ಐಪಿಎಲ್ 2019 ರಲ್ಲಿ ಮಾವಿ, ನಾಗರ್ಕೋಟಿ; ಗಂಗೂಲಿ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ಸ್ಗೆ ಸಲಹೆ ನೀಡಲು – ಕ್ರಿಕ್ಬಝ್ – ಕ್ರಿಕ್ಬಝ್

ಸೈಯದ್ ಮುಷ್ತಾಕ್ ಅಲಿ ಟಿ 20 ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯ “ಐಟಂಪ್ಪಾಪ್ =” ವಿವರಣೆ “>

<ಸಮಯದ ಸಮಯದ ದಿನಾಂಕ = "2019-03-14T09: 07: 02 + 00 : 00 "itemprop =" datePublished ">

<ವಿಭಾಗ>

 ಕಾಲು ಗಾಯದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಕಳೆದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ನಾಗಾರ್ಕೋಟಿ ತಪ್ಪಿಹೋಯಿತು.

ನಾಗಾರ್ಕೋಟಿ ಕಳೆದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ತಪ್ಪಿದ ಕಾರಣ ಕಾಲು ಗಾಯದಿಂದಾಗಿ. “ಗೆಟ್ಟಿ

ಹರಾಜಿನಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟವಾಗದ ಸಂದೀಪ್ ವಾರಿಯರ್ ಕೊಲ್ಕತ್ತ ನೈಟ್ ರೈಡರ್ಸ್ನಿಂದ ಮುಂಬರುವ ಆವೃತ್ತಿ” ಐಪಿಎಲ್. ಕಮಲೇಶ್ ನಾಗರ್ಕೋಟಿ ಗೆ ಬೆನ್ನಿನ ಗಾಯದ ನಂತರ ಈ ಕ್ರಮವು ಬರುತ್ತದೆ.

ನಾಗರಕೋಟಿಯ ಗಾಯದ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯು ಇನ್ನೂ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ. ಪಾದಾರ್ಪಣೆಯು ಕಳೆದ ಋತುವಿನ ತಪ್ಪನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿತ್ತು. ಏಕೆಂದರೆ ಕಾಲ್ನಡಿಗೆಯ ಗಾಯದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಕಳೆದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರು.

ನೈಟ್ ರೈಡರ್ಸ್ಗೆ ಮತ್ತೊಂದು ಹೊಡೆತದಲ್ಲಿ, ಶಿವಂ ಮಾವಿ ಸಹ ಮುಂಬರುವ ಮಾರ್ಚ್ 24 ರಂದು ಸನ್ರೈಸರ್ಸ್ ಹೈದರಾಬಾದ್ ವಿರುದ್ಧದ ಪಂದ್ಯವೊಂದರಲ್ಲಿ ಕೆಕೆಆರ್ ತಮ್ಮ ಅಭಿಯಾನದ ಪ್ರಾರಂಭವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ.

ಸಲಹೆಗಾರ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ಸ್ಗೆ ಸೇರುತ್ತದೆ

ಮುಂಬರುವ ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ನ ಸಲಹೆಗಾರನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದಲ್ಲಿ, ಗುರುವಾರ ಘೋಷಿಸಿದ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ (ಮಾರ್ಚ್ 14). ಗಂಗೂಲಿ ರಿಕಿ ಪಾಂಟಿಂಗ್ (ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರ), ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಕೈಫ್ (ಸಹಾಯಕ ಕೋಚ್), ಜೇಮ್ಸ್ ಹೋಪ್ಸ್ (ಬೌಲಿಂಗ್ ತರಬೇತುದಾರ) ಮತ್ತು ಪ್ರವೀಣ್ ಅಮ್ರೆ (ಪ್ರತಿಭೆ ಸ್ಕೌಟ್) ನ ಚಿಂತಕರ ತಂಡವನ್ನು ಸೇರಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಪಾರ್ಥ್ ಜಿಂದಾಲ್ ಗಂಗೂಲಿಯ ಅನುಭವವನ್ನು ತಂಡವು ಉತ್ತಮ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂದು ಭಾವಿಸಿದರು. ಸೌರವ್ ಅವರು ವಿಶ್ವ ಕ್ರಿಕೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಕಠಿಣ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು, ಇಂದು ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ನಲ್ಲಿ ನಾವು ನೋಡುತ್ತಿರುವ ಬಹಳಷ್ಟು ಸಂಗತಿಗಳು ಸೌರವ್ ಕಾರಣದಿಂದ ಜನಿಸಿವೆ.ಅವರ ಆಕ್ರಮಣಶೀಲತೆ, ಸಕಾರಾತ್ಮಕತೆ ಮತ್ತು ಎಂದಿಗೂ ಹೇಳಬಾರದ ಮನೋಭಾವಗಳು ದೆಹಲಿ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ಸ್ ತಂಡವನ್ನು ಒಳಗೊಳ್ಳಲು ನಾವು ಬಯಸುವ ಲಕ್ಷಣಗಳಾಗಿವೆ. ಸೌರವ್ ತನ್ನ ಐಪಿಎಲ್ ತಂಡವಾಗಿ ದೆಹಲಿಯನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ.ಆದರೆ ಅವರ ಅನುಭವ, ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಮತ್ತು ಸಲಹೆಯಿಂದ ನಮ್ಮ ತಂಡವು ಅತೀವವಾಗಿ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ ಎಂದು ನನಗೆ ಯಾವುದೇ ಸಂದೇಹವಿಲ್ಲ.ಸೌರವನು ನನ್ನ ಕುಟುಂಬದಂತೆಯೇ ಇರುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಅವನಿಗೆ ಆಳ್ವಿಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ ಒಂದು ಸಲಹೆಗಾರ, “ಅವರು ಒತ್ತಿ ಹೇಳಿದರು.

ಕೊನೆಯ ಆರು ಆವೃತ್ತಿಗಳಲ್ಲಿ ದೆಹಲಿಯು ಮೂರು ಬಾರಿ ಟೇಬಲ್ನ ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮುಗಿದಿದೆ. ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಮಾರ್ಚ್ 24 ರಂದು ತಮ್ಮ ಅಭಿಯಾನದ ಆರಂಭವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಉತ್ತೇಜನವನ್ನು ನೀಡಲು ಶ್ರಯಾಯಾಸ್ ಅಯ್ಯರ್ ನೇತೃತ್ವದ ತಂಡದಲ್ಲಿ ತಂಡವು ನಡೆಯಲಿದೆ.

© Cricbuzz

ಸಂಬಂಧಿತ ಕಥೆಗಳು