ಮಲಿಕಾ ಅರೋರಾ ಕರಿಷ್ಮಾ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಕಿಯಾನ್ ಅವರ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಸಂತೋಷಕೂಟದಲ್ಲಿ ಹಾಜರಾಗಿದ್ದು, ತಂದೆ ಸಂಜಯ್ ಕಪೂರ್ ಕೂಡಾ ಗುರುತಿಸಿದ್ದಾರೆ. ನೋಡಿ … – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಕರಿಷ್ಮಾ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಪುತ್ರ ಕಿಯಾನ್ ಅವರ ಜನ್ಮದಿನದಂದು ಮಂಗಳವಾರ ಹಲವಾರು ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟರನ್ನು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ. ಒಂದು ದಿನದ ಮುಂಚೆಯೇ, ಮಾಜಿ ನಟ ತನ್ನ ಮಗಳು, ಸಮುರಾಯಕ್ಕಾಗಿ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಬಾಶ್ ಅನ್ನು ಎಸೆದಿದ್ದರು.

ಮಲೈಕಾ ಅರೋರಾ ಮತ್ತು ಅವರ ಸಹೋದರಿ ಅಮೃತಾ, ಕರಿಷ್ಮಾಳ ಹೆತ್ತವರು ರಂಧೀರ್ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಬಬಿತಾ, ನತಾಶಾ ಪೂನವಾಲಾ, ಅನು ದಿವಾನ್ ಮತ್ತು ಆಧಾರ್ ಜೈನ್ ಮುಂತಾದ ಪ್ರಸಿದ್ಧರನ್ನು ಮುಂಬೈಸ್ ಒಟರ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್ನಲ್ಲಿ ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ. ಕಿಯಾನ್ ಅವರ ತಂದೆ ಮತ್ತು ಕರಿಷ್ಮಾಳ ಮಾಜಿ ಪತಿ ಸಂಜಯ್ ಕಪೂರ್ ಕೂಡಾ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಪ್ರಸಕ್ತ ಪತ್ನಿ ಪ್ರಿಯಾ ಸಚ್ದೇವ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಅವರ ತಂದೆ ಭೇಟಿಯಾದ ಸಮೈರ ಮತ್ತು ಕಿಯಾನ್ ಅವರ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. “# ತಡರಾತ್ರಿಯ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಅವಳಿದಿನ ಪೋಸ್ಟ್! ಲವಿಂಗ್, ಡಾಟಿಂಗ್, ಕಾರಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಆಶ್ಚರ್ಯಕರ ತಂದೆ, “ಅವರು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆ ಮಾಡಿದರು.

ರಂಧೀರ್ ಕಪೂರ್, ಆಧಾರ್ ಜೈನ್ ಮತ್ತು ಬಬಿತಾ. (ವರೀಂದರ್ ಚಾವ್ಲಾ)

ಅಮೃತಾ ಅರೋರಾ, ಮಾಳಿಕ ಅರೋರಾ ಮತ್ತು ಸಂಜಯ್ ಕಪೂರ್. (ವರೀಂದರ್ ಚಾವ್ಲಾ)

ಸಮೈರಳ ಜನ್ಮದಿನದಂದು ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಕರಿಷ್ಮಾ, “ನನ್ನ ಅಮೂಲ್ಯವಾದ ಹೆಣ್ಣು ಮಗುವಿಗೆ ಜನ್ಮದಿನದ ಶುಭಾಶಯಗಳು” ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಮಲೈಕಾ, ಡಿಸೈನರ್ ಮನೀಶ್ ಮಲ್ಹೋತ್ರಾ, ರಿಯಾ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸೇರಿದಂತೆ ಪೋಸ್ಟ್ನ ಕಾಮೆಂಟ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಪ್ರಸಿದ್ಧ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಬಯಸಿದ್ದರು. ರಿದಿಹಿಮಾ ಕಪೂರ್ ಸಾಹ್ನಿ.

ಕರೀಶ್ಮಾ ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ರ ಝೀರೋ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡ ದೊಡ್ಡ ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ. ಅವರ ಕೊನೆಯ ಪಾತ್ರವು 2012 ರ ಡೇಂಜರಸ್ ಇಷ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ಬಂದಿತು. ಸಂಜಯ್ ಅವರನ್ನು ಮದುವೆಯಾದ ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಅವರು ಉದ್ಯಮವನ್ನು ತೊರೆದರು. ಕಿಯಾನ್ ಹುಟ್ಟಿದ ನಂತರ ಇಬ್ಬರೂ ಬೇರ್ಪಟ್ಟರು ಮತ್ತು ಅವರ ವಿವಾಹ ವಿಚ್ಛೇದನವನ್ನು 2016 ರಲ್ಲಿ ಅಂತಿಮಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು. ಸಂಜಯ್ ಮತ್ತು ಅವರ ಪ್ರಸಕ್ತ ಪತ್ನಿ ಪ್ರಿಯಾ ಸಾಚ್ದೇವ್ ತಮ್ಮ ಮೊದಲ ಮಗುವನ್ನು ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಡಿಸೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು.

ಸಹ ಓದಿ: ಕರಿಷ್ಮಾ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಮಗಳು Samaira 14 ತಿರುಗುತ್ತದೆ, ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಸಂತೋಷಕೂಟದಿಂದ ನಟ ಷೇರುಗಳನ್ನು ಫೋಟೋಗಳು. ಚಿತ್ರ ನೋಡಿ

ಹೆಚ್ಚು @htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಮಾರ್ಚ್ 12, 2019 19:56 IST