ಸಂಯೋಜಿತ XI: ಅಟ್ಲೆಟಿಕೊ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ವರ್ಸಸ್. ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ – ಕ್ರೀಡೆ ಮೋಲ್

ಈ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಟ್ಲೆಟಿಕೊ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಮತ್ತು ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ನಡುವಿನ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಡರ್ಬಿಗಿಂತ ಮೊದಲು ಕ್ರೀಡಾ ಮೋಲ್ ಸಂಯೋಜಿತ XI ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಈ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ವಂಡಾ ಮೆಟ್ರೊಪೊಲಿನೋದಲ್ಲಿ ಲಾ ಲಿಗಾದಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿ ಅಟೆಲೆಟಿಕೊ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಮತ್ತು ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಹಾರ್ನ್ಗಳನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ದೈತ್ಯರ ನಡುವೆ 162 ನೇ ಲೀಗ್ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಇದು ನಡೆಯಲಿದೆ, ಲಾಸ್ ಬ್ಲಾಂಕೋಸ್ ಅಟೆಲೆಟಿಕೊ 39 ಗೆ ತಲೆಯಿಂದ ತಲೆ ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸಿದರೆ ಉಳಿದ 38 ಪಂದ್ಯಗಳು ಎಲ್ಲಾ ಚದರವನ್ನು ಮುಗಿಸಿವೆ.

ಕಳೆದ ಎರಡು ಋತುಗಳ ನಡುವಿನ ಕೊನೆಯ ನಾಲ್ಕು ಲೀಗ್ ಸಭೆಗಳು ಪ್ರತಿ ಹಂತದಲ್ಲಿ ವಂಡಾ ಮೆಟ್ರೊಪೊಲಿನೋದಲ್ಲಿನ ಅನುಗುಣವಾದ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಗೋಲುರಹಿತ ಡ್ರಾ ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ಮಟ್ಟದ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದವು.

ಅಟ್ಲೆಟಿಕೊ ಪ್ರಸ್ತುತ ಲಾ ಲಿಗಾದಲ್ಲಿ ಎರಡನೆಯ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ, ಆದರೆ ಇತ್ತೀಚಿನ ವಾರಗಳಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ರೂಪದಲ್ಲಿದ್ದ ಮೂರನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿರುವ ಲಾಸ್ ಬ್ಲಾಂಕೋಸ್ಗಿಂತ ಕೇವಲ ಎರಡು ಅಂಕಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು.

ಇಲ್ಲಿ, ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ರಾಜಧಾನಿಯಲ್ಲಿ ಶನಿವಾರ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಘರ್ಷಣೆಗೆ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸಿಕೊಂಡು, ಎರಡೂ ತಂಡಗಳಿಂದ ಉತ್ತಮ ತಂಡವನ್ನು ಕ್ರೀಡೆ ಮೋಲ್ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದೆ.


ಸಂಯೋಜಿತ XI: ATL vs. RMA

ಥೈಬೌಟ್ ಕೋರ್ಟ್ಟೊಸ್ ಉತ್ತಮ ಗೋಲ್ಕೀಪರ್ ಎಂದು ಯಾವುದೇ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಬೆಲ್ಜಿಯಂ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಪಂದ್ಯವು ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ಗಾಗಿ ಯಾವಾಗಲೂ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದುದೆಂದು ಹೇಳಲು ನ್ಯಾಯೋಚಿತವಾಗಿದೆ. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಜಾನ್ ಓಬ್ಲಾಕ್ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಅಟ್ಲೆಟಿಕೊಗೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ರೂಪದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. 26 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರು ಈ ಋತುವಿನ 14 ಲಾ ಲಿಗಾ ಗುರಿಗಳನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ಅವರ 22 ಉನ್ನತ-ಶ್ರೇಣಿಯ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳಲ್ಲಿ ಅರ್ಧದಷ್ಟು ಶುದ್ಧ ಶೀಟ್ ಅನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ನ ಡೇವಿಡ್ ಡೆ ಜಿಯಾ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ವಿಶ್ವ ಫುಟ್ಬಾಲ್ನಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಉತ್ತಮ ಗೋಲ್ಕೀಪರ್ ಆಗಿರುವುದಿಲ್ಲ.

ಈ ಋತುವನ್ನು ತೋರಿಸಿರುವ ರೂಪವನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸುವಾಗ ಎರಡು ಸೆಂಟರ್-ಬ್ಯಾಕ್ಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ತುಂಬಾ ಕಷ್ಟವಲ್ಲ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಅಟ್ಲೆಟಿಕೊ ನಾಯಕ ಡಿಯಾಗೋ ಗೊಡಿನ್ ಅವರು ಉತ್ಪಾದಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಿದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸಂಪೂರ್ಣ ಖಚಿತತೆಯಾಗಿದೆ. 32 ವರ್ಷದವನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಅಟೆಲೆಟಿಕೊದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಹೆಮ್ಮೆಪಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ. ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳಲ್ಲಿ 10 ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ನಾಯಕ ಸೆರ್ಗಿಯೋ ರಾಮೋಸ್ ಅವರು ಗಾಡಿನ್ಗೆ ಸೇರಿದ್ದಾರೆ. ರಾಮೋಸ್ ಇನ್ನೂ ಅವರ ದ್ವಿಪದಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ, ಆದರೆ ಸ್ಪಾನಿಯಾರ್ಡ್ ತನ್ನ ಕ್ಲಬ್ಗೆ ಸ್ಪೂರ್ತಿದಾಯಕ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಸ್ತುತ ಫಾರ್ಮ್ನ ಉತ್ತಮ ರನ್ ಆಗಿದೆ.

ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಸೆರ್ಗಿಯೋ ರೆಗ್ಯುಲೊನ್ ಇತ್ತೀಚಿನ ವಾರಗಳಲ್ಲಿ ಲಾಸ್ ಬ್ಲಾಂಕೋಸ್ಗೆ ಫುಟ್ಬಾಲ್ನ ಸಾಕಷ್ಟು ಆನಂದವನ್ನು ಕಂಡ ಮಾರ್ಸೆಲೋ ಅವರ ಹೋರಾಟಗಳು. ಎಡ-ಹಿಂಭಾಗವು ಈ XI ನಲ್ಲಿ ಸುಲಭವಾದ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ, ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅಟ್ಲೆಟಿಕೊದ ಥಿಯೋ ಹೆರ್ನಾಂಡೆಜ್ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ. 2018 ರ ವಿಶ್ವಕಪ್ ವಿಜೇತರು ಒಂದು ಗೋಲನ್ನು ಮತ್ತು ಈ ಋತುವಿನ 15 ಲೀಗ್ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸಹಾಯವನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಈ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಡ್ಯಾನಿ ಕಾರ್ವಾಜಾಲ್ಗೆ ಎದುರು ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಸ್ಯಾಂಟಿಯಾಗೊ ಏರಿಯಾಸ್ ಅಟೆಲೆಟಿಕೊಗೆ ಒಂದು ಉಲ್ಲೇಖವನ್ನು ಅರ್ಹತೆ ನೀಡುತ್ತಾನೆ, ಆದರೆ ಕಾರ್ವಜಲ್ ಈ ಸಂಯೋಜಿತ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಹಿಂಭಾಗದ ನಾಲ್ಕನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಕೊಲಂಬಿಯಾದ ಹೊರಗಿನ ಅಂಚುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಮಧ್ಯಮೈದಾನದ ಆರಾಮವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಅತ್ಯಂತ ಕಷ್ಟಕರವಾದ ಪ್ರದೇಶವಾಗಿದೆ. ವಿವಾದಾತ್ಮಕವಾಗಿ, ಕೇವಲ ಒಂದು ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಆಟಗಾರ ಮಾತ್ರ ಅದನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ. 2018 ಕ್ಕೆ ಲುಕಾ ಮೊಡ್ರಿಕ್ ಗ್ರಹದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಆಟಗಾರನೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲ್ಪಟ್ಟರು ಮತ್ತು ಅವರ ಫಾರ್ಮ್ ಯಾವಾಗಲೂ ಈ ಋತುವಿನ ಆ ಹಂತದಲ್ಲಿಲ್ಲ, ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾದ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು ಇತ್ತೀಚಿನ ವಾರಗಳಲ್ಲಿ ಬಲವಾದವು. ಮಧ್ಯ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಮಾಡ್ರಿಕ್ ರೋಡ್ರಿ ಹೆರ್ನಾಂಡೆಜ್ ಅವರು ಸೇರಿಕೊಂಡರು, ಅವರು ಕಳೆದ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ವಿಲ್ಲಾರ್ರಿಯಲ್ನಿಂದ ಅಟ್ಲೆಟಿಕೊಗೆ ಸೇರಿದರು. 22 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಉತ್ತಮವಾದ ಋತುವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ, ಆದರೆ ಅವರ ತಂಡದ 22 ಲೀಗ್ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಮೂರು ಈ ಪದವನ್ನು ಹೊಂದುತ್ತದೆ.

