ಟೇಕ್ವಾಂಡೋ ವರ್ಗದಲ್ಲಿ ಮಿಲಿಟರಿ ತಂದೆ ಆಶ್ಚರ್ಯಕರ ಮಗ; ಚಲಿಸುವ ವೀಡಿಯೊ ವೈರಸ್ಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ – ದಿ ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್

ಸೈನಿಕನ ಮನೆಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡುವ ಸೈನಿಕ, ಮಿಲಿಟರಿ ತಂದೆ ಅಚ್ಚರಿಯ ಮಗು, ಸೈನಿಕರು ಮಕ್ಕಳು ಪುನರ್ಮಿಲನದ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಸೈನಿಕ ಮಗು ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ವಿಡಿಯೋ, ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್, ವೈರಲ್ ವೀಡಿಯೋಗಳು
10 ತಿಂಗಳುಗಳ ನಂತರ ಅವರ ಮಗನೊಂದಿಗೆ ತಂದೆ ಜೊತೆ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಜನರನ್ನು ಭಾವನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಮಾರ್ಪಟ್ಟಿದೆ.

ಸೈನಿಕನ ಮನೆಗೆಲಸವು ಯಾವಾಗಲೂ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಬಹಳ ವಿಶೇಷ ಮತ್ತು ಅತ್ಯಂತ ಭಾವನಾತ್ಮಕವಾಗಿದೆ. ಆದರೆ ಅವರ ಚಿಕ್ಕ ಮಗನೊಂದಿಗೆ ಮಿಲಿಟರಿ ತಂದೆ ಮರುಸೇರ್ಪಡೆ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೇ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಟೆರಿ-ಐಡ್ ಅನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಟ್ಟಿದೆ. ಟೆನ್ನೆಸ್ಸೀಯಲ್ಲಿನ ಒಂಬತ್ತು ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಹುಡುಗ ತನ್ನ ತಾಯಿಯೊಂದಿಗೆ ದ್ವಂದ್ವಯುದ್ಧವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾಗ ತನ್ನ ಟೈಕ್ವಾಂಡೋ ವರ್ಗದಲ್ಲಿ ಬಹಳ ವಿಶೇಷ ಆಶ್ಚರ್ಯವನ್ನು ಪಡೆದನು – ಹುಡುಗನು ಮಾತ್ರ ಕಣ್ಣಿಗೆ ಬೀಳುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಅವನ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಕೇಳುವ ತನಕ ಅದು ಅವನ ತಂದೆಯಾಗಲಿಲ್ಲ. ಈಗ, ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಪುನರ್ಮಿಲನದ ವಿಡಿಯೋ ವೈರಲ್ಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ.

ಚಲಿಸುವ ತುಣುಕಿನಲ್ಲಿ, ಸ್ವಲ್ಪ ಲುಕಾ ಕ್ಯಾಸ್ಪಿನೋನೋ ಕೆಲವು ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಎಸೆಯುತ್ತಿದ್ದಾನೆಂದು ಕಾಣುತ್ತದೆ, ಅದು ಚಾಪೆಯ ಮೇಲೆ ಅವನ ತಂದೆ ಎಂದು ಅರಿತುಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ. ಟೆನ್ನೆಸ್ಸೀ ಸೈನ್ಯದ ನ್ಯಾಷನಲ್ ಗಾರ್ಡ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಸಾರ್ಜೆಂಟ್ ರಾಬ್ ಕ್ಯಾಸ್ಟೆನಿನೋ ಅವರ ಮಗನನ್ನು ವೀಡಿಯೊದುದ್ದಕ್ಕೂ ಉತ್ತೇಜಿಸುವಂತೆ ಕೇಳಬಹುದು, ಮತ್ತು ಪ್ರತಿ ಬಾರಿ ಅವರು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾಗ, ಅವನ ಮಗ ಹಿಂಜರಿಯುವುದಿಲ್ಲ, ಅವನು ತನ್ನ ತಂದೆಯ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಕೇಳಿದನೆಂದು ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ ಆದರೆ ಇದು ಕೇವಲ ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸ್ವತಃ ಮನವರಿಕೆ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ. ಮಧ್ಯಪ್ರಾಚ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಯೋಜಿತವಾದ ಬಳಿಕ ಅವರ ತಂದೆಯು ಮನೆಯಲ್ಲೇ ಇರುತ್ತಾನೆ ಎಂದು ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ತಿಳಿದಿತ್ತು, ಆದರೆ ಮುಂದಿನ ವಾರ ತನಕ ಅದು ನಂಬಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

ಕ್ಯಾಸ್ಟೆನಿನೋ ತನ್ನ ಮಗನನ್ನು ತನ್ನ ಅಡ್ಡಹೆಸರಿನಿಂದ ಕರೆದೊಯ್ಯಿದಾಗ ಮೂರನೇ ಬಾರಿಗೆ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಲುಕಾ ಅವನ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಗುರುತಿಸಿದನು, ಅವನ ಕಣ್ಣು ಮುಚ್ಚಿದ ಮತ್ತು ಅವನ ತಂದೆಯ ತೋಳುಗಳಿಗೆ ಜಿಗಿದನು. ಕಟುವಾದ ಕ್ಷಣವು ಇಬ್ಬರನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಟ್ಟಿತು ಮತ್ತು ಅಂಗಾಂಶಗಳಿಗೆ ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ಧರಿಸುವುದನ್ನು ಇತರರು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದರು.

ನಾನು ಅಳುವುದು ಇಲ್ಲ, ನೀವು 😭 pic.twitter.com/D7ZRCaJT6L ಅಳುವುದು

– ಕ್ರೀಡಾಪಟು ಸ್ವಾಗ್ (@ ಅಥ್ಲೆಟ್ವಾಗ್) ಮಾರ್ಚ್ 20, 2019

ಚಿಕ್ಕ ಹುಡುಗನಿಗೆ ತಿಳಿದಿರದಿದ್ದರೂ, ಇಡೀ ಪಟ್ಟಣವು ವಿಶೇಷ ಆಶ್ಚರ್ಯವನ್ನು ಉರುಳಿಸಲು ಒಗ್ಗೂಡಿತು. ಸೈನಿಕನನ್ನು ಹಳದಿ ಬಿಲ್ಲುಗಳು ಮತ್ತು ಮ್ಯೂರಲ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಸ್ವಾಗತಿಸಲು ಮಾತ್ರ ಜನರು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಕೊಂಡರು ಆದರೆ “ಆಪರೇಷನ್ ಹಳದಿ ರಿಬ್ಬನ್, ಸ್ವಾಗತ ಹೋಮ್ ರಾಬ್ ಕ್ಯಾಸ್ಪಿನೊನೋ” ಎಂಬ ಖಾಸಗಿ ಖಾಸಗಿ ಫೇಸ್ಬುಕ್ ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿ ಭಾರಿ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತತೆಯನ್ನು ಯೋಜಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದರು.

WFLA ಪ್ರಕಾರ, ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಸಾರ್ಜೆಂಟ್ ಕ್ಯಾಸ್ಟೆನಿನೋ ತನ್ನ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ವಾಪಸಾಗುವ ಮೊದಲು ಜೋರ್ಡಾನ್ ಮತ್ತು ದಕ್ಷಿಣ ಸಿರಿಯಾದಲ್ಲಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದ ಹತ್ತು ತಿಂಗಳುಗಳನ್ನು ಕಳೆದರು.