ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ವೊಡಾಫೋನ್ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್ ರೋಮಿಂಗ್ ಯೋಜನೆಗಳು: ಅನ್ಲಿಮಿಟೆಡ್ ಡಾಟಾ ಮತ್ತು ಕರೆಗಳು ರೂ 695 ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತಿದೆ – ಟೆಲಿಕಾಂಟಾಕಲ್

ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು
  • ನಾನು-ರೋಮ್ಫ್ರೀ ಯೋಜನೆಗಳು ಒಂದು ದಿನದ ಮೌಲ್ಯಮಾಪನಕ್ಕೆ ರೂ 695 ಬೆಲೆಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ
  • ಯೋಜನೆಗಳು ಅನಿಯಮಿತ ಡೇಟಾ ಮತ್ತು 20 ರಾಷ್ಟ್ರಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಕರೆ ಮಾಡುವ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ

ವೊಡಾಫೋನ್ ವಿದೇಶಿ ದೇಶಗಳಿಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡುವ ಮತ್ತು ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿರಲು ಬಯಸುವ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಅನನ್ಯ i-RoamFREE ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುವ ಒಂದು ದೂರಸಂಪರ್ಕ ಆಪರೇಟರ್ ಆಗಿದೆ. I-RoamFREE ಯೋಜನೆಗಳ ಭಾಗವಾಗಿ, ವೊಡಾಫೋನ್ ನೀವು 20 ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಅನಿಯಮಿತ ಡೇಟಾ ಮತ್ತು ಕರೆ ಸೌಲಭ್ಯವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಭೇಟಿ ನೀಡುವ ರಾಷ್ಟ್ರವನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವ ರೋಮಿಂಗ್ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತಿದೆ. ವೊಡಾಫೋನ್ ಮೂಲಕ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ರೋಮಿಂಗ್ ಪ್ರಿಪೇಯ್ಡ್ ಯೋಜನೆಗಳು ಇಲ್ಲಿವೆ.

ನಾನು-ರೋಮ್ಫ್ರೀ ಯೋಜನೆಗಳು ರೂ 695 ರಿಂದ

ಪ್ರಾರಂಭಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ

ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಪ್ರವಾಸಿಗರಿಗೆ ವೊಡಾಫೋನ್ ಬಂಡವಾಳದ ಮೊದಲ ಗಮನಾರ್ಹವಾದ ಪ್ಲಾನ್ಡ್ ಯೋಜನೆ ರೂ 695 ಇ-ರೋಮ್ಫ್ರೀ ಒಂದು ಯೋಜನೆ. ಯೋಜನೆಯು ಒಂದು-ದಿನದ ಸಿಂಧುತ್ವವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಇದು 0 ಚರ್ಚೆ ಸಮಯದೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಈ ಯೋಜನೆ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ, ಚಂದಾದಾರರು ಯುಎಸ್, ಯುಎಇ, ಸಿಂಗಾಪುರ್, ಥೈಲ್ಯಾಂಡ್, ಮಲೇಷಿಯಾ, ಯುಕೆ, ನ್ಯೂಜಿಲ್ಯಾಂಡ್ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನವು ಸೇರಿದಂತೆ 20 ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ 1 ಜಿಬಿ ಡೇಟಾ, ಉಚಿತ ಎಸ್ಎಂಎಸ್ ಮತ್ತು 120 ನಿಮಿಷಗಳ ಕರೆಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಾರೆ. ಈ ಮಿತಿಯನ್ನು ಖಾತರಿಪಡಿಸಿದ ನಂತರ, ಚಂದಾದಾರರಿಗೆ 1 ಜಿಬಿ ಬಳಕೆ ಮತ್ತು 1 / ನಿಮಿಷಗಳ ನಂತರ ಕರೆ ಮಾಡಲು 1 / ಎಂಬಿಗೆ ಶುಲ್ಕ ವಿಧಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. 42 ಇತರ ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಚಂದಾದಾರರು 300MB ಡೇಟಾ, ಹತ್ತು ಉಚಿತ ಎಸ್ಎಂಎಸ್ ಮತ್ತು 50 ನಿಮಿಷಗಳ ಹೊರಹೋಗುವ ಕರೆಗಳನ್ನು ಸ್ಥಳೀಯ ಮತ್ತು ಭಾರತಕ್ಕೆ ಆನಂದಿಸುತ್ತಾರೆ. ನಂತರದ 42 ದೇಶಗಳಿಗೆ ಫ್ಯೂಪ್ನ ನಂತರದ ದರವು ಹಿಂದಿನದು.

