಾರ ರಾತ್ರಿ ವೆಸ್ಟ್ ಹ್ಯಾಮ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ತಂಡವು ಲಿವರ್ಪೂಲ್ನ್ನು 1-1 ಡ್ರಾದಲ್ಲಿ ಸೋಲಿಸಿತು. ಸಿಟಿಜೆನ್ಸ್ ತಂಡವು ಬುಧವಾರ ರಾತ್ರಿ ಎವರ್ಟನ್ ವಿರುದ್ಧ 0-2 ಜಯಗಳಿಸಿತು. ಎರಡು ತಂಡಗಳು ಅಂಕಗಳ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ, ಗೋಲಿನ ವ್ಯತ್ಯಾಸದ ಮುಂದೆ ಹಾಲಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ಗಳು.

ಜುರ್ಗೆನ್ ಕ್ಲೊಪ್ನ ಪುರುಷರು ಈ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಚೆರೀಸ್ನ್ನು ಮನೆಗೆ ಸ್ವಾಗತಿಸಿದಾಗ ಯಾವುದೇ ಅಂಕಗಳನ್ನು ಬಿಡದಿರುವ ಒತ್ತಡಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಈ ಋತುವಿನ ಹಿಂದಿನ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಅವರು 4-0 ಅನ್ನು ಸೋಲಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ಸತ್ಯದಿಂದ ವಿಶ್ವಾಸ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು.

ವೆಸ್ಟ್ ಹ್ಯಾಮ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಮತ್ತು ಚೆಲ್ಸಿಯಾ ವಿರುದ್ಧದ ಅದ್ಭುತ ಜಯಗಳಿಸಿದ ನಂತರ, ಬೋರ್ನ್ಮೌತ್ ಈ ಹಿಂದಿನ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಡಿಫ್ ನಗರವನ್ನು ಗಡೀಪಾರು ಮಾಡುವ ಬ್ಯಾಟ್ಲರ್ಗಳಿಗೆ 0-2 ಆಘಾತಕ್ಕೆ ತುತ್ತಾಯಿತು. ಆ ಪಂದ್ಯದ ನಂತರ, ಎಡ್ಡಿ ಹೋವೆ ಅವರ ಪುರುಷರು 25 ಪಂದ್ಯಗಳಿಂದ 33 ಅಂಕಗಳೊಂದಿಗೆ ಟೇಬಲ್ನಲ್ಲಿ ಹತ್ತನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿರುತ್ತಾರೆ.

ಅವರು ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು ಚೆಲ್ಸಿಯಾವನ್ನು ಸೋಲಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದಾಗ, ದೊಡ್ಡ ಆರು ವಿರುದ್ಧದ ಅವರ ದಾಖಲೆಯು ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲ ಶ್ರೇಷ್ಠತೆ ಗಳಿಸಲಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ ಅಗ್ರ ಆರು ತಂಡಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಪ್ರತಿ ಇತರ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಸೋಲು ಅನುಭವಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಸೇರಿಸಿ, ಅವರ ದೂರವಾದ ರೂಪವು ಅಂಡರ್ವಲ್ಮಿಂಗ್ ಆಗಿದ್ದು, ಆನ್ಫೀಲ್ಡ್ಗೆ ಬೆದರಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ.

ಟೀಮ್ ನ್ಯೂಸ್ & ಟ್ಯಾಕ್ಟಿಕ್ಸ್

ಲಿವರ್ಪೂಲ್

ಮಿಡ್ಫೀಲ್ಡರ್ಸ್ ಜೋರ್ಡಾನ್ ಹೆಂಡರ್ಸನ್, ಜಾರ್ಜಿನಿಯೋ ವಿಜ್ನಾಲ್ಡಮ್ ಮತ್ತು ಬಲ-ಹಿಂತಿರುಗಿ ಟ್ರೆಂಟ್ ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್-ಅರ್ನಾಲ್ಡ್ ಅವರು ಗಾಯಗೊಂಡ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ತ್ರಿವಳಿ ಗಾಯದ ವರ್ಧಕವನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಡೆಝನ್ ಲೊವೆರೆನ್ ಮತ್ತು ಜೋ ಗೊಮೆಜ್ ಅಲೆಕ್ಸ್ ಆಕ್ಸ್ಲೇಡ್-ಚೇಂಬರ್ಲೇನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸಹಾ ಇದ್ದರು.

ಕ್ಲಾಪ್ಪ್ ಹನ್ನರ್ಸ್ಗೆ ಸೋಮವಾರ ಸೋಲಿಸಿದಲ್ಲಿ ಹನ್ನೊಂದು ಜನರಿಗೆ ಹಲವಾರು ಬದಲಾವಣೆಗಳಾಗುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ, ರಕ್ಷಣಾದಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ, ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್-ಅರ್ನಾಲ್ಡ್ ಬಲಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಲು ತೆರಳಿದರು. ಬ್ಯಾಕ್ಲೈನ್ ​​ಉಳಿದ ಭಾಗವು ಅಸ್ಥಿತ್ವದಲ್ಲಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಅಲಿಸನ್ ಗೋಲ್ನಲ್ಲಿ ನಿರ್ವಿವಾದವಾದ ಆರಂಭಿಕ ಆಟಗಾರ.

ಪಾರ್ಕ್ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಲಾಗುವುದು, ಕ್ರಿಸ್ಟಲ್ ಪ್ಯಾಲೇಸ್ , ಲೀಸೆಸ್ಟರ್ ಸಿಟಿ ಮತ್ತು ವೆಸ್ಟ್ ಹ್ಯಾಮ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಕಳಪೆ ಅಭಿನಯದ ನಂತರ ನಾಬಿ ಕೀಟಾ ಕೈಬಿಡಬಹುದು.

ಜೇಮ್ಸ್ ಮಿಲ್ನರ್ ಅವರ ಕೊನೆಯ ಎರಡು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಬಲ-ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ನಂತರ ಉದ್ಯಾನದ ಮಧ್ಯಭಾಗಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಬೇಕು. ಹೆಂಡರ್ಸನ್ ಮತ್ತು ವಿಜ್ನಾಲ್ಡಮ್ನ ಈಗ ಸರಿಹೊಂದುವ ಇಬ್ಬರು ಸಹ ಆಡಮ್ ಲಾಲಾನಾ ಮತ್ತು ಫ್ಯಾಬಿನ್ಹೊ ಜೊತೆ ದಾರಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದರೊಂದಿಗೆ ಪುನಃಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಅನುಕ್ರಮವಾಗಿ ಇದ್ದಾರೆ.

ಮೊಹಮದ್ ಸಲಾಹ್, ರಾಬರ್ಟೋ ಫಿರ್ಮಿಮೊ ಮತ್ತು ಸೈಡಿಯೊ ಮಾನೆರವರ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಟ್ರೈಡೆಂಟ್ ಯಾರೂ ಸಹ ಉಳಿಯಲು ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಕ್ಲೊಪ್ ಅವರು ಮಂದಗತಿಯ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳ ನಂತರ ಅವರಿಂದ ಗಂಭೀರ ಸುಧಾರಣೆಗಳನ್ನು ಕೋರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಸಂಭವನೀಯ ಲೈನ್ಅಪ್ (4-3-3): ಅಲಿಸನ್; ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್-ಅರ್ನಾಲ್ಡ್, ಮ್ಯಾಟಿಪ್, ವ್ಯಾನ್ ಡಿಜ್, ರಾಬರ್ಟ್ಸನ್; ವಿಜ್ನಾಲ್ಡಮ್, ಹೆಂಡರ್ಸನ್, ಮಿಲ್ನರ್; ಸಲಾಹ್, ಫಿರ್ಮಿಮೊ, ಮಾನೆ;

ಬೌರ್ನ್ಮೌತ್

ಆನ್-ಸಾಲದ ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ರೈಟ್-ಬ್ಯಾಕ್ ನಥಾನಿಯಲ್ ಕ್ಲೈನೆ ಅವರ ಪೋಷಕ ಕ್ಲಬ್ ವಿರುದ್ಧ ಚೆರ್ರಿಸ್ಗಾಗಿ ಆಡಲು ಅನರ್ಹರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಡೇವಿಡ್ ಬ್ರೂಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಲಮ್ ವಿಲ್ಸನ್ ಇನ್ನೂ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಕೋಷ್ಟಕಗಳಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ಹೋವೆಗೆ ದೊಡ್ಡ ಹೊಡೆತವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಲೆವಿಸ್ ಕುಕ್ ಮತ್ತು ಸೈಮನ್ ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಹೊರಗುಳಿಯುತ್ತಾರೆ.

