ಜನನ್ವಿ ಕಪೂರ್ ಇಶಾನ್ ಖಟ್ಟರ್ಗೆ ಕರಬೂಜುಗಳನ್ನು ತಿನ್ನುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಕೇಳುತ್ತಾನೆ, ಮಿರಾ ರಜಪೂತ್ ಅವರು ಕ್ಷೌರ ಪಡೆಯುವಾಗ ಅವನನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಾರೆ …. – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ನಟ ಇಶಾನ್ ಖಟ್ಟರ್ ಕೇವಲ ಕೆಲವೇ ಚಿತ್ರಗಳಾಗಬಹುದು ಆದರೆ ಅವರು ಈಗಾಗಲೇ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ 1 ಮಿಲಿಯನ್-ಬಲವಾದ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ನಟನು ಮಜೀದ್ ಮಜೀದಿ ಅವರ ಬಿಯಾಂಡ್ ದಿ ಕ್ಲೌಡ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ತನ್ನ ಪ್ರಥಮ ಪರಿಚಯವನ್ನು ಮಾಡಿದ ಮತ್ತು ತನ್ನ ಬಾಲಿವುಡ್ ಚೊಚ್ಚಲ ಧದಕ್ನಲ್ಲಿ ಜನ್ಹಾವಿ ಕಪೂರ್ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಅಭಿನಯಿಸಿದಳು. ಅವರ ಅನೇಕ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಪೈಕಿ ಜನಹ್ವಿ ಮತ್ತು ಅವರ ಅಣ್ಣ ಸೋದರ ಶಾಹಿದ್ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಪತ್ನಿ ಮೀರಾ ರಜಪೂತ್ ಅವರು ಇನ್ಸ್ಹಾನ್ನಲ್ಲಿನ ಇಷಾನ್ ಅವರ ಕೇಳಿ ಮಿನಾಥ ಸೆಷನ್ನಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲು ಅವಕಾಶವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಲಿಲ್ಲ.

ಈ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಬಳಸುವುದನ್ನು ಜನಹ್ವಿ ಇಷಾನ್ಗೆ “ನೀವು ಕರಬೂಜುಗಳನ್ನು ತಿನ್ನುತ್ತಿದ್ದೀರಾ?” ಎಂದು ಇಶಾನ್ ಉತ್ತರಿಸಿದರು, “ಹೌದು, ನಿಮ್ಮ ಆಳವಾದ ಪ್ರಶ್ನೆ @ ಜನ್ಹಾವಿಕಾಪೂರ್ಗೆ ಧನ್ಯವಾದ” ಎಂದು ಉತ್ತರಿಸಿದರು. ಜನಹ್ವಿ ಅವರ ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಸುತ್ತುವ ಡೇಟಿಂಗ್ ವದಂತಿಗಳನ್ನು ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಎರಡು.

ಮೀರಾ ಅವರು, “ಯಾವಾಗ ನೀವು ಕ್ಷೌರವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಾ?” ಎಂದು ಇಶಾನ್ ಉತ್ತರಿಸಿದರು, “ಇದೀಗ, ನಾನು ಒಂದು @ mira.kapoor ಪಡೆಯುತ್ತೇನೆ.”

ಅವರ ಅನುಯಾಯಿಗಳು ಮತ್ತೊಂದು “ನಟನೆಯ ಹೆಚ್ಚು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಕಲಿಕೆಗೆ ಕೆಲವು ಸಲಹೆಗಳಿವೆ.” ಎಂದು ಕೇಳಿದರು. ಇಷಾನ್ ಕೆಲವು ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಉತ್ತರಿಸಿದರು, “ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಪರಿಣಿತರಾಗಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಸಹವರ್ತಿ ಕಲಿಯುವವನಾಗಿ ನಾನು ನಿಮಗೆ ಹೇಳಬಲ್ಲೆ – ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ವೀಕ್ಷಿಸಿ, ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು, ಪ್ರಸ್ತುತ. ”

ಸಹ ಓದಿ: ಕಂಗನಾ ರಾನೌತ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಅಸಮಾಧಾನ ಆಮಿರ್ ಖಾನ್ ಆಶ್ಚರ್ಯ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ, ‘ನಾನು ಅವಳನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಿದಾಗ ನಾನು ಕೇಳುತ್ತೇನೆ’

ಇಶನ್ ಜನವರಿಯಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಕೋಫಿ ವಿಥ್ ಕರಣ್ ಚೊಚ್ಚಲವನ್ನು ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಶಾಹಿದ್ ಜೊತೆ ಮಂಚವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡರು. Janhvi ಬಗ್ಗೆ ಹೋಸ್ಟ್ ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ಕೇಳಿದಾಗ, ಇಶಾನ್ ಅವರು ಒಂಟಿಯಾಗಿ ಹ್ಯಾಂಗ್ ಔಟ್ ಮಾಡಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ, ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು, ಆಹಾರವನ್ನು ತಿನ್ನುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ದಕ್ಷಿಣ ಭಾರತೀಯ ಗೀತೆಗಳನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಶಾಹಿದ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಹೇಳಿಕೆಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿದರು, ಅವರು ‘ಬಹಳಷ್ಟು ಜನರನ್ನು ಸುತ್ತಾಡುತ್ತಾರೆ’ ಮತ್ತು ಜನಹ್ವಿ ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷ ಭಾವನೆಯನ್ನು ನೀಡಬಾರದು ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಹೆಚ್ಚು @htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಮಾರ್ಚ್ 14, 2019 20:11 IST