ಡೆಸ್ಟಿನಿ 2 ಥಾರ್ನ್ ಕ್ವೆಸ್ಟ್ ಹೆಜ್ಜೆಗಳು ಮತ್ತು ಸಾಲ್ಟ್ ಮೈನ್ಸ್ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯುವ ಮೂಲಕ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವುದು ಹೇಗೆ – Eurogamer.net

ಡೆಸ್ಟಿನಿ’ಸ್ ಥಾರ್ನ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಒಂದು ನಂತರದ ಉತ್ತರಭಾಗಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಮೂಲ ಆಟದ ಎರಡು ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು.

ಎಕ್ಸೊಟಿಕ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ ಕ್ಯಾನನ್ ವಾದಯೋಗ್ಯವಾಗಿ ಆಟದ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ವಿಭಜನಾತ್ಮಕ ಶಸ್ತ್ರಾಸ್ತ್ರವಾಗಿದ್ದು , ಅದರ ಪ್ರಬಲವಾದ ಮುನ್ನುಗ್ಗುವಿಕೆಯಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ವಿರೋಧಿಗಳಿಗೆ ಕಾಲಾನಂತರದಲ್ಲಿ ಹಾನಿ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ – ಇದು ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಕ್ರೂಸಿಬಲ್ ಪಂದ್ಯಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ.

ಡೆಸ್ಟಿನಿ 2 ರ ಫೋರ್ಸೇಕನ್ DLC ಯ ಎರಡನೇ ತರಂಗದ ಭಾಗ – ಆಟದ ವಾರ್ಷಿಕ ಪಾಸ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದವರಿಗೆ ಮುಳ್ಳಿನ ಋತುವಿನ ಭಾಗವಾಗಿ ಮುಳ್ಳನ್ನು ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

ನೀವು ಎಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಇದ್ದರೂ, ನೀವು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು – ಥಾರ್ನ್ ಅನ್ವೇಷಣೆಯನ್ನು ಮೊದಲು ಸ್ಥಳವನ್ನು ಹುಡುಕಲು ನೀವು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಬೇಕು.

ಈ ಪುಟದಲ್ಲಿ:

ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತವಾಗಿ 2 ಡೆಸ್ಟಿನಿ ರಲ್ಲಿ ಮುಳ್ಳಿನ ಪಡೆಯುವುದು ಹೇಗೆ

ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತವಾಗಿ, ಡೆಸ್ಟಿನಿ 2 ಮುಳ್ಳು ಕ್ವೆಸ್ಟ್ ಹಂತಗಳು ಕೆಳಕಂಡಂತಿವೆ:

 • ಉಪ್ಪು ಗಣಿಗಳಲ್ಲಿ ಶಿಬಿರವನ್ನು ಹುಡುಕುವ ಮೂಲಕ ಥಾರ್ನ್ ಅನ್ವೇಷಣೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ
 • ಗೋಪುರದಲ್ಲಿ ಬನ್ಷೀ -44 ಅನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಿ
 • ಐಯಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣ ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನಗಳು, ಕ್ರೂಸಿಬಲ್ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ವಾರ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ಸೋಲಿಸುವುದು, ಅಥವಾ ನೈಟ್ಫಲ್ಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ
 • ಟೈಟನ್ನಲ್ಲಿನ ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು, ಕ್ರೂಸಿಬಲ್ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಟೈಟಾನ್ಸ್ ಅನ್ನು ಸೋಲಿಸಲು, ಅಥವಾ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬ್ಲೈಂಡ್ ವೆಲ್ ರನ್ಗಳು
 • ಮಾರ್ಸ್ನ ಸಂಪೂರ್ಣ ಗಡಿರೇಖೆಗಳು, ಕ್ರೂಸಿಬಲ್ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಹಂಟರ್ಸ್ ಅನ್ನು ಸೋಲಿಸುವುದು, ಅಥವಾ ಪೂರ್ಣ ಎಸ್ಕಲೇಷನ್ ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್ ಅಲೆಗಳು
 • ನಿರರ್ಥಕ ಶಸ್ತ್ರಾಸ್ತ್ರಗಳು ಅಥವಾ ಹ್ಯಾಂಡ್ ಕ್ಯಾನನ್ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ ಕ್ರೂಸಿಬಲ್ನಲ್ಲಿ ಗಾರ್ಡಿಯನ್ನರನ್ನು ಸೋಲಿಸುವುದು
 • ಫಾರ್ಮ್ನಲ್ಲಿ ಟೈರಾ ಕರ್ನ್ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ
 • ಸವತುನ್ ಅವರ ಸಾಂಗ್ ಮುಷ್ಕರದ ವಿಶೇಷ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ

ಇದು ಡ್ರೈಟರ್ ಅಥವಾ ವ್ಯಾನ್ಗಾರ್ಡ್ ಅಲಿಜಿಯೆನ್ಸ್ ಅನ್ವೇಷಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್ನೊಂದಿಗೆ ಏನೂ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ ಎಂಬುದನ್ನು ಗಮನಿಸಬೇಕು – ಇದು ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಮುಳ್ಳಿನ ಪ್ರಾರಂಭದ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯುವ ಸುಳಿವುಗಳು ಇವೆ. ಆದರೂ ಇದು ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಮುಕ್ತವಾಗಿರಿ!

ಮೇಲಿನ ಹಂತಗಳನ್ನು ಮಾಂಸಕ್ಕೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು YouTube ನಲ್ಲಿ cbgray ಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು:

ಉಪ್ಪು ಗಣಿಗಳಲ್ಲಿ ಮುಳ್ಳಿನ ಕ್ವೆಸ್ಟ್ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

ಕುತೂಹಲಕರ ವಿಷಯವೆಂದರೆ, ಡೆಸ್ಟಿನಿ 2 ರ ಪ್ರಪಂಚದಲ್ಲಿ ಥಾರ್ನ್ ಅನ್ವೇಷಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ನೀವು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಹೋಗಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ಎಡ್ಜ್ಝ್ನಲ್ಲಿರುವ ಉಪ್ಪು ಗಣಿಗಳನ್ನು ಕ್ವೆಸ್ಟ್ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಸ್ಥಳ ಎಸೆಯುವುದು. ಅಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗುವುದಕ್ಕಾಗಿ, ಟ್ರಾಸ್ಟ್ಲ್ಯಾಂಡ್ನ ವೇಗದ ಪ್ರಯಾಣದ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಮೊದಲು ಹೋಗಿ – ಅದು ಚರ್ಚ್ನ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿದೆ.

ಚರ್ಚಿನ ಹಿಂದಿನ ಹೆಡ್ ಮತ್ತು ನೀವು ಇನ್ನೊಂದು ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಕಾಣುತ್ತೀರಿ, ಅದರ ಮೇಲೆ ಬೃಹತ್ ಬ್ಯಾನರ್ಗಳು.

destiny_2_thorn_quest_3

ಅಂಗೀಕಾರದ ಹಾದಿಯಲ್ಲಿ ಹಾದುಹೋಗುವ ನಂತರ, ತೆರೆದ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ನೀವು ಉಪ್ಪು ಗಣಿಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ.

destiny_2_thorn_quest_4

ದೂರದ ತುದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸುರಂಗಕ್ಕೆ ಮುಂದುವರೆಯಿರಿ, ಅದರ ಮೇಲೆ ‘ಸಾಲ್ಜ್ವರ್ಕ್’ ಎಂದು ಹೇಳುವ ಚಿಹ್ನೆಯೊಂದಿಗೆ ಮುಂದುವರಿಯಿರಿ.

ಒಳಗೆ ಹೆಡ್, ಮತ್ತು ನೀವು ಶತ್ರುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತೀರಿ. ದೂರದ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕಿತ್ತಳೆ ಮತ್ತು ಬೂದು ಬಣ್ಣದ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಆಗಿದೆ.

ಅದರ ಮುಂದೆ ನಿಂತು, ಮತ್ತು ನೀವು ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮ್ಯಾಟ್ ಮಾಡಲು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು.

destiny_2_thorn_quest_7

ನಂತರ ನೀವು ಹೊಸ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುವಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಬಲಕ್ಕೆ ಒಂದು ಹೊಳೆಯುವ ಗೇಟ್ ಅನ್ನು ಹಾದುಹೋಗುವ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ಮುಂದಕ್ಕೆ ತಳ್ಳಿರಿ.

ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಮಾರ್ಗವು ತೋರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ನೀವು ರಸ್ತೆಯ ಎಡಭಾಗದಲ್ಲಿ ನಿಂತರೆ ಮತ್ತು ಸ್ವಲ್ಪವೇ ನೋಡಿದರೆ, ಮೇಲಿನ ಬಂಡೆಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಹೊಳೆಯುವ ಬೆಳಕನ್ನು ನೋಡುತ್ತೀರಿ.

destiny_2_thorn_quest_10

ನೀವು ಕ್ಯಾಂಪ್ ಸೈಟ್ಗೆ ಕರೆದೊಯ್ಯುವ ಮೂಲಕ ಇಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗಬಹುದು. ‘ಚಿತಾಭಸ್ಮಗಳ ಮೂಲಕ ಶೋಧಿಸು’ ಅನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಶಿಲಾಖಂಡಗಳ ಎಡಭಾಗವನ್ನು ಎಕ್ಸ್ಪ್ಲೋರ್ ಮಾಡಿ.

destiny_2_thorn_quest_11

ನಂತರ ನೀವು ‘ಎ ಮೆಲ್ಟೆಡ್ ಹಂಕ್ ಆಫ್ ಮೆಟಲ್’ ಕ್ವೆಸ್ಟ್ ಹಂತವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತೀರಿ.

destiny_2_thorn_quest_12

ಡೆಸ್ಟಿನಿ 2 ಪಾರ್ಸೇಕನ್ ನ ಎರಡನೇ DLC ಆಗಮಿಸಿದ್ದು, ಸೀಸನ್ ಆಫ್ ದಿ ಡ್ರೈಟರ್ಗಾಗಿ ಹೊಸ ಎಕ್ಸೋಟಿಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಮತ್ತು ಡೆಸ್ಟಿನಿ 2 ಲೆವೆಲ್ ಕ್ಯಾಪ್ ಅನ್ನು ತಲುಪಲು ಮತ್ತು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ, ಥಾರ್ನ್ ಕ್ವೆಸ್ಟ್ ಹೆಜ್ಜೆಗಳ ಹಿಂದಿರುಗಿಸುವಿಕೆ ಮತ್ತು ಡ್ರೈಫ್ಟರ್ ಅಥವಾ ವ್ಯಾನ್ಗಾರ್ಡ್ ಕ್ವೆಸ್ಟ್ ಮೆಟ್ಟಿಲುಗಳೊಂದಿಗಿರುವ ಅಲಯನ್ಸ್ . ಯಾವಾಗಲೂ ಹಾಗೆ, ಪಾರ್ಸೇಕನ್ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳು ಈ ವಾರದ ಅಸೆಂಡೆಂಟ್ ಚಾಲೆಂಜ್ ಮತ್ತು ಬ್ಲೈಂಡ್ ವೆಲ್ ಮತ್ತು ಒರಾಕಲ್ ಎಂಜಿನ್ ಆಫರಿಂಗ್ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ಇನ್ನೂ ಮೌಲ್ಯಯುತವಾಗಿದೆ. ಏಸ್ ಆಫ್ ಸ್ಪೇಡ್ಸ್ , ಚಾಪೊರೊನ್ ಮತ್ತು ಮಾಲ್ಫೀಯಾನ್ಸ್ಗಳನ್ನು ಅನ್ಲಾಕ್ ಮಾಡಲು ಸಹ ಇಷ್ಟಗಳಿವೆ .


ಡೆಸ್ಟಿನಿ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಹೇಗೆ 2 ಥಾರ್ನ್ ಕ್ವೆಸ್ಟ್ ವಿವರವಾಗಿ

‘ಮೆಲ್ಟೆಡ್ ಹಂಕ್ ಆಫ್ ಮೆಟಲ್’ ಸಂಗ್ರಹಿಸಿ, ಗೋಪುರದಲ್ಲಿ ಬನ್ಶೀ -44 ಅನ್ನು ಮೊದಲ ಹೆಜ್ಜೆಗೆ ಕೊಂಡೊಯ್ಯುವುದರೊಂದಿಗೆ – ಐಯೋನಲ್ಲಿ ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನದ ಬಾಂಟಿಯನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವುದರ ಮೂಲಕ ಕ್ರೂಸಿಬಲ್ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ವಾರ್ಲಾಕ್ಗಳನ್ನು ಸೋಲಿಸುವ ಮೂಲಕ ಅಥವಾ ನೈಟ್ಫಲ್ಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ಹ್ಯಾಡ್ರಾನಿಕ್ ಎಸೆನ್ಸ್ ಅನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿ

ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನದ ಕೊಡುಗೆಗಳು ನೀವು ಐಓ ಮಾರಾಟಗಾರ, ಆಶರ್ ಮಿರ್ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಬೇಕು, ನೈಟ್ಫಲ್ಸ್ ಅನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವಾಗ ಈ ಹಂತವನ್ನು ವೇಗವಾಗಿ ಉಳಿದಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಅಭಿರುಚಿಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಕನಿಷ್ಠ ಶ್ರೇಣಿಯ ಆಯ್ಕೆಗಳಿವೆ.

ಎರಡನೇ ಹೆಜ್ಜೆ ಹೋಲುತ್ತದೆ – ಟೈಟನ್ನಲ್ಲಿನ ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವುದರ ಮೂಲಕ ಪ್ಲೇಸ್ಟೇಲ್ ಪ್ಲೇಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸುವುದು , ಟೈಟನ್ಸ್ ಅನ್ನು ಕ್ರೂಸಿಬಲ್ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಸೋಲಿಸುವುದು ಅಥವಾ ಬ್ಲೈಂಡ್ ವೆಲ್ ರನ್ಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವುದು .

ಆ ಬೌಂಟೀಸ್ಗಾಗಿ ನೀವು ಟೈಟಾನ್ ಮೇಲೆ ಸ್ಲೋಯೆನ್ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ, ಮತ್ತು ಹಿಂದೆ ಹಾಗೆ, ಬ್ಲೈಂಡ್ ವೆಲ್ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ವೇಗವಾಗಿ ಬೇರೆಡೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ – ಬ್ಲೈಂಡ್ ವೆಲ್ನಿಂದ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಿಂದ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಉಪಯುಕ್ತವಾಗಿದೆ.

ಮೂರನೇ ಹಂತವು ಒಂದೇ ಥೀಮ್ನೊಂದಿಗೆ ಹಾದುಹೋಗುತ್ತದೆ – ಮಂಗಳದ ಮೇಲೆ ಗಮ್ಯಸ್ಥಾನವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ, ಕ್ರೂಸಿಬಲ್ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಬೇಟೆಗಾರರನ್ನು ಸೋಲಿಸುವುದು ಅಥವಾ ಎಸ್ಕಲೇಷನ್ ಪ್ರೋಟೋಕಾಲ್ ತರಂಗಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವುದು .

ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ, ನೀವು ಬೌಂಟಿಗಳಿಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಬೇಕಾದರೆ, ಮತ್ತು ಎಸ್ಕಲೇಷನ್ ಪ್ರೊಕ್ಟೊಕಾಲ್ ತರಂಗಗಳು ಈ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿರುವ ಇತರ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಿಗಿಂತ ವೇಗವಾಗಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಪ್ರಗತಿಗೊಳಿಸುತ್ತವೆ.

destiny_2_thorn

ಅದು ಮುಗಿದ ನಂತರ, ಕ್ರೂಸಿಬಲ್ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಲು ಮತ್ತು ಗಾರ್ಡ್ ಕ್ಯಾನನ್ಗಳನ್ನು ಶೂನ್ಯ ಶಸ್ತ್ರಾಸ್ತ್ರಗಳನ್ನು ಬಳಸಿ ಸೋಲಿಸುವ ಸಮಯ. ವೊಯಿಡ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ ಕ್ಯಾನನ್ ಬಳಸಿ ನೀವು ಡಬಲ್ ಅಪ್ ಮಾಡಬಹುದು, ಮತ್ತು ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ಲೇ ಮಾಡಲು ಬೋನಸ್ ಇರುತ್ತದೆ – ಅದು ಐರನ್ ಬ್ಯಾನರ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ, ಅದು ಆ ಸುರುಳಿಯಲ್ಲಿ.

ಬಹುತೇಕ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ. ಮುಂದೆ, ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಿ (ನೆನಪಿಡಿ? ನೀವು ಹಾಗೆ ಮಾಡದಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಅದನ್ನು ಗ್ರಹಗಳ ನಕ್ಷೆ ಪರದೆಯಲ್ಲಿ EDZ ಮೂಲಕ ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದು) ಮತ್ತು ಅಂತಿಮ ಕ್ವೆಸ್ಟ್ ಹಂತವನ್ನು ನಿಮಗೆ ನೀಡುವ Tyra Karn ಗೆ ಮಾತನಾಡಿ – ಸವತುನ್ಸ್ ಅವರ ವಿಶೇಷ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ ದಿ ಚಾಸ್ಮ್ ಆಫ್ ಸ್ಕ್ರೀಮ್ಸ್ ಹೆಸರಿನ ಸಾಂಗ್ ಸ್ಟ್ರೈಕ್ .

ಎಕ್ಸೊಟಿಕ್ ಕ್ವೆಸ್ಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವಾಗಲೂ ಹಾಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿರುವಾಗ, ಅದು ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಆಟವಾಡುವುದು ಬಹಳ ಶಿಫಾರಸು – ನೀವು ಅದನ್ನು ಏಕವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿ ಮಾಡಬಹುದಾದರೂ, ಯೂಟ್ಯೂಬ್ನ ಎಸ್ಸೊಟೆರಿಕ್ಕ್ ಕೆಳಗೆ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ:

ಅದು ಮುಗಿದ ನಂತರ, ಮುಳ್ಳು ನಿಮ್ಮದಾಗಿದೆ. ಅಭಿನಂದನೆಗಳು!

Datamines (ಮೂಲಕ light.gg ) ನಮಗೆ ಮುಳ್ಳಿನ ನ ವಿಶ್ವಾಸಗಳೊಂದಿಗೆ ಎರಡು ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಮೊದಲನೆಯದು ಮಾರ್ಕ್ ಆಫ್ ದಿ ಡಿವೊರೆರ್, ಇದು ಮೂಲ ಮುಳ್ಳಿನಂತೆ, ಸಮಯಕ್ಕೆ ಹಾನಿಗೊಳಗಾಗುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಅವಶೇಷಗಳನ್ನು ಇಳಿಯುತ್ತದೆ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಸೋಲ್ ಡೆವೊರರ್, ಡೆವೌರೆರ್ನ ಮಾರ್ಕ್ ಹಾನಿಗೊಳಗಾಗುವುದನ್ನು ನೋಡುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿ ಬಾರಿ ನೀವು ಈ ಅವಶೇಷಗಳನ್ನು ಎತ್ತಿಕೊಂಡು ಹೋದಾಗ ನಿಯತಕಾಲಿಕವನ್ನು ಮರುಪರಿಶೀಲಿಸುವರು.

ಉಪಯುಕ್ತವಾಗಿದೆ!

ನೀವು ಡೆಸ್ಟಿನಿ ರೈಸ್ ಆಫ್ ಐರನ್ ನಲ್ಲಿ ಮುಳ್ಳನ್ನು ಅನ್ಲಾಕ್ ಮಾಡಿದಿರಿ ಹೇಗೆ

ಮೂಲ ಡೆಸ್ಟಿನಿ (ವರ್ಷ 1 ಶಸ್ತ್ರಾಸ್ತ್ರಗಳು ಬೆಳಕಿನ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡಿದ್ದವು, ಇಯರ್ಸ್ 2 ಮತ್ತು 3 ರಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಟ್ಟಗಳಲ್ಲಿ ಪುನಃ ಬಿಡುಗಡೆಗೊಂಡವು) ಎರಡನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಮುಳ್ಳಿನ ಮೇಲೆ ನಿಮ್ಮ ಕೈಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಹಾದಿ ಫಾಲನ್ ಅನ್ನು ಕೊಲ್ಲುವ ಮಿಶ್ರಣವಾಗಿದ್ದು, ಕ್ರೂಸಿಬಲ್ನಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಯ.

