ವಿವೋ V15 ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್-ಆನ್: ಬಜೆಟ್ನಲ್ಲಿ 32MP ಪಾಪ್ ಅಪ್ ಸೆಲ್ಫ್ ಕ್ಯಾಮರಾ – SoyaCincau.com

ಕಳೆದ ವರ್ಷ ವಿವೋ ಅದರ NEX ಪ್ರಮುಖ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಿದಾಗ, ಇದು ಬಹಳ ಸುಂದರ ಸಾಧನವಾಗಿದೆ. ಇದು ತುದಿಗೆ ಅಂಚಿಗೆ ವ್ಯಾಪಿಸಿರುವ ಒಂದು ತಲ್ಲೀನಗೊಳಿಸುವ ಅಲ್ಟ್ರಾ ಫುಲ್ವಿವ್ಯೂ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು ಮತ್ತು ಅದು ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಕೊಳಕು ಗುರುತುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ. ಸೆಲ್ಫಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸೆನ್ಡ್ರಮ್ ಅನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲು ಈ ಸಾಧನವು ಮೋಟಾರು ಮಾಡಲಾದ ಪಾಪ್-ಅಪ್ ಫ್ರಂಟ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾವನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿದೆ.

ಅದೇ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಕೇವಲ ವಾರಗಳ ಹಿಂದೆ V15 ಪ್ರೊನೊಂದಿಗೆ ಪರಿಚಯಿಸಲಾಯಿತು. ಇದೀಗ ವಿವೋ V15 ನ ಕಡಿಮೆ-ಅಲ್ಲದ ಪ್ರೊ-ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಅದು ಅಲ್ಟ್ರಾ ಫುಲ್ವಿವ್ಯೂ ಪ್ರದರ್ಶನ ಮತ್ತು ಪಾಪ್-ಅಪ್ ಸೆಲ್ಫ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ. ಇದು ಮುಂದಿನ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಮಲೇಷ್ಯಾದಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟವಾಗುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಇಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಮೊದಲ ನೋಟ ಇಲ್ಲಿದೆ.

ಕಡಿಮೆ-ಸ್ಪೆಕ್ ಸಾಧನವಾಗಿದ್ದರೂ ಸಹ, ವಿ 15 ಮಾದರಿಯು ಪ್ರೊ ಮಾದರಿಗಿಂತ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ. ಪ್ರದರ್ಶನವು 6.39 “ನಿಂದ 6.53” ಗೆ ಏರಿದೆ. ಇನ್-ಡಿಸ್ಲೆಬಲ್ ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್ ಸೆನ್ಸರ್ನೊಂದಿಗೆ AMOLED ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಬದಲಾಗಿ, ವಿವ V15 LCD ಗಾಗಿ ನೆಲೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಅದು ಇನ್ನೂ ಸಾಕಷ್ಟು ಯೋಗ್ಯವಾಗಿದೆ. ಒಟ್ಟಾರೆ ವಿನ್ಯಾಸವು V15 ಪ್ರೊ ಅನ್ನು ಹೋಲುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದರ ಹಿಂಭಾಗದ ಬೆರಳುಗುರುತು ಸಂವೇದಕವನ್ನು ಮಾತ್ರ ನೀಡಿದೆ.

ಕೈಯಲ್ಲಿ, ಬಾಗಿದ ಬೆನ್ನಿನ ಹಿಡಿದಿಡಲು ಸಂತೋಷವನ್ನು ಭಾವಿಸುತ್ತಾನೆ ಆದರೆ ನಾನು V15 ಪ್ರೊ ಹೆಚ್ಚು ಅಪ್ಮಾರ್ಕೆಟ್ ಕಾಣುತ್ತದೆ ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ನೀವು ನಿಕಟವಾಗಿ ನೋಡಿದರೆ, ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ವಿವೋ V15 ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಲೋಹೀಯ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಗ್ರೇಡಿಯಂಟ್ ಗೋಚರಿಸುವಿಕೆಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ. V15 ನೀವು ವಿ 15 ಪ್ರೊ ಅನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಅಲಂಕಾರಿಕ ಪ್ರತಿಫಲಿತ ರೇಖೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವುದಿಲ್ಲ.

ಉಳಿದ ಸಾಧನವು ಒಂದೇ ರೀತಿಯದ್ದಾಗಿದೆ. ಪರದೆಯು ಪೂರ್ಣ ಎಚ್ಡಿ + ರೆಸಲ್ಯೂಷನ್ ಮತ್ತು ಒಳಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ನೀವು ಇನ್ನೂ ಚಮತ್ಕಾರಿ ಫನ್ ಟಚ್ ಓಎಸ್ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಅನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ, ನಾನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ದೊಡ್ಡ ಅಭಿಮಾನಿ ಅಲ್ಲ. ಪಾಪ್-ಅಪ್ ಸೆಲ್ಫಿ ಕ್ಯಾಮರಾ ಇನ್ನೂ 32 ಎಂಪಿ ಶೂಟರ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇದರಿಂದ ಹಿಂಭಾಗದ ತ್ರಿವಳಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ರಚನೆಯಾಗಿದೆ.

ಅಧಿಕೃತ ಪ್ರಕಾರ ಸ್ಪೆಕ್ ಶೀಟ್ , ಮುಖ್ಯ ಕ್ಯಾಮೆರಾವು 24 ಮಿಲಿಯನ್ ಫೋಟೊಸೆನ್ಸಿಟಿವ್ ಘಟಕಗಳೊಂದಿಗೆ 12MP ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಆಗಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ನೀವು ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಲ್ಲಿ ನೋಡಿದರೆ, ಅದು ಪ್ರೊ ಮಾದರಿಯಂತೆ 48MP ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ. V15 ಸಹ 8 ಎಂಪಿ ಅಲ್ಟ್ರಾ-ವೈಡ್ ಆಂಗಲ್ ಕ್ಯಾಮರಾ ಮತ್ತು ಆಳವಾದ ಪರಿಣಾಮಗಳಿಗಾಗಿ ಹೆಚ್ಚುವರಿ 5 ಎಂಪಿ ಶೂಟರ್ ಅನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ನಾನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕ್ಯಾಮರಾವನ್ನು ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ನನ್ನ ತ್ವರಿತ ಕೈಯಲ್ಲಿದೆ ಇದು V15 ಪ್ರೊ ನಿಂದ ಗುರುತಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಕಡಿಮೆ ಬೆಲೆಯ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ, ಪ್ರೊ ಮತ್ತು ಪ್ರೊ-ಪ್ರೊಪಲ್ ಮಾದರಿಯ ನಡುವಿನ ದೊಡ್ಡ ವ್ಯತ್ಯಾಸವೆಂದರೆ ಪ್ರೊಸೆಸರ್. ಉನ್ನತ-ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 675 ಯುನಿಟ್ಗೆ ಬದಲಾಗಿ, ಮಾಡ್ಟೆಕ್ ಹೆಲಿಯೊ P70 ದಲ್ಲಿ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ V15 ರನ್ ಆಗುತ್ತದೆ, ಇದು ಹೆಚ್ಚಿನ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಯೋಗ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಸಾಧನಕ್ಕಾಗಿ 6GB RAM ಮತ್ತು 128GB ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ಒದಗಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿವೋ ಇನ್ನೂ ಸಾಕಷ್ಟು ಉದಾರವಾಗಿದೆ.

Vivo V15 ನೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತೊಂದು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಆಶ್ಚರ್ಯವೆಂದರೆ ಇದು V15 ಪ್ರೊನಲ್ಲಿನ 3,700mAh ಸಾಮರ್ಥ್ಯಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನದಾಗಿದೆ ದೊಡ್ಡದಾದ 4,000 mAh ಬ್ಯಾಟರಿ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಹೆಲಿಯೊ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ಗಳ ಹೊಸ ಬ್ಯಾಚ್ ಸಾಕಷ್ಟು ಮಿತವ್ಯಯದದ್ದಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನಾವು ಬಹುಶಃ ಒಂದೇ ಚಾರ್ಜ್ನಲ್ಲಿ ವಿ 15 ಪ್ರೊಗಿಂತ ದೀರ್ಘಾವಧಿಯಿರಬಹುದು ಎಂದು ಊಹಿಸುತ್ತೇವೆ. ದುರದೃಷ್ಟವಶಾತ್, ಸಾಧನವು ಇನ್ನೂ ಬಳಸುತ್ತದೆ ಮೈಕ್ರೊ ಯುಎಸ್ಬಿ ಪೋರ್ಟ್ ಆದರೆ thankfully ಇದು ಬಾಕ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ 18W ವೇಗದ ಚಾರ್ಜರ್ ಬರುತ್ತದೆ.

ವಿ 15 ಮಾರ್ಚ್ 23 ರಂದು ಮಲೇಶಿಯಾದಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟವಾಗಲಿದೆ 2019 ಆದರೆ ನಾವು ಅದರ ಅಧಿಕೃತ ಬೆಲೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ. ಮುಂಬರುವ ವಾರಗಳಲ್ಲಿ ಸಾಧನವು ತೀವ್ರ ಸ್ಪರ್ಧೆಯನ್ನು ಎದುರಿಸಲಿದೆ. RM1,199 ನಲ್ಲಿ ಬೆಲೆಯುಳ್ಳ ನೋವಾ 4e ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಒಳಬರುವ ಕೆಲವು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳು Redmi Note 7 , Galaxy M20 , Galaxy A50 ಮತ್ತು Oppo F11 Pro ಸೇರಿವೆ .

ಸ್ಪರ್ಧೆ ನೀಡಲು ಯಾವದರ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ವಿವೋ V15 ಇನ್ನೂ ಒಂದು ಅನನ್ಯ ಸಾಧನವಾಗಿದೆ. ಇದು ಹೆಚ್ಚು ಒಳ್ಳೆ ಹೊಸ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಆಗಿದ್ದು, ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ದಾರ ಅಥವಾ ಪಂಚ್ ರಂಧ್ರವಿಲ್ಲದೆ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಎಡ್ಜ್ಗೆ ದೊಡ್ಡ ತುದಿ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಅದರ ಮೇಲೆ, ಪಾಪ್-ಅಪ್ ಸ್ವಯಂ ಚಾಲಿತ ಕಾರ್ಯವಿಧಾನವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ತಂಪಾದ ಅಂಶವೂ ಸಹ ಇದೆ. ಇದು RM1,399 ನಲ್ಲಿ ಬೆಲೆಯಿದ್ದರೆ, ನೀವು ನೋವಾ 4e ಅಥವಾ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A50 ಗಿಂತ ಅದನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಾ? ಕೆಳಗಿನ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಿ.

, ,