ವಿಸ್ಕಿಂಗ್ ಬಿಗ್ ಅಟ್ ದಿ ಆಸ್ಕರ್ಸ್ ನಂತರ, 'ಬೋಹೀಮಿಯನ್ ರಾಪ್ಸೋಡಿ' ಸೀಕ್ವೆಲ್ ಚರ್ಚಿಸಲಾಗಿದೆ – ನ್ಯೂಸ್ 18

ಆಸ್ಕರ್ಸ್ 2019 ರಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳ ನಂತರ, “ಬೋಹೀಮಿಯನ್ ರಾಪ್ಸೋಡಿ” ಕ್ವೀನ್ಸ್ ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ವೀಡಿಯೊ ನಿರ್ದೇಶಕ ರುಡಿ ಡೊಲೆಝಲ್ ಪ್ರಕಾರ, ಎರಡನೇ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.

IANS

ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ: ಮಾರ್ಚ್ 12, 2019, 4:41 PM IST

After Winning Big at the Oscars, 'Bohemian Rhapsody' Sequel Being Discussed
ಆಸ್ಕರ್ಸ್ 2019 ರಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳ ನಂತರ, “ಬೋಹೀಮಿಯನ್ ರಾಪ್ಸೋಡಿ” ಕ್ವೀನ್ಸ್ ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ವೀಡಿಯೊ ನಿರ್ದೇಶಕ ರುಡಿ ಡೊಲೆಝಲ್ ಪ್ರಕಾರ, ಎರಡನೇ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.

ಆಸ್ಕರ್ಸ್ 2019 ರಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳ ನಂತರ, “ಬೋಹೀಮಿಯನ್ ರಾಪ್ಸೋಡಿ” ಕ್ವೀನ್ಸ್ ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ವೀಡಿಯೊ ನಿರ್ದೇಶಕ ರುಡಿ ಡೊಲೆಝಲ್ ಪ್ರಕಾರ, ಎರಡನೇ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.

Pagesix.com ಪ್ರಕಾರ, ನಿರ್ದೇಶಕ ಬ್ಯಾಂಡ್ ಮತ್ತು ಅದರ ನಿರ್ವಹಣೆಯು “ಬೋಹೀಮಿಯನ್ ರಾಪ್ಸೋಡಿ” ಎಂಬ ಭಾರೀ ಯಶಸ್ಸಿನ ಹಿನ್ನಲೆಗೆ ಹಿಂಬಾಲಿಸುತ್ತದೆ.

ಡೊಲೆಜಲ್ ಅವರು ಬ್ಯಾಂಡ್ಗಾಗಿ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದರು, ಮತ್ತು ಅವರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಫ್ರೆಡ್ಡಿ ಮರ್ಕ್ಯುರಿಯೊಂದಿಗೆ ನಿಕಟರಾದರು, ಕ್ವೀನ್ಸ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಜಿಮ್ ಬೀಚ್ನ ಸಂದರ್ಶನವೊಂದರಲ್ಲಿ ಸಂಭವನೀಯ ಉತ್ತರಭಾಗದಲ್ಲಿ ಸುಳಿವು ನೀಡಿದರು.

“ಲೈವ್ ಏಯ್ಡ್ನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಉತ್ತರಭಾಗವನ್ನು ಅವನು ಯೋಜಿಸುತ್ತಾನೆಂದು ನನಗೆ ಖಾತ್ರಿಯಿದೆ.” ಮುಂದಿನ ಚಲನಚಿತ್ರವು ಈಗ “ರಾಣಿ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಚರ್ಚಿಸಲಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಡೊಲೆಜಲ್ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಫಾಕ್ಸ್ ಸ್ಟಾರ್ ಸ್ಟುಡಿಯೊಸ್ನಿಂದ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ “ಬೋಹೀಮಿಯನ್ ರಾಪ್ಸೋಡಿ”, ಮರ್ಕ್ಯುರಿ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಂಡ್ ಕ್ವೀನ್ನಲ್ಲಿನ ಜೀವನಚರಿತ್ರೆ, ಮತ್ತು ಭಾರತೀಯ-ಮೂಲದ ಗಾಯಕನ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನ, ಅವರ ಲೈಂಗಿಕತೆ ಮತ್ತು ದಾರಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಖ್ಯಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ವ್ಯವಹರಿಸಿದರು.

ಬೀಚ್ “ಬೋಹೀಮಿಯನ್ ರಾಪ್ಸೋಡಿ” ಅನ್ನು ಸಹ ತಯಾರಿಸಿದೆ, ಅದು ವಿಶ್ವದಾದ್ಯಂತ $ 870 ಮಿಲಿಯನ್ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸಿದೆ. ರಾಕ್ ಬಯೋಪಿಕ್ ಕಳೆದ ನಾಲ್ಕು ಆಸ್ಕರ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದು, ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ನಾಮನಿರ್ದೇಶನಗೊಂಡಿತು.

ಈ ಚಲನಚಿತ್ರವು ಮರ್ಕ್ಯುರಿ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಂಡ್ನ ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಲೈವ್ ಏಡ್ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಗೆ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಇದು ಡೋಲೆಝಲ್ ರಾಣಿಯೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ ಸಮಯ – ಅವರ 1985 ರ ಹಾಡು “ಒಂದು ದೃಷ್ಟಿ” ಯೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು. ಅವರು ಬ್ಯಾಂಡ್ ಮತ್ತು ಅದರ ಸದಸ್ಯರಿಗೆ ಸುಮಾರು 30 ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದರು, 1991 ರಲ್ಲಿ “ದೀಸ್ ಆರ್ ದ ಡೇರ್ಸ್ ಆಫ್ ಅವರ್ ಲೈವ್ಸ್” ಗಾಗಿ ಮರ್ಕ್ಯುರಿಯ ಅಂತಿಮ ವಿಡಿಯೋ ಚಿತ್ರೀಕರಣದೊಂದಿಗೆ ಅಂತ್ಯಗೊಂಡಿತು, ಅದೇ ವರ್ಷ ಗಾಯಕ ಮರಣಿಸಿದರು.

ಕ್ವೀನ್ ಗಿಟಾರ್ ವಾದಕ ಬ್ರಿಯಾನ್ ಮೇ ಚಿತ್ರದ ಉತ್ತರಭಾಗದ ಕುರಿತು ಸುಳಿವು ನೀಡಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಮರ್ಕ್ಯುರಿಯ ಕಥೆ ಹೆಚ್ಚು ಹೇಳಬೇಕೆಂದು ಹೇಳಿದೆ. ಅವರು ಯೋಜನೆಯ ಸಂದರ್ಶನವೊಂದರಲ್ಲಿ, “ಲೈವ್ ಏಡ್ ಅದನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ, ಯಾರು ತಿಳಿದಿದ್ದಾರೆ, ಮುಂದಿನ ಭಾಗವಾಗಬಹುದು”.