ಐ-ರೋಮ್ಫ್ರೀ ಯೋಜನೆ 2,695

ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಪ್ರಯಾಣಿಕರಿಗೆ ವೊಡಾಫೋನ್ನ ರೋಸ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಯೋಜನೆ <2. href="https://telecomtalk.info/vodafone-i-roamfree-unlimited/171162/"> ನಾನು-ರೋಮ್ಫ್ರೀ ಯೋಜನೆ 2,695 ರೂ. ಇದು 4 ದಿನಗಳ ಕಾಲ ಸಿಂಧುತ್ವವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ 20 ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಯೋಜನೆಯು 4GB ಡೇಟಾ, ಉಚಿತ SMS ಮತ್ತು ಒಳಬರುವ ಕರೆಗಳನ್ನು 120 ನಿಮಿಷಗಳ ಹೊರಹೋಗುವ ಕರೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ಇತರ 42 ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ, ಪ್ಯಾಕೇಜ್ 1.2 ಜಿಬಿ ಡೇಟಾ, 40 ಫ್ರೀ ಎಸ್ಎಂಎಸ್, ಉಚಿತ ಒಳಬರುವ ಕರೆಗಳು ಮತ್ತು ಸ್ಥಳೀಯ ಮತ್ತು ಭಾರತಕ್ಕೆ 200 ನಿಮಿಷಗಳ ಉಚಿತ ಹೊರಹೋಗುವ ಕರೆಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. FUP ಮಿತಿಗಳ ಬಳಲಿಕೆಯ ನಂತರ, ಚಂದಾದಾರರಿಗೆ 1 / MB ಮತ್ತು 1 / min ಅನ್ನು ವಿಧಿಸಲಾಗುವುದು.

ನಾನು-ರೋಮ್ಫ್ರೀ ಯೋಜನೆ 3,495

ವೊಡಾಫೋನ್ ನ i-RoamFREE ಬಂಡವಾಳದಲ್ಲಿ ಮುಂದಿನ ಯೋಜನೆಗಳು 3,495 , ರೂ 4,695 ಮತ್ತು 6,995 ಐ-ರೋಮ್ಫ್ರೀ ಅರ್ಪಣೆಗಳು. 3,495 ಯೋಜನೆಗೆ ಏಳು ದಿನಗಳ ಮಾನ್ಯತೆ ಬರುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು 7 ಜಿಬಿ ಡೇಟಾ, ಉಚಿತ ಎಸ್ಎಂಎಸ್, ಉಚಿತ ಒಳಬರುವ ಕರೆಗಳು ಮತ್ತು 120 ನಿಮಿಷಗಳ ಮುಕ್ತ ಹೊರಹೋಗುವ ಕರೆಗಳನ್ನು ಸ್ಥಳೀಯ ಮತ್ತು ಭಾರತಕ್ಕೆ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಇತರ 42 ರಾಷ್ಟ್ರಗಳಲ್ಲಿ, ಈ ಯೋಜನೆಯು 2 ಜಿಬಿ ಡೇಟಾ, 25 ಉಚಿತ ಎಸ್ಎಂಎಸ್ ಮತ್ತು 200 ನಿಮಿಷಗಳ ಉಚಿತ ಹೊರಹೋಗುವ ಕರೆಗಳನ್ನು ಸ್ಥಳೀಯ ಮತ್ತು ಭಾರತಕ್ಕೆ ನೀಡುತ್ತದೆ.

ನಾನು-ರೋಮ್ಫ್ರೀ ಯೋಜನೆ 4,695

ಹತ್ತು ದಿನಗಳ ಮಾನ್ಯತೆ ಹೊಂದಿರುವ ಐ-ರೋಮ್ಫ್ರೀ 10 ಯೋಜನೆಯು ಆಯ್ದ 20 ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ 10 ಜಿಬಿ ಡೇಟಾ, ಉಚಿತ ಎಸ್ಎಂಎಸ್, ಉಚಿತ ಒಳಬರುವ ಕರೆಗಳು ಮತ್ತು 120 ನಿಮಿಷಗಳ ಮುಕ್ತ ಹೊರಹೋಗುವ ಕರೆಗಳನ್ನು ಸ್ಥಳೀಯ ಮತ್ತು ಭಾರತಗಳಿಗೆ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಇತರ 42 ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ, ಈ ಯೋಜನೆಯು 3 ಜಿಬಿ ಡೇಟಾ, 50 ಉಚಿತ ಎಸ್ಎಂಎಸ್ ಮತ್ತು 300 ನಿಮಿಷಗಳ ಮುಕ್ತ ಹೊರಹೋಗುವ ಕರೆಗಳನ್ನು ಸ್ಥಳೀಯ ಮತ್ತು ಭಾರತಕ್ಕೆ ನೀಡುತ್ತದೆ.

ನಾನು-ರೋಮ್ಫ್ರೀ ಯೋಜನೆ 6,995

ಕೊನೆಯದಾಗಿ, ಆಯ್ದ 20 ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ 28 ದಿನಗಳ ಅವಧಿಯೊಂದಿಗೆ ಐ-ರೋಮ್ಫ್ರೀ 28 ಯೋಜನೆಯು 15 ಜಿಬಿ ಡೇಟಾ, ಉಚಿತ ಎಸ್ಎಂಎಸ್, ಉಚಿತ ಒಳಬರುವ ಕರೆಗಳು ಮತ್ತು 120 ನಿಮಿಷಗಳ ಮುಕ್ತ ಹೊರಹೋಗುವ ಕರೆಗಳನ್ನು ಸ್ಥಳೀಯ ಮತ್ತು ಭಾರತಕ್ಕೆ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಇತರ 42 ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ, ಈ ಯೋಜನೆಯು 5GB ಡೇಟಾ, 100 ಉಚಿತ SMS ಮತ್ತು 500 ನಿಮಿಷಗಳ ಉಚಿತ ಹೊರಹೋಗುವ ಕರೆಗಳನ್ನು ಸ್ಥಳೀಯ ಮತ್ತು ಭಾರತಕ್ಕೆ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಕಳೆದ ಮೂರು ಯೋಜನೆಗಳಿಗೆ, ಡೇಟಾ ಮತ್ತು ಕರೆಗಳ ನಂತರದ FUP ದರವು ಒಂದೇ ಆಗಿರುತ್ತದೆ.

ಇವರಿಂದ ವರದಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ: ರಿಪೋರ್ಟರ್

ಅರ್ಪಿಟ್ ತನ್ನ ದಿನವನ್ನು ದೂರಸಂಪರ್ಕ ಮತ್ತು ಟೆಕ್ ಉದ್ಯಮವನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತದೆ. ಸಂಗೀತ ಕಾನಸರ್ ಮತ್ತು ರಾತ್ರಿಯ ಗೂಬೆ, ಅವರು ಭಾರತೀಯ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಪ್ರಾರಂಭಿಕ ದೃಶ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಹಾ ಆಸಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಕಾವ್ಯದ ಕಾವ್ಯ ಮತ್ತು ಕಾಗದದ ಕಥೆಗಳನ್ನು ಸುತ್ತುವ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತಾರೆ.