ಅಜಯ್-ಅಲಿಯಾ ರಾಜಮೌಲಿ ಅವರ ತೆಲುಗು ಆಕ್ಷನ್ ಫಿಲ್ಮ್ ಆರ್ಆರ್ಆರ್, ಅಮೀರ್ ಸ್ಟಾರ್ಗೆ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಗಂಪ್ ರಿಮೇಕ್ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ – ನ್ಯೂಸ್ 18

ಸೆಕ್ಸ್ ಹಗರಣದಲ್ಲಿ ಭಾಗಿಯಾದ ನಂತರ ಮೂರನೆಯ ಕೆ-ಪಾಪ್ ಸ್ಟಾರ್ ಸಂಗೀತ ಉದ್ಯಮವನ್ನು ತೊರೆದಿದ್ದಾನೆ, ಕಾರ್ತಿಕ್ ಆರ್ಯನ್ ಲುಕಾ ಚುಪ್ಪಿ ಅವರು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರ ಮತ್ತು ವಿಮರ್ಶಕರ ಪರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ಅಂಗೀಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಖುಷಿಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ನಮ್ಮ ದಿನದ ಸುತ್ತುದ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಮನರಂಜನಾ ಸುದ್ದಿ ಕುರಿತು ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

Ajay-Alia Join Rajamouli's Telugu Action Film RRR, Aamir to Star in Forrest Gump Remake
ಸೆಕ್ಸ್ ಹಗರಣದಲ್ಲಿ ಭಾಗಿಯಾದ ನಂತರ ಮೂರನೆಯ ಕೆ-ಪಾಪ್ ಸ್ಟಾರ್ ಸಂಗೀತ ಉದ್ಯಮವನ್ನು ತೊರೆದಿದ್ದಾನೆ, ಕಾರ್ತಿಕ್ ಆರ್ಯನ್ ಲುಕಾ ಚುಪ್ಪಿ ಅವರು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರ ಮತ್ತು ವಿಮರ್ಶಕರ ಪರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ಅಂಗೀಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಖುಷಿಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ನಮ್ಮ ದಿನದ ಸುತ್ತುದ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಮನರಂಜನಾ ಸುದ್ದಿ ಕುರಿತು ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

ಮೂರು ದಶಕಗಳ ಕಾಲ ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ, ಅಮೀರ್ ಖಾನ್ ಹಿಂದಿ ಚಿತ್ರರಂಗಕ್ಕೆ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಪಡೆದ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳ ಸಂಗ್ರಹದೊಂದಿಗೆ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಇಂದು 54 ನೇ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಬಂದಾಗ, ಬಾಲಿವುಡ್ ನ ಶ್ರೀ ಪರ್ಫೆಕ್ಷನಿಸ್ಟ್ ಒಂದು ಟೈಮ್ಲೆಸ್ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ನ ರಿಮೇಕ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸುವುದರ ಮೂಲಕ,

ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಗಂಪ್

. ಖಾನ್ ಅವರು ಲಾಲ್ ಸಿಂಗ್ ಚಡ್ಡಾ ಎಂಬ ಹೆಸರಿನ ಹಿಂದಿ ಭಾಷೆಯ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ಬಾಲಿವುಡ್ ಮತ್ತು ದಕ್ಷಿಣ ನಕ್ಷತ್ರಗಳ ನಡುವಿನ ಒಂದು-ರೀತಿಯ-ಸಹಭಾಗಿತ್ವದಲ್ಲಿ, ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್ ಮತ್ತು ಅಲಿಯಾ ಭಟ್ ಜೂನಿಯರ್ ಎನ್ಟಿಆರ್ ಮತ್ತು ರಾಮ್ ಚರಣ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ SS ರಾಜಮೌಲಿಯ ಹೊಸ ತೆಲುಗು ಚಿತ್ರದ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಸೇರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಆರ್ಆರ್ಆರ್

. ಅಜಯ್ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾಗ, ಆಲಿಯಾ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿನ ಮಹಿಳಾ ಪಾತ್ರಗಳ ಪೈಕಿ ಒಂದನ್ನು ಆಡಲಿದ್ದಾರೆ.

ಇಂದು ಶೋಬಿಜ್ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸುದ್ದಿಗಾಗಿ ಸ್ಕ್ರೋಲಿಂಗ್ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

ಬಂಗಾಳಿ ನಟಿ-ಇಬ್ಬರು ಮಿಮಿ ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಮತ್ತು ನುಸ್ರತ್ ಜಹಾನ್ ಮುಂಬರುವ ಲೋಕಸಭೆ ಚುನಾವಣೆಗೆ ಎಲ್ಎಸ್ ನಾಮನಿರ್ದೇಶನಗೊಂಡ ನಂತರ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ವಾಸ್ತವ ಬಿರುಗಾಳಿಯನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಮೆಮೆಸ್, ಹಾಸ್ಯ – ಕಚ್ಚಾ ಮತ್ತು ಹಾಸ್ಯದ ಎರಡೂ – ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳು ಮತ್ತು ಇಷ್ಟಗಳು ಫೇಸ್ಬುಕ್, ಟ್ವಿಟರ್ ಮತ್ತು WhatsApp ಪ್ರವಾಹಕ್ಕೆ. ಇಬ್ಬರು ನಟಿಯರನ್ನೂ ಸಹ ಕೆಲವು ನೆಟ್ಜನ್ಸ್ಗಳು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತಾರೆ, ಅವರು ತಮ್ಮ ರೀಲ್ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಧರಿಸಿರುವ ಬಹಿರಂಗ ವೇಷಭೂಷಣಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದರು.

ಓದಿ:

ಮಿಮಿ ಚಕ್ರವರ್ತಿ, ನುಸ್ರತ್ ಜಹಾನ್ ಮೆಮೆಸ್ ಮತ್ತು ಜೋಕ್ಸ್ ಅವರ ಎಲ್ಎಸ್ ನಾಮನಿರ್ದೇಶನಗಳ ನಂತರ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಹಿಟ್

ಬಿಗ್ ಬ್ಯಾಂಗ್ ಸದಸ್ಯ ಸೀಂಗ್ರಿ ಮತ್ತು ಗಾಯಕ ಜುಂಗ್ ಜುನ್-ಯುವಕರ ನಂತರ, ಯಾಂಗ್ ಜುನ್-ಹೈಂಗ್ ಮೂರನೇ ಕೊರಿಯಾದ ಪಾಪ್ ತಾರೆಯಾಗಿದ್ದು, ಸೆಕ್ಸ್ ಹಗರಣದಲ್ಲಿ ಭಾಗಿಯಾಗಲು ಶೋಬಿಜ್ ತೊರೆದಿದ್ದಾರೆ. ರಹಸ್ಯವಾಗಿ ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಿದ ಲೈಂಗಿಕ ವೀಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಒಪ್ಪಿದ ನಂತರ, 29 ವರ್ಷದವನು ತನ್ನ ಬ್ಯಾಂಡ್ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಟ್ಟನು.

ಓದಿ:

ಸೆಂಗ್ರಿ ಮತ್ತು ಜಂಗ್ ನಂತರ, ಯಾಂಗ್ ಜುನ್-ಹೈಂಗ್ ಸೆಕ್ಸ್ ಹಗರಣದ ಮೇಲೆ ಶೋಬಿಜ್ ತ್ಯಜಿಸಲು ಮೂರನೇ ಕೆ-ಪಾಪ್ ಸ್ಟಾರ್ ಆಗಿದೆ

ಆಸ್ಕರ್ ವಿಜೇತ ಚಿತ್ರ

ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಗಂಪ್

ಈಗ ಅಮೀರ್ ಖಾನ್ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಮರುನಿರ್ದೇಶನ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ನಟ ತನ್ನ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದಂದು ಪ್ರಕಟಣೆಯನ್ನು ಮಾಡಿದರು, ಕಥೆ ಮತ್ತು ಚಲನಚಿತ್ರವು ಅವರ ಹೃದಯಕ್ಕೆ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಅದು ಅವರಿಗೆ ಯಾವಾಗಲೂ ಸ್ಫೂರ್ತಿಯಾಗಿದೆ.

ಓದಿ:

ಲಾಲ್ ಸಿಂಗ್ ಚಡ್ಡಾ: ಅಮೀರ್ ಖಾನ್ ಟಾಮ್ ಹ್ಯಾಂಕ್ಸ್ನ “ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಗಂಪ್”

ಕಾರ್ತಿಕ್ ಆರಿಯಾನ್ ಈಗ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಚಿತ್ರ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ

ಲೂಕಾ ಚುಪ್ಪಿ

ಚೆನ್ನಾಗಿ ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ, ಅವರ ಮುಂದಿನ ಬಿಡುಗಡೆಯವರೆಗೆ ಅವರು ಸುಲಭವಾಗಿ ಉಸಿರಾಡಬಹುದು. ಆದರೆ ನಟನು ಈಗ ತಾನು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಕಂಡಿದೆ ಎಂದು ತನ್ನ ಚಲನಚಿತ್ರದ ಆಯ್ಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಅವರು ಸಂತೋಷಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ

ಲೂಕಾ ಚುಪ್ಪಿ

ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಮತ್ತು ವಿಮರ್ಶಕರ ಎಲ್ಲಾ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಜಾರಿಗೆ ತಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಓದಿ:

ಲುಕಾ ಚುಪಿಯವರ ಮೇಲೆ ಕಾರ್ತಿಕ್ ಆರ್ಯನ್: ಸಮ್ ಪೀಪಲ್ ವರ್ ವೇಟಿಂಗ್ ಟು ಸೀ ಮಿ ಮಿ ಫಾಲ್ ಮೈ ಫೇಸ್

ಬಾಹುಬಲಿ

ನಿರ್ದೇಶಕ ಎಸ್.ಎಸ್. ರಾಜಮೌಳಿ ಅವರು ತೆಲುಗು ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಾದ ಜೂನಿಯರ್ ಎನ್.ಟಿ.ಆರ್ ಮತ್ತು ರಾಮ್ ಚರಣ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಆಕ್ಷನ್ ಚಿತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ದೇಶಿಸಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಬಾಲಿವುಡ್ ತಾರೆಗಳಾದ ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್ ಮತ್ತು ಅಲಿಯಾ ಭಟ್ರನ್ನು ತೆಲುಗು ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಚಿತ್ರಕಥೆ ಮತ್ತು ನಿರ್ದೇಶನ ಮಾಡುವ ರಾಜಾಮೌಲಿ, ಶೀರ್ಷಿಕೆ, ಬಿಡುಗಡೆಯ ದಿನಾಂಕ ಮತ್ತು ಚಲನಚಿತ್ರದ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಮತ್ತು ವಿವರಗಳನ್ನು ಘೋಷಿಸಲು ಇಂದು ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯನ್ನು ಏರ್ಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಚಿತ್ರವು ₹ 300 ಕೋಟಿಗಳ ಬಜೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಮಾಡಲಾಗುವುದು.

ಓದಿ:

ಆರ್ಆರ್ಆರ್: ಆಲಿಯಾ, ಅಜಯ್ ಜೈನ್ ಎನ್.ಟಿ.ಆರ್ ಮತ್ತು ರಾಮಚರಣ್ ರಾಜಮೌಲಿಯ ತೆಲುಗು ಅವಧಿ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ

ನಾಳೆ ಮನೋರಂಜನೆಯ ಸುದ್ದಿಗಳಿಂದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳೊಂದಿಗೆ ನಾವು ಹಿಂದಿರುಗಲಿದ್ದೇವೆ.