A750FNPUU1BSC4 ಡೌನ್ಲೋಡ್: ಅಧಿಕೃತ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 9.0 ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A7 ಪೈ 2018 – ಡ್ರಾಯಿಡ್ ಸಲಹೆಗಳು ಪಡೆಯಿರಿ

ಅಲ್ಲದೆ, ನೀಲಿ ಬಣ್ಣದಿಂದ, ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A7 2018 (SM-A750FN) ಗಾಗಿ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 9.0 ಪೈನ ಸ್ಥಿರ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ರೋಲಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು. ನವೀಕರಣವು ಸುಮಾರು 158MB ಗಾತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ A750FNPUU1BSC4 ಅನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಇನ್ನೂ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಓರಿಯೊವನ್ನು ಚಾಲನೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ, ನಿಮಗೆ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು 2 ಜಿಬಿ ಡೇಟಾ ಬೇಕು.

ನವೀಕರಣವು ಪ್ರಸ್ತುತ ರಶಿಯಾದಲ್ಲಿ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಗಾಳಿಯಲ್ಲಿ ಸುತ್ತುತ್ತಿದೆ, ಮತ್ತು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಇತರ ಪ್ರದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ರೋಲಿಂಗ್ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ, ಮೊದಲ ಬ್ಯಾಚ್ ಡೌನ್ಲೋಡ್ಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ಸುತ್ತಿಕೊಂಡಿದೆ. ನೀವು ಅದೃಷ್ಟವಿದ್ದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A7 2018 ನಲ್ಲಿ ನವೀಕರಣ ಅಧಿಸೂಚನೆಯನ್ನು ನೀವು ನೋಡಬೇಕು. ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ಅಪ್ಡೇಟ್ಗಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಲು, ನಂತರ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗೆ ಕೆಳಗೆ ಹೋಗಿ -> ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ಅಪ್ಡೇಟ್ -> ನಂತರ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮತ್ತು ಇನ್ಸ್ಟಾಲ್ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು. ನೀವು ನವೀಕರಣವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ನಂತರ ನೀವು A750FNPUU1BSC4 ಎಂಬ ಹೊಸ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ನೋಡಬಹುದು.

ನಿಮ್ಮ ಗ್ಯಾಲಾಕ್ಸಿ ಎ 7 ಅನ್ನು ನವೀಕರಿಸುವ ಮೊದಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಬ್ಯಾಟರಿ ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್ ಇದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ 2018 ಸ್ಥಿರ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 9.0 ಪೈ ಅಪ್ಡೇಟ್. ನಿಮ್ಮ ಸಾಧನವನ್ನು ಸ್ಥಿರ ವೈಫೈ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ಗೆ ಸಂಪರ್ಕಪಡಿಸಬೇಕು ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಕ್ಯಾರಿಯರ್ ಡೇಟಾವನ್ನು ನಿಮಗೆ ಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಅಪ್ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡುವ ಮುನ್ನ ನೀವು ಬ್ಯಾಕಪ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

ಹೊಸ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಪೈ ಮುಂದಿನ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಓರಿಯೊಗೆ ವಿನ್ಯಾಸದ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿಗೆ ಒಂದೆನಿಸಿದೆ, ಆದರೆ ಅತ್ಯಂತ ಗಮನಾರ್ಹವಾದದ್ದು ಗೆಸ್ಚರ್-ಆಧಾರಿತ ನ್ಯಾವಿಗೇಷನ್ ಸಿಸ್ಟಮ್. ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 9 ಪೈನ ಇತರ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ನ್ಯೂ ಕ್ವಿಕ್ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಸ್ ಯುಐ ವಿನ್ಯಾಸ, ಪುನರ್ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಿದ ಪರಿಮಾಣ ಸ್ಲೈಡರ್, ಎಐ ಬೆಂಬಲದೊಂದಿಗೆ ಅಡ್ವಾನ್ಸ್ಡ್ ಬ್ಯಾಟರಿ, ನಾಚ್ ಸಪೋರ್ಟ್, ಸುಧಾರಿತ ಅಡಾಪ್ಟಿವ್ ಬ್ರೈಟ್ನೆಸ್, ಮ್ಯಾನುಯಲ್ ಥೀಮ್ ಆಯ್ಕೆ, ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಡ್ಯಾಶ್ಬೋರ್ಡ್, ಡಿಜಿಟಲ್ ಯೋಗಕ್ಷೇಮವನ್ನು ಕರೆಮಾಡುವ ಗೂಗಲ್, ಮತ್ತು ಇನ್ನಿತರ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು.

A750FNPUU1BSC4 ಡೌನ್ಲೋಡ್: ಅಧಿಕೃತ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 9.0 ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A7 ಪೈ ಪೈ 2018

A750FNPUU1BSC4: ಸ್ಥಿರ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 9.0 ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A7 ಪೈ 2018

ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಪೈನ ಸ್ಥಿರ ಆವೃತ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ, ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಏಕ UI ಎಂಬ ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಅನ್ನು ಸಮಗ್ರಗೊಳಿಸಿತು, ಇದು ಅತ್ಯಂತ ಸ್ವಚ್ಛವಾದ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ UI ನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಒಂದೆಡೆ ಬಳಕೆಯ ಸ್ನೇಹಿ ಹೊಂದಿದೆ. ಈ ಬಿಡುಗಡೆಯೊಂದಿಗೆ, ನೀವು ಎಲ್ಲಾ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಪೈ ಮತ್ತು ಒಂದು UI ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಸಹ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.

ಸರಿ, ಒಂದು UI ಯು ಎಲ್ಲಾ ಬೆಂಬಲಿತ ಸಾಧನಕ್ಕಾಗಿ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಿದ ಹೊಸ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಆಗಿದೆ. ಇದು ಪ್ರಸ್ತುತ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಪೈನ ಮೂಲದೊಂದಿಗೆ ಆರಂಭಗೊಂಡಿದೆ, ಇದು ಹೊಸ ಮತ್ತು ಸುಧಾರಿತ UI ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಅನೇಕ ಹೊಸ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಕಸ್ಟಮೈಸೇಶನ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ತೆರೆದಿಡುತ್ತದೆ. OneUI ನ ಮುಖ್ಯ ಲಕ್ಷಣಗಳು ಒನ್-ಹ್ಯಾಂಡ್ಡ್ ಯೂಸರ್ ಮತ್ತು ಇತರ ಲಕ್ಷಣಗಳು ಸಿಸ್ಟಮ್-ಡಾರ್ಕ್ ಡಾರ್ಕ್ ಮೋಡ್, ಹೊಸ ಯುಐ ಮತ್ತು ಬಳಕೆ ಭಾಷೆ ಮತ್ತು ಲಭ್ಯತೆಗಾಗಿ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುವ ಡಿಸೈನ್ ಭಾಷೆ, ಮತ್ತು ಇನ್ನಷ್ಟು ಸಂಗತಿಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿವೆ.

OneUI ನ ಲಕ್ಷಣಗಳು:

ಸರಿ, ಒಂದು UI ಯು ಎಲ್ಲಾ ಬೆಂಬಲಿತ ಸಾಧನಕ್ಕಾಗಿ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಿದ ಹೊಸ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ಆಗಿದೆ. ಇದು ಪ್ರಸ್ತುತ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಪೈನ ಮೂಲದೊಂದಿಗೆ ಆರಂಭಗೊಂಡಿದೆ, ಇದು ಹೊಸ ಮತ್ತು ಸುಧಾರಿತ UI ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಅನೇಕ ಹೊಸ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಕಸ್ಟಮೈಸೇಶನ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ತೆರೆದಿಡುತ್ತದೆ. OneUI ನ ಮುಖ್ಯ ಲಕ್ಷಣಗಳು ಒನ್-ಹ್ಯಾಂಡ್ಡ್ ಯೂಸರ್ ಮತ್ತು ಇತರ ಲಕ್ಷಣಗಳು ಸಿಸ್ಟಮ್-ಡಾರ್ಕ್ ಡಾರ್ಕ್ ಮೋಡ್, ಹೊಸ ಯುಐ ಮತ್ತು ಬಳಕೆ ಭಾಷೆ ಮತ್ತು ಲಭ್ಯತೆಗಾಗಿ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುವ ಡಿಸೈನ್ ಭಾಷೆ, ಮತ್ತು ಇನ್ನಷ್ಟು ಸಂಗತಿಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿವೆ.

ಒಂದು UI

 • ವಿಷಯ ಮತ್ತು ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳನ್ನು ಪುನಃ ಆಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ
 • ಸುಲಭ ಪ್ರವೇಶಕ್ಕಾಗಿ ಇಂಟರ್ಯಾಕ್ಟಿವ್ ಎಲಿಮೆಂಟ್ಸ್ ಪರದೆಯ ಕೆಳಭಾಗಕ್ಕೆ ತೆರಳಿದವು
 • ರಾತ್ರಿ ಮೋಡ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ

ಅಧಿಸೂಚನೆಗಳು

 • ಅಧಿಸೂಚನೆ ಪ್ಯಾನಲ್ನಲ್ಲಿ ನೇರವಾಗಿ ಸಂದೇಶಗಳಿಗೆ ಉತ್ತರಿಸಿ
 • ಇಮೇಜ್ ಥಂಬ್ನೇಲ್ಗಳು ಈಗ ಅಧಿಸೂಚನೆಯಲ್ಲಿ ತೋರಿಸುತ್ತವೆ

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಕೀಬೋರ್ಡ್

 • ಹೊಸ ಎಮೊಜಿಗಳು
 • ಅಡಾಪ್ಟಿವ್ ಥೀಮ್ ಬದಲಾವಣೆಗಳು
 • ಫ್ಲೋಟಿಂಗ್ ಕೀಬೋರ್ಡ್

ಯಾವಾಗಲೂ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ

 • ಹೊಸ ಗಡಿಯಾರ ಶೈಲಿಗಳು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ
 • ಬ್ಯಾಟರಿ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಮಾಹಿತಿ

ಬಿಕ್ಸ್ಬೈ

 • ಸುಧಾರಿತ ಹುಡುಕಾಟ
 • ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ

ಕ್ಯಾಮೆರಾ

 • ಹೊಸ ದೃಶ್ಯ ಆಪ್ಟಿಮೈಜರ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಬಣ್ಣದ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ.

ಗ್ಯಾಲರಿ

 • ಫೋಟೋಗಳಿಗಾಗಿ ಹೊಸ ಸಂಪಾದಕ ಸಾಧನವನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ.

ನನ್ನ ಫೈಲ್ಗಳು

 • ಶೇಖರಣಾ ಬಳಕೆಯ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಹೊಸ ಶೇಖರಣಾ ವಿಶ್ಲೇಷಣಾ ಉಪಕರಣವನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.
 • MyFiles ಮುಖಪುಟ ಪರದೆಯಲ್ಲಿ ಐಟಂಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು / ಮರೆಮಾಡು.

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಹೆಲ್ತ್

 • ಅಧಿಸೂಚನೆ ಫಲಕದಲ್ಲಿ ದೈನಂದಿನ ಹಂತದ ಎಣಿಕೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

ಇತರೆ

 • ನೀವು ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡುವಾಗ ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ತಿರುಗಲು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಎತ್ತಿ ಹಿಡಿಯಿರಿ.

ಫರ್ಮ್ವೇರ್, ಓಡಿನ್ ಟೂಲ್, ಮತ್ತು ಚಾಲಕಗಳನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ:

ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಕ್ರಮಗಳು 9.0 ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A7 ಪೈ ಪೈ 2018:

ಈಗ, ನಾವು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A7 2018 ರಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಾಣ ಸಂಖ್ಯೆ A750FNPUU1BSC4 ಅನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಪೂರ್ವಾಪೇಕ್ಷಿತಗಳನ್ನು ನೋಡೋಣ.

ಪೂರ್ವಾಪೇಕ್ಷಿತಗಳು

 • ನಿಮ್ಮ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A7 2018 (SM-A750FN) ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.
 • ಈ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿಗಾಗಿ ನಿಮಗೆ PC ಅಗತ್ಯವಿದೆ.
 • ನಿಮ್ಮ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A7 2018 ಕನಿಷ್ಠ 60% ಶುಲ್ಕವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು.
 • ಸಕ್ರಿಯ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಸಂಪರ್ಕ.

ಹಕ್ಕುತ್ಯಾಗ: ಈ ರಾಮ್ ಅನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿದ ನಂತರ / ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಬ್ರಿಕಿಂಗ್ / ಹಾನಿಗೆ ನಾವು GetDroidTips ಗೆ ಜವಾಬ್ದಾರರಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ.

ನೀವು ಮೇಲಿನ ಪೂರ್ವಾಪೇಕ್ಷಿತಗಳನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ನಿಮ್ಮ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 77 ನಲ್ಲಿ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಪೈ ಅನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಅದರ ಸಮಯ 2018.

ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸೂಚನೆಗಳು:

ಈಗ, ನಿಮ್ಮ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 77 2018 ರಲ್ಲಿ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 9.0 ಪೈ ಸ್ಥಾಪಿಸಲು, ನೀವು ಈ ಹಂತಗಳನ್ನು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಪಾಲಿಸಬೇಕು. ನಿಮಗೆ ಪೂರ್ಣ ರಾಮ್ A750FNPUU1BSC4, ಯುಎಸ್ಬಿ ಚಾಲಕಗಳು ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚಿನ ಒಡಿನ್ ಉಪಕರಣಗಳು ಬೇಕಾಗುತ್ತವೆ.

ಅದು ಹುಡುಗರೇ, ಈ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿ ಉಪಯುಕ್ತ ಎಂದು ನೀವು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ. ಒಂದು ವೇಳೆ, ನೀವು ಎಲ್ಲೋ ಅಂಟಿಕೊಂಡಿದ್ದರೆ ಅಥವಾ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ. ನಂತರ, ಅವುಗಳನ್ನು ಕೆಳಗಿರುವ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಬಿಡಲು ಮುಕ್ತವಾಗಿರಿ.

ನಾನು ಟೆಕ್ ವಿಷಯ ಬರಹಗಾರ ಮತ್ತು ಪೂರ್ಣಕಾಲಿಕ ಬ್ಲಾಗರ್ ಆಗಿದ್ದೇನೆ. ನಾನು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಮತ್ತು ಗೂಗಲ್ನ ಸಾಧನವನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ ಏಕೆಂದರೆ, ನನ್ನ ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಓಎಸ್ ಮತ್ತು ಅವುಗಳ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ಬರೆಯುವಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ. ಇದು ನನಗೆ “GetDroidTips” ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಕಾರಣವಾಯಿತು. ಕರ್ನಾಟಕದ ಮಂಗಳೂರು ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯದಲ್ಲಿ ನಾನು ಮಾಸ್ಟರ್ ಆಫ್ ಬಿಸಿನೆಸ್ ಅಡ್ಮಿನಿಸ್ಟ್ರೇಷನ್ ಅನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದೆ.

ರೀಡರ್ ಸಂವಹನ

ಸ್ಪ್ಯಾಮ್ ಅನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಈ ಸೈಟ್ ಅಕಿಸ್ಸೆಟ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಡೇಟಾವನ್ನು ಹೇಗೆ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ತಿಳಿಯಿರಿ .