ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ಶರ್ಸ್ ಸನ್ ಸೋಕ್ಡ್ ಥ್ರೋಬ್ಯಾಕ್ ಪಿಕ್ಚರ್ಸ್ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿಯೊಂದಿಗೆ, ಚಿತ್ರ ನೋಡಿ – ಸುದ್ದಿ 18

ಈ ಚಿತ್ರಗಳು ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ಮತ್ತು ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿಯವರ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ಪ್ರವಾಸದಿಂದ ಬಂದಿದ್ದು, ಅವರು ಇಂಡಿಯನ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ತಂಡ ಡೌನ್ ಅಂಡರ್.

Anushka Sharma Shares Sun Soaked Throwback Pictures With Virat Kohli, See Pics
ಚಿತ್ರ: Instagram

ಇದು ಇನ್ನೂ ಗುರುವಾರ ಅಲ್ಲ, ಆದರೆ ನಟಿ ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ಈಗಾಗಲೇ ಥ್ರೋಬ್ಯಾಕ್ ಮೋಡ್ನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ತಮ್ಮ ಇತ್ತೀಚಿನ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ಟ್ರಿಪ್ನಿಂದ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ನಲ್ಲಿ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿಯೊಂದಿಗೆ ಅವರು ಹೊಸ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಅನುಷ್ಕಾ ಅದೇ ಮೊಸ್ಚಿನೊ ಟಿ-ಶರ್ಟ್ ಧರಿಸಿರುವುದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತಾಳೆ, ಆಕೆ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ಪ್ರವಾಸದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ಆಕೆ ಧರಿಸುತ್ತಿದ್ದಳು, ವಿರಾಟ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಇಂಡಿಯನ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಟೀಮ್ ಡೌನ್ ಅಂಡರ್ಗೆ ಮುನ್ನಡೆದರು. ಹೊಸ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಅನುಷ್ಕಾ ತನ್ನ ಕಡೆಯಿಂದ ವಿರಾಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಹುಲ್ಲಿನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂದು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಖಾತೆಗಳಿಂದ ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿರುವ ಇನ್ನೊಂದು ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ದೋಣಿ ಸವಾರಿ (ಬಹುಶಃ ಮತ್ತೆ ನ್ಯೂಜಿಲ್ಯಾಂಡ್ನಲ್ಲಿ), ದೋಣಿ ತಂತ್ರವನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾದ ನಂತರ ಅನುಷ್ಕಾ ವಿರಾಟ್ನ ಕೆನ್ನೆಗಳನ್ನು ಎಳೆಯುವಲ್ಲಿ ಕಂಡಿದೆ.

ನಟಿ ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್ ಮತ್ತು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದಿಂದ ಹಲವಾರು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಳು, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಯಾಣ ಬೆಳೆಸಿದಾಗ ಅವರು ಹಲವು ವಾರಗಳವರೆಗೆ ವಿರಾಟ್ ಜೊತೆ ಇದ್ದರು. ಅವಳು ಒಂದು ಚಿತ್ರವನ್ನು “ನೀವು ಮಾತ್ರ ಯಾವಾಗಲೂ ಆನಂದದಿಂದ ದೂರ ಒಂದು ಉಸಿರು,” ಮತ್ತು ಇನ್ನೊಂದು “ಫಿಲ್ಟರ್ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ” ಎಂಬ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಾಳೆ.

ಅವರು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ವಿಮರ್ಶಾತ್ಮಕ ಮತ್ತು ವಾಣಿಜ್ಯ ಕೊಳೆಯುವಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರು

ಶೂನ್ಯ

, ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ. ಅವಳು ನಟಿಯಾಗಿ ಯಾವುದೇ ಹೊಸ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಘೋಷಿಸಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುವ ಒಂದು ಅವಧಿ ಚಿತ್ರದ ಮುಂದಿನ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕೆ ಅವರು ಎದುರು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಹೆಚ್ಚು @ ನ್ಯೂಸ್ 18 ಮೊವಿಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