ಮೊದಲ ಡೆಸ್ಟಿನಿ ಕೂಡ ಬದುಕುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಇನ್ನೂ ರೈಸ್ ಆಫ್ ಐರನ್ ಅನ್ನು ಆಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಅದನ್ನು ಅನ್ಲಾಕ್ ಮಾಡಲು ಈ ಹಂತಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಬಹುದು:

 • ಕ್ವೆಸ್ಟ್ ಗೋಚರಿಸುವವರೆಗೆ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಬಂಟೀಸ್ಗಳನ್ನು ಮರುಪಡೆಯಿರಿ
 • ದರಿದ್ರ ಐ ಸ್ಟ್ರೈಕ್ ಅನ್ನು ರನ್ ಮಾಡಿ
 • ಪ್ಲಾಗೆಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಫಾಲನ್ ಅನ್ನು ಕೊಲ್ಲುತ್ತಾರೆ
 • ನಿರರ್ಥಕ ಹಾನಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಕ್ರೂಸಿಬಲ್ನಲ್ಲಿ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಕೊಲ್ಲುತ್ತಾರೆ
 • ಆಯುಧವನ್ನು ‘ಶುದ್ಧೀಕರಿಸುವ’ ಬೆಳಕಿನ 5 ಮೋಟ್ಸ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳಿ
 • ಅಬೊಮಿನೇಷನ್ ಹೀಸ್ಟ್ ಸ್ಟ್ರೈಕ್ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಅಸ್ಥಿಪಂಜರ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಬಳಸಿ

ಮೊದಲ ಮತ್ತು ಅತ್ಯಂತ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಭಾಗ – ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಎ ಲೈಟ್ ಇನ್ ದ ಡಾರ್ಕ್ ಕ್ವೆಸ್ಟ್ ಸ್ವತಃ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ವೆನಿಲ್ಲಾ ಡೆಸ್ಟಿನಿ ಯಲ್ಲಿ ಮುಳ್ಳಿನಂತೆ ಹೋಲುತ್ತದೆ, ಐರನ್ ಟವರ್ ಮಾರಾಟಗಾರ ಶಿರೋ -4 ನಿಂದ ಐರನ್ ಲಾರ್ಡ್ ಬೌಂಟಿ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದಾಗ ಕ್ವೆಸ್ಟ್ ಯಾದೃಚ್ಛಿಕವಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ವಾರಕ್ಕೊಮ್ಮೆ ಕ್ರೂಸಿಬಲ್ ಬೌಂಟಿ ಯಿಂದಲೂ ಅದು ಬಿಡಲಿದೆ ಎಂಬ ವರದಿಯೂ ಸಹ ಇದೆ, ಆದರೆ ಆ ಮೂಲಕ ಬರಲು ಕಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ.

1

ಈ ಕ್ವೆಸ್ಟ್ಗೆ ಡ್ರಾಪ್ ದರ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿಲ್ಲ; ಶಿರೋ -4 ನಿಂದ ಹದಿನೈದು ಮೌಲ್ಯದ ಬೌಂಟೀಸ್ಗಳನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ (ಒಟ್ಟು ಎಂಟು) ಇದಕ್ಕಾಗಿ ನಮಗೆ ಇನ್ನೂ ಅನ್ಲಾಕ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿತ್ತು, ಮತ್ತು ಅವರ ಬೌಂಟಿಗಳನ್ನು ಎತ್ತಿಕೊಳ್ಳುವುದರ ಮೂಲಕ ನೀವು ಏನನ್ನೂ ಮಾಡಬಾರದು, ದಿ ಪ್ಲಾಗುವಂಡ್ಸ್ಗೆ ಹೋಗುವುದು ಮತ್ತು ಯಾವಾಗ ಅವುಗಳನ್ನು ಹಸ್ತಾಂತರಿಸುವುದು ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಮಿಷನ್ಗಳನ್ನು ಚಾಲನೆ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಆರ್ಕನ್ಸ್ ಫೋರ್ಜ್ನಲ್ಲಿ ಇತರರೊಂದಿಗೆ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಅದು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಕುಸಿಯುತ್ತದೆ.

ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಅದು ಅನ್ಲಾಕ್ ಮಾಡಿದಾಗ, ಎ ಲೈಟ್ ಇನ್ ದ ಡಾರ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಸರಿಯಾದ ಕ್ವೆಸ್ಟ್ ಹೆಜ್ಜೆ ಐರೆನ್ನ ಏಕೈಕ ಹೊಸ ಸ್ಟ್ರೈಕ್ನ ರೈಟ್ಡ್ ಐ ಅನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತಿದೆ . ನೀವು ಯಾವುದೇ ತೊಂದರೆಗೆ ಇದನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು, ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ನೀವು 20 ನಿಮಿಷಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ. (ನೀವು ಅದರಲ್ಲಿರುವಾಗ ಕೆಲವು ಕಾಣೆಯಾದ SIVA ಕ್ಲಸ್ಟರ್ಗಳನ್ನು ನೀವು ಕಾಣೆಯಾಗಿರುವಿರಿ ಎಂಬುದನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಿ.)

ಅದು ಕಡಿಮೆಯಾದ ಹಾರ್ವೆಸ್ಟ್ ಆಗಿದ್ದು , ಪ್ಲಾಜೆಲ್ಯಾಂಡ್ಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಫಾಲೆನ್ನನ್ನು ಕೊಲ್ಲುತ್ತಾರೆ. ಇದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ 500 ಶ್ರೇಣಿಯ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿದೆ, ಇದು ಸಣ್ಣ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ. Thankfully Fallen ಪೆಟ್ರೋಲ್ನಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲೆಡೆಯೂ ಬಹುಮಟ್ಟಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗಳನ್ನು ಆಫ್ ಮಾಡಲು ಇತರ ಬೌಂಟಿಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳ ಮಾಡುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಮಾಡುವುದು ಮೌಲ್ಯಯುತವಾಗಿದೆ.

ಅದರ ನಂತರ, ನೀವು ಕ್ರೂಸಿಬಲ್ಗೆ ತೆರಳುತ್ತಾ ಫೀಸ್ಟ್ ಅಪಾನ್ ದ ಲೈಟ್ ವೇದಿಕೆಯನ್ನು ಮಾಡಬೇಕು ಮತ್ತು ಇತರ ಆಟಗಾರರನ್ನು ನಿರರ್ಥಕ ಹಾನಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಇದು ಶೇಕಡಾವಾರು ಆಧಾರಿತ ಉದ್ದೇಶವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಡೆಸ್ಟಿನಿ ಸಬ್-ರೆಡ್ಡಿಟ್ ಪ್ರಕಾರ , ನೀವು 125 ಆಟಗಾರರನ್ನು ಕೆಳಗಿಳಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ. ಇದು ಶೂನ್ಯ ಶಸ್ತ್ರಾಸ್ತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ನಿರರ್ಥಕ ಉಪ-ತರಗತಿಗಳು ಎರಡನ್ನೂ ಒಳಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಅದರಲ್ಲಿ ನೀವು ಆಶಾದಾಯಕವಾಗಿ ಈಗ ಸಾಕಷ್ಟು ಬೇಕು; ನೀವು ಹೋರಾಟ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಕ್ರೂಸಿಬಲ್ನಲ್ಲಿ ಲೈಟ್ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ನೆನಪಿಡಿ, ಆದ್ದರಿಂದ ವರ್ಷ 1 ಗೇರ್ ಚೆನ್ನಾಗಿಯೇ ಮಾಡುತ್ತದೆ (ನೀವು ಅದನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ ಕ್ರೋಟಾ ಪದವು ಇಲ್ಲಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ!).

ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಸಾಯುವಿಕೆಯು ಈ ಹಂತದ ಪ್ರಗತಿಯ ಮೇಲೆ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುವುದಿಲ್ಲ, ಅಥವಾ ನೀವು ಬಳಸುವ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಯು (ಖಾಸಗಿ ಪಂದ್ಯಗಳು ಒಂದು ನೊಂದಾಯಿತವಾಗಿದ್ದರೂ) ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ದಿನನಿತ್ಯದ ಅಥವಾ ವೀಕ್ಲಿ ಕ್ರೂಸಿಬಲ್ ಬೌಂಟಿಗಳೂ ಸಹ ಚಾಲನೆ ಮಾಡುತ್ತಿರುವಿರಿ, ಅದು ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಆರಾಮದಾಯಕವಾಗಿದ್ದು, ಮತ್ತೆ, ಮಾಡುತ್ತದೆ ಪ್ರಯತ್ನವು ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ನೀವು ಅದನ್ನು ಮುಗಿಸಲು ಇನ್ನೂ ಮುಂದುವರಿದರೆ ಹೊಸ ಸುಪ್ರಿಮೆಸಿ ಕ್ವೆಸ್ಟ್ಲೈನ್ ​​ಅನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಇದು ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶವಾಗಿದೆ. ಅಂತಿಮವಾಗಿ, 100 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಆಟಗಾರರನ್ನು ಕೊಲ್ಲುವುದು ನಿಮ್ಮ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿ ದೀರ್ಘ ಹೆಜ್ಜೆಯಾಗಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ಅದನ್ನು ಆಹ್ಲಾದಿಸಬಹುದಾದಂತೆ ಮಾಡಲು ಏನೇ ಮಾಡಿರಿ.

