ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಒಂದು ಟಿಪ್ಪಣಿ: ಬೇಯರ್ನ್ ಮತ್ತು ಬುಂಡೆಸ್ಲಿಗಾ ಎಲ್ಲವೂ ಅಲ್ಲ … – ಫುಟ್ಬಾಲ್365.ಕಾಮ್

ನಿಮ್ಮ ಆಲೋಚನೆಯನ್ನು theeditor@football365.com ಗೆ ಕಳುಹಿಸಿ.

ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಟಿಪ್ಪಣಿ

ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ, ಮ್ಯೂನಿಚ್ನಲ್ಲಿ ವಿ ವಿರುದ್ಧ ಜಯಗಳಿಸಿದ ಲಿವರ್ಪೂಲ್ಗೆ ಅಭಿನಂದನೆಗಳು, ಆದರೆ ಎಲ್ಲಾ ಸಂತೋಷದಲ್ಲೂ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಸೂಚನೆ ಅಗತ್ಯವಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಮಾಧ್ಯಮದಿಂದ ಅವರು ಏರಿದರು, ಬೇಯರ್ನ್ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಈ ವರ್ಷವಲ್ಲ.

ಕಾರಣಗಳು ಎಲ್ಲಾ ತಂಡ / ತಂಡಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗಿವೆ: ಕೊವಾಕ್ ಇನ್ನೂ ಹೊಸ ಮತ್ತು ಸಮಯ ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ – ಬೇರೆ ಯಾವುದನ್ನಾದರೂ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ಅವನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಉತ್ತಮ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಲು; ಥಾಮಸ್ ಮುಯೆಲ್ಲರ್ ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಮುಗಿದಿದೆ – ಪ್ರಾಯಶಃ ಅವನು ಈಗಾಗಲೇ ಅಗ್ರ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ಸಮಯದವರೆಗೆ ನೀಡಿದನೆಂದು ಸುಟ್ಟುಹೋಗುತ್ತದೆ; ಇದು ಎಷ್ಟು ವಿವಾದಾತ್ಮಕವಾಗಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಜೊಕಿಮ್ ಲೋವೆ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡದಿಂದ ಹುಮ್ಮೇಲ್ಸ್ ಮತ್ತು ಬೋಟೆಂಗ್ರನ್ನು ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಚಕ್ಡ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ; ನಯ್ಯರ್ ತನ್ನ ಕೆಟ್ಟ ಗಾಯದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿಲ್ಲ. ಪಟ್ಟಿ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ.

ಅವರು ಬಲ್ಲಿಯಲ್ಲಿ ಹೋರಾಡುವ ಒಂದೇ ಕಾರಣವೆಂದರೆ ಡಾರ್ಟ್ಮಂಡ್ ಜನವರಿಯಿಂದ ಒಟ್ಟಾಗಿ ತೇವದ ಹಾಸಿಗೆ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ (ಇದು ಯಾರಿಗೂ ಅಚ್ಚರಿಯಿಲ್ಲ); ವೋಲ್ಫ್ಸ್ಬರ್ಗ್ ಮತ್ತು BMG ನಂತಹ ಅವರು ಕೊಲ್ಲುವ ತಂಡಗಳೆಂದರೆ, ಜರ್ಮನಿಯ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಕೂಡ ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಅಲ್ಲ …

ನಾನು ಹೇಳಿದಂತೆ, ಉತ್ತಮ ಗೆಲುವು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲವೂ, ಆದರೆ ಒಂದೆರಡು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ “ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಶಸ್ತ್ರಸಜ್ಜಿತ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯನ್ನು” ಉರುಳಿಸುವಂತೆ. ಆ ತಂಡವು ಸ್ಮರಣೆಯಲ್ಲಿ ಮರೆಯಾಗುತ್ತಿದೆ (ಅದೃಷ್ಟವಶಾತ್ ಜರ್ಮನಿಯ ಬಹುಪಾಲು).

ಸ್ಯಾಮ್, ಸಿಎಫ್ಸಿ [ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ F95] SW6

ಪೋಚ್ ಅವರು ಮಾಡಬೇಕಾದುದು

ನಾನು ಈ ಪ್ರಶ್ನೆಯನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಿದ್ದೇನೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಪೊಚೆಟ್ಟೊ ನಿರಂತರವಾಗಿ ಮಾಧ್ಯಮದಿಂದ ಮೆಚ್ಚುಗೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಏಕೆಂದರೆ ನಾವು ಖರೀದಿದಾರರ ಮೇಲೆ ಸ್ಪರ್ಸ್ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು MV ಯಿಂದ ನಾಲ್ಕನೇ ಇಚ್ಛೆಯಿರುವ ಮನಸ್ಸು ಮತ್ತು ಅವರು ಹೊಂದಿರಬೇಕಾದ ತಂಡದ ಗುರಿಗಳನ್ನು ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಏಕೆಂದರೆ ನಾನು ಅಕೌಂಟೆಂಟ್ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ ನಾನು ಡಾನ್ ‘ ಟಿ ಅವರು ಖರೀದಿಸಿದದ್ದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಆಟಗಾರರ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಮಾರಾಟದ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ನಾನು ರನ್ ಮಾಡುತ್ತೇನೆ, ಎಲ್ಲಾ ಹೂಡಿಕೆಯನ್ನು ನೀವು ನಂತರದವರೆಗೂ ಮಾರಾಟ ಮಾಡುವದರ ಮೇಲೆ ಅಳೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಂತರ ಯಾರು ಕಳಪೆಯಾಗಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಯಾರು ಹೆಚ್ಚು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡುತ್ತಾರೆ.

ಸ್ಪರ್ಸ್ XI: 543M

ಲಿವರ್ಪೂಲ್: 666M

ಮ್ಯಾನ್ ಯುನೈಟೆಡ್: 502 ಎಂ

ಮ್ಯಾನ್ ಸಿಟಿ: 679 ಎಂ |
ಆರ್ಸೆನಲ್: 396.50 ಎಂ |
ಚೆಲ್ಸಿಯಾ: 589.50 ಎಂ

ಹಾಗಾಗಿ ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಮತ್ತು ನಗರವು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಮುಂದೆ ಇರಬೇಕೆಂಬುದನ್ನು ನಾವು ನೋಡಬಹುದಾಗಿದೆ, ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ವಿಚಿತ್ರವಾಗಿ TAA, ರಾಬರ್ಟ್ಸನ್, ಫಿರ್ಮಿಮೊ, ಸಲಾಹ್ ಮತ್ತು ಮಧ್ಯಾಹ್ನದ ಹೆಚ್ಚಳಕ್ಕೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಕಡಿಮೆ ಮೌಲ್ಯದ ತಂಡವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಮನಸ್ಸಿನ ಮೌಲ್ಯಗಳು: (ಒಟ್ಟು 260 ಮಿಲಿಯನ್)

ಇದೇ ರೀತಿ ಸ್ಟರ್ಲಿಂಗ್, ಸ್ಯಾನ್, ಅಗುರೊ ಮತ್ತು ಡಿ ಬ್ರುಯಿನ್ ಶುಲ್ಕಗಳು (220 ಮಿಲಿಯನ್) ನಲ್ಲಿ ಸಿಟಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಡೇವಿಡ್ ಸಿಲ್ವಾ ಮತ್ತು ಫರ್ನಾಂಡಿನ್ಹೋ (ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ 26 ಮಿ) ನಂತಹ ಆಟಗಾರರ ಮೌಲ್ಯಮಾಪನದಿಂದ ತಂಡಕ್ಕೆ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ವಯಸ್ಸು ಮತ್ತು ಒಪ್ಪಂದಗಳ ಕಾರಣ, ಬರ್ನಾರ್ಡೊ ಸಿಲ್ವಾದಲ್ಲಿ ಜಾರುವಿಕೆಯು ಘನ 40 ಎಂ ಮೂಲಕ ಸಿಟಿ ಸ್ಕ್ವಾಡ್ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳು ಕೇವಲ ಸ್ಪಷ್ಟವಾದ ಮನೋಭಾವವನ್ನು ಮತ್ತು ಕೇವಲ 700 ಮೀಟರ್ ಗಳಾಗಿವೆ.

ಮ್ಯಾನ್ ಯುನೈಟೆಡ್, ಸರಿ ಮಾರ್ಟಿಯಲ್, ಪೋಗ್ಬಾ ಮತ್ತು ಲುಕಾಕು ಅವರ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ (ತೀರಾ ನಿಖರವಾದ) ಲಿಂಗಾರ್ಡ್ ಮತ್ತು ರಾಶ್ಫೋರ್ಡ್ ಅತ್ಯಂತ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಬೆಳವಣಿಗೆಗೆ ನಿಂತಿದ್ದಾರೆ (ಎರಡೂ ಉಚಿತ ಎಂದು 100M ಸಂಯೋಜಿತ), ಫ್ರೆಡ್ ಇನ್ನೂ ಕಡಿಮೆ ಮೌಲ್ಯದಲ್ಲಿ ಇರುವುದನ್ನು ನೋಡುವುದಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಸೇರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ ಮೌಲ್ಯಮಾಪನದಲ್ಲಿ ಹೇಗಾದರೂ ನಿಯಮಿತ ಸ್ಟಾರ್ಟರ್ ಆಗಿಲ್ಲ. ಅವರು XI MV ಯ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಐದನೇ ಆಗಿರಬೇಕು ಮತ್ತು ಇದು ಪಂತವನ್ನು ನಾನು ತುಂಬಾ ದೂರವಿರುವುದಿಲ್ಲ.

ಒಂದು ತಂಡವಾಗಿ ಚೆಲ್ಸಿಯಾ ಕಳಪೆ ಪ್ರದರ್ಶನವು ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಚೆಲ್ಸಿಯಾಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಟದ ಪ್ರದರ್ಶನ, ತಯಾರಿಕೆಯ ಕೊರತೆ, ಇತ್ಯಾದಿಗಳು ಚೆಲ್ಸಿಯಾಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಮಾಡಬೇಕಾದುದು (MV ಯಲ್ಲಿ 3 ನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ ಆದರೆ ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ 4 ನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿರಬಹುದು ಆದಾಗ್ಯೂ ಎಮ್ವಿ ಯಲ್ಲಿ 3 ನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ) ಅವರ ಆಟಗಾರರು ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಒಲವು ತೋರಿದ್ದಾರೆ, ಕ್ಯಾಂಟೆ 90 ಮಿ ಆಗಿದ್ದು ಮತ್ತು ಅಪಾಯದ 110 ಮಿ ಉಂಗುರಗಳು ನಿಜವಾದವೆನಿಸಿವೆ, ವಿಲಿಯನ್ ಈಗ 50 ಮಿ ಆಗಿದ್ದಾನೆ ಆದರೆ ಈಗ ಬಾರ್ಕಾ ಅವರಿಗೆ ಬಿಡ್ ಮಾಡಿದೆ. Higiin ಅವರ XI ನಲ್ಲಿ 40 ಮೀಟರ್ನಲ್ಲಿ ಅವರು ಸಾಲ ಪಡೆದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಸ್ವಲ್ಪ ವೆಂಕಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ ಆದರೆ ನಾವು ಇಲ್ಲಿ ಮೌಲ್ಯದಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತೇವೆ.

ಆರ್ಸೆನಲ್ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಪ್ರದರ್ಶನಕಾರರೆಂದರೆ, ಅವರ ಮುಂದೆ ಇರುವ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಅವರ ಬಹುಪಾಲು ಮೌಲ್ಯವು (ಇದು ಅವರ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳಲ್ಲಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ) ಮತ್ತು ಅವರ ರಕ್ಷಣಾವು ಅಗ್ರ 6 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಕಡಿಮೆ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಆದರೆ ಪ್ರಸ್ತುತ ಅವರ ಯೋಗ್ಯವಾದ ಮುಂಚೂಣಿ ಮತ್ತು ಒಂದು ಅಥವಾ ಎರಡು ಮಿಡ್ಫೀಲ್ಡ್ ರತ್ನಗಳು ತಮ್ಮ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತವೆ.

ಆದ್ದರಿಂದ ಸ್ಪರ್ಸ್ ಮೌಲ್ಯದಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕನೆಯದು (ಅರ್ಥವಿಲ್ಲ), ಮತ್ತು ಅವರು ನಾಲ್ಕನೇ / ಮೂರನೇ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ (ಅರ್ಥದಲ್ಲಿ) ಹೋರಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಬಹುತೇಕ ಬದಿಗಳಂತೆ ಅವರ ಮುಂಚೂಣಿ ರೇಖೆಯು ಅದ್ಭುತವಾಗಿ ಮೌಲ್ಯಯುತವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಸಿಟಿ ಮತ್ತು ಲಿವರ್ಪೂಲ್ಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ಅವರು ಕೊರತೆಯೇ ಬ್ಯಾಂಗ್ ಪ್ರಧಾನ ಸಿಬಿ (ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಮತ್ತು ಸಿಟಿಯ 65 ಎಂ ಲ್ಯಾಪೋರ್ಟೆ ಮತ್ತು ವ್ಯಾನ್ ಡಿಜ್ಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ) ಮೇಲೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಪೂರ್ಣತೆರೆಗಳು ಪ್ರತಿ ಬದಿಯ 20 ಮೀಟರ್ಗಳಷ್ಟು ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದೆ. ಮಿಡ್ಫೀಲ್ಡ್ ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಒಟ್ಟಾರೆ ಮೌಲ್ಯಮಾಪನಕ್ಕೆ ವಿರಳವಾಗಿ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಾಗುತ್ತದೆ. ಕೀಪರ್ ಉತ್ತಮ ಮೌಲ್ಯದ ಕೀಪರ್ ಹೊಂದಿರುವ 4 ಬದಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಅಪ್ಗ್ರೇಡ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು. 310M ನ ಆಟಗಾರ ಮೌಲ್ಯದಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಾರೆ ಬೆಳವಣಿಗೆ (ಸನ್, ಕೇನ್, ಆಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಎರಿಕ್ಸ್ಸೆನ್ ಅಡ್ಡಲಾಗಿ)

ಹಾಗಾಗಿ ನಾವು ಏನು ಕಲಿತಿದ್ದೇವೆ?

Pochettino ಅವರು ಇರಬೇಕು ಎಂದು ನಿಖರವಾಗಿ ನಿಖರವಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಾಲ್ಕನೇ ಮಾಡುವ ಒಂದು sucess ಅಲ್ಲ ಆದರೆ ತನ್ನ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿರುವ ತಂಡದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಧ್ಯಮ ಹೊಗಳಿದ್ದಾರೆ ನಿಜವಾದ ರಿಂಗ್.

Klopp ಸಹ ಬ್ಯಾಂಗ್ ಆಗಿದೆ.

ಆದರೆ ಗೌರ್ಡಿಯೋಲಾ ಸಹ ತಾಂತ್ರಿಕವಾಗಿ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಬೇಕೆಂದರೆ ಆದರೆ ತಂಡಕ್ಕೆ ಮೌಲ್ಯಮಾಪನಗಳು ಅವರು ಮೇಲಕ್ಕೆ ದೊಡ್ಡ ಮುನ್ನಡೆ ಸಾಧಿಸಬೇಕೆಂದು ತೋರಿಸಬೇಕು ಆದರೆ ಅವರ ಅಭಿನಯಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ ದೋಷವಿಲ್ಲ.

ಸರ್ರಿಗೆ ತೊಂದರೆಗಳಿವೆ ಆದರೆ ಅವರ ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಗುರಿಯನ್ನು ಸಂಭವನೀಯವಾಗಿ ಪೂರೈಸಬಹುದಾದರೂ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ನೈಜತೆಯಿಂದ ಮತ್ತಷ್ಟು ಉತ್ತಮವಾಗಬೇಕಿದೆ.

ಓಲೆ ಗುನ್ನಾರ್ ಹಡಗಿಗೆ ಸರಿಹೊಂದುತ್ತಾದರೂ, ಮ್ಯಾನ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಎಂದಿಗೂ ಸವಾಲೊಡ್ಡುವ ನಿರೀಕ್ಷೆ ಇರುವವರು ಲೂಪ್ ಅನ್ನು ಕಟುವಾಗಿ ಹೊರಹಾಕಿದ್ದಾರೆ.

ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಎಮೆರಿ ಆರ್ಸೆನಲ್ನಲ್ಲಿ ದೇವರುಗಳು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ, ಮುಂದಿನ ಋತುವಿನ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ಗೆ ಅರ್ಹತೆ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ಅವರನ್ನು ಅವನ ತಂಡಗಳ ಮೌಲ್ಯದ ಸುಮಾರು 30% ರಷ್ಟು ಹಿಂದಿರುಗಿಸುತ್ತದೆ.

ವಾಸ್ತವಿಕ ಲೈನ್ ಅಪ್ಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಸ್ತುತ ಮೌಲ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಇದನ್ನು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

ಕೋಲ್

ಸೆಚ್, ಸಂಗಾತಿ

ಆರ್ಸೆನಲ್ ಯೂರೋಪಾ ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಗತಿ ಸಾಧಿಸಲು ಬಯಸಿದರೆ ಅವರು ಲೆನೋವನ್ನು ಆಡಲು ಅವಶ್ಯಕತೆಯಿದೆ. ಈ ವಾರಾಂತ್ಯದ ವೀರರ ನಂತರ ಅವರು ದೊಡ್ಡ ರೂಪದಲ್ಲಿರುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಆರ್ಸೆನಲ್ 2 ಗೋಲು ಮುನ್ನಡೆವನ್ನು ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟಿಸುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ ಅವರು ಕ್ಲೀನ್ ಶೀಟ್ ಅನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಮತ್ತು ಇದರರ್ಥ ಲೆನೊ ಎನ್ನುವ ನಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಆಟಗಾರನನ್ನು ಆಡುವ ಅರ್ಥ.

ಎರಡನೇ ಕೀಪರ್ಗಳನ್ನು ಆಡುವ ಈ ಹೊಸ ಒಲವು ಅಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ. ಲೀಗ್ ಕಪ್ನ ಆರಂಭಿಕ ಹಂತಗಳಲ್ಲಿ ಅದರ ಉತ್ತಮವಾದದ್ದು ಆದರೆ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಬದಲಿಸುವ ಒಂದು ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧೆಯೊಂದರಲ್ಲಿ ಖಚಿತವಾಗಿದ್ದರೆ, ಅವರು ನಿಮ್ಮ ತಂಡವನ್ನು ಹ್ಯಾಂಡಿಕ್ಯಾಪ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ನಿರತರಾಗಿದ್ದರೆ, ಕೆಲವೇ ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ನಿವೃತ್ತಿ ಹೊಂದಿದ ಕೀಪರ್ ಆಡುವ ಮೂಲಕ ಅವರು ತಪ್ಪುಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಆಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಲೆನೊ ಮಟ್ಟದ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿಯೇ ಇಲ್ಲ.

90 ರ ದಶಕದ ಮಧ್ಯಭಾಗದಲ್ಲಿ ಯುರೋಪಿಯನ್ ಕಪ್ ವಿನ್ನರ್ಸ್ ಕಪ್ಗಳನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲು ನಾವು ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದ ಓಟವನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಜಾರ್ಜ್ ಗ್ರಹಾಮ್ ನಮ್ಮ ವಿಶ್ವ ವರ್ಗ ಕೀಪರ್ ಡೇವಿಡ್ ಸೀಮೆನ್ ಅವರನ್ನು ಕೈಬಿಟ್ಟರೆ ನಾವು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರ ಮೇಲೆ ಆಕ್ರಮಣ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದೆವು. ಸಮಯ.

ಹೌದು ಸಿಚ್ ಅದ್ಭುತ ಕೀಪರ್ (ಚೆಲ್ಸಿಯಾಗೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ), ಆದರೆ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಮುಂದಿನ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಮುಂದಿನ ವ್ಯತ್ಯಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಈ ಮಲ್ಟಿ ಮಿಲಿಯನ್ ಪೌಂಡ್ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಜಾಗವಿಲ್ಲ.

ನಾವು ಲೀಗ್ ಮೂಲಕ ಪಡೆಯಬಹುದು ಆದರೆ ಆರ್ಸೆನಲ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಕ್ಲಬ್ ಬಹುಶಃ ಯುರೋಪ್ನಲ್ಲಿ ಸಾಧಿಸುವ ಕ್ಲಬ್ನಲ್ಲೇ ಅತ್ಯಂತ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ನಾವು ಇತರ ಕಪ್ಗಳಿಂದ ಹೊರಗುಳಿದಾಗ, ಲೀಗ್ಗೆ ಸವಾಲಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ಬದಲಾಯಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಅದ್ಭುತ ಅವಕಾಶವಿದೆ, ಮತ್ತು ಯೂರೋಪಾ ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಆಟಗಳನ್ನು ಆಡಲು ಹೊರಗಿನ ಆಟಗಾರರ ತಂಡವನ್ನು ಆರಾಮವಾಗಿ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು 4 ನೆಯ ಸ್ಥಾನದ ಟ್ರೋಫಿಗಾಗಿ ಯುದ್ಧವನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಆದರೆ ಇದು ‘ಸೆಕ್-ಮೇಟ್’ ಆಗಿರಬಹುದು ಮತ್ತು ಸೆಕ್ ಇಂದು ನಮ್ಮ ಎಲಿಮಿನೇಷನ್ಗೆ ಪಾತ್ರವಹಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕೊಡುಗೆ ನೀಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಯಪಡುತ್ತೇನೆ.

ತಪ್ಪು ಎಂದು ಸಾಬೀತಾಗಿದೆ.

ಪಾಲ್ ಕೆ, ಲಂಡನ್

ಪಿ.ಎಸ್. ಮೆಸ್ಸಿ ಮತ್ತು ರೋನಾಲ್ಡೋ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ ಫೈನಲ್ಗಾಗಿ ಯಾರಾದರೂ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಶ್ರೇಷ್ಠ ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ ಉತ್ತರಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುವರೆಂದು ಯಾರಾದರೂ ಭಾವಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ …

ಮನುಷ್ಯನನ್ನು ಮ್ಯಾಪ್ ಮಾಡಿ

ದೊಡ್ಡ ತಂಡದ ಮೇಲೆ ದೊಡ್ಡ ಗೆಲುವಿನ ನಂತರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಮೇಲ್ಬಾಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಹಾದುಹೋಗುವ ಸಣ್ಣ ಸಂತೋಷಗಳು ಮಿಸ್ಟರ್ ಸಮ್ನ ಎರಡು-ಲೈನರ್ ಓದುವಲ್ಲಿ ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಚಿಮುಕಿಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದವು “ಜೋ ಗೊಮೆಜ್ ಬ್ಯಾಕ್ ಯಾವಾಗ?

