ಆಪಲ್ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಸರ್ವಿಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ಸ್ ಎಚ್ಬಿಒ, ಸ್ಟಾರ್ಜ್, ಮೋರ್ – / ಫಿಲ್ಮ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರಬಹುದು

ಸೇಬು ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಸೇವಾ ಜಾಲಗಳು

ಆಪಲ್ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ದೈತ್ಯಗಳಾದ ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್, ಹುಲು ಮತ್ತು ಅಮೆಜಾನ್ ವಿರುದ್ಧ ಪ್ರಬಲ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಯಾಗಲಿದೆ. ಮುಂಬರುವ ಮೂಲ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳಲ್ಲಿನ ಅದರ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ, ಆಪಲ್ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಸೇವೆಯು ಪ್ರಸ್ತುತ ಉನ್ನತ-ಕೇಬಲ್ ಜಾಲಗಳಾದ HBO, ಷೋಟೈಮ್, ಮತ್ತು ಸ್ಟಾರ್ಜ್ ಅವರ ವೇದಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಸಿನೆಮಾಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ಮಾತುಕತೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಪೆಲ್ನ ನಕ್ಷತ್ರ-ಮೂಲದ ಮೂಲಗಳು ಇನ್ನೂ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯ ಹಂತದಲ್ಲಿದೆ, ಈ ಸಂಭಾವ್ಯ ವ್ಯವಹರಿಸುತ್ತದೆ ಈ ವಿಷಯದ ಪಾಲುದಾರರಿಂದ ಸ್ಥಾಪಿತವಾದ ಗ್ರಂಥಾಲಯಗಳ ಸಹಾಯದಿಂದ ಹೊಸ ಚಂದಾದಾರರನ್ನು ಸೆಳೆಯಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಆಪಲ್ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಸೇವಾ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ಗಳ ಮಾತುಕತೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಓದಿ.

ಮಾರ್ಚ್ 25 ರಂದು ನಡೆಯಲಿರುವ ಆಪಲ್ನ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ವೀಡಿಯೋ ಸೇವೆಯು ಅನಾವರಣಗೊಳ್ಳುವ ಮುನ್ನ ಆಪಲ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ಎಚ್ಬಿಒ, ಷೋಟೈಮ್, ಮತ್ತು ಸ್ಟಾರ್ಜ್ ಅನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಬ್ಲೂಮ್ಬರ್ಗ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ.

ಕಂಪೆನಿಯು ಶುಕ್ರವಾರ ಎಲ್ಲಾ ಮೂರು ನೆಟ್ವರ್ಕ್ಗಳೊಂದಿಗೂ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ತಲುಪಲಿದೆ ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ, ಡಿಜಿಟಲ್ ಮಾಧ್ಯಮ ಮತ್ತು ಮನೋರಂಜನೆಗಾಗಿ ಒಂದು ಸ್ಟಾಪ್-ಅಂಗವಾಗಿರುವುದರೊಂದಿಗೆ ಆಪಲ್ ಒಂದು ಹಂತದ ಹತ್ತಿರ ಗೋಲು ಹೊಂದುತ್ತದೆ. ಸಿಎನ್ಬಿಸಿ ಪ್ರಕಾರ ಕೇಬಲ್ ಸುದ್ದಿ ಚಾನೆಲ್ಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲು ಈ ಸೇವೆಯನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಆಪಲ್ನ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಸೇವೆಯು “ಸ್ಟ್ರೈಮಿಂಗ್, ಆಪಲ್ ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ಮತ್ತು ಟೆಕ್ಸ್ಚರ್ ನ್ಯೂಸ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನೊಂದಿಗೆ ಬರುವ” ಮಾಧ್ಯಮ ಕಟ್ಟುಗಳ “ಮೂಲಕ ವರದಿ ಮಾಡಲಿದೆ, ಮೊರ್ಗಾನ್ ಸ್ಟಾನ್ಲಿ ವಿಶ್ಲೇಷಕ ಕೇಟಿ ಹುಬರ್ಟಿ ಪ್ರಕಾರ.