ಎರಡನೆಯಿಂದ ಕೊನೆಯ ಹಂತವು ನೀವು ಮೋಟಸ್ ಆಫ್ ಲೈಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಶಸ್ತ್ರವನ್ನು ‘ಶುದ್ಧಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ’ . ಟ್ರಿಕ್ ಮಾಡಲು ನೀವು ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಐದು ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ದಾಸ್ತಾನುಗಳಲ್ಲಿ ಪಾಪ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಪುನಃ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ನೀವು ರನ್ ಔಟ್ ಮಾಡಿದರೆ, ನೀವು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಪಡೆಯಲು, ನೀವು ಮಟ್ಟವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವವರೆಗೆ ಅಥವಾ ಡೀಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಎಂಗ್ರಾಮ್ಗಳನ್ನು ಆಡುವಿರಿ.

ಅಂತಿಮವಾಗಿ, ಮೂಲ ಥಾರ್ನ್ ಕ್ವೆಸ್ಟ್ಗೆ ಮತ್ತೊಂದು ಮೆಚ್ಚುಗೆಯಲ್ಲಿ, ದಿ ವೇರ್ ಇಟ್ ಬೆಗಾನ್ ಹೆಜ್ಜೆ ನೀವು ಅಬೊಮಿನೇಷನ್ ಹೀಸ್ಟ್ ಅನ್ನು (ದಿ ಸಮ್ಮೊನಿಂಗ್ ಪಿಟ್ಸ್ನ ಪರಿಷ್ಕರಿಸಿದ, ಮಟ್ಟ 320 ಆವೃತ್ತಿಯೆಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ) ರನ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಎದೆಯ ಮೇಲೆ ಸ್ಕೆಲಿಟನ್ ಕೀ ಅನ್ನು ಬಳಸಿ. ಬಾಸ್ ಡೈಸ್. ನಮ್ಮ ಅಸ್ಥಿಪಂಜರ ಕೀ ಮತ್ತು ಸ್ಟ್ರೈಕ್-ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಲೂಟಿ ಪುಟವು ಎಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗಬೇಕೆಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮಗೆ ವಿವರಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ‘ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲವೆ ಪರಿಪೂರ್ಣ’ ಕ್ವೆಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಮುಗಿಸಲು ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ಒಂದು ಅವಕಾಶವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತೀರಿ. ನೀವು ಈ ಸ್ಟ್ರೈಕ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ದೇಶಕರಿಂದ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು ಎಂಬುದನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಿ.

ನೀವು ಇದನ್ನು ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ವರ್ಷ 3 ಮುಳ್ಳಿನು ಕುಸಿಯುತ್ತದೆ! ವರ್ಷದ 1 ರೂಪಾಂತರಕ್ಕಿಂತಲೂ ಇದು ಸುಲಭವಾಗುವುದು, ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ವಾಲ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಧೂಳು ಸಂಗ್ರಹಿಸುವ ವರ್ಷದ 1 ಆವೃತ್ತಿಯಂತಲ್ಲದೆ, ನೀವು ಈ ಕೆಳಗಿರುವ ಬೆಳಕಿನ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಹೊಸ ಕ್ಯಾಪ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ಮೂಲಕ ಇನ್ಫ್ಯೂಸಿಂಗ್ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಹೆಚ್ಚು ಆಕರ್ಷಕವಾದ ನಿರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಮೂಲ.