ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಅಗ್ಗದ ಮೊಬೈಲ್ ಮಾತ್ರ ಚಂದಾ ಯೋಜನೆ ಪರಿಚಯಿಸಬಹುದು – ದಿ ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್

ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ, ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ, ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಬೆಲೆ ನಿಗದಿ, ಭಾರತದಲ್ಲಿ ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಬೆಲೆ, ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಹೊಸ ಯೋಜನೆ, ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಹೊಸ ಯೋಜನೆ, ಹಾಟ್ಸ್ಟಾರ್, ಪ್ರಧಾನ ವಿಡಿಯೋ, ಎಚ್ಒಕ್ಯೂ, ಆಲ್ಟ್ ಬಾಲಾಜಿ, ಎರೋಸ್ ಈಗ, ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರಧಾನ ವೀಡಿಯೊ, ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ವೆಚ್ಚ, ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಮೊಬೈಲ್-ಮಾತ್ರ ಯೋಜನೆ, ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ, ಭಾರತದಲ್ಲಿ ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ವೆಚ್ಚ, ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಬೆಲೆಗಳು, ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಸೇವೆಗಳು, ಡಿಮ್ಯಾಂಡ್ ಸೇವೆಗಳ ವೀಡಿಯೋ, VOD ಸೇವೆಗಳು, ZEE5
ಪ್ರಸ್ತುತ, ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ನ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಅರ್ಪಣೆಗಳು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ರೂ 500 ರಿಂದ 800 ರವರೆಗೆ ಇರುತ್ತದೆ, ಟಿವಿಗಳು, ಪಿಸಿಗಳು ಮತ್ತು ಮೊಬೈಲ್ ಸಾಧನಗಳಂತಹ ಅನೇಕ ಪ್ಲ್ಯಾಟ್ಫಾರ್ಮ್ಗಳಲ್ಲಿ ಎಚ್ಡಿಗೆ 4 ಕೆ ವಿಷಯವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್, ಅದರ ಭಾರತೀಯ ಬಳಕೆದಾರ ಮೂಲವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಮೊಬೈಲ್-ಮಾತ್ರ ಚಂದಾ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಬಹುದು. ಕಂಪೆನಿಯು ಪ್ರಸ್ತುತ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಮೊಬೈಲ್-ಮಾತ್ರ ಚಂದಾ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದೆ. ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಈ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದರೆ ಅದರ ಮೂಲ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಅದರ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ 50 ಶೇಕಡ ರಿಯಾಯಿತಿಗಳನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ, ಅದು ರೂ 500 ಕ್ಕೆ ಖರ್ಚಾಗುತ್ತದೆ.

ಹೊಸ ರೂ 250 ಮೊಬೈಲ್ ಮಾತ್ರ ಚಂದಾ ಯೋಜನೆ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ, ಗ್ರಾಹಕರು ತಮ್ಮ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿ ತಿಂಗಳು ರೂ 250 ಗೆ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ಡೆಫಿನಿಷನ್ (ಎಸ್ಡಿ) ರೂಪದಲ್ಲಿ ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ವಿಷಯವನ್ನು ನೀಡಲಾಗುವುದು.

ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ರೂ 500 ರಿಂದ 800 ರೂ ವರೆಗಿನ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ, ಟಿವಿಗಳು, ಪಿಸಿಗಳು ಮತ್ತು ಮೊಬೈಲ್ ಸಾಧನಗಳಂತಹ ಅನೇಕ ಪ್ಲ್ಯಾಟ್ಫಾರ್ಮ್ಗಳಲ್ಲಿ ಎಚ್ಡಿಗೆ 4 ಕೆ ವಿಷಯವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

“ನಾವು ಯಾವಾಗಲೂ ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಆಹ್ಲಾದಿಸಬಹುದಾದ ಮತ್ತು ಸುಲಭವಾಗಿ ಮಾಡಲು ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ಆಯ್ದ ರಾಷ್ಟ್ರಗಳಲ್ಲಿ ನಾವು ವಿವಿಧ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತೇವೆ, ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಸದಸ್ಯರು ತಮ್ಮ ಮೊಬೈಲ್ ಸಾಧನದಲ್ಲಿ ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಬೆಲೆಗೆ ವೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಕಡಿಮೆ ಸಮಯದವರೆಗೆ ಚಂದಾದಾರರಾಗಬಹುದು. ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಈ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ನೋಡುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಪರೀಕ್ಷೆಗಳಿಗೆ ಮೀರಿದ ಈ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ನಾವು ಎಂದಿಗೂ ಹೊರತರದೇ ಇರಬಹುದು “ಎಂದು ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ವಕ್ತಾರರು ಹೇಳಿದರು.

ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ತನ್ನ ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರರ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಈ ಹೊಸ ಚಂದಾ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವುದನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತಿರಬಹುದು. ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರೈಮ್ ವಿಡಿಯೊ ಮತ್ತು ಹಾಟ್ಸ್ಟಾರ್ನಂಥ ಇತರ OTT (ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ) ಸೇವಾ ಪೂರೈಕೆದಾರರಿಂದ ತೀವ್ರವಾದ ಸ್ಪರ್ಧೆಯನ್ನು ಎದುರಿಸಲು, ಇದೇ ರೀತಿಯ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಕಡಿಮೆ ವೆಚ್ಚದಲ್ಲಿ ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಹಾಟ್ಸ್ಟಾರ್ ವಿಐಪಿ ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್, ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರಧಾನ ವೀಡಿಯೊ ವಿರುದ್ಧ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲು ವರ್ಷಕ್ಕೆ 365 ರೂ

ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರಧಾನ ವೀಡಿಯೊ OTT ಸೇವೆಯನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತ ತಿಂಗಳಿಗೆ ರೂ 129 ಮತ್ತು ವರ್ಷಕ್ಕೆ 999 ರೂ. ಆದರೆ, ಹಾಟ್ಸ್ಟಾರ್ ಅದರ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ತಿಂಗಳಿಗೆ ರೂ 199 ಮತ್ತು ವರ್ಷಕ್ಕೆ 1,200 ರೂ.

ಈ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ತನ್ನ ಬಳಕೆದಾರರ ಮೂಲ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಗಣನೀಯವಾದ ವರ್ಧಕವನ್ನು ಒದಗಿಸಬಲ್ಲದು, ಸೇವೆ ಈಗಾಗಲೇ ಅದರ ಪ್ಲಾಟ್ಫಾರ್ಮ್ನಲ್ಲಿರುವ ವಿಷಯದ ವಿಷಯವನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಎಷ್ಟು ಬಾರಿ ಅದು ಆ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನವೀಕರಿಸುತ್ತದೆ. ಕಂಪನಿಯು ವಿಶ್ವದಾದ್ಯಂತದ ವಿಶಾಲವಾದ ಬೇಸ್ಗಳಿಗೆ ಮನವಿ ಮಾಡುವ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮತ್ತು ದೇಶೀಯ ವಿಷಯವನ್ನು ಬಹಳಷ್ಟು ಹೊಂದಿದೆ.