ಮ್ಯಾಟಿಪ್ ನನ್ನನ್ನು ಮೊದಲಿನ ಸಮಾಧಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಿದ್ದೇನೆ. “

ನಾನು ಕಳೆದ ರಾತ್ರಿ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕುಡಿಯುತ್ತಿದ್ದೆನೋ ಎಂದು ನಾನು ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಡುತ್ತೇನೆ, ಏಕೆಂದರೆ ನಾನು ನೋಡಿದ ಮ್ಯಾಟಿಪ್ ಎಲ್ಲಾ ರಾತ್ರಿಯೂ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿತ್ತು, ಅನಗತ್ಯ ಹಳದಿ ಕಾರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಒಂದೆರಡು ಫೌಲ್ಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ. ರೊಬೊ ಮತ್ತು ವಿವಿಡಿಯೊಂದಿಗೆ ಒಜಿ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಅವನ ತಪ್ಪು ಅಲ್ಲ, ಈ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಮೊದಲ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ. ಅವರು ಚೆಂಡನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬೇಕಾಗಿತ್ತು ಏಕೆಂದರೆ ಲೆವಾಂಡೋವ್ಸ್ಕಿ ಅವನ ಹಿಂದೆ ಟ್ಯಾಪ್ಗಾಗಿ ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದರು, ಮತ್ತು ಬಾರ್ ಮೇಲೆ ಚೆಂಡನ್ನು ಎತ್ತುವ ತಾಂತ್ರಿಕವಾಗಿ ಸಾಧ್ಯವಾದಾಗ, ಕೆಲವೇ ರಕ್ಷಕರು ಅದೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆ ಕ್ರಾಸ್ನಿಂದ ಅದನ್ನು ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು .

ವ್ಯಾನ್ ಡಿಜ್ನಿಂದ ಅವರು ಹೆಚ್ಚು ಸಂತೋಷವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಹೋಗುತ್ತಿಲ್ಲವೆಂದು ಲೆವನ್ಡೋವ್ಸ್ಕಿ ಶೀಘ್ರವಾಗಿ ಅರಿತುಕೊಂಡರು, ಬದಲಿಗೆ ಮ್ಯಾಟಿಪ್ನನ್ನು ಗುರಿಯಾಗಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದಂತೆಯೇ, ಮತ್ತು ಮ್ಯಾಟಿಪ್ ಅವರು ಅದನ್ನು ಪ್ರತಿ ಬಾರಿಯೂ ತಳ್ಳಿದನು. ಬೂಟ್ ಮಾಡಲು ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪ್ರತಿಬಂಧಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಮುಖ ಟ್ಯಾಕಲ್ಸ್. ವರ್ಜಿಲ್ ಮೆಚ್ಚುಗೆಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ ಆದರೆ ಕಳೆದ ರಾತ್ರಿ ಬೂದು ಶರ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಜೋಯಲ್ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

ಸಿಡ್, ಎಲ್ಎಫ್ಸಿ.

ಆದರ್ಶ ಸೆಳೆಯುತ್ತದೆ

ಸರಿ ಪೆಟ್ಟಿ , ಇಲ್ಲಿ ನನ್ನ ಆದರ್ಶ ಡ್ರಾ ಇಲ್ಲಿದೆ

ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾ – ನಗರ: ಒಂದು ಹೆವಿವೇಯ್ಟ್ ಔಟ್ ಆಗಬೇಕು, ಕ್ಯಾಂಪ್ ನೌ ನಿರೂಪಣೆಗೆ ಹಿಂದಿರುಗಿದ ಪೆಪ್ಸಿ, ಸಿಟಿಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತಷ್ಟು ಒತ್ತಡವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಸಿಎಲ್ ಹೆಚ್ಚು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕನಾಗಿರುತ್ತಾನೆ, ಆದರೆ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಟೈಟಲ್ ಓಟದ ಕೂಡ ಬಿಟ್ ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ

ಅಜಾಕ್ಸ್ – ಪೋರ್ಟೊ: ಕೊನೆಯ ಸುತ್ತಿನ ಆರಂಭಕ್ಕೆ ಹೋಗುವಾಗ ಈ ಎರಡೂ ಕಡೆಗಳು ಸಾಕಷ್ಟು ಅಸಹಜವಾಗಿರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಫೈನಲ್ಗೆ ಹೊರಗಿನ ಪಂತಗಳನ್ನು (ಇಲ್ಲ, ನೀವು ಕಳೆದ 3 ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಈ ಅಜಾಕ್ಸ್ ತಂಡವನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ). ಸೆಮಿಗಳನ್ನು ತಲುಪಿ ಮತ್ತು ಏನಾಗಬಹುದು

ಲಿವರ್ಪೂಲ್ – ಮ್ಯಾನ್ ಯುನಿಟ್: ಯಾವುದೇ ವಿವರಣೆಯ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ. ಪ್ಯಾಕ್ಡ್ ಪಬ್ಗಳನ್ನು ದೇಶ ಮತ್ತು ಡೌನ್ ಮತ್ತು ಎರಡು ಮಹಾಕಾವ್ಯದ ಆಟಗಳನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ (ಲಾ ಲಿವರ್ಪೂಲ್ – ಚೆಲ್ಸಿಯಾ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ 00 ರ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ)

ಜುವೆಂಟಸ್ – ಟೋಟ್ಟೆನ್ಹ್ಯಾಮ್: ಇದು ಎಲಿಮಿನೇಷನ್ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಿಂದ ಉಳಿದುಕೊಂಡಿತು, ಆದರೆ ಎರಡು ತಂಡಗಳು ತಮ್ಮ ಗರಿಷ್ಠ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಆಡಿದ ಫುಟ್ಬಾಲ್ಗೆ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಎನ್ಕೌಂಟರ್ಗಾಗಿ ನೀಡಬೇಕು.

ನನ್ನ ಪ್ರೆಡ್ಡಿಟಾನ್ಗಳು ಕೊನೆಯ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ವಿಂಡೋದಿಂದ ಹೊರಬಂದವು, ಆದರೆ ನೀವು ಅಂತಿಮ ನಾಲ್ಕು ಬಾರ್ಕಾ, ಅಜಾಕ್ಸ್, ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಮತ್ತು ಜುವೆಂಟಸ್ಗಳನ್ನು ನೋಡಬಹುದು. ಇದು ಸ್ಪರ್ಧೆಯ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಹಿಟ್ಗಳಂತೆ!

ಡೇವಿಡ್, ಷೆಫೀಲ್ಡ್ (ಸಹಜವಾಗಿ ಯುರೋಪಾ ಅದರಲ್ಲಿ ನಿಜವಾಗಿಯೂ …)

ಏನು ವೇಳೆ

ಹೌದು ಡೇವ್, ಎಲ್ಲೋ ನೀವು ಕೋರ್ಸ್ ಸರಿ. ನೀವು ಮ್ಯಾನ್ Utds ಲೀಗ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳನ್ನು ಅರ್ಧಕ್ಕಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ತೆಗೆದುಕೊಂಡರೆ, ನಂತರ ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಅವರ ಹತ್ತಿರದ ಚಾಲೆಂಜರ್ ಆರ್ಸೆನಲ್ಗಿಂತ ಐದು. ಆದರೆ ನೀವು ಪೈಸ್ಲೇ ಮತ್ತು ಅವರ 6 ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡರೆ, 3 ಯೂರೋ ಕಪ್ಗಳು ಮತ್ತು 1 ಯುಇಎಫ್ಎ ಕಪ್ ನಂತರ ಆರ್ಸೆನಲ್ ಅತ್ಯಂತ ಲೀಗ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದಿದೆ! ಆದರೆ ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಕೇವಲ ಲೀಗ್ನ ರೀತಿಯಲ್ಲಿಯೇ ಇರುವ ನೋಟ್ಸ್ ಫಾರೆಸ್ಟ್ನಂತೆಯೇ ಗೆದ್ದಿದೆ.

