ಕಪಿಲ್ ಶರ್ಮಾ ಅವರನ್ನು ಮದುವೆಗೆ ಹಲವಾರು ಬಾರಿ ತಿರಸ್ಕರಿಸಿದ ಕಾರಣ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದೆ – ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೆ

ಕಾಮಿಡಿ ರಾಜ ಕಪಿಲ್ ಶರ್ಮಾ ಅವರು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಗಿನ್ನಿ ಚಟ್ರಾಥ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಗಂಟು ಹಾಕಿದರು ಆದರೆ ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು ಮದುವೆಗೆ ಹಲವಾರು ಬಾರಿ ತಿರಸ್ಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದಿದ್ದಾರೆ.

Kapil Sharma and Ginni Chatrath

ಕಪಿಲ್ ಶರ್ಮಾ ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಕಾರಣ ಹಲವು ಬಾರಿ ಮದುವೆಗೆ ತಿರಸ್ಕರಿಸಲಾಯಿತು.

ಕಾಮಿಡಿ ರಾಜ ಕಪಿಲ್ ಶರ್ಮ ಅವರು ಗಿನ್ನಿ ಚಟ್ರಾಥ್ ಜೊತೆಗಿನ ಗಂಟು ಕಟ್ಟಲು ಮುಂಚಿತವಾಗಿ, ಅತ್ಯಂತ ಅರ್ಹವಾದ ಪದವಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿದ್ದರು. ಆದರೆ ಅವರ ವೃತ್ತಿಯ ಕಾರಣದಿಂದ ಹುಡುಗಿಯರ ಕುಟುಂಬಗಳು ಹಲವು ಬಾರಿ ತಿರಸ್ಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಕೆಲವೇ ಜನರಿಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ.

ಕಪಿಲ್ ಶರ್ಮಾ ಅವರು ಪ್ರತಿ ಬಾರಿಯೂ ಮದುವೆಗೆ ಹೇಗೆ ತಿರಸ್ಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟರು ಎಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ನಿಂತಾಡುವ ಹಾಸ್ಯನಟರಾಗಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯವಾಹಿನಿ ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿಲ್ಲ. ಹಾಸ್ಯನಟನನ್ನು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಹಣವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಅವರು ಮಾಡಿದ್ದ ಹುಡುಗಿಯ ಹೆತ್ತವರು ಕೇಳಿದರು ಮತ್ತು ಅವರ ಉತ್ತರದಿಂದ ಅವರು ಎಂದಿಗೂ ತೃಪ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರಲಿಲ್ಲ.

ನಾನು ಹುಡುಗಿಯನ್ನು ನೋಡಲು ಬಂದಾಗ, ಆಕೆಯ ಪೋಷಕರು ನನ್ನ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ನನ್ನನ್ನು ಕೇಳಿದರು, ಅದಕ್ಕಾಗಿ ನಾನು ಹಾಸ್ಯನಟ ಎಂದು ಹೇಳಿದೆ. ಹಾಸ್ಯನಟನಾಗಿರುವುದರಿಂದ ನಾನು ಯಾವಾಗಲೂ ವಿಲಕ್ಷಣವಾದ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ, ಆದರೆ ನೀವು ಹಣ ಸಂಪಾದಿಸಲು ಏನು ಮಾಡುತ್ತೀರಿ? ‘ ನನ್ನ ಕುಟುಂಬದವರಿಗೆ ಈ ಬೆಣ್ಣೆ ಮತ್ತು ಬೆಣ್ಣೆಯನ್ನು ತಂದುಕೊಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರು ಭಾವಿಸಿದ್ದೆಂದು ನಾನು ಯಾವಾಗಲೂ ತಿರಸ್ಕರಿಸಿದ್ದೇನೆ “ಎಂದು ಅವರು ಕಪಿಲ್ ಶರ್ಮಾ ಶೋನಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದರು.

ಕಪಿಲ್ ಶರ್ಮಾ ಈ ಘಟನೆಯನ್ನು ಹೋಳಿ ವಿಶೇಷ ಸಂಚಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡರು, ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಅಂಜಮ್ ರಹಾರ್, ಅರುಣ್ ಜೆಮಿನಿ ಮತ್ತು ಪ್ರದೀಪ್ ಚೌಬೆ ಎಂಬ ಮೂರು ವೇದಿಕೆ-ಕವಿಗಳೊಂದಿಗೆ. ಈ ಘಟನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಕೇಳುತ್ತಾ, ಅರುಣ್ ಜೆಮಿನಿ ಹಾಸ್ಯಾಸ್ಪದವಾಗಿ ಸೇರಿಸಿದ್ದಾರೆ, ನನ್ನ ತಾಯಿಯ ಮಗಳು ಕೂಡ ನನ್ನ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ತನ್ನ ಸಂಬಂಧಿಕರಿಗೆ ಹೇಳುವುದು ನನಗೆ ಕೇಳುತ್ತದೆ. ತನ್ನ ಅಳಿಯನು ಕೇವಲ ಕವನ ಬರಹದ ಕಲಾಕೃತಿಯ ಮೂಲಕ ಗಳಿಸುತ್ತಾನೆ ಎಂಬ ಸತ್ಯವನ್ನು ಅವರು ಇನ್ನೂ ಜೀರ್ಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ”

ಅವರ ಆದರ್ಶವಾದ ಹುಡುಗಿ ಕಾಯುತ್ತಿರುವಂತೆ ಕಪಿಲ್ ಶರ್ಮಾಗೆ ಗಿನ್ನಿಯು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ರೂಪಾಂತರಗೊಂಡಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಕಪಿಲ್ ಶರ್ಮಾ ಅವರ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿ ಭಾರ್ತಿ ಸಿಂಗ್ ಅವರು ಹಾಸ್ಯನಟ ಈಗ ತನ್ನ ಚಿತ್ರೀಕರಣವನ್ನು ಮುಗಿಸಿ ಆರೋಗ್ಯಕರ ಆಹಾರವನ್ನು ತಿನ್ನುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು.

ನೈಜ ಸಮಯದ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಪಡೆಯಿರಿ

ಸುದ್ದಿ

ಎಲ್ಲಾ-ಹೊಸ ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೇ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನೊಂದಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ. ನಿಂದ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