ಹರ್ಡಿಕ್ ಪಾಂಡ್ಯ, ಕೆ.ಎಲ್. ರಾಹುಲ್ ಅವರ ಗೆಣ್ಣುಗಳ ಮೇಲೆ ರಾಪ್ ಅಗತ್ಯವಿದೆ: ರವಿ ಶಾಸ್ತ್ರಿ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ನವದೆಹಲಿ: ಭಾರತದ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರ

ರವಿ ಶಾಸ್ತ್ರಿ

ಹೇಳುತ್ತಾರೆ

ಹರ್ಡಿಕ್ ಪಾಂಡ್ಯ

ಮತ್ತು

ಕೆಎಲ್ ರಾಹುಲ್

ಜನಪ್ರಿಯ ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಜೋಡಿಯ ಸೆಕ್ಸಿಸ್ಟ್ ಟೀಕೆಗಳನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿ, “ಅವರ ಗೆಣ್ಣುಗಳ ಮೇಲೆ ರಾಪ್” ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

ಜನವರಿಯಲ್ಲಿ ‘ಕಾಫಿ ವಿಥ್ ಕರಣ್’ ಬಗ್ಗೆ ಸೆಕ್ಸಿಸ್ಟ್ ಟೀಕೆ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಪಾಂಡ್ಯ ಮತ್ತು ರಾಹುಲ್ ಭಾರಿ ಚಂಡಮಾರುತದ ಕಣ್ಣಿಗೆ ಬಿದ್ದರು.

“ಪಾಂಡ್ಯ ಮತ್ತು ರಾಹುಲ್ ಅವರ ಗೆಣ್ಣುಗಳ ಮೇಲೆ ರಾಪ್ ಅಗತ್ಯವಿದೆ, ಅವರು ಏನಾಯಿತು ಎಂಬುದರಲ್ಲಿ ಅವರು ಬಹಳಷ್ಟು ಕಲಿತಿದ್ದಾರೆ, ಒಳ್ಳೆಯದು,” ಶಾಸ್ತ್ರಿ ಅವರು ಮಿರರ್ ನೌಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು.

“ನೀವು ತಪ್ಪುಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ಬದ್ಧರಾಗಿದ್ದೀರಿ ಮತ್ತು ನೀವು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಶಿಕ್ಷೆಗೆ ಗುರಿಯಾಗುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಅದು ಪ್ರಪಂಚದ ಅಂತ್ಯದಲ್ಲ ಅಂತಹ ಅನುಭವಗಳು ಆಟಗಾರರು ಬಲವಾದ, ಕಠಿಣ ಮತ್ತು ಬುದ್ಧಿವಂತರಾಗಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತವೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಟಿವಿ ಶೋ ಜನವರಿ 6 ರಂದು ಪ್ರಸಾರವಾಯಿತು. ಈ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ, ಪಾಂಡ್ಯ ಮತ್ತು ರಾಹುಲ್ ತಮ್ಮ ಸಂಬಂಧಗಳು, ಕುಸಿತಗಳು, ನೆಚ್ಚಿನ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು, ನಟರು ಮತ್ತು ನಟಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದರು. ಪಾಂಡ್ಯ ಅನೇಕ ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚೆಚ್ಚು ಹೆಮ್ಮೆಪಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಈ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ತನ್ನ ಹೆತ್ತವರೊಂದಿಗೆ ಎಷ್ಟು ತೆರೆದಿದ್ದಾನೆಂದು ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ.

ನಡುವೆ ಅಭಿಪ್ರಾಯದಲ್ಲಿ ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಶಾಸ್ತ್ರಿಗೆ ಕೇಳಲಾಯಿತು

ಬಿಸಿಸಿಐ

ಮತ್ತು ದೀರ್ಘ ಸಾಗರೋತ್ತರ ಪ್ರವಾಸಗಳಲ್ಲಿ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸುವ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರ ಪಾಲುದಾರರ ತಂಡ.

“ಆಟಗಾರರು ತಮ್ಮ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಮೇಲೆ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುತ್ತಿರುತ್ತಾರೆಯೇ ಎಂದು ತಿಳಿದಿದ್ದಾರೆ ಅವರು ತಕ್ಕಂತೆ ತೀರ್ಮಾನ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.ಮತ್ತು ಮನೆಯಿಂದ ದೂರವಿರುವಾಗ ನೀವು ಸಮಯವನ್ನು ನೋಡಿದಾಗ, ನೀವು ಅಲ್ಲಿ ಪ್ರಾಯೋಗಿಕವಾಗಿರಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ.

“ಹೌದು, ಇದು ವಿಶ್ವ ಕಪ್ ಅಥವಾ ದೊಡ್ಡ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಹುಡುಗರಿಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ 24×7 ಅನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಬೇಕಾಗಿರುವ ದೊಡ್ಡ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯಾಗಿದ್ದರೆ ಅದು ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿದೆ ಆದರೆ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ – ಈ ದಿನ ಮತ್ತು ವಯಸ್ಸು ನೀವು ಪ್ರಾಯೋಗಿಕವಾಗಿರಲು ಮತ್ತು ಸ್ವಲ್ಪ ಮುಕ್ತ ಮನಸ್ಸಿನಿಂದ ಇರಬೇಕು.”

ನಾಯಕನ ನಡುವೆ ಅಪಾರ ಪರಸ್ಪರ ಗೌರವವಿದೆ ಎಂದು ಶಾಸ್ತ್ರಿ ಹೇಳಿದರು

ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ

ಮತ್ತು ಅವರ ಹಿಂದಿನ ಮಹೇಂದ್ರ ಸಿಂಗ್ ಧೋನಿ.