ಶಾಂಲಿಯ್ಸ್ 3 ನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿ ಮತ್ತು ಲಿವರ್ಪೂಲ್ 9 ಲೀಗ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದಿದೆ. ಆರ್ಸೆನಲ್ ಅನ್ನು ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಬಿಡುವುದು ಮತ್ತು ಪೂಲ್ ನ ನೆರಳಿನಲ್ಲೇ ಮ್ಯಾನ್ ಯು ಬಿಸಿ.

ವೆಂಗರ್ ನ ಡೌಲ್ ಮತ್ತು ನಾವು 20 FA ಕಪ್ಗಳು ಮತ್ತು 16 ಲೀಗ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಹಾರುತ್ತಿದ್ದೇವೆ, ಎರಡು ಪೂರ್ಣ ಋತುಗಳಲ್ಲಿ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಸೋಲುವಂತೆ ಮತ್ತು ಎರಡು ಡಬಲ್ ಡಬಲ್ಸ್ಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೇವೆ!

ನಾನು ಈ ಆಟವನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇನೆ.

ಅಲೇ (ಲಕಾ ಮತ್ತು ಔಬಾ ಎರಡೂ ಟುನೈಟ್ ದಯವಿಟ್ಟು ಎಮೆರಿ), ಎನ್ 15 ಗೂನರ್

ವರ್ಷಕ್ಕೆ ಯಾವ ವ್ಯತ್ಯಾಸವಿದೆ

ಈ ವರ್ಷ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ತಮ್ಮ ಕ್ಲಬ್ಗಳು ಯುರೋಪ್ನಲ್ಲಿ ಹೋರಾಡಿದ್ದ ಏಕೈಕ ಕಾರಣವೆಂದರೆ ಲೀಗ್ನ ತೀವ್ರತೆಯಿಂದಾಗಿ ಮತ್ತು ಮಿಡ್ಸೆಸನ್ ಬ್ರೇಕ್ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡಕ್ಕೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಫಾಸ್ಟ್ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ 12 ತಿಂಗಳ ಮತ್ತು ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಸಿಎಲ್ ಫೈನಲ್ ಮಾಡಿದ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್, ವಿಶ್ವಕಪ್ ಸೆಮಿಫೈನಲ್ಗಳನ್ನು ಮಾಡಿತು ಮತ್ತು ಈಗ ಸಿಎಲ್ನ ಕೊನೆಯ 8 ರಲ್ಲಿ 4 ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ತಂಡಗಳಿವೆ.

ಪಿಎಲ್ ತಂಡಗಳು ಜರ್ಮನಿಯರನ್ನು 3 ವಿಭಿನ್ನ ಸಂಬಂಧಗಳ ಮೇಲೆ ನಾಶಮಾಡಿದವು ಆದರೆ ನೀವು ಜರ್ಮನ್ ಲೀಗ್ ತಂಡವನ್ನು PL ಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ಅವರ ಲೀಗ್ ಹೆಚ್ಚು ಹೆಚ್ಚು ತೀವ್ರವಾಗಿದೆಯೆಂದು ಕೇಳುತ್ತದೆಯೇ ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಅವರು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ? ಕಳೆದ 8 ರಲ್ಲಿ ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾ ಏಕೈಕ ಸ್ಪ್ಯಾನಿಶ್ ತಂಡವಾಗಿದೆ ಆದರೆ ನೀವು ಕೇಳುವಿರಿ ರಿಯಲ್ ಅಥವಾ ವೇಲೆನ್ಸಿಯಾದಲ್ಲಿನ ಅಥವಾ ಸೆವಿಲ್ಲಾ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ತಮ್ಮ ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ ಬರ್ನ್ಲಿ, ಎಚ್ಫೀಲ್ಡ್, ಕಾರ್ಡಿಫ್ ಮುಂತಾದವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಅವರು ಕಳೆದ 8 ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ?

ಈ ದಣಿವು / ತೀಕ್ಷ್ಣವಾದ ವಾದವು ಯಾವಾಗಲೂ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿದೆ ಆದರೆ ಕೊನೆಯ 8 ರಲ್ಲಿ 4 ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ತಂಡಗಳ ಮೇಲೆ ಪ್ರಚೋದನೆಯು ವಾಕರಿಕೆಯಾಗುತ್ತದೆ. ಈಗ, ಎಲ್ಲರೂ ಯುರೋಪ್ ಟ್ರೋಫಿಗಳನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತ ಹೊಂದಿರುವವರು ಯಾವುದೂ ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಿ. ವಿಶ್ವ ಕ್ಲಬ್ ಟ್ರೋಫಿ) ಸ್ಪ್ಯಾನಿಷ್ ಮತ್ತು 14/15 ಯುರೋಪಿಯನ್ ಟ್ರೋಫಿಗಳನ್ನು (ಸೂಪರ್ಕ್ಅಪ್ ಸೇರಿದಂತೆ ನಾನು) ಸ್ಪ್ಯಾನಿಷ್ ಕ್ಲಬ್ ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ ಪಿಎಲ್ ವಿಶ್ವದಲ್ಲೇ ಶ್ರೇಷ್ಠ ಲೀಗ್ ಹೇಗೆ?

ನಾನು ಬಿಟಿ ಮತ್ತು ಸ್ಕೈ ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ಆಧಾರಿತ ಮತ್ತು ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ಪಂಡಿತರು ಹೊಂದಿವೆ ಆದರೆ ರಿಯೊ, ಮೈಕೆಲ್ ಓವನ್, ಹರ್ಗ್ರೀವ್ಸ್, ಶೇರ್ವುಡ್ ಇತ್ಯಾದಿ ಬರುವ ಕೊಳಕು ಮಹಾಕಾವ್ಯ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿದೆ (& 4-4 ಟಿಮ್ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುವಾಗ ಸಾಕಷ್ಟು ಹೇಳುವ). br>
ಹೈಪರ್ಬೋಲ್ ಮನಸ್ಥಿತಿಗೆ ಹೋಗುವ ಮೊದಲು ಅವರು ಯುರೋಪಿಯನ್ ಕಪ್ ಗೆಲ್ಲುವ ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳ ಪ್ರಾಬಲ್ಯವನ್ನು ತನಕ ಕನಿಷ್ಠ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ.
ಫೆರ್ಗ್, ಕಾರ್ಕ್.

PS.Liddpool ಫೆಬ್ರವರಿ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಚ್ ಯಾವುದೇ ಆಟಗಳು ಗೆಲ್ಲಬಹುದು ಮತ್ತು ಬೇಯರ್ನ್ ಹೋಗಿ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು Smiddy ಯಾವುದೇ ಸೈನ್? ಅಥವಾ 5 ವರ್ಷದ ಒಪ್ಪಂದದ ವೇಳೆ ಸ್ಕೈ ಅವರು ಸಹಿ ಹಾಕಿದ್ದಾರೆ ??

ಭವಿಷ್ಯದ ಫುಟ್ಬಾಲ್

ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಹದಿಹರೆಯದವರ ಶ್ಲಾಘನೆಯೊಂದಿಗೆ ಏನು? ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಶೀರ್ವದಿಸಬಲ್ಲ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಯಾಕೆ? ಈ ಹದಿಹರೆಯದ ಪ್ರಾಡಿಜಿಗಳು ಹಕ್ಕಿನಿಂದ, U-21 ಗಳಲ್ಲಿ, ಹದಿಹರೆಯದವರಲ್ಲಿ ಐದು ಅಥವಾ ಆರು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದಿನ ಹುಡುಗರ ಹಿಂದೆ ಇರುವ ಸರದಿಯಲ್ಲಿರಬೇಕು. ತಂಡದಲ್ಲಿ ಹದಿಹರೆಯದವರು ಮತ್ತು 20 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರನ್ನು ಹೊಂದಿರುವವರು ಖಂಡಿತವಾಗಿ ವೈಫಲ್ಯದ ಚಿಹ್ನೆ.

2014 ರ ವಿಶ್ವಕಪ್ಗೆ ಹಿಂದಿರುಗಿದ ನಂತರ, ನನ್ನ ಸ್ಪ್ಯಾನಿಷ್ ಗೆಳೆಯರ ಹೆಸರು ರಾಸ್ ಬಾರ್ಕ್ಲೇ, ‘ಲ್ಯೂಕ್ ಷಾ’ ಮತ್ತು ‘ರಹೀಮ್ ಸ್ಟೆರ್ಲಿಂಗ್’ ಎಂದು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ. ಮುಂದಿನ ದಶಕದಲ್ಲಿ ಲ್ಯೂಕ್ ಷಾ ಅವರು ‘ಎಡ-ಹಿಂಭಾಗದ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ತಗುಲಿರುವ’ ಬಗ್ಗೆ F365 ಕೂಡ ಅಸಂಬದ್ಧವಾಗಿತ್ತು. ಆ ಸ್ಪ್ಯಾನಿಷ್ ಗೈನೊಂದಿಗೆ ನಾನು ಇನ್ನೂ ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾದಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುವ ಬಾರ್ಕಾ ಅಭಿಮಾನಿಯಾಗಿ ರಾಹೀಮ್ ಸ್ಟರ್ಲಿಂಗ್ ಅವರು ತಿಳಿದಿರುವ ಮೂವರುಗಳ ಏಕೈಕ ಹೆಸರಾದರೆ ನಾನು ಆಶ್ಚರ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. ಷಾ ಮತ್ತು ಬಾರ್ಕ್ಲಿ ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ದೊಡ್ಡ ಕ್ಲಬ್ಗಳಲ್ಲಿ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ನಲ್ಲಿ ಹಿಂಬಾಲಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂದು ಅವರು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರಾದರೂ, ಅವರು ಹೊಸ ಆಶ್ಲೇ ಕೋಲೆ ಮತ್ತು ಸ್ಟೀವನ್ ಗೆರಾರ್ಡ್ ಎಂದು ನೀವು ಹೇಳುವುದಿಲ್ಲ.

ಹದಿಹರೆಯದ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳಿಗೆ salivating ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್ನ ಸಾಂಸ್ಥಿಕ ವಿಫಲತೆಯ ಮಹಾನ್ ಸೂಚಕ ಎಂದು. ಇತರ ಯಾವ ಮಹಾನ್ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳಿವೆ? ಜೋರ್ಡಾನ್ ಹೆಂಡರ್ಸನ್ ಒಬ್ಬರು. ಡೇನಿಯಲ್ ಸ್ಟುರಿಡ್ಜ್ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ. ನಾವು ಜ್ಯಾಕ್ ವಿಲ್ಶೆರ್ ಬಗ್ಗೆ ಕೂಡ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಬಾರದು. ಕೈಲ್ ವಾಕರ್ ರಿಯೊ ಮತ್ತು ಜೋ ಕೋಲ್ ಅವರನ್ನು ಹೊಣೆಗಾರಿಕೆಯನ್ನು ಹೊಡೆಯುವುದಕ್ಕಿಂತ ತನಕ ತನ್ನ ಯಂಗ್ ಪ್ಲೇಯರ್ ಆಫ್ ದಿ ಇಯರ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಸಂಭಾವ್ಯತೆಯನ್ನು ಪೂರೈಸಿದನು ಮತ್ತು ನಂತರ ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ – ಪೆಪ್ ಸೇರಿದಂತೆ – ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಲು ತೋರುತ್ತಿದ್ದರು. ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಟಗಾರ ಬಹುಶಃ ಹ್ಯಾರಿ ಕೇನ್ ಆಗಿದ್ದು, ಅವರು ಪ್ರಾಂತೀಯ ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಕ್ಲಬ್ಗಳನ್ನು ಹದಿಹರೆಯದ ಸಾಲದಾತ (ಪ್ರಾಡಿಜಿ ಅಲ್ಲ) ಎಂದು ಪ್ರವಾಸ ಮಾಡುವಾಗ ಯಾರೊಬ್ಬರೂ ಶ್ಲಾಘಿಸುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ.

ಪ್ರಸ್ತುತದಲ್ಲಿ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ವಾಸ್ತವಿಕ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಂತೆಯೇ ನಿರಂತರವಾಗಿ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ – ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಪ್ರಸ್ತುತವನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸುವುದು – ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಅರಿವಿನ ವೈಫಲ್ಯಗಳು. ಆರು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಜಡಾನ್ ಸ್ಯಾಂಕೋ ಅವರ ತರಬೇತುದಾರನೊಂದಿಗೆ ಬಿದ್ದಿದ್ದ ಬೆಂಚ್ನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ, ಡೆಕ್ಲಾನ್ ರೈಸ್ ಮಧ್ಯಮ ಟೇಬಲ್ ಕ್ಲಾಗ್ಗರ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಎಲ್ಲರೂ ಇಂದು 11 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಮೇಲುಗೈ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಭವಿಷ್ಯದ ವಿಶ್ವ ಕಪ್ ಇದ್ದ ಪಕ್ಷದಲ್ಲಿ ನಾವು ಸೆಮಿ-ಫೈನಲ್ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಉಗುರು ಹಾಕುತ್ತೇವೆ. ಭವಿಷ್ಯದ ಓಪನ್-ಟಾಪ್ ಬಸ್ ಪೆರೇಡ್ಗಾಗಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ವಾಲ್ಟರ್

WTF, FAI?

ನಾನು ಗ್ಯಾರೆತ್ ಸೌತ್ಗೇಟ್ ಆಗಿದ್ದರೆ, ನಾನು ಈ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಡಬ್ಲಿನ್ಗೆ ಹೋಗುತ್ತೇನೆ.

ಸೇಂಟ್ ಪ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ ಡೇ ಭಾನುವಾರ ಬೀಳುವ ಕಾರಣದಿಂದ ಇದು ಒಂದು ಅದ್ಭುತ ನಗರವಾಗಿದ್ದು, ಅದರ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಹಾಲಿಡೇ ವಾರಾಂತ್ಯವಾಗಿದೆ.

ಶನಿವಾರದಂದು 6 ರಾಷ್ಟ್ರಗಳ ರಗ್ಬಿ ಮತ್ತು ಭಾನುವಾರ ಕ್ರೊಕ್ ಪಾರ್ಕ್ನಲ್ಲಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಐರ್ಲೆಂಡ್ ಕ್ಲಬ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಷಿಪ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಭರವಸೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ.

ಆದರೆ ಅದು ಸಾಕಷ್ಟು ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಅವರು ಸ್ವತಃ ಆರ್ಟಿಇ ಸ್ಟುಡಿಯೊಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಮತ್ತು 2019 ಗಾಗಿ ಎಫ್ಎಐ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್ ಅವಾರ್ಡ್ಸ್ಗೆ ಹಾಜರಾಗಬಹುದು.

