ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಅದರ 12GB LPDDR4X ಮೊಬೈಲ್ DRAM ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಅನ್ನು ತಯಾರಿಸಲಿದೆ – Notebookcheck.net

ನೋಟ್ಬುಕ್ ಚೆಕ್ಗಾಗಿ ಕೆಲಸ

ನೀವು ಬರೆಯಲು ಹೇಗೆ ತಿಳಿದಿರುವ ಟೆಕೀ? ನಂತರ ನಮ್ಮ ತಂಡಕ್ಕೆ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳಿ!

ಪ್ರಸ್ತುತ ಬಯಸಿದೆ:
ಜರ್ಮನ್-ಇಂಗ್ಲೀಷ್-ಅನುವಾದಕ – ವಿವರಗಳು ಇಲ್ಲಿ

ಇಂದು, (ಮಾರ್ಚ್ 14, 2019) ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ತನ್ನ ಮೊದಲ 12 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಅನ್ನು ಫೋನ್, ಮಾತ್ರೆಗಳು ಮತ್ತು ಅಂತಹುದೇ ಸಾಧನಗಳಿಗಾಗಿ ಉತ್ಪಾದಿಸುವ ತನ್ನ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿದೆ . ಇದು ಕಡಿಮೆ-ಸಾಮರ್ಥ್ಯದ ಡಬಲ್-ಡಾಟಾ ದರ 4X (ಅಥವಾ LPDDR4X) ಚಿಪ್ಸೆಟ್ ಆಗಿದೆ, ಇದು ಒಎಮ್ಎಮ್ನ ಪ್ರಕಾರ, ವಿದ್ಯುತ್ ಅಗತ್ಯಗಳನ್ನು ಸಂರಕ್ಷಿಸುವಾಗ ದತ್ತಾಂಶ ವರ್ಗಾವಣೆಗಳನ್ನು ಗರಿಷ್ಠಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ನ ಉನ್ನತ-ಸಾಮರ್ಥ್ಯದ DRAM ಉತ್ಪನ್ನವನ್ನು ಈ ವರ್ಷದ ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಟ್ರಿಪಲ್ ಮಾಡುವ ತಂತ್ರದ ಭಾಗವಾಗಿ, ಕಂಪನಿಯ ಪೈಯೋಂಗ್ಟೆಕ್ ಮೆಮೊರಿ ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ಈ ಹೊಸ ಘಟಕವನ್ನು ತಯಾರಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ.

6 ಪ್ರತ್ಯೇಕ 16-ಗಿಗಾಬಿಟ್ (ಜಿಬಿ) LPDDR4X ಚಿಪ್ಗಳನ್ನು 1×1 ಘಟಕಕ್ಕೆ ಮೇಲ್ಮೈ ವಿಸ್ತೀರ್ಣದಲ್ಲಿ ಉಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ಸಂಯೋಜಿಸುವ ಮೂಲಕ 12GB LPDDR4X ಚಿಪ್ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಬ್ಯಾಟರಿಯಂತಹ ಇತರ ಭಾಗಗಳಿಗೆ ಸಾಧನದ ಇಂಟರ್ನಲ್ಗಳಲ್ಲಿ ಕೊಠಡಿಗಳನ್ನು ಬಿಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ವೈಯಕ್ತಿಕ ಚಿಪ್ಸ್ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ನ ನವೀಕೃತ 10 ನೇ-ವರ್ಗ ವಾಸ್ತುಶೈಲಿಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿರುತ್ತದೆ. ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ, ಅವರು ಡೇಟಾ ವರ್ಗಾವಣೆ ದರವನ್ನು ಪ್ರತಿ ಸೆಕೆಂಡಿಗೆ 34.1 ಗಿಗಾಬೈಟ್ಗಳವರೆಗೆ (GB / s) ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು.

ಹೊಸ ಉನ್ನತ ಕ್ಯಾಪ್ DRAM ಸಹ 5 ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಲು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ , ಪ್ರದರ್ಶನ ಗಾತ್ರಗಳು, AI ಬೇಡಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು 5G ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಇದರ ಜೊತೆಗೆ, ಕಂಪೆನಿಯ 512 ಜಿಬಿ ಇಯುಎಫ್ಎಸ್ ಶೇಖರಣಾ ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಕೂಡಾ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ಅಂತೆಯೇ, ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ನ ಮೊದಲ-ತಲೆಮಾರಿನ ಫೋಲ್ಡಬಲ್ ಸಾಧನದ ಭಾಗವಾಗಿ ಇಡೀ ಅಂಶವು ಅದರ ಚೊಚ್ಚಲತೆಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು. ಈ ಫೋನ್, ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಪಟ್ಟು , ಮುಂದಿನ ಕೆಲವು ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಾಗುವಂತೆ ಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ .

, , , , , ,

ಶೋಧ ಸಂಬಂಧ.

, , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , ,