ಕಲ್ಯಾಂಕ್ ಹೊಸ ಪೋಸ್ಟರ್: ಆದಿತ್ಯ ರಾಯ್ ಕಪೂರ್ ಎ ರೇಜಿಂಗ್ ಮಾಬ್ ಮುಖಾಮುಖಿ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ ನ್ಯೂಸ್

ನವ ದೆಹಲಿ:

ಅಭಿಷೇಕ್ ವರ್ಮಾನ್ ಅವರ ಮುಂಬರುವ ಚಿತ್ರ ಕಲಾಂಕ್ ಪೋಸ್ಟರ್ಗಳು ಉತ್ತಮಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ವರುಣ್ ಧವನ್ ಅವರ ಭಿತ್ತಿಚಿತ್ರವನ್ನು ಬುಲ್ನೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ನಂತರ, ನಿರ್ಮಾಪಕರು ಆದಿತ್ಯ ರಾಯ್ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಎರಡನೇ ಪೋಸ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚಿನ ಪೋಸ್ಟರ್ ಮೊದಲನೆಯದು ಎಂದು ನಾವು ಹೇಳಬೇಕು. ಕರಣ್ ಅವರ ಬ್ಯಾನರ್ ಧರ್ಮಾ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ಅವರು ಚಿತ್ರದಿಂದ ಆದಿತ್ಯ ಅವರ ಎರಡನೆಯ ನೋಟವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ” ಈತನನ್ನು ಮುಖಂಡರ ಮುಖ, ಇಲ್ಲಿ ದೇವ್! ಏಪ್ರಿಲ್ 17 ರಂದು ಸಿನಿಮಾಗಳಲ್ಲಿ ಕಲಾಂಕ್ ” ಪೋಸ್ಟರ್ ಆದಿತ್ಯದ ಸಿಲೂಯೆಟ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ, ಅವರು ಜನಸಮೂಹ ಮತ್ತು ಬೆಂಕಿಯ ಕಟ್ಟಡಗಳ ಮುಂದೆ ನಿಂತಿರುವದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು.

ಇಲ್ಲಿ ಕಲಂಕ ಪೋಸ್ಟರ್ ನೋಡೋಣ:

ಕಲ್ಯಾಂಕ್ನಲ್ಲಿ , ಆದಿತ್ಯ ರಾಯ್ ಕಪೂರ್ ದೇವ್ ಚೌಧರಿ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಆದಿತ್ಯ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಪಕ ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ರಿಂದ “ನಿರ್ದಯ ಮನಸ್ಸಿನಿಂದ ಸದ್ಗುಣಪೂರ್ಣ ಹೃದಯ” ಎಂದು ಪರಿಚಯಿಸಲಾಯಿತು. ಇಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟರ್ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

ಕಲಂಕ್ ಅವರು ನಾಟಕ ನಾಟಕವಾದ ವರುಣ್ ಧವನ್, ಆಲಿಯಾ ಭಟ್, ಸೋನಾಕ್ಷಿ ಸಿನ್ಹಾ, ಮಾಧುರಿ ದೀಕ್ಷಿತ್ ಮತ್ತು ಸಂಜಯ್ ದತ್. ಈ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ನಲವತ್ತರ ದಶಕದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ. ಕಲಾಂಕಿನ ಟೀಸರ್ ಈ ವಾರದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಅಂತರ್ಜಾಲವನ್ನು ಹಿಡಿದಿದೆ ಮತ್ತು ಅದು ದೊಡ್ಡ ಸಮಯವನ್ನು ಪ್ರಚೋದಿಸಿತು . ಯೂಟ್ಯೂಬ್ನಲ್ಲಿ ಇದೀಗ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ 29 ದಶಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು.

ಇಲ್ಲಿ ಕಲಂಕ್ ಟೀಸರ್ ಇಲ್ಲಿದೆ:

ಕಲಾಂಕ್ ಏಪ್ರಿಲ್ 19 ರಂದು ಚಿತ್ರಮಂದಿರಗಳಲ್ಲಿ ತೆರೆಯುತ್ತದೆ.

ಆದಿತ್ಯ ರಾಯ್ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಕೊನೆಯ ದೊಡ್ಡ ಬಿಡುಗಡೆಯೆಂದರೆ, 2017 ರ ಸಿನಿ ಜಾನು , ಸಹ-ನಟಿಸಿದ ಶ್ರೀದಾ ಕಪೂರ್. ಅಲ್ಲದೆ, ಕಲ್ಯಾಂಕ್ , ಆದಿತ್ಯ ಮುಂಬರುವ ಯೋಜನೆಗಳಲ್ಲಿ ಸದಾಕ್ 2 ಮತ್ತು ಅನುರಾಗ್ ಬಸು ಅವರ ಹೆಸರಿಲ್ಲದ ಚಿತ್ರ ಸಾನಿಯಾ ಮಲ್ಹೋತ್ರಾ ಸಹ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ.

2009 ರ ಲಂಡನ್ ಡ್ರೀಮ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಆದಿತ್ಯ ತಮ್ಮ ಬಾಲಿವುಡ್ ಚೊಚ್ಚಲ ಪ್ರವೇಶ ಮಾಡಿದರು. ಅವರು ಆಕ್ಷನ್ ರಿಪ್ಲೇಯ್ , ಗುಲಾಜಾಶ್ , ಆಶಿಕಿ 2 ಮತ್ತು ಯೇ ಜವಾನಿ ಹೈ ದಿವಾನಿ ಮೊದಲಾದ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿಯೂ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ .

ಇತ್ತೀಚಿನ ಚುನಾವಣಾ ಸುದ್ದಿ , ಲೈವ್ ನವೀಕರಣಗಳು ಮತ್ತು ಲೋಕಸಭಾ ಚುನಾವಣೆಗಳ ಚುನಾವಣಾ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು 2019 ರಲ್ಲಿ ndtv.com/elections ನಲ್ಲಿ ಪಡೆಯಿರಿ. 2019 ರ ಭಾರತೀಯ ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಚುನಾವಣೆಗಳಿಗೆ 543 ಸಂಸದೀಯ ಸೀಟುಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಂದರಿಂದ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಟ್ವಿಟರ್ ಮತ್ತು ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮನ್ನು ಫೇಸ್ಬುಕ್ನಲ್ಲಿ ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ.