ಆಂಟಿತು OPPO ರೆನೊ 10X ಜೂಮ್ ಆವೃತ್ತಿಗಾಗಿ ನೋಟ್ಬುಕ್cheಕ್

, , , , , ,

ಶೋಧ ಸಂಬಂಧ.

, , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , ,

OPPO ಅದರ ಹೊಸ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್, ರೆನೋವನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ. ಇದರ ಪ್ರಸ್ತುತ ಪ್ರಮುಖ ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ (SD) 855 ಪ್ರೊಸೆಸರ್, 90% + ಸ್ಕ್ರೀನ್-ಟು-ದೇಹ ಅನುಪಾತ, ಹೊಸತನದ ‘ಶಾರ್ಕ್-ಫಿನ್’ ಪಾಪ್-ಅಪ್ ಸೆಲ್ಫ್ ಕ್ಯಾಮರಾ ಮತ್ತು ಹಿಂದೆ 10X ಹೈಬ್ರಿಡ್ ಜೂಮ್ ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಹೊಂದಿರುವ ಸಾಧನವಾಗಿದೆ. . ಪರೀಕ್ಷೆಗಾಗಿ ಆತುತು ಬೆಂಚ್ಮಾರ್ಕಿಂಗ್ ಪ್ರಾಧಿಕಾರವು ಈ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ-ಧ್ವನಿಯ ಸಾಧನವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದೆ.

ದುರದೃಷ್ಟವಶಾತ್, ಈ ಫಲಿತಾಂಶವು ವೈಬೊ ಮೇಲೆ ಈ ವರದಿಯನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡುವಾಗ ಈ ಸಾಧನದೊಂದಿಗೆ ಗಾಳಿಯಿಂದ ಕೂಡಿರುತ್ತದೆ. ಅದರ ಪರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ OPPO ರೆನೋ 10X ಜೂಮ್ ಆವೃತ್ತಿ 369254 ಅನ್ನು ಗಳಿಸಿದೆ ಎಂದು ಘೋಷಿಸಿತು . ಈ ಸಂಖ್ಯೆಯು ಅಂತುತುುವಿನ ಸ್ವಂತ ಭಾಷಾಂತರದ ಪದಗಳಲ್ಲಿ “ಉತ್ತಮವಾಗಿಲ್ಲ”; ಆದಾಗ್ಯೂ, ಇದು SD855 ಸಾಧನದ ನಿರೀಕ್ಷೆಯೊಳಗೆ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಇದರ ಜೊತೆಗೆ, 10x-zoom RENO ಯ SKU ನಲ್ಲಿ ಕೇವಲ 6GB RAM ಅನ್ನು ಮಾತ್ರ ಹೊಂದಿತ್ತು, ಆದರೆ ಅದೇ ಫೋನ್ನ 8GB ರೂಪಾಂತರವು ಸಹ ಲಭ್ಯವಿದೆ . ಆದ್ದರಿಂದ, ಈ ಮಾದರಿಯು ಅದೇ ಮಾನದಂಡದ ಮೂಲಕ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಈ ಕಥೆ ಮಹತ್ವದ ತಿರುವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.