ಎಮಿಮಾ ಬೈರ್ನೆ ಡೇಮಿಯನ್ ಡಫ್, ರಾಬಿ ಕೀನೆ, ಆಂಡಿ ಟೌನ್ಸೆಂಡ್ ಮತ್ತು ಟೋನಿ ಕ್ಯಾಸ್ಕಾರಿನೊ ಅವರ ಹಾಲ್ ಆಫ್ ಫೇಮ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಅವರು ಎಮ್ಮಾ ಬೈರ್ನ್ ಅನ್ನು ನೋಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

ಅವರು ಉತ್ತಮ ಊಟ ಮತ್ತು ಗಾಜಿನ ದ್ರಾಕ್ಷಿಯನ್ನು ಆನಂದಿಸಬಹುದು, ಮತ್ತು ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡಕ್ಕೆ ಭವಿಷ್ಯದ ನಕ್ಷತ್ರವನ್ನು ಹುಡುಕಬಹುದು.

ಏನು? ನೀವು ಐರಿಶ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಹೇಳುತ್ತೀರಾ?

ಹೌದು, ಈ ಭಾನುವಾರ, ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್ ಡೆಕ್ಲಾನ್ ಅಕ್ಕಿ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ಗೆ ಘೋಷಿಸಿದ ಕೆಲವು ವಾರಗಳ ನಂತರ FAI ಯ ಯಂಗ್ ಪ್ಲೇಯರ್ ಆಫ್ ದಿ ಇಯರ್ ಎಂದು ಹೆಸರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ.

ಈಗ, ನಾನು ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ಗೆ ಘೋಷಿಸುವ ರೈಸ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಅನಾರೋಗ್ಯವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅವರಿಗೆ ಅದೃಷ್ಟವೆನಿಸುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿ FAI ಇದನ್ನು ಕೊಳೆತುಕೊಂಡಿರಬೇಕು ಮತ್ತು ಅದನ್ನು 2 ನೇ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ನೀಡಿದೆ.

ಇದು ಜ್ಯಾಕ್ ಗ್ರೀಲಿಷ್ ತನ್ನ U21 ವರ್ಷದ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದೆ ಮತ್ತು ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ಗೆ ಕೂಡ ಘೋಷಣೆ ಮಾಡಿದ 5 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಬರುತ್ತದೆ.

ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ, ಅವರಿಗೆ ಅದೃಷ್ಟ, ಅವರ ಆಯ್ಕೆ.

ಹಾಗಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ ದುಬಾರಿ ಸ್ಕೌಟಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ಗಳು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ಘಟಕಗಳನ್ನು ಮರೆತು, ಭವಿಷ್ಯದ ಇಂಗ್ಲೆಂಡಿನ ನಕ್ಷತ್ರಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ಡೊನಿಬ್ರೂಕ್ಗೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ತಗ್ಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

DC, BAC

ಪೆಲೆ> ಮೆಸ್ಸಿ ಮತ್ತು ರೊನಾಲ್ಡೋ

ಮೆಸ್ಸಿ / ರೊನಾಲ್ಡೋ ಗೊಟ್ ಚರ್ಚೆಯೊಂದಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಮುಂಚಿತವಾಗಿಯೇ ಯೇಸು ಕಣ್ಣೀರಿಟ್ಟರು

ಈ ವಿಷಯವನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ಹಾಕಲು ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಯೊಂದನ್ನು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಸಾರ್ವಕಾಲಿಕ ಶ್ರೇಷ್ಠವೆಂದು ವಾದಿಸಲು ನೀವು ಸರಿಪಡಿಸಬಹುದು. ಅವರು ಇಲ್ಲ – ಅವರು ತಮ್ಮ ತಲೆಮಾರಿನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಎರಡು ಆಟಗಾರರು, ಮತ್ತು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಸಾರ್ವಕಾಲಿಕ ಶ್ರೇಷ್ಠರಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಶ್ರೇಷ್ಠರಾಗಿದ್ದಾರೆ? ಇಲ್ಲ

ಇದುವರೆಗೂ ಆಟ ಆಡಿದ ಶ್ರೇಷ್ಠ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಆಟಗಾರ PELE

ಇದು ಯಾವಾಗಲೂ ಪೀಲೆ ಜನರಾಗಿದ್ದರು. ಒಬ್ಬ ಮಹಾನ್ ಆಟಗಾರನಾಗಿದ್ದನ್ನು ನೀವು ತೀರ್ಮಾನಿಸುವ ಮಾನದಂಡವನ್ನು ಅವರು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಮರು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಇಂದು ಆಧುನಿಕ ಫಿಟ್ನೆಸ್ / ತರಬೇತಿ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ರೊನಾಲ್ಡೊ ಮತ್ತು ಮೆಸ್ಸಿ ಅವರ ಅದ್ಭುತ ಸಾಹಸಗಳನ್ನು ಅವರಿಗೆ ಬೆಳ್ಳಿ ಮತ್ತು ಕಂಚಿನ ಪದಕಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ ಮರಡೋನ ಕೂಡ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿರುತ್ತಿದ್ದರೆ.

ಇದು ಮೌಲ್ಯಯುತವಾದದ್ದು, ಇಲ್ಲಿ ನನ್ನ ಎಲ್ಲ ಸಮಯದ ಟಾಪ್ 10 ಆಟಗಾರರು ಕ್ರಮವಾಗಿ. ನನ್ನ ಅಗ್ರ 7 ರ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ನಾನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಅದರ ನಂತರ ಅದು ಹೆಚ್ಚು ಮೋಸಗೊಳಿಸುವಂತಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ ಆದ್ದರಿಂದ ನನ್ನ ತಲೆಯ ಮೇಲಿರುವ ಇತರ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ನಾನು ಗುಳ್ಳೆಗಳಂತೆ ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ

ಪೇಲೆ

ಮರಡೋನ

ಮೆಸ್ಸಿ

ಬೆಕೆನ್ಬೌಯರ್

ಕ್ರೈಫ್

ರೊನಾಲ್ಡೊ (ಸಿ)

ಮಾಲ್ಡಿನಿ

ಯಾಶಿನ್ (ಏಕೆಂದರೆ ಕೀಪರ್ಗಳು ಕೂಡ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಆಟಗಾರರಾಗಿದ್ದಾರೆ)

ಪುಸ್ಕಸ್

ಪ್ಲಾಟಿನಿ

ನಿಮ್ಮ ಪರಿಗಣನೆಗೆ ಸಹ, ಯಾವುದೇ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಸಂದೇಹವಿಲ್ಲದೆ ಅನೇಕ ಹೆಚ್ಚು ಕಾಣೆಯಾಗಿದೆ: –

ರೊನಾಲ್ಡೊ (ಕೊಬ್ಬು), ಮೂರ್, ಬೆಸ್ಟ್, ಜಿಡಾನೆ, ಗ್ಯಾರಿನ್ಚಾ, ಝಿಕೊ, ಚಾರ್ಲ್ಟನ್, ಅಲೆಕ್ಸ್ ಜೇಮ್ಸ್ (ನನಗೆ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ – ಮತ್ತೊಂದು ಬಾರಿಗೆ ಇನ್ನೊಂದು ಮೇಲ್), ಗೆರ್ಡ್ ಮುಲ್ಲರ್, ಸೀಲರ್, ಕ್ಸೇವಿ, ಇನಿಯೆಸ್ಟಾ, ಬ್ಯಾಂಕ್ಸ್, ಡಿ ಸ್ಟೆಫಾನೊ

ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಜನರನ್ನು – ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ನ ದಂತಕಥೆಗಳನ್ನು ಮೀರಿಸಬೇಡಿ ಆದರೆ ಹೆಚ್ಚು ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಸೇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಮತ್ತು ನೀವು ಹುಟ್ಟಿದ ಮೊದಲು ಆಟಗಾರರು ಕೂಡಾ ಮಹತ್ತರವಾಗಿತ್ತು ಎಂದು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ

ರಾಬ್, ಬ್ರಿಸ್ಟಲ್ ಗೂನರ್ (ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ಬರ್ಗ್ಕಾಂಪ್ ನನ್ನ ವೈಯಕ್ತಿಕ ವ್ಯಕ್ತಿನಿಷ್ಠ ಪಕ್ಷಪಾತದ ಗೋಟ್)

ಮೆಸ್ಸಿ ಮತ್ತು ರೊನಾಲ್ಡೊ> ಪೀಲೆ ಮತ್ತು ಮರಡೋನಾ

ಹೇಳಬೇಕೆಂದರೆ, ಮೆಲೆ ಮತ್ತು ರೋನಾಲ್ಡೋ ಪೀಲೆ ಮತ್ತು ಮರಡೋನಕ್ಕಿಂತ ಉತ್ತಮವಾಗಿವೆ ಎಂದು ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ. ಈ ಹೋರಾಟವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಇದು ಒಂದು ಉತ್ತಮ ಕಲ್ಪನೆ ಅಲ್ಲ ಎಂದು ನನಗೆ ಗೊತ್ತು, ಆದರೆ ನಾನು ಅದನ್ನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ನಂಬುತ್ತೇನೆ. ಆಟದ ಮಾನದಂಡವು ಎದ್ದುಕಾಣುವಂತೆ ಮುಂದುವರೆದಿದೆ, ಮತ್ತು ಈ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಪರಾಕಾಷ್ಠೆ. ಖಂಡಿತ, ಅವರು ‘ಹಳೆಯ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ’ 5 ನಿಮಿಷಗಳವರೆಗೆ ಉಳಿದುಕೊಂಡಿರಲಿಲ್ಲ, ಜನರು ಜನತೆಯಿಂದ ಹೊರಬರಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದರೂ, ಮರಡೋನಾ ಮತ್ತು ಪೀಲೆ ಇಬ್ಬರೂ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ಪ್ಲೇ ಆಗಿದ್ದಾರೆ.

ಜಾನ್ ಮ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್ AFC

ಬೇಯರ್ನ್ ನಲ್ಲಿ
ಬಗ್ಬೀರ್
ಈ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಮೇಲ್ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲಾಗಿದೆ ಕಳೆದ ರಾತ್ರಿ ಬೇಯೆರ್ನ್ ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಂಭವಿಸಿದ ಗಣಿ ಒಂದು bugbear ಮತ್ತು ನಾನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಕರೆತರಲಾಯಿತು ನಿಯಮಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ಬಯಸುವ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಒಂದಾಗಿದೆ. ಹೆಂಡರ್ಸನ್ ಗಾಯಗೊಂಡಾಗ, ಆಡುವುದನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾನೆ, ನಂತರ ಅವರು ನಿರ್ಗಮಿಸಬೇಕಾದರೆ ಅವನು ಪಿಚ್ನ ಮಧ್ಯಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಆಟಕ್ಕೆ ನಿಲ್ಲುತ್ತಾನೆ. ನಾವು ಈ ಸಮಯವನ್ನು ಮತ್ತೆ ನೋಡುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಆಟಗಾರನು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಪಿಚ್ನ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಇರುವುದನ್ನು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ, ಆಟವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ರಿಪ್ ಯಾವುದೇ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಕೊಡುವುದಿಲ್ಲ. ಅವರು ಬದಲಾಗುವುದು ತನಕ ಅವರು ಅಲ್ಲಿ ಕುಳಿತುಕೊಂಡು ಬರಲು ಸಿದ್ಧರಾಗುತ್ತಾರೆ. ಕೊನೆಯ ರಾತ್ರಿಯಂತೆಯೇ, ref ತಮ್ಮ ತೋಳಿನ ಟೋನ್ ತರಂಗವನ್ನು ತಮ್ಮಿಂದ ಹೊರಬರಲು ಆಟಗಾರನಿಗೆ ಹೇಳಬಹುದು, ಆಟಗಾರನು ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಸಾಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ. 2 ನಿಮಿಷಗಳ ನಂತರ ಆಟವನ್ನು wlll ಪುನರಾರಂಭಿಸಿ. ಆಶ್ಚರ್ಯಕರವಾಗಿ ಆಟವೊಂದನ್ನು ಓಡಿಸುವ ತಂಡದ ಆಟಗಾರನೊಂದಿಗೆ ಅಪರೂಪವಾಗಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ.

ಇದು ಪಿಚ್ನಿಂದ ಕೇವಲ ಗಾಯಗೊಂಡ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಹೋಲುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಂತರ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗಾಗಿ ಅದರ ಮೇಲೆ ತಿರುಗುತ್ತದೆ. ಪಿಚ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿವೆ, ಬದಲಿ ಪಿಚ್ನ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರರು ಪಿಚ್ನ ಉದ್ದಕ್ಕೂ ಬೇಗನೆ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಸರಿ, ನಾನು ಆಟವನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಬೇಕಾದ ಅಗತ್ಯವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಈ ಕೆಳಗೆ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಪಿಚ್ ಚಿಕಿತ್ಸೆಯಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರರ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಅದೇ ಹೇಳಬಹುದು. ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು ಆಡಲು ಸಮರ್ಥರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಹೀಗಾಗಿ ಪಿಚ್ನಿಂದ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗಾಗಿ ಹತ್ತಿರದ ಪಾರ್ಶ್ವವಾದುದಕ್ಕೆ ತಮ್ಮ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಮಾಡುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಬದಲಿಗೆ ಇಡೀ ಆಟವು ಸ್ಥಗಿತಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಅವರು ಕೆಲವು ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ನಂತರ ಮತ್ತೆ ವೇವ್ಡ್ ಮಾಡಲು ಹೋಗಬೇಕಾಗಿತ್ತು. ಇದು ಒಂದು ಪ್ರಹಸನವಾಗಿದೆ. ಸಮಯವನ್ನು ವ್ಯರ್ಥ ಮಾಡುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಆಟಗಳ ಆವೇಗವನ್ನು ಉದ್ದೇಶಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ಮುರಿಯುವುದು ಸಮಯ.
ಗಾವ್, ಐರ್ಲೆಂಡ್

ತೊಂದರೆಯಲ್ಲಿ ಟಮ್ಮಿ?

ಸ್ವೀಡನ್ನ ರಾಬ್ – ವಿಲ್ಲಾಗಾಗಿ 31 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ 21 ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದ ಅದೇ ಟಮ್ಮಿ ಅಬ್ರಾಹಂ ಬಗ್ಗೆ ನಾವು ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ, ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ನಲ್ಲಿ 3 ನೆಯ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ. ತೋಳ್ರು ಅಬ್ರಹಾಂಗೆ 2 ತಿಂಗಳುಗಳ ಹಿಂದೆ ಸಹಿ ಹಾಕಲು ಬಯಸಿದ ಅದೇ ಟಮ್ಮಿ ಅಬ್ರಹಾಂ? ಅದೇ ಟಮ್ಮಿ ಅಬ್ರಹಾಂ ಪ್ರಸ್ತುತ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಫಾರ್ಮ್ಟ್.ಕಾಮ್ರಿಂದ 13.5 ಮಿಲಿಯನ್ಗಳ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಂತೆ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ?

ಯಾರು ಮತ್ತೆ ಬುಲ್ಶ್ * ಟಿ ಅನ್ನು ಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ?

ಸ್ಯಾಮ್, ಲಿವರ್ಪೂಲ್