'ನೋಟ್ಬುಕ್' ಹಾಡು “ಬಮ್ರೊ”: ಜಹೀರ್ ಇಕ್ಬಾಲ್ ಮತ್ತು ಅವರ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು 2000 ರ ಹಿಟ್ ಹಾಡು – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ಚಿತ್ರದ ತಯಾರಕರು ‘

ನೋಟ್ಬುಕ್

‘ನಟಿಸುತ್ತಿದೆ

ಜಹೀರ್ ಇಕ್ಬಾಲ್

ಮತ್ತು

ಪ್ರಾನುಟಾನ್ ಬಹ್ಲ್

“ಬಮ್ರೊ” ಎಂಬ ಹೆಸರಿನ ಚಲನಚಿತ್ರದಿಂದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಹಾಡನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ, ಇದು 2000 ರ ಹಿಟ್ ಹಾಡಿನ ಪುನಃ ರಚಿಸಲಾದ ಆವೃತ್ತಿಯಾಗಿದೆ. ಕಾಶ್ಮೀರಿ ಪರಿಮಳವನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಿ, ಅದರೊಂದಿಗೆ ನೃತ್ಯ ಮಾಡುವ ಮಕ್ಕಳೊಂದಿಗೆ ಮುಗ್ಧ ಮೋಡಿಯನ್ನು ಪಿಂಚ್ ಸೇರಿಸಿ, “ಬುಮ್ರೊ” ನೀವು ಇಂದು ಅಂತರ್ಜಾಲದಲ್ಲಿ ಕಾಣುವ ಸಿಹಿಯಾದ ಹಾಡು.

ಜಹೀರ್ ಇಕ್ಬಾಲ್ ಮತ್ತು ಶಾಲಾ ಮಕ್ಕಳ ನಡುವಿನ ತಮಾಷೆಯ ಸಮೀಕರಣವು ಹಾಡಿನ ಸಾರವಾಗಿದೆ. ಸರೋವರದ ಮಧ್ಯೆ ಇರುವ ಶಾಲೆಯ ಪುನರ್ನಿರ್ಮಾಣ, ‘ಬಮ್ರೋ’ ನಟರು ಪೆಪ್ಪಿಯ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಮೇಲೆ ಲೆಗ್ ಅನ್ನು ಅಲುಗಾಡಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಹಾಡನ್ನು ಕಾಮಾಲ್ ಖಾನ್ ಹಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲ್ ಮಿಶ್ರಾ ಸಂಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ. ನಾಯ್ ಲಗ್ಡಾ ಮತ್ತು ಲೈಲಾ ನಂತರ, ಬಮುರೊ ಚಿತ್ರದ ಮೂರನೇ ಹಾಡು.

ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಹಾಡು ಹಂಚಿಕೆ

ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್

“ನೊಟ್ಬುಕ್ನಿಂದ # 3 ನೆಯ ಹಾಡು, ಈಗ ಬಮ್ ಔಟ್”

ಲೊ ಆ ಗೇಯ್ ಆಪ್ ಕೊ ನಾಚೇನ್ # ನೋಟ್ಬುಕ್ ಅನ್ನು ನಾನು ನೋಡುತ್ತೇನೆ. # ನೋಟ್ಬುಕ್ನಿಂದ 3 ನೇ ಗೀತೆ, # ಬಮ್ರೊ ಈಗ ಔಟ್. … https://t.co/xgsw8G52L3

– ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ (@ ಬೀಂಗ್ಸಲ್ಮನ್ಖಾನ್) 1552473144000

ಚಿತ್ರಸದೃಶ ಕಾಶ್ಮೀರ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಿ, ಈ ಚಿತ್ರವು ಇಬ್ಬರು ಪ್ರೇಮಿಗಳಾದ ಫಿರ್ದಾೌಸ್ ಮತ್ತು ಕಬೀರ್ರವರ ಅಧಿಕೃತ ಪ್ರೇಮ ಕಥೆಯನ್ನು ಹೇಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಒಬ್ಬರನ್ನೊಬ್ಬರು ನೋಡದೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿದರು. ಫೈರ್ಡೌಸ್ ಅವರ ಪ್ರೀತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಕಬೀರ್ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿರುವ ಟ್ರೈಲರ್ನ ಗ್ಲಿಂಪ್ಸಸ್ ಈಗಾಗಲೇ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ಗೆ ತನ್ನ ಅಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಪ್ರೇಮ ಕಥೆಯೊಂದಿಗೆ 2007 ರ ಹಿಂದೆಯೇ ಬಂದಿದೆ.

‘ನೋಟ್ಬುಕ್’ ನಿರ್ದೇಶಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ

ನಿತಿನ್ ಕಾಕ್ಕರ್

ಮತ್ತು ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಫಿಲ್ಮ್ಸ್ ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಚಲನಚಿತ್ರವು ಮಾರ್ಚ್ 29, 2019 ರಂದು ಥಿಯೇಟರ್ಗಳನ್ನು ಹೊಡೆಯಲು ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.