ಪೊಕೊಫೋನ್ ಎಫ್ 1 ಗೆಟ್ಸ್ ಗೇಮ್ ಇತ್ತೀಚಿನ MIUI ಗ್ಲೋಬಲ್ ಬೀಟಾ ಅಪ್ಡೇಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಟರ್ಬೊ – GSMArena.com ಸುದ್ದಿ – GSMArena.com

ಮಿ 9 ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ ಮತ್ತು ಅದೇ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಈಗ ಪೊಕೊಫೋನ್ ಎಫ್ 1 ಗೆ ದಾರಿ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿರುವಾಗ Xiaomi ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಗೇಮ್ ಸ್ಪೀಡ್ ಬೂಸ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಿತು, ಬೇರೆ ಹೆಸರಿನೊಂದಿಗೆ – ಗೇಮ್ ಟರ್ಬೊ.

ಹೆಸರೇ ಸೂಚಿಸುವಂತೆ, ಲಭ್ಯವಿರುವ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ಸರಳೀಕರಿಸುವ ಮೂಲಕ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು ಗೇಮಿಂಗ್ ಅನುಭವವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಬಹುಶಃ ಕೇವಲ ಆನರ್ ತಂದೆಯ ಜಿಪಿಯು ಟರ್ಬೊ ಹಾಗೆ, Xiaomi ತಂದೆಯ ಆಟದ ವರ್ಧಕ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಥಿರವಾದ ಮತ್ತು ನಿರರ್ಗಳವಾಗಿ ಗೇಮಿಂಗ್ ಅನುಭವವನ್ನು ನೀಡಲು ಸಿಪಿಯು ಮತ್ತು ಜಿಪಿಯು ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿಸು ಕಾಣಿಸುತ್ತದೆ. ಯಂತ್ರಾಂಶದ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ಇದು ಮಾಂತ್ರಿಕವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಬದಲಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಥಿರವಾದ ಎಫ್ಪಿಎಸ್ ಎಣಿಕೆ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತದೆ.

ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ಗೇಮ್ ಟರ್ಬೊ ನಿಮಗೆ ಮೆಮೊರಿ ತೆರವುಗೊಳಿಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ, ಸ್ಕ್ರೀನ್ಶಾಟ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ, ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ, WiFi ಅನ್ನು ಆನ್ ಮತ್ತು ಆಫ್ ಟಾಗಲ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಸಿಮ್ ಕಾರ್ಡುಗಳ ನಡುವೆ ಆಟದಿಂದ ಹೊರಬರದೆ ಸಹ ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು. ಎಲ್ಲಾ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಓವರ್ಲೇ ಪಾಪ್ ಅಪ್.

ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕವಾಗಿ, ನೀವು ಆಟದಲ್ಲಿ Whatsapp, Facebook ನಂತಹ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಸಹ ಬಳಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಬ್ರೌಸರ್ನಲ್ಲಿ ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಫ್ಲೋಟಿಂಗ್ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳು ತೆರೆಯುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಫ್ಲೋಟಿಂಗ್ ವಿಂಡೋ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುವ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲು Xiaomi ಯೋಜಿಸಿದೆ.

ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು MIUI ಗ್ಲೋಬಲ್ ಬೀಟಾ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಲಭ್ಯವಿದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಭದ್ರತಾ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಿಂದ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಆನ್ ಮಾಡಬಹುದು. ಇದು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ MIUI ಗ್ಲೋಬಲ್ ಸ್ಟೇಬಲ್ ರಾಮ್ ಅನ್ನು ಹೊಡೆಯಲು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇದೀಗ ಚೀನೀ MIUI ಬೆಂಬಲದ ಯಾವುದೇ ಪದಗಳಿಲ್ಲ.

ಮೂಲಕ