ಗರೆಥ್ ಬೇಲ್ , ಮಾರ್ಕೊ ಅಸೆನ್ಸಿಯೊ , ಟೋನಿ ಕ್ರೂಸ್ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಸೆಮಿಯೊ ಈ ರೀತಿಯ ಅಭಿಮಾನದ ಮೇಲೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಆರಿಸಲ್ಪಟ್ಟರೆ ಈ ಎಲ್ಲ XI ಗಾಗಿ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಪ್ರಸ್ತುತ ರೂಪವು ಭಾರಿ ಪಾತ್ರವನ್ನು ವಹಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚಿನ ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ಬೇಲ್ ಮತ್ತು ಅಸೆನ್ಸಿಯೊಗೆ ಹಾನಿಯಾಯಿತು. ಕ್ರೂಸ್ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಸೆಮಿಯೊ, ಈ ಮಧ್ಯೆ, ಅವರ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿರಲಿಲ್ಲ. ಈ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಮಧ್ಯಭಾಗವು ಗಂಭೀರ ಅಗಲವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ನಾವು ಅಟಲ್ಟಿಕೋ ಜೋಡಿ ಕೋಕ್ ಮತ್ತು ಥಾಮಸ್ ಪಾರ್ಟಿ ಅವರನ್ನು ವಿಶಾಲ ಪ್ರದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಆಡಲು ಕೇಳುತ್ತೇವೆ. ಕೋಕ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವಿಲ್ಲದಿದ್ದಾಗ ಅಟ್ಲೆಟಿಕೊ ಒಂದೇ ತಂಡವಲ್ಲ , 25 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಥಾಮಸ್ ಇತ್ತೀಚಿನ ವಾರಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಪೂರ್ತಿದಾಯಕನಾಗಿದ್ದಾನೆ. ಥಾಮಸ್ ಲೆಮರ್ ಮತ್ತು ಏಂಜೆಲ್ ಕೊರ್ರಿಯಾಳನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುವ ಘಾನ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ, ಈ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ XI ಗೆ ಅಥ್ಲೆಟಿಸಮ್ ಮತ್ತು ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ತರುತ್ತದೆ.

ಮತ್ತಷ್ಟು ಮುಂದಕ್ಕೆ, ಮುಂಭಾಗದ ಎರಡು ಸ್ವತಃ ಆಯ್ಕೆಮಾಡುತ್ತದೆ. ವಿನಿಕಾಸ್ ಜೂನಿಯರ್ ಇತ್ತೀಚಿನ ವಾರಗಳಲ್ಲಿ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ಗೆ ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿದೆ ಆದರೆ ಡಿಗ್ರಿ ಕೋಸ್ಟಾ ಪರಿಗಣಿಸಬೇಕಾದ ಸಾಕಷ್ಟು ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಆಡಲಿಲ್ಲ. ಆಂಟೊನಿ ಗ್ರೀಜ್ ಮನ್ ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ 31 ಪ್ರದರ್ಶನಗಳಲ್ಲಿ 16 ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಲಾ ಲೀಗಾದಲ್ಲಿ 22 ರಲ್ಲಿ 10 ಸೇರಿದಂತೆ. ಜಿರೀಜ್ಮನ್ 36 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ 18 ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಈ ಪದವನ್ನು ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳಲ್ಲಿ ಕರೀಮ್ ಬೆಂಝೀಮಾ ಆಕ್ರಮಣದಲ್ಲಿ ಸೇರಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಬೆಂಜೀಮಾ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ರೂಪವು ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ನ ಬಲವಾದ ಸ್ವರೂಪಕ್ಕೆ ಪ್ರಮುಖವಾದುದು ಮತ್ತು 2015-16ರ ಹೊತ್ತಿಗೆ ಸ್ಟ್ರೈಕರ್ ತನ್ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸ್ಕೋರ್ ಅಭಿಯಾನಕ್ಕೆ ಸಹಜವಾಗಿರುತ್ತಾನೆ.

2019 ರ ಜನವರಿ 24 ರಂದು ಕೋಪಾ ಡೆಲ್ ರೇಯಲ್ಲಿ ಗಿರೊನಾ ವಿರುದ್ಧ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ನಾಯಕ ಸೆರ್ಗಿಯೋ ರಾಮೋಸ್ ಆಚರಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಮುಂದೆ ಓದಿ:

ಅಟ್ಲೆಟಿಕೊ ವಿರುದ್ಧ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಹೇಗೆ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲಿದೆ

>