ಅವೆಂಜರ್ಸ್ ಎಂಡ್ಗೇಮ್ ಹೊಸ ಟ್ರೈಲರ್: ಐರನ್ ಮ್ಯಾನ್ ರಿಟರ್ನ್ಸ್ ಹೋಂ, ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಅಮೇರಿಕಾ 'ಸೋಟ್ ಇಟ್ ಟೇಕ್' ಟು ಸೋಲಿಸಲು … – ಹಿಂದುಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಮಾರ್ವೆಲ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್ ಅವೆಂಜರ್ಸ್ಗಾಗಿ ಅಂತಿಮ ಟ್ರೇಲರ್ (ಮತ್ತು ಪ್ರಾಯಶಃ) ಎಂಡ್ಗೇಮ್ ಅನ್ನು ಗುರುವಾರ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ. 2.5-ನಿಮಿಷಗಳ ಟ್ರೈಲರ್ ಮಾರ್ವೆಲ್ ಸಿನಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಯೂನಿವರ್ಸ್ನ ಸಂಪೂರ್ಣ ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ಒಂದು ದಶಕದ ಮೌಲ್ಯದ ಗೃಹವಿರಹವನ್ನು ಪ್ರಚೋದಿಸುವ ಮೂಲಕ ಗುರಿಯಾಗಿಸುವ ಗುರಿ ಹೊಂದಿದೆ.

ಅವೆಂಜರ್ಸ್ ಎಂಡ್ಗೇಮ್ ಟ್ರೇಲರ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ಪೋಯ್ಲರಿ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು, ಮಾರ್ವೆಲ್ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಕಾರ್ಯತಂತ್ರವನ್ನು ತೋರುತ್ತಿದೆ – ಮುಂಬರುವ ಚಲನಚಿತ್ರದಿಂದ ತಾಜಾ ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದಂತೆ ಟ್ರೈಲರ್ ಕೇವಲ ಹಳೆಯ ತುಣುಕನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ. ಇದು ಬಹು ಉದ್ದೇಶಗಳಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ – ಅಭಿಮಾನಿಗಳಂತೆ ನಾವು ನಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ವೀರರ ಬಗ್ಗೆ ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ, ಆದರೆ ರಹಸ್ಯಗಳನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ.

ಮಾರ್ವೆಲ್ ಬಾಸ್ ಕೆವಿನ್ ಫೀಗೆ ಹಿಂದೆ ಈ ಕಲ್ಪನೆಯು ಚಿತ್ರದ ಆರಂಭಿಕ 30 ನಿಮಿಷಗಳವರೆಗೆ ಪ್ರಚಾರದ ವಸ್ತುಗಳಲ್ಲಿ ಅದುವರೆಗೂ ಏನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಬಾರದೆಂದು ಸೂಚಿಸಿದೆ.

ಈ ಹೊಸ ಎಂಡ್ಗೇಮ್ ಟ್ರೈಲರ್ ಟೋನಿ ಸ್ಟಾರ್ಕ್ನೊಂದಿಗೆ ತೆರೆಯುತ್ತದೆ, ಅವೆಂಜರ್ಸ್ ಘಟನೆಗಳ ನಂತರ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿಕೊಂಡಿದೆ : ಇನ್ಫಿನಿಟಿ ವಾರ್ , ತನ್ನ ನಿಶ್ಚಿತ ವರನಿಗೆ ಪೆಪ್ಪರ್ ಪಾಟ್ಸ್ಗೆ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಹೇಳುವುದು. ಇದು ಮೊದಲ ಐರನ್ ಮ್ಯಾನ್ ಚಲನಚಿತ್ರದ ಗ್ಲಿಂಪ್ಸಸ್ನೊಂದಿಗೆ ವಿಭಜಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ. “ಇದು 1000 ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ತೋರುತ್ತಿದೆ, ಆ ಗುಹೆಯಿಂದ ನನ್ನ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಹೋರಾಡಿದ ಐರನ್ ಮ್ಯಾನ್, ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆಂದು ಅರಿತುಕೊಂಡೆ. ಮತ್ತು ನಾವು ಯಾವುದೇ ಆಶ್ಚರ್ಯವನ್ನು ಹೇಳಲಾರೆವು ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ, ಆದರೆ ನಾವು ಒಂದು ಕೊನೆಯದನ್ನು ಎಳೆಯಬಹುದೆಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತಿದ್ದೆ “ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಅದೇ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಅಮೇರಿಕಾದೊಂದಿಗೆ ಪುನರಾವರ್ತಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಅವರ ಸನ್ನಿವೇಶಗಳ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಧ್ವನಿಮುದ್ರಣ ಜನಪ್ರಿಯ ಅಭಿಮಾನಿ ಸಿದ್ಧಾಂತವು ಬಹುಶಃ ನಿಜವೆಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. “ವಿಶ್ವದ ಬದಲಾಗಿದೆ, ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಯಾರೊಬ್ಬರೂ ಹಿಂತಿರುಗಲಾರರು, ನಾವು ಮಾಡಬಹುದಾದ ಎಲ್ಲವುಗಳು ನಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿದ್ದು, ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ನಾವು ಮಾಡಬಹುದಾದ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದದ್ದು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬೇಕಿದೆ” ಎಂದು ನಾವು ಹೇಳುವ ಧ್ವನಿ ಕೇಳುತ್ತೇವೆ, ಬಹುಶಃ ಎಂಸಿಯು ರೀಬೂಟ್ಗಾಗಿರುವುದನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ , ಪರ್ಯಾಯ ವಾಸ್ತವತೆಗಳು ಮತ್ತು ಅಳತೆಗಳ ಪರಿಚಯದ ನಂತರ.

ಸಹ ಓದಿ: ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಮಾರ್ವೆಲ್ ಚಿತ್ರ ವಿಮರ್ಶೆ: ಬ್ರೀ ಲಾರ್ಸನ್ ಅವೆಂಜರ್ಸ್ ಎಂಡ್ಗೇಮ್ ಒಂದು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಉದ್ದ ಟ್ರೈಲರ್ ನಕ್ಷತ್ರಗಳು

ಆದರೆ ಈ ಸಿದ್ಧಾಂತದ ನಿಖರತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಅತೀವವಾದ ಸುಳಿವು ಚಿತ್ರದ ಹಣದಲ್ಲಿ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಮಾರ್ವೆಲ್, ಸ್ಪಷ್ಟ ಕಾರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಥೋನೋಸ್ನೊಂದಿಗಿನ ಅಂತಿಮ ಮುಖಾಮುಖಿಯ ಸುಳಿವುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ, ಅವರು ನಮಗೆ ಮುಂದಿನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ವಿಷಯವನ್ನು ನೀಡಿದರು. ಆಂಟ್-ಮ್ಯಾನ್ ಕುಗ್ಗುತ್ತಿರುವ ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ತಕ್ಷಣವೇ ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಅಮೇರಿಕಾ ಮತ್ತು ಐರನ್ ಮ್ಯಾನ್ ಮೂಲಕ ಅನುಸರಿಸುತ್ತಾರೆ, ನಾಯಕರನ್ನು ಕ್ವಾಂಟಮ್ ರೆಲ್ಮ್ಗೆ ಮುಂದೂಡುತ್ತಾರೆ, ಹೊಚ್ಚ ಹೊಸ ಸೂಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಧರಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಅವೆಂಜರ್ಸ್: ಎಂಡ್ಗೇಮ್ ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ರಾಬರ್ಟ್ ಡೌನಿ ಜೂನಿಯರ್, ಕ್ರಿಸ್ ಇವಾನ್ಸ್, ಕ್ರಿಸ್ ಹೆಮ್ಸ್ವರ್ತ್, ಮಾರ್ಕ್ ರುಫಲೋ, ಸ್ಕಾರ್ಲೆಟ್ ಜೋಹಾನ್ಸನ್, ಜೆರೆಮಿ ರೆನ್ನರ್ ಮತ್ತು ಇತರರು. ಈ ಚಿತ್ರವು ಏಪ್ರಿಲ್ 26 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಯಿತು.

ಹೆಚ್ಚು @htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಮಾರ್ಚ್ 14, 2019 18:00 IST