ಯೂಬಿಸಾಫ್ಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಹೊಸ ಪಾಲುದಾರಿಕೆ, ಹೊಸ ಗೇಮ್ ಕನ್ಸೋಲ್ನಲ್ಲಿ ಐಡಿ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್? – ಗೇಮ್ ರಾಂಟ್

ಜಿಡಿಸಿ 2019 ನಲ್ಲಿ, ಗೂಗಲ್ ಹೊಸ ಪ್ರಕಾರದ ಆಟೋ ಕನ್ಸೊಲ್ ಎಂದು ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ವದಂತಿಯಾಗಿರುವ “ಗೇಮಿಂಗ್ ಭವಿಷ್ಯದ” ತನ್ನ ದೃಷ್ಟಿ ಅನಾವರಣಗೊಳ್ಳಲಿದೆ ಅಲ್ಲಿ ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ನಿರೂಪಣೆಗೆ ಹೋಸ್ಟ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಊಹೆ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವಾಗ, ಈವೆಂಟ್ಗಾಗಿ Google ಕೆಲವು ವಿಶೇಷ ಅತಿಥಿಗಳನ್ನು ದೃಢೀಕರಿಸಿದೆ.

ಹಿಂದಿನ ದಿನ ಟ್ವಿಟರ್ನಲ್ಲಿ ಅಧಿಕೃತ ಗೂಗಲ್ ಡೆವಲಪರ್ಗಳು ಯುಬಿಸಾಫ್ಟ್ ಮತ್ತು ಐಡಿ ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ಮುಂಬರುವ ಈವೆಂಟ್ನ ಭಾಗವೆಂದು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸಿದೆ. ಗುರುತು ಹಾಕದ ಡೆವಲಪರ್ ನಾಟಿ ಡಾಗ್ನಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಆಮಿ ಹೆನ್ನಿಗ್ ಮತ್ತು ನಂತರ ಇಎ ನಲ್ಲಿ ಸಹ ವಿಶೇಷ ಅತಿಥಿಯಾಗಿ ಮತ್ತು ಟೋಂಬ್ ರೈಡರ್ ಮತ್ತು ಸ್ಕ್ವೆರ್ ಎನಿಕ್ಸ್ನ ಅವೆಂಜರ್ಸ್ ಆಟದ ಡೆವಲಪರ್ ಕ್ರಿಸ್ಟಲ್ ಡೈನಾಮಿಕ್ಸ್ ಸಹ ಆಗಿದ್ದಾರೆ.

ಉಬಿಸಾಫ್ಟ್ ಮತ್ತು ಇಎದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದ ಜೇಡ್ ರೇಮಂಡ್ ಅವರು ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೀಯ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಗೂಗಲ್ಗೆ ಸೇರಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಪ್ರಕಟಣೆಯ ದೃಢೀಕರಣವು ತಿಳಿಸುತ್ತದೆ. ಗೂಗಲ್ ಹಲವಾರು ಪ್ರಮುಖ ಆಟ ಸ್ಟುಡಿಯೋಗಳು ಮತ್ತು ಉದ್ಯಮ ಪರಿಣತರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಸಂಗತಿ ಇದು ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಯಾವುದೇ ಬಗ್ಗೆ ಭರವಸೆಯಿಟ್ಟಿದೆ.

ಬಿಸಿ ಬಿಸಿ ಸುದ್ದಿ

ನಮ್ಮ #GoogleGDC19 ಡೆವಲಪರ್ ಡೇ ಅಧಿವೇಶನಕ್ಕೆ DOOM ತಯಾರಕರು, @idSoftware ಅನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸಲು ನಾವು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದೇವೆ! ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ನೋಂದಾಯಿಸದಿದ್ದರೆ, ಇದೀಗ ಅದನ್ನು ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಚ್ 19 ರಂದು ವೆಸ್ಟ್ ಹಾಲ್, ರೂಮ್ 2011 ರಲ್ಲಿ 12:30 PM ಪಿಟಿ ಯಲ್ಲಿ ನಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಸೇರಲಿ.

ಇಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳು → https://t.co/u6wYIixHWr pic.twitter.com/HjDh9ABfY9

– ಗೂಗಲ್ ಡೆವಲಪರ್ಗಳು (@ ಗೋಗ್ಲೆಡೆವ್ಸ್) ಮಾರ್ಚ್ 13, 2019

ಇದು ಕೇವಲ!

@Ubisoft ನಮ್ಮ #GoogleGDC19 ಡೆವಲಪರ್ ಡೇ ಸೆಷನ್ಗಳ ಭಾಗವಾಗಲಿದೆ ಎಂದು ನಾವು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದೇವೆ . ಮಾರ್ಚ್ 19 ರಂದು ವೆಸ್ಟ್ ಹಾಲ್, ರೂಮ್ 2011 ನಲ್ಲಿ 2 PM ಪಿಟಿ ಯಲ್ಲಿ ನಮ್ಮನ್ನು ಸೇರಿಕೊಳ್ಳಿ. Pic.twitter.com/HKRfEgtONt

– ಗೂಗಲ್ ಡೆವಲಪರ್ಗಳು (@ ಗೋಗ್ಲೆಡೆವ್ಸ್) ಮಾರ್ಚ್ 14, 2019

ಈಗ ಈ …

ವಿಶೇಷ ಅತಿಥಿಗಳು ನಮ್ಮ #GoogleGDC19 ಡೆವಲಪರ್ ಡೇ ಸೆಷನ್ಗೆ ಸೇರುತ್ತಾರೆ! ಯಾರು? @ ನಾಯ್_ಹೆನ್ನಿಗ್ @ ಕ್ರಿಸ್ಟಲ್ ಡೈನಾಮಿಕ್ಸ್ ಮತ್ತು @ ರಾಫ್ಕೋಸ್ಟರ್ . ಮಾರ್ಚ್ 19 ರಂದು ವೆಸ್ಟ್ ಹಾಲ್, ರೂಮ್ 2011 ನಲ್ಲಿ 3 PM ಪಿಟಿ ಯಲ್ಲಿ ನಾಡಿದು ಪ್ಯಾನಲ್ಗಾಗಿ ನಮ್ಮನ್ನು ಸೇರಿಕೊಳ್ಳಿ.

ನಾವು ಮುಖ್ಯ ಘಟನೆಗೆ ಹತ್ತಿರವಾಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆಯೇ ಹೆಚ್ಚಿನ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಎಂದರೆ ಸ್ಟೇ! pic.twitter.com/QnVhIrQ04Z

– ಗೂಗಲ್ ಡೆವಲಪರ್ಗಳು (@ ಗೋಗ್ಲೆಡೆವ್ಸ್) ಮಾರ್ಚ್ 14, 2019

ಸಾಕ್ಷಿಯ ಎಲ್ಲಾ ಸೂಚಿಸುವಂತೆ ಅಥವಾ ಅದರ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಸೇವೆಯ ವಿಸ್ತರಣೆಯಾಗಿದ್ದರೂ, ಕಂಪನಿಯು ಸಣ್ಣ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು Google ನ ದೊಡ್ಡ ಗೇಮಿಂಗ್ ಪ್ರಕಟಣೆ ಕನ್ಸೋಲ್ ಆಗಿರಲಿ. ಗೂಗಲ್ ಈ ಸಂಸ್ಥೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊಸ ಆಟಗಳನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುತ್ತದೆಯೇ ಅಥವಾ ಈ ಕಂಪನಿಯ ಆಟಗಳನ್ನು ಅದರ ವೇದಿಕೆಗೆ ತರುತ್ತದೆಯೇ ಎಂಬುದು ಅಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆಯಾದರೂ, ಕಂಪನಿಯ ಯೋಜನೆಗಳಲ್ಲಿ ಉದ್ಯಮದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ವಿಶ್ವಾಸ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆಂದು ಇದು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

ಡೆವಲಪರ್ ಡೇಸ್ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳುವವರು ಗೂಗಲ್ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಏಕೈಕ ಕಂಪನಿಗಳಾಗಿರಬಹುದೆಂದು ಈ ಘೋಷಿಸಿತು. ಈ ತಿಂಗಳು ಪ್ರಕಟವಾದ ಒಂದು ವರದಿಯು, ಗೂಗಲ್ ಸೊನಿಕ್ ದಿ ಹೆಡ್ಜ್ಹಾಗ್ ಸ್ಟುಡಿಯೊ ಸೇಗಾ ಮತ್ತು ಕಳೆದ ವರ್ಷದಿಂದ ಮತ್ತೊಂದು ವರದಿಯೊಡನೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು ಆಟಗಳ ಕನ್ಸೋಲ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸುವ ಗೂಗಲ್ನ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಸೋರಿಕೆ ಮಾಡಿತು, ಕಂಪನಿಯು ಉದ್ಯಮದ ಘಟನೆಗಳಲ್ಲಿ ಆಟದ ಕಂಪನಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಭೆಗಳನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ದೃಢಪಡಿಸಿತು.

ಗೇಮಿಂಗ್ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಆಶ್ಚರ್ಯಕರವಾದ ಏನಾದರೂ ಮಾಡಲು ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಭೆಯನ್ನು Google ಹೊಂದಿದೆ. ಗೂಗಲ್ ಈಗಾಗಲೇ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಸ್ಟ್ರೀಮ್ (ಸೋನಿ ಮತ್ತು ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಆಟದ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್ಫಾರ್ಮ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು) ಪ್ಲೇಸ್ಟೇಷನ್ ಮತ್ತು ಎಕ್ಸ್ಬಾಕ್ಸ್ಗೆ ಬೆದರಿಕೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇದೀಗ ಅವುಗಳನ್ನು ಹಾರ್ಡ್ವೇರ್ನಲ್ಲಿಯೂ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಸುತ್ತದೆ. ಕಸರತ್ತುಗಳು ಸೂಚಿಸುವಂತೆ ಅದರ ಕನ್ಸೋಲ್ ನವೀನತೆಯದ್ದಾಗಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ಅದು ನಿಜಕ್ಕೂ ಗೇಮಿಂಗ್ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತದೆಯಾದರೆ, ಮುಂದಿನ ಕನ್ಸೋಲ್ ಪೀಳಿಗೆಯು ಕುತೂಹಲಕಾರಿಯಾಗಿದೆ.

ಮೂಲ: ಟ್ವಿಟರ್ – ಗೂಗಲ್ ಡೆವಲಪರ್ಗಳು ( 1 ), ( 2 ), ( 3 )