ಆತಾ ಕ್ಯಾ ಖಂಡಾಲಾ? ಸಚಿನ್ ತೆಂಡುಲ್ಕರ್ ಅವರ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬಕ್ಕೆ ಆಮಿರ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಹಾಸ್ಯದ ಉತ್ತರವು ದಿನಾಚರಣೆಯನ್ನು ಗೆಲ್ಲುತ್ತದೆ – ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೆ

ಅಮೀರ್ ಅವರ 54 ನೇ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದಂದು ಅಮೀರ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಸಚಿನ್ ತೆಂಡುಲ್ಕರ್ ನಡುವಿನ ಚಲನಚಿತ್ರದ ವಿನಿಮಯವು ಅಂತರ್ಜಾಲವನ್ನು ಗೆಲ್ಲುತ್ತದೆ.

Aamir Khan and Sachin Tendulkar are often seen playing tennis together

ಅಮೀರ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಸಚಿನ್ ತೆಂಡುಲ್ಕರ್ ಅವರು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಟೆನ್ನಿಸ್ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಆಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ

ಹಲವು ಪ್ರಸಿದ್ಧ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಬಾಲಕ ಅಮೀರ್ ಖಾನ್ ಅವರನ್ನು ಬಯಸಿದ್ದರು, ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ ಸಚಿನ್ ಅವರ ಹುದ್ದೆಯಲ್ಲಿ ಅವರ ಉತ್ತರ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರವಾಗಿತ್ತು.

ಸಚಿನ್ ಟೆಂಡ್ಯುಲರ್ ಅವರು ಅಮೀರ್ ಖಾನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅದರ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ “ನನ್ನ ಪ್ರಿಯ ಸ್ನೇಹಿತ, @ ಅಮೀರ್ ಖಾನ್ ಬಹಳ ಜನ್ಮದಿನದ ಶುಭಾಶಯಗಳು! ಎ, ಕ್ಯಾ ಬೊಲ್ಟಾ ಟು?” ಈ ಅನನ್ಯ ಆಶಯಕ್ಕೆ ಉತ್ತರಿಸಿದ ಅಮೀರ್ ಖಾನ್, “ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಸಚಿನ್! ಆತಾ ಕ್ಯಾ ಖಂಡಾಲಾ? ಲವ್ ಎ.”

ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಸಚಿನ್!
ಅತಾ ಕ್ಯಾ ಖಂಡಾಲಾ?
ಲವ್.
a. https://t.co/wkfE5VViho

ಅಮೀರ್ ಖಾನ್ (@ ಅಮೀರ್_ಖಾನ್) ಮಾರ್ಚ್ 14, 2019

ಅಮೀರ್ ಖಾನ್ ಅವರ 54 ನೇ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬವನ್ನು ಇಂದು ತನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತರ ಜೊತೆ ಮಾಧ್ಯಮದ ಭ್ರಾತೃತ್ವದಿಂದ ಆಚರಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಪತ್ನಿ ಕಿರಣ್ ರಾವ್ ಜೊತೆಗೆ, ಅವರು ಕೇಕ್ ಕತ್ತರಿಸಿ ಪತ್ರಕರ್ತರು ಮತ್ತು ಅಭಿಮಾನಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂವಹನ ನಡೆಸಿದರು. ದಂಪತಿಗಳು ತುಟಿಗಳನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡಿದರು.

ಅಮೀರ್ ಖಾನ್ ತಮ್ಮ ಮುಂದಿನ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಸಹ ಘೋಷಿಸಿದರು. ಅವರು ಮುಂದಿನ ಲಾಲ್ ಸಿಂಗ್ ಚಾಡ್ಡಾದಲ್ಲಿ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ, ಇದು ಜನಪ್ರಿಯ ಟಾಮ್ ಹ್ಯಾಂಕ್ಸ್ ಚಲನಚಿತ್ರ ಫಾರೆಸ್ಟ್ ಗಂಪ್ನ ಅಧಿಕೃತ ರೂಪಾಂತರವಾಗಿದೆ. ಮುಂದಿನ ವರ್ಷ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ ಮತ್ತು ಅಡ್ವಾಯ್ತ್ ಚಂದನ್ ಅವರಿಂದ ನಿರ್ದೇಶಿಸಲ್ಪಡಲಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರನಿರ್ಮಾಪಕ ಹಿಂದೆ ತನ್ನ 2017 ಚಿತ್ರ ಸೀಕ್ರೆಟ್ ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಮುಂಬರುವ ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಚುನಾವಣೆಯಲ್ಲಿ ಮತ ಚಲಾಯಿಸಲು ಸಹ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಆಗ್ರಹಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಯಾವುದೇ ರಾಜಕೀಯ ಪಕ್ಷವನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಅಮೀರ್ ಅವರು ಹಿಂದೊಸ್ತಾನ್ನ ಥಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಅಮಿತಾಬ್ ಬಚ್ಚನ್, ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ಮತ್ತು ಫಾತಿಮಾ ಸನಾ ಶೇಖ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರು. ಚಿತ್ರವು ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ವಿಪತ್ತು ಮತ್ತು ಕಳಪೆ ವಿಷಯದ ಟೀಕೆಗೆ ಪಾತ್ರವಾಯಿತು. ಆಮಿರ್ ಖಾನ್ ಅವರು ಚಿತ್ರದ ವೈಫಲ್ಯದ ಗುರಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಈ ಹೆಸರನ್ನು ನನ್ನ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ನೋಡಿದರು. ಆದ್ದರಿಂದ ನನ್ನ ಜವಾಬ್ದಾರಿ. ಆ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ನಾನು ವೈಯಕ್ತಿಕವಾಗಿ ಮತ್ತು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಜವಾಬ್ದಾರನಾಗಿರುತ್ತೇನೆ.

ಓದಿ | 54 ನೇ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದಂದು ಅಮೀರ್ ಖಾನ್ ಭಾರತೀಯರಿಗೆ ಮತ ಚಲಾಯಿಸುವಂತೆ ಕೇಳುತ್ತಾನೆ, ಬಿಜೆಪಿ ಪ್ರಚಾರ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ

ಸಹ ನೋಡಿ: ಅಮೀರ್ ಖಾನ್ರ ಥುಗ್ಸ್ ಆಫ್ ಹಿಂದೊಸ್ಟಾನ್ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ತಿಳಿಯಬೇಕಾದದ್ದು

ನೈಜ ಸಮಯದ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಪಡೆಯಿರಿ

ಸುದ್ದಿ

ಎಲ್ಲಾ-ಹೊಸ ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೇ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ. ನಿಂದ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