ಕಳೆದ ಬಾರಿ ಕಾರ್ಡಿಫ್ ಸಿಟಿಯು ತನ್ನ ತಂಡವನ್ನು ಸೋಲಿಸಿದರೂ ಹೋವೆನಿಂದ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಮುಖ ಟ್ವೀಕ್ಗಳು ​​ನಿರೀಕ್ಷಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಆರ್ಟರ್ ಬೋರ್ಕ್ ಅಸ್ಮಿರ್ ಬೇಗೊವಿಕ್ರನ್ನು ಮೊದಲ-ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಿದ ನಂತರ ಗೋಲು ಮುಂದುವರಿಸಬೇಕು. ಆಡಮ್ ಸ್ಮಿತ್ ಕ್ಲೈನ್ನ ಗೈರುಹಾಜರಿಯಲ್ಲಿ ಬಲಕ್ಕೆ ತಿರುಗುತ್ತಾನೆ, ಚಾರ್ಲಿ ಡೇನಿಯಲ್ಸ್ ಹಿಂದಿರುಗಿದ ಮರಳಲು ದಾರಿ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾನೆ. ಸ್ಟೀವ್ ಕುಕ್ ಮತ್ತು ನಾಥನ್ ಅಕೆ ರಕ್ಷಣಾ ಹೃದಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬೇಕು.

ಸಂದರ್ಶಕರಿಗೆ ನಾಲ್ಕು-ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಮಧ್ಯಮೈದಾನದಲ್ಲೂ ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿಲ್ಲ, ಆಂಡ್ರ್ಯೂ ಸುರ್ಮನ್ ಮತ್ತು ಡಾನ್ ಗೊಸ್ಲಿಂಗ್ ಮಧ್ಯಭಾಗದಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ, ಜೂನಿಯರ್ ಸ್ಟಾನಿಸ್ಲಾಸ್ ಮತ್ತು ರಯಾನ್ ಫ್ರೇಸರ್ ಅವರು ಸುತ್ತುವರೆಯಲ್ಪಟ್ಟಿರುತ್ತಾರೆ, ಅವರು ವ್ಯಾಪಕ ಪ್ರದೇಶಗಳಿಂದ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಬೆದರಿಕೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸುವ ಕೆಲಸವನ್ನು ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಚೆಲ್ಸಿಯಾ ವಿರುದ್ಧ ಜಯಗಳಿಸಿದ ಎರಡು ಬಾರಿ ಜೋಶ್ ಕಿಂಗ್, ದ್ವಿತೀಯ ಸ್ಟ್ರೈಕರ್ ಆಗಿ ಮುಂದುವರಿಯಬೇಕು, ಡೊಮಿನಿಕ್ ಸೋಲಾಂಕೆ ಅವರ ಮಾಜಿ ಕ್ಲಬ್ ವಿರುದ್ಧದ ಲೈನ್ ಅನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರು, ಜನವರಿನಲ್ಲಿ ಬೋರ್ನ್ಮೌತ್ಗೆ ಬದಲಾಗಿದ್ದರು.

ಸಂಭವನೀಯ ಲೈನ್ಅಪ್ (4-4-1-1): ಬೋರುಸ್; ಸ್ಮಿತ್, ಕುಕ್, ಅಕೆ, ಡೇನಿಯಲ್ಸ್; ಸ್ಟಾನಿಸ್ಲಾಸ್, ಸುರ್ಮನ್, ಗೋಸ್ಲಿಂಗ್, ಫ್ರೇಸರ್; ರಾಜ; ಸೊಲಂಕೆ;

ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಆಡ್ಸ್

ಅನುಕೂಲಕರ ಬೆಟ್ಸ್

1. ಬೌರ್ನ್ಮೌತ್ ಏಷ್ಯನ್ ಹ್ಯಾಂಡಿಕ್ಯಾಪ್ + 2.5 @ 1.575

2. ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಕ್ಲೀನ್ ಶೀಟ್ – NO @ 1.90

ದುರ್ಬಲ ಬೆಟ್ಸ್

1. 2.5 ಗೋಲ್ ಗೋಲ್ಸ್ @ 3.00 ಅಡಿಯಲ್ಲಿ

ಪ್ರಮುಖ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು

  • ಆನ್ವರ್ಫೀಲ್ಡ್ನಲ್ಲಿ ಬೌರ್ನ್ಮೌತ್ ವಿರುದ್ಧ ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಅಜೇಯನಾಗಿ, ಐದು ವಿಜಯಗಳನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸಿ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳಲ್ಲಿ ಡ್ರಾ ಆಗಿದೆ.
  • ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ವಿರುದ್ಧ 14 ಪ್ರಯತ್ನಗಳಲ್ಲಿ ಬೋರ್ನ್ಮೌತ್ ಏಕೈಕ ಗೆಲುವು ಡಿಸೆಂಬರ್ 2016 ರಲ್ಲಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿ 4-3 ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸಿತು.
  • ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಒಂದು ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ದಾಖಲೆಯನ್ನು 33 ಸತತ ಹೋಮ್ ಪಂದ್ಯಗಳ ಸೋಲನ್ನು ಅನುಭವಿಸದೆ ಕ್ಲಬ್ನಲ್ಲಿದೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಕಳೆದ ಒಂಬತ್ತು ಲೀಗ್ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಆನ್ಫೀಲ್ಡ್ನಲ್ಲಿ ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ.
  • ಚೆರ್ರಿಗಳು ಸತತ ಏಳು ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿವೆ, ಪ್ರತಿ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಕನಿಷ್ಟ ಎರಡು ಬಾರಿ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಗೆಲ್ಲುತ್ತವೆ. ಫೆಬ್ರವರಿ 2006 ರಲ್ಲಿ ಪೋರ್ಟ್ಸ್ಮೌತ್ ಕನಿಷ್ಠ ಎರಡು ಬಾರಿ ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುವಾಗ ಕೊನೆಯ ಎಂಟು ವಿಮಾನವು ಸತತವಾಗಿ ಎಂಟು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.
  • ಮೊಹಮದ್ ಸಲಾಹ್ ಈ ಋತುವಿನ ರಿವರ್ಸ್ ಪಂದ್ಯವು ಹ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಬೌರ್ನ್ಮೌತ್ ವಿರುದ್ಧ ಮೂರು ಲೀಗ್ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಐದು ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಆಟಗಾರ

ಟ್ರೆಂಟ್ ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್-ಅರ್ನಾಲ್ಡ್

ರಿಟರ್ನ್ಗಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಿ (ಗ್ಲಿನ್ ಕಿರ್ಕ್ / AFP / ಗೆಟ್ಟಿ ಇಮೇಜಸ್ನ ಫೋಟೋ)

ರಿಟರ್ನ್ಗಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಿ (ಗ್ಲಿನ್ ಕಿರ್ಕ್ / AFP / ಗೆಟ್ಟಿ ಇಮೇಜಸ್ನ ಫೋಟೋ)

20 ವರ್ಷದ ವಯಸ್ಸಿನ ಗಾಯದಿಂದಾಗಿ ಲಿವರ್ಪೂಲ್ನ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸವಾಲನ್ನು ಋಣಾತ್ಮಕ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಿತು, ಕ್ಲೊಪ್ಪ್ ಯುವಕನನ್ನು ಬಲ-ಬೆನ್ನಿನಿಂದ ಬದಲಿಸಲು ಹೆಣಗಾಡುತ್ತಿರುವ ಕಾರಣ, ಜೋ ಗೊಮೆಜ್ ಕೂಡಾ ಗಾಯದಿಂದ ಹೊರಗುಳಿದಿದ್ದಾನೆ, ಆದರೆ ಕ್ಲಬ್ ನಥಾನಿಯಲ್ ಕ್ಲೈನೆಗೆ ಸಾಲ ನೀಡಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿತು.

ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್-ಆರ್ನಾಲ್ಡ್ ತಪ್ಪಿದ ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ, ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಕ್ರಿಸ್ಟಲ್ ಪ್ಯಾಲೇಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಸೋಲನ್ನು ಎದುರಿಸಿತು, ಆದರೆ ಲೀಸೆಸ್ಟರ್ ಮತ್ತು ವೆಸ್ಟ್ ಹ್ಯಾಮ್ ವಿರುದ್ಧದ ಅಂಕಗಳನ್ನು ಬಿಡುವುದರೊಂದಿಗೆ ಮೂರು ಪಾಯಿಂಟ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊರಬರಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು. ಜೇಮ್ಸ್ ಮಿಲ್ನರ್ ಮತ್ತು ಜೋರ್ಡಾನ್ ಹೆಂಡರ್ಸನ್ ಅವರನ್ನು ಆ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಬಲದಿಂದ ಹಿಂದೆ ತುಂಬಲು ಕೇಳಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸದೆ ನ್ಯಾಯ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

ಆದ್ದರಿಂದ, ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್-ಅರ್ನಾಲ್ಡ್ ಅವರು ಫಿಟ್ನೆಸ್ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿದಾಗ ರೆಡ್ಸ್ಗೆ ಸಮಯೋಚಿತ ವರ್ಧಕ ಬರುತ್ತದೆ. 20 ವರ್ಷದವನು ಈ ಪದವನ್ನು 17 ಲೀಗ್ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ, ಒಂದನ್ನು ಗಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಮೂರು ಸೆಟ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ. ಶನಿವಾರ ಅವರ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯು ಪಿಚ್ನ ಎರಡೂ ಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಲಿವರ್ಪೂಲ್ಗೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ನೆರವಾಗಬೇಕು.

ಭವಿಷ್ಯ

ಲಿವರ್ಪೂಲ್ 2-0 ಬೌರ್ನ್ಮೌತ್

ಲಿವರ್ಪೂಲ್ಗಾಗಿ ಥಿಂಗ್ಸ್ ಎಲ್ಲರೂ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಹೋಗುತ್ತಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಎರಡು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಎರಡು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ. ಬ್ಯಾಕ್-ಟು-ಬ್ಯಾಕ್ ಲೀಸೆಸ್ಟರ್ ಮತ್ತು ವೆಸ್ಟ್ ಹ್ಯಾಮ್ ವಿರುದ್ಧ ಸೆಳೆಯುತ್ತದೆ ತಮ್ಮ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಸವಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಡೆಂಟ್ ಎಸೆದಿದೆ, ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಸಿಟಿ ಅಂತರವನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ ಮತ್ತೆ ಮೇಲಿರುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಬೌರ್ನ್ಮೌಥ್ ತಮ್ಮ ಹಿಂದಿನ ಏಳು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡ ನಂತರ ರಸ್ತೆಯ ಮೇಲೆ ಹೋರಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಚೆಲ್ಸಿಯಾದ ವಿರುದ್ಧದ ಜಯವು ಅವರ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದರೆ, ಕಳೆದ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಡಿಫ್ ಸಿಟಿಯ ವಿರುದ್ಧ ಗಡೀಪಾರು ಮಾಡುವ ವಿರುದ್ಧ ಅವರು ಸೋಲು ಕಂಡಿದ್ದರಿಂದ ಅವರ ಸ್ಥಿರತೆಯ ಕೊರತೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಿದರು.

ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಎಲ್ಲಾ ಮೂರು ಪಾಯಿಂಟ್ಗಳ ಹತಾಶ ಅಗತ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ತಮ್ಮ ಅಂತಿಮ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ತಪ್ಪು ಹೆಜ್ಜೆಗಳ ನಂತರ ಬಲವಂತವಾಗಿ ಮರಳಲು ಆನ್ಫೀಲ್ಡ್ನಲ್ಲಿ ನಿರ್ಧರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಮತ್ತು ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ, ನಾವು ಹಾರ್ಡ್ ಟಾಕ್ನಲ್ಲಿ, ಮರ್ಸಿಸೈಡರ್ಸ್ ಶನಿವಾರ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಒಂದು ಆರಾಮದಾಯಕ ವಿಜಯವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಾರೆ.