ವಾಚ್: ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಬೌಲರ್ ಮೆರೆಡಿತ್ ಬಿಗ್ ಬ್ಯಾಷ್ ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ ಹದಿನೇಳನೆಯ ಮ್ಯಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್ನಲ್ಲಿ 1 ಕಾನೂನು ವಿತರಣೆಯಿಂದ 17 ರನ್ಗಳನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು

ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ವೇಗದ ಬೌಲರ್ ರಿಲೆ ಮೆರೆಡಿತ್ ಅವರು ಬಿಗ್ ಬ್ಯಾಷ್ ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ ಭಯಾನಕ ದಿನ ಅನುಭವಿಸಿದರು. ಹೊಬಾರ್ಟ್ ಹರಿಕೇನ್ ಬೌಲರ್ ಗುರುವಾರ ನಡೆದ ಮೆಲ್ಬೋರ್ನ್ ರೆನೆಗಡೆಸ್ ವಿರುದ್ಧದ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳೀಯ ವಿಕೆಟ್ಗೆ 17 ರನ್ಗಳನ್ನು ನೀಡಿದರು.

22 ವರ್ಷದ ಟಸ್ಮಾನಿಯಾ ಬೌಲರ್ ಮೆರೆಡಿತ್ ಅವರು ಹೊಬರ್ಟ್ ಹರಿಕೇನ್ರನ್ನು 184 ರನ್ಗಳ ಗುರಿಯನ್ನು ಮುಂದಿಟ್ಟರು. ಅವರು ಮೊದಲ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ 23 ರನ್ಗಳನ್ನು ನೀಡಿದರು.

ಮೊದಲ ಓವರ್ನ ನಾಲ್ಕನೇ ವಿಕೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಮೆರೆಡಿತ್ ಬೃಹತ್ ನೊ-ಬಾಲ್ ಅನ್ನು ಎಸೆದಾಗ ಅದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು.

ಮೆರೆಡಿತ್ ಮೊದಲ ನೋ-ಬಾಲ್ನ್ನು ವಿಶಾಲವಾಗಿ ಹಿಂಬಾಲಿಸಿದರು, ಇದು ಹಿಂದಿನ ವಿಕೆಟ್ಕೀಪರ್ ಮ್ಯಾಥ್ಯೂ ವೇಡ್ನನ್ನು ಗಡಿರೇಖೆಗೆ ತಲುಪಿತು, ರೆನೆಗಡೆಸ್ 5 ವೈಡ್ಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿತು. ಮುಂದಿನ ಬಾಲ್ ಆರನ್ ಫಿಂಚ್ನ ಒಳ ಅಂಚಿನ ಆಫ್ ಗಡಿಯನ್ನು ಹಾರಿಸಿತು. ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ಚರ್ಚೆಯ ನಂತರ, ಆನ್-ಫೀಲ್ಡ್ ಅಂಪೈರ್ ಇದು ಎತ್ತರಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ-ಚೆಂಡು ನೀಡಿಲ್ಲ, ಆದರೂ ಇದು ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ಮೆರೆಡಿತ್ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಅಂಕಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದರು, ಮೊದಲ ಓವರ್ನಲ್ಲಿ ಮೂರು ನೋ-ಬಾಲ್ಗಳನ್ನು ಮುಗಿಸಿದರು. ಫಿಂಚ್ ಅವರು ಈ ಬಾರಿ ಹೊರಗುಳಿದಿರಲಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಸ್ವತಃ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಮಿಡ್-ಆಫ್ ಬೌಂಡರಿಗೆ ತನಗಾಗಿ ಅದನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿದನು.

ಮೆರೆಡಿತ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಕಾನೂನುಬದ್ಧ ಚೆಂಡನ್ನು ಎಸೆದಾಗ, ಹೊಬಾರ್ಟ್ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಯುವ ವೇಗದ ಬೌಲರ್ನನ್ನು ಶ್ಲಾಘಿಸಿದರು.

ಮೆರೆಡಿತ್ನ ದುಬಾರಿ ಮೊದಲ ಓವರ್ನ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ಹೋಬಾರ್ಟ್ ಹರಿಕೇನ್ಗಳು ಮೆಲ್ಬೋರ್ನ್ ರೆನೆಗಡೆಸ್ ಅನ್ನು 167/8 ಗೆ ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲು ಮತ್ತು 16 ರನ್ಗಳ ಜಯವನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು. ಮೆರೆಡಿತ್ ಡೇನಿಯಲ್ ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ನ ವಿಕೆಟ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ತನ್ನ ಮೂರು ಓವರ್ ಕೋಟಾದಲ್ಲಿ 1/43 ಅಂಕಗಳೊಂದಿಗೆ ಮುಗಿಸಿದರು.

ಹಾಬರ್ಟ್ ಹರಿಕೇನ್ಸ್ ನಾಯಕ ವೇಡ್ 30 ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ 58 ರನ್ ಸಿಡಿಸಿದರು. ಇದರಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕು ಸಿಕ್ಸರ್ ಮತ್ತು ಆರು ಬೌಂಡರಿಗಳು ಸೇರಿದ್ದವು. 183 ರನ್ಗಳಿಗೆ ಆತಿಥೇಯರನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಿದರು. ಬೆನ್ ಮಕ್ದೆರ್ಮೊತ್ ಅವರು 30 ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ 39 ರನ್ ಗಳಿಸಿದರು. ಸೈಮನ್ ಮಿಲೆಂಕೊ 14 ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ 27).

ಹೊಬರ್ಟ್ ಚಂಡಮಾರುತಗಳು ಎಂಟು ತಂಡಗಳ ಟೇಬಲ್ನ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ 13 ಪಂದ್ಯಗಳಿಂದ 20 ಅಂಕಗಳೊಂದಿಗೆ ಆರಾಮವಾಗಿ ಇರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿವೆ. 14 ಪಂದ್ಯಗಳಿಂದ 16 ಅಂಕಗಳೊಂದಿಗೆ ರೆನೆಗಡೆಸ್ ಮೂರನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.