ಇನ್ನೂ ಆಪಲ್ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಸೇವೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಅಧಿಕೃತ ಬೆಲೆ ಇಲ್ಲ, ಆದರೆ ಜೆಫ್ರೀಸ್ ವಿಶ್ಲೇಷಕ ಅದನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಸಂಪೂರ್ಣ ಲೈಬ್ರರಿಗೆ ಪ್ರವೇಶ ಪಡೆಯಲು ಕೇವಲ $ 15 ವೆಚ್ಚವಾಗಲಿದೆ ಎಂದು ಭವಿಷ್ಯ ನುಡಿದಿದ್ದಾರೆ . ಆ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ಗೆ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಕೇಬಲ್ ಚಾನಲ್ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವುದರೊಂದಿಗೆ, ಇದು ಇಂದು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಪ್ಲ್ಯಾಟ್ಫಾರ್ಮ್ ವ್ಯವಹಾರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ – ಕೇಬಲ್ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಪಾಲುದಾರರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಶುಲ್ಕದೊಂದಿಗೆ ಸೇವೆಗೆ ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರಧಾನ ಖರ್ಚಿನಲ್ಲಿ ತಿಂಗಳಿಗೆ $ 12.99 ಗೆ ಖರ್ಚಾಗುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಹ್ಯುಲು ಮತ್ತು ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ವಿವಿಧ ಮೂಲ ಮತ್ತು ಬಾಹ್ಯ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ ಒಂದೆರಡು ಬಕ್ಸ್ ಕಡಿಮೆಯಾಗುವ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು. ಹುಲ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ತನ್ನ ವಿಷಯವನ್ನು ಆಪಲ್ ಟಿವಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಲ್ಲಿ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಕಂಪನಿಯು ಆಪಲ್ನೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವವರೆಗೂ ಇದು ಇಲ್ಲಿದೆ , ದಿ ವರ್ಜ್ ಪ್ರಕಾರ. ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ತನ್ನ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಐಒಎಸ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಿಂದ ನೇರವಾಗಿ ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ.

ಬಳಕೆದಾರರ ಅನುಭವ ಮತ್ತು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಿಂತಲೂ ಸಮಾಲೋಚನೆಯ ಅಂತಿಮ ಹಂತಗಳಲ್ಲಿರುವ ಈ ಒಪ್ಪಂದಗಳು, ಪ್ರಾರಂಭದ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಆಪಲ್ನ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಸೇವೆಗೆ ವಿಮರ್ಶಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಬಲ್ಲವು , ಏಕೆಂದರೆ ಅದರ ಸ್ಟಾರ್-ಸ್ಟೆಡ್ಡ್ ಮೂಲ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು ಬಹುತೇಕ ಸಮಯಕ್ಕೆ ಸಿದ್ಧವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಸೇವೆಯು ಮಾರ್ಚ್ 25 ರಂದು ಅದರ ಮೊದಲ ನೋಟವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಸಿನೋಪ್ಗಳ ಕೆಲವು ವರದಿಗಳ ಹೊರತಾಗಿ, ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು ಮತ್ತು ಸಿನೆಮಾಗಳನ್ನು ಇನ್ನೂ ರಹಸ್ಯವಾಗಿ ಮರೆಮಾಡಲಾಗಿದೆ, ಆದರೂ ಆಪೆಲ್ನ ಮಾರ್ಚ್ 25 ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಬ್ಯಾಚ್ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳನ್ನು ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಘೋಷಿಸಲಾಗುವುದು. ಆದರೆ ಸೇವೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾದಾಗ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಟಿವಿ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು ಮತ್ತು ಸಿನೆಮಾಗಳು ಮೂರನೆಯ ಪಕ್ಷದಿಂದ ಹೊರಬರುತ್ತವೆ, ಕೆಲವು ಆಪಲ್ನ ಕಾರ್ಪೂಲ್ ಕರಾಒಕೆ: ದಿ ಸೀರೀಸ್ನಂತಹ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ವಿಷಯಗಳ ಹೊರತಾಗಿ.

ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ, ಕನಿಷ್ಠ 18 ಪ್ರದರ್ಶನಗಳನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಅಥವಾ ಈಗಾಗಲೇ ಉತ್ಪಾದನೆಯಲ್ಲಿದೆ, ಆದರೆ ಮಾರ್ಚ್ 25, 2019 ರಂದು ಹೆಚ್ಚು ಕೇಳಲು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ.

ವೆಬ್ನಿಂದ ಕೂಲ್ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳು: