ವೇದಾಂತ ಐದು ವಾರಗಳ ಕಾಲ ನಮೀಬಿಯಾ ಸತು ಸಂಸ್ಕರಣೆಯನ್ನು ಮುಚ್ಚಲು – ಮನಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್.ಕಾಮ್

ಕೊನೆಯ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ: ಮಾರ್ಚ್ 14, 2019 06:01 IST IST ಮೂಲ: ರಾಯಿಟರ್ಸ್

ಮಾರ್ಚ್ 14 ರಂದು ನಮೀಬಿಯಾದ ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋನ್ ಝಿಂಕ್ ರಿಫೈನರಿ ಅನ್ನು ಗಣಿಗಾರಿಕೆ ಗುತ್ತಿಗೆದಾರರ ಖಾಲಿಯಾದ ಷೇರುಗಳ ಮುಷ್ಕರದ ನಂತರ ಅದು ಐದು ವಾರಗಳ ಕಾಲ ಮುಚ್ಚಲಿದೆ ಎಂದು ವೇದಾಂತ ಹೇಳಿದರು.

ವಿವಿಧ ಗಣಿಗಾರರ ವೇದಾಂತ ರಿಸೋರ್ಸಸ್ನ ಘಟಕವಾದ ವೇದಾಂತ ಝಿಂಕ್ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್, ಮಾರ್ಚ್ 14 ರಂದು ನಮೀಬಿಯಾದ ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋನ್ ಝಿಂಕ್ ರಿಫೈನರಿಯನ್ನು ತನ್ನ ಗಣಿಗಾರಿಕಾ ಗುತ್ತಿಗೆದಾರರ ಖಾಲಿಯಾದ ಷೇರುಗಳಿಂದ ಮುಷ್ಕರದ ನಂತರ ಐದು ವಾರಗಳವರೆಗೆ ಮುಚ್ಚಲಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದೆ.

“ಸ್ಟ್ರೈಕ್ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ, ಸ್ಕೋರ್ಪಿಯನ್ ರಿಫೈನರಿ ಮುಂದುವರೆಯಿತು, ಇದು ಅದಿರಿನ ಸ್ಟಾಕ್ಗಳು ​​ಖಾಲಿಯಾಗುವುದಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಯಿತು, ಆದ್ದರಿಂದ ಗಣಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಸ್ಟಾಕ್ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಪುನರ್ನಿರ್ಮಾಣ ಮಾಡಲು ಐದು ವಾರಗಳವರೆಗೆ ಶುದ್ಧೀಕರಣವನ್ನು ಮುಚ್ಚಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದೆ” ಎಂದು ವೇದಾಂತ ಝಿಂಕ್ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್ ವಕ್ತಾರರು ಇಮೇಲ್ ಮೂಲಕ ಹೇಳಿದರು.

ಮೊದಲು ಮಾರ್ಚ್ 14, 2019 ರಂದು 05:56 ರವರೆಗೆ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