'ವಾಟ್ ಈಸ್ ಪಾಯಿಂಟ್': ನ್ಯಾಟಿಜೆನ್ಸ್ ಟ್ರೊಲ್ ಫ್ಯಾಶನ್ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಗಾಗಿ ಅದರ ನೋಡು-ಮೂಲಕ ಪ್ಯಾಂಟ್ಗಳಿಗಾಗಿ – ದಿ ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್

asos, asos organza ಪ್ಯಾಂಟ್ ಮೂಲಕ ನೋಡಿ, asos ಪ್ಯಾಂಟ್, asos ವಿಲಕ್ಷಣ ಬಟ್ಟೆ, ನೋಡಿ ಮೂಲಕ ಪ್ಯಾಂಟ್, ಟ್ರೆಂಡಿಂಗ್ ಸುದ್ದಿ, ವಿಲಕ್ಷಣ ಫ್ಯಾಷನ್, ವೈರಲ್, ಭಾರತೀಯ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್, ಭಾರತೀಯ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್ ಸುದ್ದಿ
ಕಂಪೆನಿಯ ವೆಬ್ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ “ಫ್ಲೌನ್ಸ್ ಲಂಡನ್ ಶೆರ್ರ್ ಆರ್ಜಝಾ ಕಾಂಟ್ಟ್ ಪ್ಯಾಂಟ್” ಎಂದು ವಿವರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಈ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು £ 40 (ರೂ 3,640) ನಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

ಫ್ಯಾಷನ್ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರ ಚಹಾದ ಚಹಾವಲ್ಲ, ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ, ಡಿಸೈನರ್ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ಗಳು ಅದರ ಗರಿಷ್ಟ ಮಿತಿಗೆ ಅಸಂಬದ್ಧತೆಯನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸುತ್ತವೆ. ಬ್ರಿಟಿಷ್ ಫ್ಯಾಷನ್ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಎಎಸ್ಒಎಸ್ ನೋಡಿ-ಮೂಲಕ ಪ್ಯಾಂಟ್ ಮತ್ತು ಫ್ಯಾಶನ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ ಇದೇ ರೀತಿ ಸಂಭವಿಸಿದೆ.

ಕಂಪೆನಿಯ ವೆಬ್ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ “ಫ್ಲೌನ್ಸ್ ಲಂಡನ್ ಸಂಪೂರ್ಣ ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆ ಯುದ್ಧ ಪ್ಯಾಂಟ್” ಎಂದು ವಿವರಿಸಲಾಗಿದೆ, ಅವರು £ 40 (3,640) ಗೆ ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಬಿಳಿ ಪ್ಯಾಂಟ್ನ ವಿಶಿಷ್ಟ ವಿನ್ಯಾಸದ ಮೂಲಕ, Instagram ಪುಟ ಆಸ್ಬೊಸ್_ಎಸ್ಒಸ್ನೊಂದಿಗೆ, “ನೀವು ಈ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ನಾಲ್ಕು ಚಪ್ಪಟೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಮತ್ತು ಪ್ರಪಂಚವು ತಿಳಿದಿರಬೇಕು” ಎಂಬ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದೆ.

ಫ್ಯಾಶನ್ ವೆಬ್ಸೈಟ್ನ ಉತ್ಪನ್ನ ವಿವರಣೆ “ಫ್ಲೌನ್ಸ್ ಲಂಡನ್ ಪಕ್ಷದ ತುಣುಕುಗಳ ಸಂಗ್ರಹದೊಂದಿಗೆ ಏನಾದರೂ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಹೊರಹೋಗುವುದನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಿ” ಎಂದು ಓದುತ್ತದೆ. “ಆದಾಗ್ಯೂ, ನೋಡಿ-ಮೂಲಕ ಪ್ಯಾಂಟ್ಗಳು ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ನ ಟ್ರೊಲಿಂಗ್ ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದ ನೆಟ್ಝೈನ್ಸ್ ಅನ್ನು ವಿಫಲಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ. “ಇದು ಕೆಲಸಕ್ಕಾಗಿ ನಾಳೆಯ ಉಡುಪನ್ನು ವಿಂಗಡಿಸಲಾಗಿದೆ,” ಒಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರನನ್ನು ಗೇಲಿ ಮಾಡಿದರು, ಮತ್ತೊಂದು ವಿನ್ಯಾಸವು “ಹಾಸ್ಯಾಸ್ಪದ” ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಟ್ಟಿತು.